JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kuna nini hapo ITV/Radio one? Mbona watangazaji wanahama sana?

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 32 of 32
    1. mwenyenguvu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 125
      Rep Power : 460
      Likes Received
      30
      Likes Given
      359

      Default Kuna nini hapo ITV/Radio one? Mbona watangazaji wanahama sana?

      Kila mara naangalia vyombo vyetu vya habari lakini napatwa na maswali mengi juu ya ITV/Radio One, kampuni hii naweza kusema inaongoza kwa kuhamwa na wafanya kazi wake, sijui tatizo ni nini hebu angalia mfano
      Regina Mwalekwa from ITV/Radio one to Clouds int.
      Miradi Ayo kaenda clouds
      Sebo kaenda channel ten
      Salum mkambala juzi tu namwona channel ten
      Janet Mwena kwenda clouds
      Abdul Mohamed kwenda clouds
      Musa wa 'mtaani kwetu'eatv kwenda clouds
      Sasa sifahamu tatizo ni nini? Au clouds ni tawi la itv? Au itv hawalipi vizuri au mazingira ya kazi ITV hayapo sawa? Naomba mnijulishe wadau





      Sent from Yahoo! Mail on Android


    2. Mdakuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,267
      Rep Power : 687
      Likes Received
      347
      Likes Given
      108

      Default Re: Kuna nini hapo ITV/Radio one? Mbona watangazaji wanahama sana?

      Quote By mwenyenguvu View Post
      Kila mara naangalia vyombo vyetu vya habari lakini napatwa na maswali mengi juu ya ITV/Radio One, kampuni hii naweza kusema inaongoza kwa kuhamwa na wafanya kazi wake, sijui tatizo ni nini hebu angalia mfano
      Regina Mwalekwa from ITV/Radio one to Clouds int.
      Miradi Ayo kaenda clouds
      Sebo kaenda channel ten
      Salum mkambala juzi tu namwona channel ten
      Janet Mwena kwenda clouds
      Abdul Mohamed kwenda clouds
      Musa wa 'mtaani kwetu'eatv kwenda clouds
      Sasa sifahamu tatizo ni nini? Au clouds ni tawi la itv? Au itv hawalipi vizuri au mazingira ya kazi ITV hayapo sawa? Naomba mnijulishe wadau





      Sent from Yahoo! Mail on Android
      Mbona huko Clouds nako hutaji walioondoka?
      1. ML Chris
      2. Ray C
      3. Lady Jaydee
      4. Finna Mango
      5. Gadna G Habash
      6. Sebastian Ndege
      7. Taji Liundi
      8. Seven

    3. Joyceline's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2009
      Location : dar es Saalaam
      Posts : 1,017
      Rep Power : 806
      Likes Received
      127
      Likes Given
      92

      Default Re: Kuna nini hapo ITV/Radio one? Mbona watangazaji wanahama sana?

      Quote By Mtoboasiri View Post
      Kufanya kazi kwenye organisation moja tu miaka nenda miaka rudi nako ni dalili ya kuwepo tatizo ama kwenye taasisi husika au mfanyakazi binafsi.
      Kweli kuna mama hapa ofisini kwetu yupo tangu mwaka 1981, wengine hatujazaliwa
      Mtoboasiri and Adrian Stepp like this.

    4. Adrian Stepp's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2011
      Posts : 1,794
      Rep Power : 832
      Likes Received
      632
      Likes Given
      3813

      Default Re: Kuna nini hapo ITV/Radio one? Mbona watangazaji wanahama sana?

      Quote By Mdakuzi View Post
      Mbona huko Clouds nako hutaji walioondoka?
      1. ML Chris
      2. Ray C
      3. Lady Jaydee
      4. Finna Mango
      5. Gadna G Habash
      6. Sebastian Ndege
      7. Taji Liundi
      8. Seven
      alikua east africa na si clouds!!!
      RIP Bibi!

    5. #24
      Idimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2007
      Location : Ikwiriri
      Posts : 7,103
      Rep Power : 85914998
      Likes Received
      1822
      Likes Given
      914

      Default Re: Kuna nini hapo ITV/Radio one? Mbona watangazaji wanahama sana?

      Quote By King'asti View Post
      Sehemu yoyote ukiona turnover ya wafanyakazi ni kubwa kuna mawili.
      1- Wanawatrain wafanyakazi wao kwa hali ya juu sana, kiasi kwamba wanakuwa hot cake kwenye soko. Wakati mwingine wanakuwa head-hunted.

      2- hawalipwi vizuri ama mazingira ya kazi hayaridhishi (kwa usalama, integrity, comfortability na hata respect)
      Ya kwanza inaweza kuwa sahihi kabisa. Ukiachilia kwenda TBC, Clouds, Channel Ten na na vyombo vingine vya habari vya ndani ya nchi, ITV/Redio 1 wametoa wafanyakazi wengi kiasi chake kwenda BBC, DW na kadhalika. Hapa naongelea akina Flora Nducha, Salim Kikeke, Marehemu John Ngahyoma, Abdallah Majura na Faudhiyat Abood, Suzanne Mungi waliokuwa/wako majuu. Ila sijasikia mtu katoka Clouds FM kwenda majuu kutangaza. You know why! Msiniulize

      A successful man is one who makes more money than his wife can spend. A successful woman is one who can find such a man!
      [email protected]

    6. Lait noir's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd August 2012
      Posts : 99
      Rep Power : 7545
      Likes Received
      42
      Likes Given
      23

      Default Re: Kuna nini hapo ITV/Radio one? Mbona watangazaji wanahama sana?

      Quote By King'asti View Post
      Sehemu yoyote ukiona turnover ya wafanyakazi ni kubwa kuna mawili.
      1- Wanawatrain wafanyakazi wao kwa hali ya juu sana, kiasi kwamba wanakuwa hot cake kwenye soko. Wakati mwingine wanakuwa head-hunted.

      2- hawalipwi vizuri ama mazingira ya kazi hayaridhishi (kwa usalama, integrity, comfortability na hata respect)
      Na saa zingine yaweza kuwa yote mawili King'asti kama mfano wa Geita Gold Mine!
      King'asti likes this.

    7. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,046
      Rep Power : 3276816
      Likes Received
      8852
      Likes Given
      3600

      Default Re: Kuna nini hapo ITV/Radio one? Mbona watangazaji wanahama sana?

      Quote By watu8 View Post
      Mkurugenzi wa Radio One inasemekana hana elimu, nasikia kaishia STD 7 na elimu nyingine ni ya kujiendeleza tu...nasikia hata ngeli inampiga chenga yaani hawezi kabisaaaa.Kilichompa kazi kwa mara ya kwanza ni uzuri wa sauti yake ambayo inavutia kuisikiliza...
      Pili nasikia ni mtu wa majungu sana, haoni shida kumchomea mtu kwa mama(Mhaville)...na hicho ndio kilichompelekea akapandishwa cheo kutoka utangazaji wa michezo, habari na sasa Ukurugenzi.

      Kwa upande mwingine ni kiburi cha mama, pia inasemekana huwa hababaishwi na mtu...ikitokea amekuchukia kwa salama yako ni bora ufungashe tu virago maana itakuwa inakula pande yako sana.
      Mbweno?

      Zinedine likes this.
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    8. #27
      Idimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2007
      Location : Ikwiriri
      Posts : 7,103
      Rep Power : 85914998
      Likes Received
      1822
      Likes Given
      914

      Default Re: Kuna nini hapo ITV/Radio one? Mbona watangazaji wanahama sana?

      Quote By Tbag Hatari View Post
      alikua east africa na si clouds!!!
      Ray C alishawahi kufanya kazi na Clouds FM pia, ingawa ni kwa muda mfupi sana
      A successful man is one who makes more money than his wife can spend. A successful woman is one who can find such a man!
      [email protected]

    9. #28
      watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 36,581
      Rep Power : 429504290
      Likes Received
      22142
      Likes Given
      24386

      Default Re: Kuna nini hapo ITV/Radio one? Mbona watangazaji wanahama sana?

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      Mbweno?

      Hicho Kipare au lugha gani? mimi huyo Mkurugenzi hata simfahamu nimesimuliwa tu na wafanyakazi wake
      "Ingawa tunatumia AVATARS na USERNAMES ambazo ni FAKE, bado haibadilishi uhalisia wa MIOYO YETU"



    10. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,046
      Rep Power : 3276816
      Likes Received
      8852
      Likes Given
      3600

      Default Re: Kuna nini hapo ITV/Radio one? Mbona watangazaji wanahama sana?

      Quote By watu8 View Post
      Hicho Kipare au lugha gani? mimi huyo Mkurugenzi hata simfahamu nimesimuliwa tu na wafanyakazi wake
      Ni Kihaya
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    11. #30
      watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 36,581
      Rep Power : 429504290
      Likes Received
      22142
      Likes Given
      24386

      Default Re: Kuna nini hapo ITV/Radio one? Mbona watangazaji wanahama sana?

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      Ni Kihaya
      oooh na nahisi huyo Mkurugenzi naye ni wa huko huko
      "Ingawa tunatumia AVATARS na USERNAMES ambazo ni FAKE, bado haibadilishi uhalisia wa MIOYO YETU"



    12. Mdakuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,267
      Rep Power : 687
      Likes Received
      347
      Likes Given
      108

      Default Re: Kuna nini hapo ITV/Radio one? Mbona watangazaji wanahama sana?

      Quote By Tbag Hatari View Post
      alikua east africa na si clouds!!!
      Acha ubishi, Ray C alipotoka East Africa akaenda Clouds, na ndiko alikojifunzia UDJ na baadaye kuanza fani ya muziki chini meneja wake Ruge Mutahaba!

    13. Mkali Tozz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2012
      Posts : 277
      Rep Power : 472
      Likes Received
      73
      Likes Given
      40

      Default Re: Kuna nini hapo ITV/Radio one? Mbona watangazaji wanahama sana?

      employee turn over is everywhere in the world, Not only ITV & RADIO ONE.We may discuss the reasons and its turn over ratio ......


    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...