JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

    Report Post
    Page 1 of 10 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 195
    1. nngu007's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 14,907
      Rep Power : 840650
      Likes Received
      4793
      Likes Given
      587

      Default Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja















      “HII sasa ni kufuru!” Hivi ndivyo utakavyoweza kusema kwa Davies Mosha ambaye ni makamu mwenyekiti wa zamani wa klabu ya Yanga, ambaye nafasi yake kwa sasa klabuni hapo inashikiliwa na Clement Sanga.


      Kwa tafsiri ya haraka, yawezekana Mosha anaweza kuwa ndiye kiongozi pekee wa soka nchini kumiliki gari la kifahari na lenye gharama kubwa aina ya Lamborghini kama ambalo linamilikiwa na mshambuliaji wa Manchester United, Wayne Rooney.


      Gari analomiliki Mosha ambalo lina rangi ya njano, linaaminika kuwa miongoni mwa magari yenye thamani kubwa siyo tu Tanzania na Afrika, bali duniani kote, kwani hata siku Rooney alipolinunua wenzake wengi hawakutegemea, siyo kwa sababu hana fedha, ila kwa kuwa hakuwa mtu wa matumizi ya magari yenye thamani kubwa kama hilo.


      Mosha ameliambia Championi Ijumaa kuwa anamiliki magari kadhaa ya kifahari kwa matumizi yake binafsi na familia yake.



      Yafuatayo ni maelezo kuhusiana na gari hilo la kifahari kwa kuanzia kiwango cha mafuta na usumbufu anaoupata akiwa katika mizunguko yake.


      Ameinunua kwa bei gani?



      “Kutokana na ubora wa gari hili, nililazimika kutoa shilingi bilioni moja kwa ajili ya kulinunua, kama unavyojua ni fedha nyingi, nimenunua kwa mapenzi yangu.



      Alipolinunua



      “Hili gari kaniuzia mtoto wa Bakhresa (Yusuph), baada ya kufikia makubaliano kati yake na mimi, aliniuzia Julai 2011.


      Spidi ya gari



      “Hili gari kasi yake ya mwisho ni 360, ni kasi kali na inatosha kwa matumizi yangu binafsi.



      Matumizi ya mafuta



      “Matumizi ni ya kawaida wala siyo ya kuogopesha sana, inategemea na umbali utakaotembea.

      Usumbufu anaoupata


      “Usumbufu mkubwa ninaoupata kiukweli, nikiwa naendesha barabarani, madereva wengine wanalishangaa sana, hali inayosababisha kutokea ajali au msuguano mara kadhaa.

      “Hivi karibuni dereva mmoja aliigonga sehemu ya tairi la nyuma kushoto kutokana na kuishangaa, ilikuwa maeneo ya Masaki hapahapa Dar es Salaam.


      “Matengenezo yake yaligharimu pauni 20,000 (zaidi ya shilingi milioni 50), hali iliyosababisha niwe makini nikiwa naendesha,” anasema Mosha.



      “Matengenezo yake yaligharimu pauni 20,000 (zaidi ya shilingi milioni 50), hali iliyosababisha niwe makini nikiwa naendesha,” anasema Mosha.












      MZIMU likes this.


    2. Raia Fulani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2009
      Posts : 9,904
      Rep Power : 2822
      Likes Received
      1499
      Likes Given
      962

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      Mchaga huyo
      maishapopote likes this.
      Beware of a sucker punch

    3. nngu007's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 14,907
      Rep Power : 840650
      Likes Received
      4793
      Likes Given
      587

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      Sijawahi Kumsikia Huyu Mtanzania... Yuko kwenye SIASA? Kapataje PESA?

      Ni mtoto wa Mkubwa? Anawajuwa Wakubwa wa CCM au CHADEMA?

      Anatembeaje JIJINI Dar Mpaka anamiliki GARI GHALI kama hilo?

      Niamsheni... Hata huku USA kumiliki hilo Gari sio Mchezo, Wengi walionalo hawaliendeshi kila SIKU
      rogers26tz likes this.

    4. platozoom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,819
      Rep Power : 86809603
      Likes Received
      3399
      Likes Given
      5587

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      Aisee....napendekeza zitumiwe na Mawaziri ....ni muhimu kwa safari za Dar/dodma/Arusha
      Jasusi, morphine and DE SOUZA like this.
      "Education is something that remain in your head after forgeting what you learn at school"

    5. The Priest's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2010
      Location : Kimanzichana
      Posts : 1,006
      Rep Power : 699
      Likes Received
      192
      Likes Given
      159

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      Huyu hajawekeza kwenye siasa,kawekeza kwenye biashara,ndiye mwenye kituo cha mafuta pale sinza mori,pia anamiliki magari ya kusafirisha mafuta huko kibaha na chalinze,jamaa anae pesa bwana.
      Bob Fern likes this.
      U can't connect the dots looking forward,U can only connect the dots looking backwards-Jobs

    6. 'TF''s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th May 2011
      Location : Bumbwini
      Posts : 864
      Rep Power : 647
      Likes Received
      245
      Likes Given
      385

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      tunaacha ya kwetu na kuwa bize na ya wenzetu
      Angel Nylon likes this.

    7. jmushi1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2007
      Posts : 15,947
      Rep Power : 32245407
      Likes Received
      5313
      Likes Given
      6337

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      Mkuu kwani nani kasema kwenye nchi masikini hakuna matajiri wenye pesa,tatizo ni kama gap kati ya matajiri na masikini ni kubwa,hapo ndo serikali inabanwa na wananchi wake,kwasababu sera zake ndo zenye kusababisha hiyo inequality.Thas the reality,mataifa yote duniani matatizo hayakuanza eti tu kwasababu kuna watu wenye pesa,no,don't get it twisted,ni unequality inayosababisha classes.

      Kwenye nchi masikini,na hata tajiri, hakuna shida kama kuzipata kazipata kihalali,ndo uhuru na upande wa "mazuri" ya "free market"
      "One of the penalties for refusing to participate in politics is that you end up being governed by your inferiors"-Plato

    8. Avemaria's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2011
      Posts : 8,914
      Rep Power : 245145
      Likes Received
      3936
      Likes Given
      5062

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      Quote By The Priest View Post
      Huyu hajawekeza kwenye siasa,kawekeza kwenye biashara,ndiye mwenye kituo cha mafuta pale sinza mori,pia anamiliki magari ya kusafirisha mafuta huko kibaha na chalinze,jamaa anae pesa bwana.
      Hawa ndo wanaochanganya mafuta na maji ili wamaximize profit!
      (((((((((((((((((((Relax . . .))))))))))))))))
      -:am in charge of my happiness:-

    9. dudus's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Posts : 3,562
      Rep Power : 103348326
      Likes Received
      2314
      Likes Given
      665

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      Quote By platozoom View Post
      Aisee....napendekeza zitumiwe na Mawaziri ....ni muhimu kwa safari za Dar/dodma/Arusha

      Ha ha ha ha ha ha! Sio mawaziri tu Mkuu. Hata waheshimiwa wabunge wetu wakopeshwe. Litawasaidia sana kuwahi vikao mbali mbali majimboni kwao pamoja na kukutana na wapiga kura wao na wakati huo huo kuwahi vikao vya kamati na bodi mbali mbali jijini Dar es Salaam ambako pia ni wajumbe. Pia litawasaidia sana kutoa misaada kwa wajazito hasa wakati wa kujifungua majimboni kwao. Kwa kweli lina hadhi ya 'uheshimiwa'. V8 wapewe madiwani.
      platozoom and morphine like this.

    10. dudus's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Posts : 3,562
      Rep Power : 103348326
      Likes Received
      2314
      Likes Given
      665

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      Quote By Kipipi View Post
      Hawa ndo wanaochanganya mafuta na maji ili wamaximize profit!
      Exactly! Tena chini ya utawala wa CCM na mzigo anabebeshwa masikini kwa kuongezewa bei kwenye mafuta ya taa! Inauma sana, wala sio ufahari.
      Avemaria likes this.

    11. platozoom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,819
      Rep Power : 86809603
      Likes Received
      3399
      Likes Given
      5587

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      Quote By dudus View Post

      Ha ha ha ha ha ha! Sio mawaziri tu Mkuu. Hata waheshimiwa wabunge wetu wakopeshwe. Litawasaidia sana kuwahi vikao mbali mbali majimboni kwao pamoja na kukutana na wapiga kura wao na wakati huo huo kuwahi vikao vya kamati na bodi mbali mbali jijini Dar es Salaam ambako pia ni wajumbe. Pia litawasaidia sana kutoa misaada kwa wajazito hasa wakati wa kujifungua majimboni kwao. Kwa kweli lina hadhi ya 'uheshimiwa'. V8 wapewe madiwani.
      Hapo kwenye madiwani umeniwahi........kuongezea tu Rais na Waziri mkuu watumie chopper
      "Education is something that remain in your head after forgeting what you learn at school"

    12. Avemaria's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2011
      Posts : 8,914
      Rep Power : 245145
      Likes Received
      3936
      Likes Given
      5062

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      Quote By jmushi1 View Post
      Mkuu kwani nani kasema kwenye nchi masikini hakuna matajiri wenye pesa,tatizo ni kama gap kati ya matajiri na masikini ni kubwa,hapo ndo serikali inabanwa na wananchi wake,kwasababu sera zake ndo zenye kusababisha hiyo inequality.Thas the reality,mataifa yote duniani matatizo hayakuanza eti tu kwasababu kuna watu wenye pesa,no,don't get it twisted,ni unequality inayosababisha classes.

      Kwenye nchi masikini,na hata tajiri, hakuna shida kama kuzipata kazipata kihalali,ndo uhuru na upande wa "mazuri" ya "free market"
      Mbongo huyu huyu mwenye ubongo??
      Na huu mustakhabali wa Chukua Chako Mapema??
      ........labda!
      (((((((((((((((((((Relax . . .))))))))))))))))
      -:am in charge of my happiness:-

    13. jmushi1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2007
      Posts : 15,947
      Rep Power : 32245407
      Likes Received
      5313
      Likes Given
      6337

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      Quote By Kipipi View Post
      Mbongo huyu huyu mwenye ubongo??
      Na huu mustakhabali wa Chukua Chako Mapema??
      ........labda!
      Wanasema alikuwa kiongozi wa "Young Africans" AKA "kandambili"Nthen kwamba gari kalinunuwa kutoka kwa mtoto wa Bakhressa,so wote sijui kama wana uhusiano na chukua chako mapema AKA. Gamba?That's another topic,navyojuwa kuna watu wana pesa bongo,however wengi wali "lay low" mara baada ya ile maneno ya epa na ingine.
      ndyoko likes this.
      "One of the penalties for refusing to participate in politics is that you end up being governed by your inferiors"-Plato

    14. Chatumkali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Location : DOM
      Posts : 1,718
      Rep Power : 1111
      Likes Received
      278
      Likes Given
      233

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      Kama anafanya biashara halali haina tatizo,,,tumwache atumie jasho lake.Lakini kama ni kinyume na hivyo tuna haki ya kuhoji.
      Dina likes this.

    15. Avemaria's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2011
      Posts : 8,914
      Rep Power : 245145
      Likes Received
      3936
      Likes Given
      5062

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      Quote By dudus View Post
      Exactly! Tena chini ya utawala wa CCM na mzigo anabebeshwa masikini kwa kuongezewa bei kwenye mafuta ya taa! Inauma sana, wala sio ufahari.
      Tena kwa vile wako huru na pesa zao, alafu serikali yenyewe imejaa ufisadi........yaani wanajiamlia tu wanavyotaka!
      (((((((((((((((((((Relax . . .))))))))))))))))
      -:am in charge of my happiness:-

    16. steveachi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th November 2011
      Location : Villageman
      Posts : 1,694
      Rep Power : 789
      Likes Received
      376
      Likes Given
      343

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      mwee,hilo gari ndani lina mgodi wa uranium au,mbona ka la afande sele tu
      Lukansola likes this.

    17. manuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2009
      Posts : 799
      Rep Power : 742
      Likes Received
      350
      Likes Given
      429

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      Bongo biashara inalipa sana tatizo wabongo wengi mkimaliza vyuo mnakimbilia kutafuta kuajiriwa ukishakuwa Bank Teller unaona ushamaliza.
      Eti unakuta mtu ana degree ya Horticulture then kaajiriwa NMB eti ni Bank teller.Shame on you all.
      TO BE HURT ITS YOUR OWN WILLING

    18. Avemaria's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2011
      Posts : 8,914
      Rep Power : 245145
      Likes Received
      3936
      Likes Given
      5062

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      Quote By jmushi1 View Post
      Wanasema alikuwa kiongozi wa "Young Africans" AKA "kandambili"Nthen kwamba gari kalinunuwa kutoka kwa mtoto wa Bakhressa,so wote sijui kama wana uhusiano na chukua chako mapema AKA. Gamba?That's another topic,navyojuwa kuna watu wana pesa bongo,however wengi wali "lay low" mara baada ya ile maneno ya epa na ingine.
      Kama kuna baadhi ya viongozi wa Yanga wa ngazi zingine walikuwa wanalalamika kutokulipwa pesa zao.......yeye ndo aibuke na faranga kwenye hiyo nyanja, tena kihalali?? Hapana NO!!

      Hapo in red,
      Sikatai kuwa kuna watu wenye pesa na wengine wanaweza kuwa wamezipata kiuhalali.
      But, why wengi wali 'lay low' baada ya maneno ya EPA.....as per your say?
      mbwigule likes this.
      (((((((((((((((((((Relax . . .))))))))))))))))
      -:am in charge of my happiness:-

    19. Avemaria's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2011
      Posts : 8,914
      Rep Power : 245145
      Likes Received
      3936
      Likes Given
      5062

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      Quote By manuu View Post
      Bongo biashara inalipa sana tatizo wabongo wengi mkimaliza vyuo mnakimbilia kutafuta kuajiriwa ukishakuwa Bank Teller unaona ushamaliza.
      Eti unakuta mtu ana degree ya Horticulture then kaajiriwa NMB eti ni Bank teller.Shame on you all.
      Zikiwemo za magendo!
      (((((((((((((((((((Relax . . .))))))))))))))))
      -:am in charge of my happiness:-

    20. manuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2009
      Posts : 799
      Rep Power : 742
      Likes Received
      350
      Likes Given
      429

      Default Re: Kweli Tanzania hakuna Pesa?: Huyu ndiye Mtanzania anaemiliki Gari la Tsh Bilioni Moja

      Quote By Kipipi View Post
      Zikiwemo za magendo!
      Ukipata mwanya wa kuchukua chukua kwani ukiacha wewe makaburu,wahindi na wawekezaji wengine hawataacha wanaishambulia nchi kama tai aliyeona mzoga.
      Shtuka huko tunapokwenda panatisha.
      Avemaria likes this.
      TO BE HURT ITS YOUR OWN WILLING

    21. Clean9

    Page 1 of 10 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...