JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: mishahara mipya ya walimu na watumishi wengine

    Report Post
    Results 1 to 13 of 13
    1. Bulah's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th August 2011
      Posts : 137
      Rep Power : 498
      Likes Received
      13
      Likes Given
      1

      Default mishahara mipya ya walimu na watumishi wengine

      jamani kwa anayejua mishahara mipya baada ya kuongezwa au ni asilimia ngapi iliyoongezwa mwezi huu wa saba atujuze au mwenye waraka

      nawasilisha...

    2. Ulemavu

    3. happiness win's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Posts : 2,257
      Rep Power : 85908602
      Likes Received
      1143
      Likes Given
      340

      Default Re: mishahara mipya ya walimu na watumishi wengine

      Tulia; ndio macalculation yanafanywa usije wafanya waghairi bureee!
      KANDA MBILI likes this.

    4. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 7,054
      Rep Power : 701739
      Likes Received
      1430
      Likes Given
      3193

      Default Re: mishahara mipya ya walimu na watumishi wengine

      Nadhani mkuu hata huo waraka unaweza usikusaidie kimeongezwa kidogo ili watumishi wote walipe kodi. Yaani lengo kila mtumishi alipwe kuanzia 170000 halafu akatwe kodi.

    5. Bulah's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th August 2011
      Posts : 137
      Rep Power : 498
      Likes Received
      13
      Likes Given
      1

      Default Re: mishahara mipya ya walimu na watumishi wengine

      mmh....!!! siasa ndo zenye hela... dawa kujiunga tu

    6. Sibhonike's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th April 2011
      Posts : 155
      Rep Power : 521
      Likes Received
      14
      Likes Given
      6

      Default Re: mishahara mipya ya walimu na watumishi wengine

      Hiyo ndio serikali ya HB...

    7. Azam

    8. KIDUNDULIMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2010
      Posts : 631
      Rep Power : 649
      Likes Received
      96
      Likes Given
      312

      Default Re: mishahara mipya ya walimu na watumishi wengine

      we ongeza 20% ya mshahara wa awali utapata jibu. ongezeko hili ni kwa wale wakuanzia kima cha chini. ongezeko litazidi kupungua kadri mshahara unavyozidi kuwa mkubwa lakini ongezeko halitapungua 15% na halitozidi 20% hivyo mahesabu yanacheza hapo.

    9. hovyohovyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2012
      Posts : 501
      Rep Power : 525
      Likes Received
      127
      Likes Given
      44

      Default Re: mishahara mipya ya walimu na watumishi wengine

      Kidundumila, Asante kwa ufafanuzi mzuri.
      Quote By KIDUNDULIMA View Post
      we ongeza 20% ya mshahara wa awali utapata jibu. ongezeko hili ni kwa wale wakuanzia kima cha chini. ongezeko litazidi kupungua kadri mshahara unavyozidi kuwa mkubwa lakini ongezeko halitapungua 15% na halitozidi 20% hivyo mahesabu yanacheza hapo.

    10. TEGEMEA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2011
      Posts : 353
      Rep Power : 570
      Likes Received
      30
      Likes Given
      4

      Default Re: mishahara mipya ya walimu na watumishi wengine

      Mie nasubiri,nione miujiza.

    11. SOLOMO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Location : kigoma, Tanzania
      Posts : 73
      Rep Power : 440
      Likes Received
      11
      Likes Given
      7

      Default Re: mishahara mipya ya walimu na watumishi wengine

      Haiwezekani Watanzania wahangaike huku na kule kutafuta Waraka wa mishahara ambayo ni haki yao kufahamu na kuweza kupanga bajeti za maisha haya magumu kama chuma! Mimi naona Serikali yetu ni kama Punda aliyekufa sasa watanzania tunajaribu kumpiga viboko ili atembee! Yeyote aliyefanikiwa kupata waraka huu atusaudue wana JF tafadhali!

    12. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,835
      Rep Power : 8779
      Likes Received
      1892
      Likes Given
      220

      Default Re: mishahara mipya ya walimu na watumishi wengine

      Subiri mwezi wa serikali
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    13. Bornvilla's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2011
      Posts : 807
      Rep Power : 658
      Likes Received
      194
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By KIDUNDULIMA View Post
      we ongeza 20% ya mshahara wa awali utapata jibu. ongezeko hili ni kwa wale wakuanzia kima cha chini. ongezeko litazidi kupungua kadri mshahara unavyozidi kuwa mkubwa lakini ongezeko halitapungua 15% na halitozidi 20% hivyo mahesabu yanacheza hapo.
      Well said! Thanx

    14. Godwishes's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th August 2011
      Posts : 487
      Rep Power : 567
      Likes Received
      63
      Likes Given
      0

      Default Re: mishahara mipya ya walimu na watumishi wengine

      Kwa mwendo huu,lazma wengne wafie njiani,na tutakaofika tutafka tuko hoi hae

    15. Massawe G. I's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th July 2012
      Posts : 112
      Rep Power : 444
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: mishahara mipya ya walimu na watumishi wengine

      Fakama

    16. Movie-Date

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...