JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Picha ya ahmed/hemed msangi

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 41
    1. dalunda's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th July 2012
      Posts : 14
      Rep Power : 426
      Likes Received
      6
      Likes Given
      1

      Default Picha ya ahmed/hemed msangi

      CHEKI LINK HII WASIFU: ACP AHMED MSANGI
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	ACP AHMED MSANGI.jpg 
Views:	0 
Size:	5.9 KB 
ID:	59122  
      mbinde

    2. Movie-Date

    3. KALYOVATIPI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2011
      Posts : 1,410
      Rep Power : 715
      Likes Received
      172
      Likes Given
      0

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Kweli kwa mungu tutaona mengi

    4. VUTA-NKUVUTE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Where the truth is
      Posts : 3,516
      Rep Power : 1031904
      Likes Received
      2490
      Likes Given
      340

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Huyu ndiye...
      Uongo huonekana na kuaminiwa haraka.Ukweli ndio mwisho wa yote!

    5. Nyetk's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2012
      Posts : 1,247
      Rep Power : 1076768
      Likes Received
      762
      Likes Given
      721

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Tobaaa! Ee bwana ee! Amini usiamini jana tulikuwa tunapiga ulabu meza jirani jirani, isije ikawa alikuwa.....!

    6. Precise Pangolin's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 4th January 2012
      Posts : 8,642
      Rep Power : 0
      Likes Received
      2083
      Likes Given
      809

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Quote By dalunda View Post
      Nimeshika sura yake nikimuona nikutimka tuu!!! Mkuu tuwekee na ya Jack zoka

    7. Ulemavu

    8. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,835
      Rep Power : 8779
      Likes Received
      1892
      Likes Given
      220

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      jamaa sura sio ngeni kabisa huyu
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    9. sammosses's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2011
      Location : Shinyanga
      Posts : 1,060
      Rep Power : 713
      Likes Received
      212
      Likes Given
      263

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Quote By dalunda View Post
      Kijana ana onekana mtanashati,alkini sura haiendani na tuhuma ama kweli mbuzi hazai nyoka,baba alikuwa kamanda wa Pwani mtoto naye anaelekea kuwa kamanda wa Mwabwepande duh!

    10. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,835
      Rep Power : 8779
      Likes Received
      1892
      Likes Given
      220

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi



      Dah huyu huyu
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    11. Gwakisa Mwandule's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2012
      Posts : 518
      Rep Power : 530
      Likes Received
      176
      Likes Given
      1

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Hakika nimeonana na ibilisi!!!!!Huyu ndo pacquiao wa ulimboka?hata shetani atamkataa kwenye mbingu yake na mungu atamkataa pia!Kamandaaa enjoy your dhambi oneday yesssss kamanda
      Quote By Nyetk View Post
      Tobaaa! Ee bwana ee! Amini usiamini jana tulikuwa tunapiga ulabu meza jirani jirani, isije ikawa alikuwa.....!
      Nyetk likes this.

    12. palalisote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th August 2010
      Location : WA HAPAHAPA
      Posts : 3,270
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1345
      Likes Given
      4521

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi


    13. webondo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2012
      Location : Chini ya mwembe
      Posts : 1,212
      Rep Power : 677
      Likes Received
      191
      Likes Given
      406

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Huyu jamaa mnazidi kumpa umaarufu!

    14. Sangarara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2011
      Posts : 8,450
      Rep Power : 326907332
      Likes Received
      3964
      Likes Given
      5235

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Quote By webondo View Post
      Huyu jamaa mnazidi kumpa umaarufu!
      sio umaarufu mkuu, bali anafuniliwa vizuri zaidi kwa manufaa ya usalama wetu wenyewe.

    15. Zipuwawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Posts : 2,901
      Rep Power : 25935
      Likes Received
      504
      Likes Given
      279

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Picha ya Mkenya ndio tunaisubiri asijekuwa Mtanzania mwenzetu maana Movie haieleweki
      Maisha yetu ni mafupi lazima tuyatete kwa namna yeyote ile!

    16. Asa'rile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2012
      Posts : 258
      Rep Power : 477
      Likes Received
      52
      Likes Given
      28

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Quote By dalunda View Post
      Wachungaji wa Kawe wameiona Mwanawane....

    17. Asa'rile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2012
      Posts : 258
      Rep Power : 477
      Likes Received
      52
      Likes Given
      28

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Quote By Mende0 View Post
      jamaa sura sio ngeni kabisa huyu
      ....Sasa Mende, na Demu kushoto ndo nani?? au ndiye yule aliyejirahisisha kwa Dr. Deo lakini akatolewa nje
      na Dr. teh teh teh!

    18. Nyetk's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2012
      Posts : 1,247
      Rep Power : 1076768
      Likes Received
      762
      Likes Given
      721

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Quote By palalisote View Post
      Mkuu palalisote hapo ni baada ya Mabwepande mission accomplishment, au?

    19. Kassim Awadh's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2012
      Posts : 787
      Rep Power : 599
      Likes Received
      145
      Likes Given
      1119

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Quote By sammosses View Post
      Kijana ana onekana mtanashati,alkini sura haiendani na tuhuma ama kweli mbuzi hazai nyoka,baba alikuwa kamanda wa Pwani mtoto naye anaelekea kuwa kamanda wa Mwabwepande duh!
      Haf hawa familia nzima wameishia upolisi isipokuwa dada na kaka mmoja aliwahi fanya kazi Tigo pale,seems vichwa vyao ni almost tabularasa tu when it comes to academic arena,,sote tunajua polisi ni kimbilio la failures kibao mashuleni

    20. RC.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2012
      Posts : 442
      Rep Power : 519
      Likes Received
      41
      Likes Given
      23

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      walaah!nimemuona shetani!...siku nikikutana nae nitamfanyia umafia!!

    21. KASHOROBANA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2011
      Posts : 2,134
      Rep Power : 900
      Likes Received
      385
      Likes Given
      86

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      YANI NIMEMCHUKIA SANA AHMED MSANGI, UYU NI MTANASHATI LAKINI MUUAJI MKUu

    22. Mmwaminifu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Posts : 971
      Rep Power : 816
      Likes Received
      160
      Likes Given
      74

      Default

      Quote By RC. View Post
      walaah!nimemuona shetani!...siku nikikutana nae nitamfanyia umafia!!
      I have printed his picture. Nitakapokutana nae, ANYWHERE nitahakikisha nampa kashkash. Hata ikibidi kumsababishia ajali

    23. WB-1

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...