JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Picha ya ahmed/hemed msangi

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 41
    1. dalunda's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th July 2012
      Posts : 14
      Rep Power : 425
      Likes Received
      6
      Likes Given
      1

      Default Picha ya ahmed/hemed msangi

      CHEKI LINK HII WASIFU: ACP AHMED MSANGI
      mbinde

    2. WB-1

    3. NATA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2007
      Posts : 4,339
      Rep Power : 8511
      Likes Received
      1191
      Likes Given
      417

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Quote By dalunda View Post
      Nahisi huyu kwa tabia zake hizi kama ni za kweli ni mkosi hata wazazi wake na kizazi chake wataishia vibaya sana kwani machozi ya watu ni ghali sana

    4. KIJOME's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2012
      Posts : 2,695
      Rep Power : 10354
      Likes Received
      589
      Likes Given
      532

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      yeouuuwiii,ndo huyu yule ziraili wa mabwepande?

    5. markj's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th July 2012
      Posts : 1,039
      Rep Power : 632
      Likes Received
      175
      Likes Given
      147

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      rudisha pochi na simu yetu!

    6. Chenge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2011
      Posts : 523
      Rep Power : 568
      Likes Received
      190
      Likes Given
      47

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      HIVI HII HABARI HAPA CHINI NIO YA KWELI AU NI KWANGU TU?

      Number: Airtel
      Content:
      You have used 90% of your internet bundle. When you finish your bundle, you will be charged Tsh150 per 1MB. Dial *154*44# to buy a new bundle. Thank you
      Umetumia 90% ya kifurushi chako cha intanet. Ukimaliza kifurishi, utalipia Tsh150 kwa 1MB. Piga *154
      Time: 18/07/2012 11:18:11

    7. ngalelefijo's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 26th June 2012
      Posts : 301
      Rep Power : 0
      Likes Received
      28
      Likes Given
      122

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Huyo meya nondo wa manispaa morogoro wa katikati na ana fanya cheers na mikono yenye damu. aah ccm kazi mnayo

    8. Azam

    9. kirumonjeta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2008
      Location : Mogadishu
      Posts : 1,331
      Rep Power : 3076212
      Likes Received
      267
      Likes Given
      762

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Naipenda jamii forum kwa ajili hii,hata ukitaka picha ya mkulu akiwa nanihino unaipata tu.
      WATANZANIA WANAWEZA BIASHARA YA JUICE TU !!!!By profesa muongo

    10. Uliza_Bei's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2011
      Posts : 1,612
      Rep Power : 819
      Likes Received
      300
      Likes Given
      219

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Msangi jitetee, wana maombi tumeanza kama hukuhusika hakuna neno

    11. Manumbu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2009
      Location : Close to U
      Posts : 1,221
      Rep Power : 821
      Likes Received
      348
      Likes Given
      844

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Tanzania yenye haki, usawa wa sheria na usalama wa kila mmoja wetu inawezekana....just after CCM haya maovu yote yataisha na hii miovu itaonja matunda ya madhambi yao!
      "Falling Down does not mean being Buried" - Manumbu on 1st June 2011

    12. mwaJ's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 27th September 2007
      Location : Nowhere
      Posts : 4,077
      Rep Power : 14812
      Likes Received
      2914
      Likes Given
      2023

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Nilipokuwa mtoto nilidhani wauaji ni watu wenye sura mbaya au za kutisha. Kumbe loo! Hata wenye sura za upole wanaweza kukumaliza huku wakitabasamu! Mungu pekee ndie ajuae adhabu yake!
      “Anyone who has never made a mistake has never tried anything new” -
      Albert Einstein

    13. Songoro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2009
      Posts : 3,228
      Rep Power : 0
      Likes Received
      930
      Likes Given
      59

      Default

      Quote By RC. View Post
      walaah!nimemuona shetani!...siku nikikutana nae nitamfanyia umafia!!
      kuwa makin sana ukikutana nae atatafuna 0713 yako!!

    14. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 4,977
      Rep Power : 1966
      Likes Received
      800
      Likes Given
      0

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Hata ukiona majambazi wa sikuhizi utashangaa sana!wako smart sana na wengine wasomi wazuri tu na hawana hata makovu wala hawatishi!!na wauaji mapolisi nao wako very innocent!!kama Msangi!aibu sana damu za watu zitawatokea .......

    15. congobe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 31st May 2012
      Posts : 200
      Rep Power : 470
      Likes Received
      25
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Sangarara View Post
      sio umaarufu mkuu, bali anafuniliwa vizuri zaidi kwa manufaa ya usalama wetu wenyewe.
      wewe una akili sana kujenga hoja kwamba tumjue kwa ajili ya usalama wetu ni sawa ,sio huyo bondo anawaza ya kwake

    16. GreenCity's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2012
      Location : pa tunduma
      Posts : 1,341
      Rep Power : 770
      Likes Received
      395
      Likes Given
      131

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Quote By dalunda View Post
      DEADLY WANTED:
      by wanaharakati.

    17. Duduwasha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 2,703
      Rep Power : 6343
      Likes Received
      568
      Likes Given
      430

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Quote By kirumonjeta View Post
      Naipenda jamii forum kwa ajili hii,hata ukitaka picha ya mkulu akiwa nanihino unaipata tu.
      Mkuu Umenikumbusha ile Picha ya Kwenye Ze Utamu...

      Website ya Lusinde

    18. Duduwasha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 2,703
      Rep Power : 6343
      Likes Received
      568
      Likes Given
      430

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Msimzungumzie Kesi Ipo Mahakamani....

      Kova Keshamkamata Mkenya Tena Chizi...

      Sugu Kamuambia Arejee Studio... Movie Yake ya Ulimboka Haijaeleweka kwa Watanzania

      Natumai Msangi atamuambia Kova Atangaze Kuwa Waliomteka Dr. Uli Wamezama kwenye Meli kwani walikuwa wanafauatilia bila mafaniko so Kesi iishe na Ndio Mwisho wa Movie....

      Nchi Kibao zimetuma maagent wao kuwashawishi Ma dr waende kwenye Nchi zao kwani Mishahara wanayotaka ni midogo sana kwao kuzingatia na umuhimu wao... Wao vifaa vyote wanavyo
      Last edited by Duduwasha; 19th July 2012 at 04:55.
      Emanuel Makofia and Sangarara like this.

    19. Emanuel Makofia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2010
      Location : B.O.T
      Posts : 3,795
      Rep Power : 1314
      Likes Received
      583
      Likes Given
      468

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      salute!!!!
      .....Chuma cha reli hakishiki kutu...

    20. Synthesizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th February 2010
      Posts : 1,618
      Rep Power : 954
      Likes Received
      893
      Likes Given
      86

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Wanted...or...?

    21. Lugeye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th April 2011
      Posts : 419
      Rep Power : 571
      Likes Received
      75
      Likes Given
      107

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      anaishi wapi wakuu tujuzeni

    22. POMPO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 5,822
      Rep Power : 85902561
      Likes Received
      1920
      Likes Given
      821

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi


      MUUAJI A. MSANGI
      nyamemba likes this.
      "Tumefika hapa kutokana na UDHAIFU wa Rais Jakaya Kikwete.." J.J. Mnyika, Bungeni,June,2012.

    23. fikirikwanza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 3,912
      Rep Power : 1230
      Likes Received
      778
      Likes Given
      90

      Default Re: Picha ya ahmed/hemed msangi

      Hivi jamani, am very sorry but would like to know, hivi kuna mtu anaakili anaweza kutumwa kazi za kudhuru watu wengine eti ndo kazi alisomea???
      Bijou likes this.

    24. Ulemavu

    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...