JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matajiri wa Tanzania hawa hapa!!!

    Report Post
    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 21 to 40 of 72
    1. mmaroroi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2008
      Posts : 2,483
      Rep Power : 1138
      Likes Received
      136
      Likes Given
      85

      Default Matajiri wa Tanzania hawa hapa!!!

      Haya majina nimeyapa kwenye mtandao kuwa ni top 20 ya matajiri wa Tanzania. Je mali zao wamepata kihalali?

      1. Said Bhakhresa 2. Mohamed Dewji 3. Yusuph Manji 4. Reginand Mengi 5. Mh. Mkono 6. Mwanamboka 7. J. Patel 8. Mh. Chenge 9. Mh. Lowasa 10. Mh. M. Shabiy





      NKADABWI likes this.

    2. Movie-Date

    3. mtoto wa mfugaj's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Posts : 136
      Rep Power : 503
      Likes Received
      28
      Likes Given
      31

      Default Re: Matajiri wa Tanzania hawa hapa!!!

      haya bwana sms delivered

    4. Democracy999's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2012
      Posts : 752
      Rep Power : 581
      Likes Received
      142
      Likes Given
      37

      Default Re: Matajiri wa Tanzania hawa hapa!!!

      Yaani Mama wa Nyumbani Fida Hussein (mkewe rais mwinyi) ni tajiri kuliko Mengi, Rostam, Manji, Lowassa, Patel, Dewji, na ni mke tu wa Ali Hassan Mwinyi tena hajawi kufanya kazi (labda zile Kokeni zilizotaka kumtoa roho mrema) halafu tunawatafuta mafisadi wengine wapya? Mwinyi majengo anayajenga kwa chenji ipi? Loliondo? Jamani Wazanzibari hawahui kuiba, wao wanajichulia na ni mwiko kumzuia au kumkosoa

    5. Democracy999's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2012
      Posts : 752
      Rep Power : 581
      Likes Received
      142
      Likes Given
      37

      Default Re: Matajiri wa Tanzania hawa hapa!!!

      Sheikh Karume aliiba kuliko mtu mwingine yeyote Tanzania, hana uchungu wowote kwani hakuwepo kuona uchungu wa Mapinduzi yalofanywa na Nyerere kwa kumtumia kijana wake John Okello

    6. TEGEMEA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2011
      Posts : 353
      Rep Power : 571
      Likes Received
      30
      Likes Given
      4

      Default Re: Matajiri wa Tanzania hawa hapa!!!

      Liwe na liwalo

    7. Ngongoseke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2012
      Posts : 2,927
      Rep Power : 24612
      Likes Received
      1145
      Likes Given
      1538

      Default

      Quote By Hute View Post
      sema mbona kati ya hao wote wakristo ni wanne tu, wengine wote waislam, lakini bado tu hawana uwezo wa kuwasaidia waislam wenzao...chukulia mfano matajiri wa kiislam hao wangefanya kama anavofanya mengi, au wachange kujenga shule tu badala ya wao kuchangia milioni mia moja ili watu waingie yanga na simba bure....pesa bila akili ni sawa na sifuri.
      Mbona kila kitu unatazama kiudini tu?japo unaongea point'faham kuwa wengne tunakereka sana na hii style ya kutazama mtu kwa dini'kwa sbb tz yetu tumesoma na tumekuwa pamoja bila kujali dini zetu'na mpaka sasa wengi wetu tuna marafiki ndugu majirani wadini zote'badilika hii nchi sio ya kidini na wala haiwezi kuwa ya kidini hata siku 1
      ITEGAMATWI and Samcezar like this.

    8. Ulemavu

    9. nngu007's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 15,062
      Rep Power : 840690
      Likes Received
      4876
      Likes Given
      590

      Default Re: Matajiri wa Tanzania hawa hapa!!!

      Wapi Kigoda na Mwenegoha?

    10. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 20,534
      Rep Power : 171830111
      Likes Received
      9320
      Likes Given
      7408

      Default Re: Matajiri wa Tanzania hawa hapa!!!

      hao matajiri wenu wanalipa kodi kiasi gani?

    11. ALEYN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,462
      Rep Power : 1251
      Likes Received
      805
      Likes Given
      31

      Default Re: Matajiri wa Tanzania hawa hapa!!!

      Benjamin William Mkapa

    12. Msolopagazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2010
      Posts : 621
      Rep Power : 633
      Likes Received
      67
      Likes Given
      32

      Default Re: Matajiri wa Tanzania hawa hapa!!!

      Pedeshee ndama toto ya n'gombe naye hayumo hii lazima iwe imechakachuliwa

    13. Duduwasha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 2,703
      Rep Power : 6344
      Likes Received
      568
      Likes Given
      430

      Default Re: Matajiri wa Tanzania hawa hapa!!!

      Quote By mmaroroi View Post
      LIST OF RICHEST PEOPLE IN TANZANIA

      5.Rostam Aziz: Caspian; Vodacom,New habari corporation with news paper
      like dailynews,habari leo etc
      Nimecheka hapo kwenye Red kuwa Rostam anamiliki hadi DailyNews!

    14. Duduwasha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 2,703
      Rep Power : 6344
      Likes Received
      568
      Likes Given
      430

      Default Re: Matajiri wa Tanzania hawa hapa!!!

      Quote By ALEYN View Post
      Benjamin William Mkapa
      Huyu naona ameanza kunyang'anywa Mgodi wa Kiwira

      Ile Sheria ya Anti Money Ikishika Hatamu Itawabana sana Hawa

    15. Rebel volcano's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2012
      Posts : 404
      Rep Power : 510
      Likes Received
      86
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Nsuri View Post
      Watanzania bwana..hata kama watu wanatuibia sisi tunawashangilia tuu. Imefika mda sasa tuache ushabiki wa kijiweni,watu hawalipi kodi sisi tunawasifia matajiri wa tanzania??? what a shame?????
      2015 sio mbali tutawapora mali zao!!

    16. KOKUTONA's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th January 2011
      Location : KANYIGO-KIHORORO
      Posts : 7,638
      Rep Power : 161855998
      Likes Received
      5070
      Likes Given
      6251

      Default Re: Matajiri wa Tanzania hawa hapa!!!

      Quote By BIG Banned View Post
      Dr Slaa -- Watanzania.
      Jamani jamani, kwa hiyo Slaa utajiri wake ni kumiliki watanzania wengi? lol

    17. KOKUTONA's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th January 2011
      Location : KANYIGO-KIHORORO
      Posts : 7,638
      Rep Power : 161855998
      Likes Received
      5070
      Likes Given
      6251

      Default Re: Matajiri wa Tanzania hawa hapa!!!

      Ritta Poulsen je?

    18. Father of All's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Posts : 3,096
      Rep Power : 1124
      Likes Received
      1846
      Likes Given
      3345

      Default Re: Matajiri wa Tanzania hawa hapa!!!

      Mbona Kigoda, Mkapa, Idd Simba, Idris Rashid, Noni, na wengine waliokwapua kwenye kamradi ka EPA hawamo?

    19. testa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th January 2012
      Posts : 347
      Rep Power : 519
      Likes Received
      61
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Papa Diana View Post
      Mbona simuoni Tanil Mwenye ultimate security na shivacom
      shubash patel na maviwanda yake ya nondo

    20. Mtagwa lindi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th March 2012
      Posts : 187
      Rep Power : 479
      Likes Received
      25
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By Hute View Post
      sema mbona kati ya hao wote wakristo ni wanne tu, wengine wote waislam, lakini bado tu hawana uwezo wa kuwasaidia waislam wenzao...chukulia mfano matajiri wa kiislam hao wangefanya kama anavofanya mengi, au wachange kujenga shule tu badala ya wao kuchangia milioni mia moja ili watu waingie yanga na simba bure....pesa bila akili ni sawa na sifuri.
      "like"

    21. #38
      Bijou's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Posts : 914
      Rep Power : 4216310
      Likes Received
      182
      Likes Given
      2984

      Default

      Quote By Mtagwa lindi View Post
      "like"
      Like like!!!!

    22. #39
      ureni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th June 2011
      Posts : 933
      Rep Power : 667
      Likes Received
      257
      Likes Given
      341

      Default Re: Matajiri wa Tanzania hawa hapa!!!

      Riz1 tajiri kijana

    23. kadoda11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Planet Earth
      Posts : 6,433
      Rep Power : 81150985
      Likes Received
      2220
      Likes Given
      323

      Default Re: Matajiri wa Tanzania hawa hapa!!!

      kuna huyo chalii anaitwa riz1
      "The only true wisdom is in knowing you know nothing"

    24. WB-1

    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...