JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi Star TV

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 32
    1. Ringo Edmund's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2010
      Location : MDAWI
      Posts : 4,789
      Rep Power : 1663
      Likes Received
      1040
      Likes Given
      650

      Post Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi Star TV

      Wadau ingieni star tv mummwone mzee wa kazi nchemba yupo na machali.
      Wanajadili nidhamu ya bunge na utawala bora.
      ​kusema ni fedha na kusikilizwa ni zahabu.

    2. Movie-Date

    3. Rugas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2009
      Location : Arusha,Tanzania
      Posts : 1,006
      Rep Power : 809
      Likes Received
      165
      Likes Given
      1

      Default Re: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi atsr tv.

      hao jamaa,wanaweza kuzipiga studio! Mwigulu anakuwa na dharau kubwa kwa vyama vya upinzani! na Machali haitaji dharau kabisa....


    4. christine ibrahim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Location : earth
      Posts : 8,351
      Rep Power : 297523412
      Likes Received
      2584
      Likes Given
      19484

      Default Re: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi atsr tv.

      machali ni noma!hata huyu mwingine kajibu vzr.......tuje kwa mwigulu km kawaida yake,pumba 2

    5. mtendaji wa kijiji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2012
      Posts : 474
      Rep Power : 520
      Likes Received
      100
      Likes Given
      19

      Default Re: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi atsr tv.

      Nchemba ni ****. Eti mabunge yote duniani wabunge wa chama tawala wasipoiunga bajeti sio uzalendo kwa chama

    6. christine ibrahim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Location : earth
      Posts : 8,351
      Rep Power : 297523412
      Likes Received
      2584
      Likes Given
      19484

      Default Re: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi atsr tv.

      eti wabunge wote wa ccm wanapochangia bajeti ni lzm aunge mkono hoja usipounga mkono hoja unatakiwa uachie ubunge,eti huo ni utaratibu...by mwigulu

    7. Filipo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Kiding'a
      Posts : 8,590
      Rep Power : 87664345
      Likes Received
      4905
      Likes Given
      5515

      Default Re: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi atsr tv.

      Natamani ningekuwa naangalia!

    8. sikira's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 24th June 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      2

      Default Re: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi atsr tv.

      mwingulu hana jipyaeti anaunga bajet mkono ili asifukuzwe kwenye chanma hata kama bajeti mbovu

    9. miss strong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Location : IPINDA-IKULU
      Posts : 5,923
      Rep Power : 162239691
      Likes Received
      2832
      Likes Given
      251

      Default Re: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi atsr tv.

      Yan pumba za mwigulu zimeADVANCE na kuwa mashudu!

    10. Pendael laizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2012
      Posts : 960
      Rep Power : 642
      Likes Received
      93
      Likes Given
      5

      Default Re: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi atsr tv.

      Mwigulu pumba pumbaf..

    11. christine ibrahim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Location : earth
      Posts : 8,351
      Rep Power : 297523412
      Likes Received
      2584
      Likes Given
      19484

      Default Re: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi atsr tv.

      eti mwigulu anasema,baba wa taifa alisema bila ya ccm nchi itayumba!

    12. miss strong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Location : IPINDA-IKULU
      Posts : 5,923
      Rep Power : 162239691
      Likes Received
      2832
      Likes Given
      251

      Default Re: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi atsr tv.

      Kila jambo na wakati wake,Shibuda ni hovyo nae,Hatuyumbishwi na watu wepesi ktk CDM!Yan huyu jamaa Nchemba sijawah sikia kaongea point hata siku moja

    13. Magimbi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2011
      Posts : 277
      Rep Power : 518
      Likes Received
      98
      Likes Given
      32

      Default Re: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi atsr tv.

      KAma jana umeangalia Malumbano ya hoja ungeona jinsi mzee mmoja alivyomchana Mwigulu akalalamika kwa nini CCM wameamua kumwacha avuruge Chama wenyewe wanadhani ati yuko sahihi na ndio Dawa kwa wapinzani kumbe anaharibu..sio kweli ni Tanznia ndio wabunge tena wachahce wanaweza kukubaliana na uzembe wa Bajeti mbovu ya Serikali..Je Mwigulu anawakailisha Chama au Wananchi..

    14. miss strong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Location : IPINDA-IKULU
      Posts : 5,923
      Rep Power : 162239691
      Likes Received
      2832
      Likes Given
      251

      Default Re: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi atsr tv.

      Nataman kuandamana

    15. Manyanza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Location : Look Behind You......
      Posts : 4,446
      Rep Power : 25555
      Likes Received
      1193
      Likes Given
      932

      Default

      Quote By christine ibrahim View Post
      eti mwigulu anasema,baba wa taifa alisema bila ya ccm nchi itayumba!
      hahaaa Pumba za Mwigulu ni aibu sasa hivi nchi inayumba chini ya CCM analionaje hili. Nchi inayumba kama hali ya maisha inavyokua mbaya sasa hivi na migomo ya wafanyakazi wa umma

    16. miss strong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Location : IPINDA-IKULU
      Posts : 5,923
      Rep Power : 162239691
      Likes Received
      2832
      Likes Given
      251

      Default Re: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi atsr tv.

      Wamepoteza dira hao,Chama kwanza utaifa baadae.Huyu sokwe karudi bungen?

    17. sir.JAPHET's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th May 2012
      Posts : 612
      Rep Power : 555
      Likes Received
      90
      Likes Given
      44

      Default Re: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi atsr tv.

      mi naandaamaana..aa amezid kuongea mashudu a.k.a pumbaaaaaya yahye

    18. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 23,677
      Rep Power : 143654396
      Likes Received
      8382
      Likes Given
      8943

      Default Re: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi atsr tv.

      Ana umwa

    19. miss strong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Location : IPINDA-IKULU
      Posts : 5,923
      Rep Power : 162239691
      Likes Received
      2832
      Likes Given
      251

      Default Re: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi atsr tv.

      Ana wadudu nn?

    20. miss strong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Location : IPINDA-IKULU
      Posts : 5,923
      Rep Power : 162239691
      Likes Received
      2832
      Likes Given
      251

      Default Re: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi Star TV

      Ana wadudu nn?

    21. ram's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Posts : 4,428
      Rep Power : 4566651
      Likes Received
      1959
      Likes Given
      1521

      Default Re: Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi Star TV

      Mungu anisamehe bt kweli kutoka moyoni simpendi huyo mwigulu, simpendi kabisa.

    22. Ulemavu

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...