JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 26
    1. Byendangwero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 873
      Rep Power : 688
      Likes Received
      43
      Likes Given
      4

      Default Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Nimekuwa nafatilia sakata la kutekwa kwa Dr. Limboka, lakini jambo moja linalonishangaza ni kutozungumzia lolote kuhusu alipo Dr. Deo aliyetajwa kuwa pamoja na Dr. Limboka wakati anatekwa. Wasiwasi wangu ni kwamba kwakuwa huyo daktari alishuhudia sakata hilo uenda maisha yake pia yako hatarini; kwahiyo ni vema akajulikana alipo hivi sasa.
      Mawenzi likes this.

    2. Movie-Date

    3. Lugeye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th April 2011
      Posts : 419
      Rep Power : 571
      Likes Received
      75
      Likes Given
      107

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      naunga mkono hoja ikibdi apewe ulinzi maana hawa janjawed watammaliza

    4. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 47,399
      Rep Power : 429506653
      Likes Received
      16529
      Likes Given
      1337

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Na kwa nini huyo Dkt. Deo hakutoa resistance kwa hao waliomteka rafiki yake? Au alitoa?

      Manake ingekuwa mimi nashuhudia rafiki yangu anatekwa hadharani namna hiyo pangechimbika. Ningepiga mayowe, ningerusha ngumi, mawe, chupa, n.k.

      Ila mpaka sasa mimi sijasikia chochote kuhusu resistance ya aina yoyote ile.
      NATA, seniorgeek and IGWE like this.
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    5. Mfamaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2007
      Posts : 4,237
      Rep Power : 1659
      Likes Received
      653
      Likes Given
      261

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Yeye aliwatambua watekaji kwa hiyo yuko at large hadi kieleweke
      ''The most pathetic person in the world is someone who has sight, but has no vision''

    6. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11243
      Likes Received
      3515
      Likes Given
      2565

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Huyo walimkong'oli wenzake alipokataa kwenda mahakamani.
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    7. WB-1

    8. Shadow's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th May 2008
      Posts : 2,635
      Rep Power : 42646
      Likes Received
      496
      Likes Given
      183

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Kuwatambua waliomteka Dr. Ulimboka: Hawa watu watakuwa wanawajua angalau kwa sura:

      Dr. Deo, wafanyakazi na wanywaji waliokuwepo katika hiyo baa Kwa maan kama mtu anachukuliwa tena chini ya mtutu wa bunduki labda itokee jamaa wawe wamevaa soksi usoni!
      Hasta ala victoria, siempré

      "Forever, Until Victory"

    9. pgasper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 311
      Rep Power : 493
      Likes Received
      68
      Likes Given
      100

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Quote By zomba View Post
      Huyo walimkong'oli wenzake alipokataa kwenda mahakamani.
      We pimbi ndo dhaifu kakutuma uharishe
      Majangili wa nchi hii wamepanga Luthuli Street

    10. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11243
      Likes Received
      3515
      Likes Given
      2565

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Quote By pgasper View Post
      We pimbi ndo dhaifu kakutuma uharishe
      Ulimboka vipi hali yake? anaendelea vizuri? mpe pole sana ukiwasiliana nae mwambie na mgomo huku Kikwete kaumaliza.
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    11. pgasper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 311
      Rep Power : 493
      Likes Received
      68
      Likes Given
      100

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Na kwa nini huyo Dkt. Deo hakutoa resistance kwa hao waliomteka rafiki yake? Au alitoa?

      Manake ingekuwa mimi nashuhudia rafiki yangu anatekwa hadharani namna hiyo pangechimbika. Ningepiga mayowe, ningerusha ngumi, mawe, chupa, n.k.

      Ila mpaka sasa mimi sijasikia chochote kuhusu resistance ya aina yoyote ile.
      Watekaji walikuja wakiwa wamevaa kikazi,
      wana uniform,
      kila mmoja na pistol, drawn and ready to fire
      wakasema wanamhitaji huyo hapo (pointing towards ulimboka)
      Wakaulizwa nyie nani,
      replied: polisi,
      Then Deo na Abedi(kutoka ofisi ya rais-aliyesema katumwa na katibu mkuu kiongozi) wakabaki
      Wakaondoka na Ulimboka.
      Abedi akafanya sanaa akamwachia Deo namba ya simu akatoweka, simu yake ndo ilikuwa mwisho wa kuwa hewani dakika hiyo.
      Majangili wa nchi hii wamepanga Luthuli Street

    12. TWIZAMALLYA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2011
      Location : NG'WAMAGUNGULI
      Posts : 399
      Rep Power : 544
      Likes Received
      72
      Likes Given
      155

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Na kwa nini huyo Dkt. Deo hakutoa resistance kwa hao waliomteka rafiki yake? Au alitoa?

      Manake ingekuwa mimi nashuhudia rafiki yangu anatekwa hadharani namna hiyo pangechimbika. Ningepiga mayowe, ningerusha ngumi, mawe, chupa, n.k.

      Ila mpaka sasa mimi sijasikia chochote kuhusu resistance ya aina yoyote ile.
      Naamini wewe hapo ungekuwa wewe,basi wangekukuta umejiharishia

      No man can stand on top because he is put there.
      H.H. Vreeland



    13. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 47,399
      Rep Power : 429506653
      Likes Received
      16529
      Likes Given
      1337

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Quote By TWIZAMALLYA View Post
      Naamini wewe hapo ungekuwa wewe,basi wangekukuta umejiharishia
      Kwa vile hiyo ndiyo imani yako wala sitakubishia.
      sulphadoxine and TWIZAMALLYA like this.
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    14. pgasper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 311
      Rep Power : 493
      Likes Received
      68
      Likes Given
      100

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Quote By zomba View Post
      Ulimboka vipi hali yake? anaendelea vizuri? mpe pole sana ukiwasiliana nae mwambie na mgomo huku Kikwete kaumaliza.
      Yuko vizuri,
      Chini ya ulinzi mkali wa Amnesty International.
      Na mgomo uko palepale.
      FJM likes this.
      Majangili wa nchi hii wamepanga Luthuli Street

    15. Njowepo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 8,100
      Rep Power : 22234
      Likes Received
      1131
      Likes Given
      1075

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Usikute washamfix maana magwanda act on very poor strategies ziwe za ulinzi,afya,,elimu,uchumi etc.
      Yaani kila kitu wanaangukia pua isipokuwa kwenye ufisadi,safari na posho wako fit
      WB Tanzania lead economist Jacques Morisset said the GDP doubled in 10 years, but it has failed to produce any significant decline in poverty levels.

    16. iron2012's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2012
      Location : Dar es Salaam-Tanzania
      Posts : 322
      Rep Power : 509
      Likes Received
      60
      Likes Given
      58

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      unahitaji taarifa za dr Deo au na wewe ni mmoja wa waliomteka dr Uli ili ufute ushahidi kwa kumteka dr Deo?

    17. mtzedi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2011
      Posts : 613
      Rep Power : 576
      Likes Received
      78
      Likes Given
      463

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Hao ni dhaifu ktk masuala ya msingi lkn ufisadi,kuiba pesa zetu na kusema liwalo na liwe wako imara MUNGU atunusuru

    18. Froida's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2009
      Posts : 5,739
      Rep Power : 8473
      Likes Received
      977
      Likes Given
      258

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Nadhani unataka mumuuwe na yeye unadhani madaktari wajinga kama wewe wataacha kumuwekea kinga ya kimataifa

    19. gabatha's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Posts : 87
      Rep Power : 455
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      yupo anasubiri repoti ya uchunguzi itakayochakachuliwa aanike uovu wote wa serikali. Penye ukweli owongo hujitengfa.

    20. mgodi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2010
      Posts : 1,131
      Rep Power : 738
      Likes Received
      160
      Likes Given
      101

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Hili la dk Uli, Serikal limewakamata pabaya!
      sulphadoxine likes this.

    21. Ticha's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th August 2007
      Posts : 130
      Rep Power : 705
      Likes Received
      8
      Likes Given
      1

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Nawalaani wanaoshangilia mgomo,watanzania tunaumia vifo,vya ndugu zetu.Ngoja augue mama,baba,mtoto wako uone labda utaona umuhimu wa kuacha mgomo.

    22. sulphadoxine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 2,265
      Rep Power : 1031
      Likes Received
      613
      Likes Given
      2116

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Quote By mgodi View Post
      Hili la dk Uli, Serikal limewakamata pabaya!
      Zaidi ya pabaya,maana wanahaaaaaa kila kona.
      CHUKI NA UADUI NI MATOKEO YA UPUMBAVU:

    23. Ulemavu

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...