JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 26 of 26
    1. Byendangwero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 867
      Rep Power : 669
      Likes Received
      39
      Likes Given
      3

      Default Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Nimekuwa nafatilia sakata la kutekwa kwa Dr. Limboka, lakini jambo moja linalonishangaza ni kutozungumzia lolote kuhusu alipo Dr. Deo aliyetajwa kuwa pamoja na Dr. Limboka wakati anatekwa. Wasiwasi wangu ni kwamba kwakuwa huyo daktari alishuhudia sakata hilo uenda maisha yake pia yako hatarini; kwahiyo ni vema akajulikana alipo hivi sasa.
      Mawenzi likes this.


    2. chau chau's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Posts : 10
      Rep Power : 432
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Jamani mie naona pia tufikirie sana kiundani; inawezekana pia kuna uwezekano wa Dr. Deo kuhusika na vitendo vya unyama alivyofanyiwa Dr. Ulimboka. tafadhali hebu tulitafakari hili kwa undani! mimi nafikiri baada ya watekaji kugundua kuwa Dr. Uli hajafa ndipo ikabidi kuwaficha wale ambao walishuhudiwa kutekwa (Dr. Deo na mwenzake).
      Naomba mawazo juu ya hili!

    3. KINYEKINYE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th June 2012
      Posts : 10
      Rep Power : 410
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      Quote By chau chau View Post
      Jamani mie naona pia tufikirie sana kiundani; inawezekana pia kuna uwezekano wa Dr. Deo kuhusika na vitendo vya unyama alivyofanyiwa Dr. Ulimboka. tafadhali hebu tulitafakari hili kwa undani! mimi nafikiri baada ya watekaji kugundua kuwa Dr. Uli hajafa ndipo ikabidi kuwaficha wale ambao walishuhudiwa kutekwa (Dr. Deo na mwenzake).
      Naomba mawazo juu ya hili!
      mawazo juu ya? ili?

    4. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 10,124
      Rep Power : 16966538
      Likes Received
      3754
      Likes Given
      1364

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      unataka ujue alipo ili ukamlimboka?

    5. afrique's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Location : mwanza
      Posts : 405
      Rep Power : 489
      Likes Received
      79
      Likes Given
      8

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      habari wana jf,naomba ukaribisho wenu tafadhali

    6. afrique's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Location : mwanza
      Posts : 405
      Rep Power : 489
      Likes Received
      79
      Likes Given
      8

      Default Re: Yuko wapi huyo Dr.Deo aliyekuwa na Dr. Limbuka wakati anatekwa

      huyo ndie atakayetoa mwanga kwa wapelelezi huru kama kweli yuko kwenye mikono salama

    7. Kansime

    8. betty marandu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th April 2011
      Posts : 142
      Rep Power : 501
      Likes Received
      16
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By pgasper View Post
      Watekaji walikuja wakiwa wamevaa kikazi,
      wana uniform,
      kila mmoja na pistol, drawn and ready to fire
      wakasema wanamhitaji huyo hapo (pointing towards ulimboka)
      Wakaulizwa nyie nani,
      replied: polisi,
      Then Deo na Abedi(kutoka ofisi ya rais-aliyesema katumwa na katibu mkuu kiongozi) wakabaki
      Wakaondoka na Ulimboka.
      Abedi akafanya sanaa akamwachia Deo namba ya simu akatoweka, simu yake ndo ilikuwa mwisho wa kuwa hewani dakika hiyo.
      Huyo Abed kama kweli hahusiki hebu aseme alichujua hatua gani baada ya Dr.kutekwa maana Deo alihangaika sana hilo wote tunalijua.Mbaya zaidi huyu Abed ndo alikuwa anawachelewesha akina Dr baada ya mazungumzo kuisha huku akiendelea kupiga simu.yaan hapa haihitaj inteligensia ya kova kumjua mhusika.Ila huyo abed nae ni binadam labda atubu maana maisha yake hatakaa apate amani.Na uzur hata yeye ipo siku atakufa ss atakufaje tunajua anayeua kwa upanga atauwawa kwa upanga.ss tumwombe Mungu maana kisasi ni juu ya Mungu


    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...