JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo Kidato cha Sita 2009

    Report Post
    Page 3 of 3 FirstFirst 123
    Results 41 to 44 of 44
    1. epigenetics's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th May 2008
      Posts : 170
      Rep Power : 670
      Likes Received
      9
      Likes Given
      17

      Default Form VI 09 Exam Results

      http://www.necta.go.tz/acsee2009/acsee2009.html

      Kibaha, Mzumbe, Ilboru, Marian zaongoza kama kawaida.....


    2. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Chapwa-Chitindi
      Posts : 16,787
      Rep Power : 4133
      Likes Received
      1642
      Likes Given
      754

      Default Re: Necta yatangaza Matokeo ya Form VI

      Quote By Mzalendohalisi View Post
      Wazee ahsante kwa ushauri,

      Ni hivi wazazi wake hawana uwezo asome nje ya Tz na pia ana wadogo zake nao wanasoma!

      Yeye anasema somo alililiopenda zaidi ni Economics na pia alipata A. Je vipi mnashaurije akisoma Pure Ecomomics course BA (Econ.) say Mlimani? Then akaja kuwa Economist!

      Au vipi akisoma BCOM ambapo pia ili awe na uwanja mpana zaidi ya Economics? Y

      Je asome Laws?

      Family background wazazi ni watu wa kipato kidogo: na anategemewa aje kuwasidia wadogo zake ili kuwapunguzia mzigo wazazi wake..na ndo maana alishauriwa achukue masomo ya Arts ili pengine apate kazi mapema ili aweze kuwasaidia wazazi na wadogo zake!

      Tunaomba mawazo!
      Mzalendo,

      Nadhani huyo mwanafunzi ni binti, na nadhani kwa binti kupata A tatu si mchezo (mimi pamoja na kukesha na kusoma shule ya boarding sikupata B hata moja!). Naona ana bright future na ni vyema akaangalia ustaarabu nje ya Tanzania. Atakuwa more stronger and learnt.

      Nakushauri ujaribu kuweza kumshauri ktk huu muelekeo.
      ...TanzaGiza ...

    3. Belo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2007
      Location : Nakahuga
      Posts : 6,158
      Rep Power : 86036225
      Likes Received
      1375
      Likes Given
      1220

      Default Re: Necta yatangaza Matokeo ya Form VI

      Asome kozi yeyote but akomae huko chuo naamini atakuja kuwa Lecturer
      Kitu ambacho mwanasiasa anasema ukweli ni jina lake tu

    4. Ikena's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2007
      Posts : 321
      Rep Power : 731
      Likes Received
      35
      Likes Given
      72

      Default Re: Necta yatangaza Matokeo ya Form VI

      Quote By shalom View Post
      Du ukiyaangalia haya matokea kwa makini utaona ni matokeo ya shule zaid kuliko watoto binafsi. Utaona shule either imefaulisha wanafunzi au imefelisha. Nawaonea huruma watoto waliofelishwa na shule.

      Mkuu nakubaliana na wewe.
      Ukiwa kilaza Olevel halafu ukafanikiwa kupata pepa na kufanikiwa kuingia shule kali za Alevel mfano Elboru,kilakala, mzimbe nk lazima utapeta tu.
      Huwa nahisi wasahishaji wakishika pepa za shule hizo wanakua makini zaidi.

    5. pipo's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 1st January 2008
      Posts : 7
      Rep Power : 658
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo Kidato cha Sita 2009

      Hongera sana Kibaha sec!!

    Page 3 of 3 FirstFirst 123

    Similar Topics

    1. Matokeo kidato cha nne 2009
      By Tripo9 in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 142
      Last Post: 11th February 2012, 10:21
    2. Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita
      By MashaJF in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 21
      Last Post: 29th April 2011, 10:45
    3. Matokeo ya kidato cha sita yatangazwa.
      By MkimbizwaMbio in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 24
      Last Post: 29th April 2011, 01:18
    4. Ku-doctor Matokeo ya Mitihani ya Kidato cha Nne na Sita
      By Ruge Opinion in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 29th July 2010, 13:18
    5. Matokeo ya kidato cha sita 2010 hadharani
      By Albedo in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 3
      Last Post: 2nd May 2010, 20:53

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...