JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Majambazi yatikisa ziwa victoria

    Report Post
    Results 1 to 3 of 3
    1. mbutalikasu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Posts : 54
      Rep Power : 454
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Majambazi yatikisa ziwa victoria

      Majambazi yenye silaha usiku wa kuamkia leo yamefanikiwa kuwateka wavuvi na kuwanyang'anya mashine zipatazo 20 zenye thamani ya Tsh,896,000,000/= .Tukio hilo limetokea ktk visiwa vya Ukara na Ilugwa ambako kuna kanda maalumu ya POLISI. Hilo ni tukio la pili ndani ya mwaka mmoja, tukio lingine lilitokea mwezi January mwaka huu ambapo majambazi yenye silaha yalifanikiwa kupora mashine za wavuvi 35 zenye thamani ya Tsh,154,000,000/=.
      Hivi jamani hawa polisi wa kanda maaalum kazi yao hasa ni ipi je Mbunge wa UKEREWE MH MACHEMLI, MWIBARA MH, KANGI LUGORA na MUSOMA VIJIJINI MH, MKONO mnalijua hili?. je mh, IGP SAID MWEMA umepata habari za hili tukio. Waziri wa Uvuvi umepata habari za tukio hili?.
      Poleni wana UKEREWE na MAJITA kwa msiba huo mkubwa.

      SOURCE NI MIMI MWENYEWE MWATHIRIKA MKUBWA WA HILI JAMBO


    2. denoo49's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th March 2011
      Location : 692
      Posts : 1,507
      Rep Power : 1082945
      Likes Received
      340
      Likes Given
      113

      Default Re: Majambazi yatikisa ziwa victoria

      Nguvu zao zote na "udunchu" wao wa kufiri wameelekezea A.city mji wa amani. Huku wakiacha mikoa mingine bila ulinzi. Si uliona yaliyojili zanzibar, hakukua hata na punje ya ulinzi watu wakajifanyia mambo yao.

    3. hashycool's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2010
      Location : network search....
      Posts : 5,253
      Rep Power : 1590
      Likes Received
      679
      Likes Given
      163

      Default Re: Majambazi yatikisa ziwa victoria

      wapi KITANA?
      the safest place to hide from the police is the police station!

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...