JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 31
    1. S. S. Phares's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 27th November 2006
      Posts : 3,021
      Rep Power : 1325
      Likes Received
      40
      Likes Given
      181

      Default Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      Wana JF

      Nimeamua nimtafutie mtoto wangu shule ya Sekondari mkoani Arusha (naipenda sana Arusha). Nimetambulishwa kuwa Arusha Modern School ni mojawapo ya shule nzuri za private.

      Naomba kama kuna mdau yoyote humu anaifahamu AMS au nyingine yoyote yenye sifa hizi Arusha anisaidie maoni yake, ningependa kulinganisha:-

      - Mazingira ya kusomea
      - Walimu
      - Mahali ilipo (Arusha kubwa sana)
      - Ni lazima iwe Boarding
      - Mchanganyiko
      - Miiko ya Kidini (Christian)
      - Matokeo ya Mitihani inayoridhisha (Kitaifa na Nje)
      - Kufundisha Kazi za Mikono (Shule watoto wanayofuliwa nguo nisingeipenda)
      - N.k

      Natanguliza Shukhrani.


    2. S. S. Phares's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 27th November 2006
      Posts : 3,021
      Rep Power : 1325
      Likes Received
      40
      Likes Given
      181

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      Wana JF, hakuna anayejua shule za Arusha humu wajameni..lol

    3. Joyceline's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2009
      Location : dar es Saalaam
      Posts : 1,017
      Rep Power : 814
      Likes Received
      128
      Likes Given
      92

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      NAifahamu Arusha Modern iko Arusha maeneo ya kisongo ni nje ya mji kabisa, ni shule nzuri ina maadili ya dini full maombi hiulo kila mtu analijua, kwa upande wa masomo wanafanya vizuri japo si maksi za kutisha sana lakini hamna aneyfail, ni boarding na watotot wanafundishwa kazi kama ni mdogo wa kike anapewa dada yake wa madarasa ya juu atakayemfundisha kazi ndogondogo mpaka azoee,
      Na mazingira si ya kimjini sana ambayo yanampa mtoto vishawishi ni shule ya wahindi.

      Na pia kuna st. Patrick Trust Academy ni shule nzuri sana inaanzi baby class mpaka chuo pale mtot akienda hata kama kichwa chake si kizuri lazima atapasua tu jaribu hizo nikiendele kukumbuka nitakuambia, halafu ungesema mtot wa jisnia gani na anasoma darasa la ngapi au secondary ndo ingekuwa nzuri zaidi

    4. Nyamayao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2009
      Location : Njoro
      Posts : 6,939
      Rep Power : 177963
      Likes Received
      2229
      Likes Given
      1891

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      ningekushauri kati ya st Patrick,Green valley, st Costantine na st Jude., Joyceline Arusha modern haufiki kisongo, pale bado ni sakina.
      Leo hii Yesu angekuwepo, si ajabu angeenda saluni kupunguza sharubu, angeenda kwa Maumba kushona Tuxedo na angekua na IPAD....TIMING

    5. S. S. Phares's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 27th November 2006
      Posts : 3,021
      Rep Power : 1325
      Likes Received
      40
      Likes Given
      181

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      Quote By Joyceline View Post
      NAifahamu Arusha Modern iko Arusha maeneo ya kisongo ni nje ya mji kabisa, ni shule nzuri ina maadili ya dini full maombi hiulo kila mtu analijua, kwa upande wa masomo wanafanya vizuri japo si maksi za kutisha sana lakini hamna aneyfail, ni boarding na watotot wanafundishwa kazi kama ni mdogo wa kike anapewa dada yake wa madarasa ya juu atakayemfundisha kazi ndogondogo mpaka azoee,
      Na mazingira si ya kimjini sana ambayo yanampa mtoto vishawishi ni shule ya wahindi.

      Na pia kuna st. Patrick Trust Academy ni shule nzuri sana inaanzi baby class mpaka chuo pale mtot akienda hata kama kichwa chake si kizuri lazima atapasua tu jaribu hizo nikiendele kukumbuka nitakuambia, halafu ungesema mtot wa jisnia gani na anasoma darasa la ngapi au secondary ndo ingekuwa nzuri zaidi
      Ahsante Joyceline,

      Mtoto wa kiume, natafuta shule aingie Form 1.

    6. Nyamayao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2009
      Location : Njoro
      Posts : 6,939
      Rep Power : 177963
      Likes Received
      2229
      Likes Given
      1891

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      Quote By Yebo Yebo View Post
      Ahsante Joyceline,

      Mtoto wa kiume, natafuta shule aingie Form 1.


      kumbe ni mkubwa kiasi, kama ingekuwa umependelea mkoa mwingine ningekucctizia sana AGAPE SEMINARY kilimanjaro, ni nzuri sana sana.
      Leo hii Yesu angekuwepo, si ajabu angeenda saluni kupunguza sharubu, angeenda kwa Maumba kushona Tuxedo na angekua na IPAD....TIMING

    7. MzalendoHalisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th June 2007
      Posts : 4,227
      Rep Power : 1536
      Likes Received
      205
      Likes Given
      501

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      1. Yes Agape mwaka jana ilikuwa among the best 10 kwa matokea ya form IV Tz! Nadhani likuwa ya sita!

      Kimaadili ni shule ya Lutheran: na ipo nje ya mji Mamba-Mkolowony, sii mbali toka Marangu na hakuna vishawishi!

      sema inakuwa kazi sana kupata nafasi ni bora basi uanze maandalizi mapema!

      2. Kwa wenye watoto wakike kuna St. Anuarite ipo karibu na Kawawa Rd, Moshi it was also among the best 10 Tz mwaka jana! Ni ya bweni chini wa RC! wako so strong haswa ktk Sayansi!
      Uadilifu Kiwe Kigezo Muhimu Zaidi Kuwa Kiongozi Tanzania Kwa Sasa!

    8. Nyamayao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2009
      Location : Njoro
      Posts : 6,939
      Rep Power : 177963
      Likes Received
      2229
      Likes Given
      1891

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      Quote By Mzalendohalisi View Post
      1. Yes Agape mwaka jana ilikuwa among the best 10 kwa matokea ya form IV Tz! Nadhani likuwa ya sita!

      Kimaadili ni shule ya Lutheran: na ipo nje ya mji Mamba-Mkolowony, sii mbali toka Marangu na hakuna vishawishi!

      sema inakuwa kazi sana kupata nafasi ni bora basi uanze maandalizi mapema!

      2. Kwa wenye watoto wakike kuna St. Anuarite ipo karibu na Kawawa Rd, Moshi it was also among the best 10 Tz mwaka jana! Ni ya bweni chini wa RC! wako so strong haswa ktk Sayansi!

      ni kweli kabisa, lakini akijiandaa mapema nadhani ataipata tu.
      Leo hii Yesu angekuwepo, si ajabu angeenda saluni kupunguza sharubu, angeenda kwa Maumba kushona Tuxedo na angekua na IPAD....TIMING

    9. S. S. Phares's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 27th November 2006
      Posts : 3,021
      Rep Power : 1325
      Likes Received
      40
      Likes Given
      181

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      Quote By nyamayao View Post
      kumbe ni mkubwa kiasi, kama ingekuwa umependelea mkoa mwingine ningekucctizia sana AGAPE SEMINARY kilimanjaro, ni nzuri sana sana.
      Agape Seminary wana std 7?

    10. Joyceline's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2009
      Location : dar es Saalaam
      Posts : 1,017
      Rep Power : 814
      Likes Received
      128
      Likes Given
      92

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      Quote By nyamayao View Post
      ningekushauri kati ya st Patrick,Green valley, st Costantine na st Jude., Joyceline Arusha modern haufiki kisongo, pale bado ni sakina.

      Wa boarding wote wanakaa Kisongo, sakina ni madarasa tu kulala na kila kiru ni Kisongo

    11. Nyamayao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2009
      Location : Njoro
      Posts : 6,939
      Rep Power : 177963
      Likes Received
      2229
      Likes Given
      1891

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      Quote By Joyceline View Post
      Wa boarding wote wanakaa Kisongo, sakina ni madarasa tu kulala na kila kiru ni Kisongo

      mami nilidhani umesema skul ipo kisongo, upo sahihi.
      Leo hii Yesu angekuwepo, si ajabu angeenda saluni kupunguza sharubu, angeenda kwa Maumba kushona Tuxedo na angekua na IPAD....TIMING

    12. Nyamayao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2009
      Location : Njoro
      Posts : 6,939
      Rep Power : 177963
      Likes Received
      2229
      Likes Given
      1891

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      Quote By Yebo Yebo View Post
      Agape Seminary wana std 7?

      hapana!
      Leo hii Yesu angekuwepo, si ajabu angeenda saluni kupunguza sharubu, angeenda kwa Maumba kushona Tuxedo na angekua na IPAD....TIMING

    13. Joyceline's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2009
      Location : dar es Saalaam
      Posts : 1,017
      Rep Power : 814
      Likes Received
      128
      Likes Given
      92

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      Agape ni nzuri sana ila kupata ni tatizo inabidi ujiandae,

      na pia kuna st. Dorcas iko hai maeneo ya boma Ng'ombe ni nzuri sana inafundisha vizuri na pia ina maadili, mdogo wangu anasoma hapo alikuwa mtupu kichwani lakini sasa ni bonge la kichwa.
      mzazi ukienda kumuona mtoto wako unaombewa kwanza usije ukamuambukiza maroho na matabia uliyotoka nayo nyumbani ila kama mtoto ni mchoyo hataweza maana kila kinacholetwa anakula na wenzake( joke)

      Kuna shule moja ya wavulana maeneo ya same ndo imeto form four ya kwanza mwaka jana lakini wamejitahidi sana inamilikiwa na kanisa katoliki iko kama seminari jaribu kuulizia na hiyo au nenda pale msimbazi centre unapewa orodha ya shule za kanisa na perfomance zake bado hujachelewa.

    14. Nyamayao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2009
      Location : Njoro
      Posts : 6,939
      Rep Power : 177963
      Likes Received
      2229
      Likes Given
      1891

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      Quote By Joyceline View Post
      Agape ni nzuri sana ila kupata ni tatizo inabidi ujiandae,

      na pia kuna st. Dorcas iko hai maeneo ya boma Ng'ombe ni nzuri sana inafundisha vizuri na pia ina maadili, mdogo wangu anasoma hapo alikuwa mtupu kichwani lakini sasa ni bonge la kichwa.
      mzazi ukienda kumuona mtoto wako unaombewa kwanza usije ukamuambukiza maroho na matabia uliyotoka nayo nyumbani ila kama mtoto ni mchoyo hataweza maana kila kinacholetwa anakula na wenzake( joke)

      Kuna shule moja ya wavulana maeneo ya same ndo imeto form four ya kwanza mwaka jana lakini wamejitahidi sana inamilikiwa na kanisa katoliki iko kama seminari jaribu kuulizia na hiyo au nenda pale msimbazi centre unapewa orodha ya shule za kanisa na perfomance zake bado hujachelewa.

      hivi st Dorcas ni mchanganyiko?..ipo mbali sana kutoka pale barabarani kilipo kibao kinachoelekeza skul ilipo?
      Leo hii Yesu angekuwepo, si ajabu angeenda saluni kupunguza sharubu, angeenda kwa Maumba kushona Tuxedo na angekua na IPAD....TIMING

    15. Joyceline's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2009
      Location : dar es Saalaam
      Posts : 1,017
      Rep Power : 814
      Likes Received
      128
      Likes Given
      92

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      iko mbali kidogo lakini kuna vibasi anaweza akapanda ndiyo ni mchanganyiko, ofisi na madarasa viko barabarani kwa hiyo ukimpeleka mtoto anakaa mpaka wenzake saa wanaenda kwenye mabweni na magari anaenda nao

    16. Msindima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2009
      Location : KIVULULU
      Posts : 1,002
      Rep Power : 803
      Likes Received
      19
      Likes Given
      38

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      kuna mukidoma pia iko nje ya mji (Usa River) ni shule nzuri.

    17. BelindaJacob's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2008
      Location : Burdeos
      Posts : 5,677
      Rep Power : 28266474
      Likes Received
      2199
      Likes Given
      1797

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      Mukidoma ilikuwa nzuri ila sasa wana matatizo kidogo. Na zipo mukidoma mbili,ambapo mojawapo ilikuwa au bado ipo ndani ya eneo la NAIC na ilitakiwa kuondoka kuhamia eneo lingine. Pia siku hizi inaperform below standard na service zake haziendani na gharama ya shule,ilifungikwa kama siyo kupewa warning.
      Ilikuwa ya dini ya kisabato ila hawabagui dini yoyote sema unafuata mwenendo wao yaani kukubaliana na sheria zao. Hope Mama Masanja(mmiliki wa mukidoma) atarekebisha na kurudi kwenye standard ilivyokuwa.

      Kuna shule nyingine inaitwa taps/tass, ila kwa sasa sijui hali yake kwasasa kitaaluma. inaanzia kindergaten-form 4.Ipo usa-river/momela.

      St.Constantine kwa arusha ni nzuri pia,tembelea www.scisarusha.org


      Ukifikiria jirani na arusha jaribu cheki na St.Margoreth ipo moshi nzuri ni ya masista

      Hata hii ila haipo arusha ni Stanley ipo tuangoma-temeke ni mpya kidogo,boarding.
      Pia kwa dar, Feza boys inafanya vizuri tena boarding ipo.
      Last edited by BelindaJacob; 23rd April 2009 at 22:14.
      Je pense à toi. Gros Gros Bisou!!!

    18. Nyamayao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2009
      Location : Njoro
      Posts : 6,939
      Rep Power : 177963
      Likes Received
      2229
      Likes Given
      1891

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      Quote By Msindima View Post
      kuna mukidoma pia iko nje ya mji (Usa River) ni shule nzuri.



      ooh yeah nilikuwa nimeisahau hii, kweli ni skul nzuri sana, maeneo ya leganga kushuka chini.
      Leo hii Yesu angekuwepo, si ajabu angeenda saluni kupunguza sharubu, angeenda kwa Maumba kushona Tuxedo na angekua na IPAD....TIMING

    19. Nyamayao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2009
      Location : Njoro
      Posts : 6,939
      Rep Power : 177963
      Likes Received
      2229
      Likes Given
      1891

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      Quote By BelindaJacob View Post
      Mukidoma ilikuwa nzuri ila sasa wana matatizo kidogo. Na zipo mukidoma mbili,ambapo mojawapo ilikuwa au bado ipo ndani ya eneo la NAIC na ilitakiwa kuondoka kuhamia eneo lingine. Pia siku hizi inaperform below standard na service zake haziendani na gharama ya shule,ilifungikwa kama siyo kupewa warning.
      Ilikuwa ya dini ya kisabato ila hawabagui dini yoyote sema unafuata mwenendo wao yaani kukubaliana na sheria zao. Hope Mama Masanja(mmiliki wa mukidoma) atarekebisha na kurudi kwenye standard ilivyokuwa.

      Kuna shule nyingine inaitwa taps/tass, ila kwa sasa sijui hali yake kwasasa kitaaluma. inaanzia kindergaten-form 4.Ipo usa-river/momela.

      St.Constantine kwa arusha ni nzuri pia,tembelea www.scisarusha.org


      Ukifikiria jirani na arusha jaribu cheki na St.Margoreth ipo moshi nzuri ni ya masista

      Hata hii ila haipo arusha ni Stanley ipo tuangoma-temeke ni mpya kidogo,boarding.
      Pia kwa dar, Feza boys inafanya vizuri tena boarding ipo.

      mbona imeshahamia kitambo sana, ipo huku chini kabisa maeneo ya leganga! mtoto wa frnd wangu anasoma hapo na maendeleo yake yanaridhisha sana.
      Leo hii Yesu angekuwepo, si ajabu angeenda saluni kupunguza sharubu, angeenda kwa Maumba kushona Tuxedo na angekua na IPAD....TIMING

    20. nyisye's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 1st September 2010
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Arusha Modern School Is It Best in Arusha?

      Dear JF !! Thats school is abundantly good ! I m staying close to that.

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 116
      Last Post: 25th May 2014, 00:50
    2. Waliosoma Leganga Primary School- Usa river Arusha
      By mdau wetu in forum Matangazo madogo
      Replies: 5
      Last Post: 11th May 2014, 09:34
    3. JK alihamisha watoto wake St. Patric school Arusha baada ya uchaguzi 2010
      By MVUMBUZI in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 64
      Last Post: 25th June 2013, 04:22
    4. Wana arusha na wanachadema wote hasa Arusha:dont lose this chance
      By NIMEKIMBIA CCM in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 11
      Last Post: 7th November 2011, 20:53
    5. Arusha School marks 75th birthday
      By Michael Paul in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 22nd May 2011, 20:08

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...