JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mokiwa yupo sahihi il akachelewa sana.Mlikuwa wapi?

    Report Post
    Results 1 to 16 of 16
    1. Nicholas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2006
      Posts : 15,885
      Rep Power : 1835561
      Likes Received
      3353
      Likes Given
      5196

      Default Mokiwa yupo sahihi il akachelewa sana.Mlikuwa wapi?

      Mokiwa, pengo , Malasusa, mwingira, mlikuwa wapi siku zote?Mpaka haya yametokea?

      -Mokiwaa na Pengo etc mmekuwa wapi miaka yote hadi tumepewa historia za uongo ktk vitabu vyetu.Tuna mashujaa wetu wa uongo.Mashujaa waliowauza ndugu zetu hadi leo blackS all over the world (survivors) wanatulaumu kuwa babu zetu waliwauza babu zao kwa sababu km za zanzibar.Vitabu vya historia mmeviweka ndani ktk maktaba zenu.nani asome km raia hawasomi.Mkwawa ,mirambo na wengine waliuza wazawa kwa vile hawakuwa na tamaduni za kiarabu na kuwabadili akili watu kuamini tamaduni za kiarabu ni zao na kuziita za kiafrika.

      -Mpo wapi hamtuambii nani aliwauwa mashahidi wa UGANDA NA KWA USHAWISHI WA NANI?


      -Mlikuwa wapi hamkuifundisha historia njema ya makanisa yenu kuwanunua watumwa na kuwaweka huru?Mkaacha hizi propaganda zikaenea na leo wale waliofanya unyama bado wanarudia maagano yao na kutaka kuja malizi damu ya mwisho ya watumwa walioshindwa pata nuru?Mkaacha Wakatili kurudi tena, kufadhili waandishi wa historia, na mitaala ya watoto wetu.

      -Mlikuwa wapi akina makamba sasa wanaandika vitabu vya kubrain wash watoto wetu.

      -Mpo wapi leo Shivji kaanzisha kipindi ila mwisho wake kutakuwa na mengi ya kuwatuliza watanzania kw aimage ya kuhadaa anayotaka i portray ktk taaluma yake.

      -Mlikuwa wapi siku zote mpaka watawala wanakuwa vyombo huru vya kuubiri dini zao , na kutafuna maneno mazuri ya kuwaita wahalifu ili kuepusha aibu kuja nyumbani?

      -Mlikuwa wapi siku zote hamkutia nguvu kuipeleka Injili zanz na kuwafanya wazanzibar waijue dunia ni ya wote na katiba (wanayotaka ibebe sharia, na makahama ya kadhi) imetamka wazi kuwa ktk mipaka ya jamhuri ya muungano wa Tanzania watu wapo huru kuabuduwapendacho na kujenga popote ilimradi sheria inaruhu.

      -Mlikuwa wapi mkashutumiwa kutawala nchi, hata wakati wakitawala bado waliwashutumu nyinyi na bado hamkujitete hadharani.Sasa wameota pembe.

      -Mlikuwa wapi, miaka yote shule zilichomwa na hamkujitokeza hadharani na kumsema mchawi miaka ile ya hofu kuu.

      -Mpo wapi sasa tuna hofu wanetu kusoma ktk hizi shule tunaamabiwa wazi kuwa Ukristu si dini ya kuabudiwa hadharani na biblia imechakachuliwa?Na watwala wetu wamefundishwa hivyo ila kwa sasa hawana cha kufanya,kwa vile wanahitaji kura zetu, na baadhi ya vyme atulivyonavyo?

      -Nadhani mnahitaji kutoka na kusema wazi ,kwani wat wanahitaji kweli nakweli iwaweke huru.

      -Mpo wapi hamuwaulizi watawala kuwa kanisa linahitaji kujengwa kwa gharama ya hao wahuni(Neno baya kuliko kuwaita kwa majina yao).

      -Mlikuwa wapi hadi vitisho nahofu zikakua hivi, au mnataka ahadi muwe km wayahudi, ambao kila siku ni NI SIKU YA ADUI?

      -Mlikuwa wapi hadi ikafikia kila muovu anapojisikia kutupa jiwe, au kupima nguvu zake basi anona kanisa km ndio pa kujifua?Mpo wapi msiwaelimishe kuwa hizo ni mali na zimetafutwa na watu waliostaarabika kwa miaka mingi.Kwanini msiwafundishe yule mwovu ndiye anayeharibu n akutawanya kondoo.Walio wema wanawakusanya na kujenga.


      -Mpo wapi muwafundishe kuwa muda namali wanazopoteza ndio zinaongezea umasikini wao ,halafu waje danganya vizazi vijvyo kuwa walidhulumiwa, walikandamizwa km wafanyavyo sasa.

      Mpo wapi muwaambie kuwa MWANGA UNA NGUVU KULIKO GIZA, KWELI ITASIMAMA HATA DUNIA IKIANGAMIA, NA KWELI NDIOO UHURU.
      Last edited by Nicholas; 31st May 2012 at 02:01.
      SIMPLY THE RADICAL: I can`t wait to see the criminalization of CCM,UWT,Bunch of Policemen/women,and all wanafiki na wachumia tumbo.


    2. Tume ya Katiba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : Chumbuni-Zanzibar
      Posts : 3,781
      Rep Power : 0
      Likes Received
      793
      Likes Given
      429

      Default Re: Mokiwa yupo sahihi il akachelewa sana.Mlikuwa wapi?

      Usigeuze JF kama kijiwe cha mashairi tafadhari. Linda heshima ya forum.

      Acha kuchochea vurugu katika jamii inayoishi kwa amani na upendo

      Kasome hichi kitabu kitakusaidia:

      http://kwaheri.files.wordpress.com/2...heri-uhuru.pdf

    3. Nicholas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2006
      Posts : 15,885
      Rep Power : 1835561
      Likes Received
      3353
      Likes Given
      5196

      Default Re: Mokiwa yupo sahihi il akachelewa sana.Mlikuwa wapi?

      Quote By Tume ya katiba View Post
      Usigeuze JF kama kijiwe cha mashairi tafadhari. Linda heshima ya forum. Acha kuchochea vurugu katika jamii inayoishi kwa amani na upendo Kasome hichi kitabu kitakusaidia: http://kwaheri.files.wordpress.com/2...heri-uhuru.pdf
      Umeongea kwa authority nikadhani ungeonyesha wapi nimechochoea vurugu na wapi amani ipo Makanisa yanaungua.

      Iam afraid unaweza kuwa sehemu ya ile wing ya ku divert attention za watu na kutupeleka ktk sababu zisizo na msingi na mwishowe tusiwe na solution.And you are sure kuwa hawa waliochomewa si wa fujo, na unajua nao wakichoka wakifanya hivyo hivyo hali itakuweje au ingekuweje?

      Haukuweza tambua kuwa my complain ni kwanin tumefika hapa ni si kuhimiza kuja hapa tulipofika. NA WEWE NI SEHEMU YA HAO WANAOWAITA WAHUSIKA NI WAHUNI TUU, NA WANCHOKIFANYA NI UHUNI,NA WANACHOKIAMINI NI UHUNI?

      Heshima ya forum ktk watu smart haijengwi kwa mnachopenda nyinyi ila kusimamia universal set of rules(idioms) that are accepted as truth.Problem ambayo wazenj, serikali na viongozi wa dini husika hawajaziona au makusudi wameamua kuziacha ,kuchunkua nji aya uongo na isiyo sahihi.ETI SABABU NI MUUNGANO KWA NINI WASICHOME NA MISIKITI KWANI VIONGOZI WALIOPO NAO SI WAISLAM NA WAO SI NDIO WAMEKUJA NA CONDITION KUWA ISSUE ZA MUUNGANO ZISIGUSWE?

      Iam afraid you are a senior Expert member unaweza tumia VETO kupropose ban as an easy escape.Ngoja nimalizie kitabu ambacho sijui hata km kita complement ulichoandika hapa.pengine kitanisaidia digest your mindeset.
      Last edited by Nicholas; 31st May 2012 at 04:00.
      SIMPLY THE RADICAL: I can`t wait to see the criminalization of CCM,UWT,Bunch of Policemen/women,and all wanafiki na wachumia tumbo.

    4. Nicholas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2006
      Posts : 15,885
      Rep Power : 1835561
      Likes Received
      3353
      Likes Given
      5196

      Default Re: Mokiwa yupo sahihi il akachelewa sana.Mlikuwa wapi?

      Quote By Tume ya katiba View Post
      .........
      Kasome hichi kitabu kitakusaidia:

      http://kwaheri.files.wordpress.com/2...heri-uhuru.pdf

      Nimesoma huu ushenzi.Nimeona ni kwanini huwezi toka ktk utumwa kama wewe ni muarabu.
      Writer ameonyesha kiu ya muarabu kumtawala Mbantu, pamoja na jitihada kubwa za kumtawala Mbantu.Kwa taarifa yake anaonyesha wazi kuwa waislam walikuwa taabu ktk uhuru,hasa kwa wabantu na wakristu...hadi ktk TANU.Hadi TANU wakaanzisha jumuia za kibantu.

      Mwandishi mjinga , mdini, na anaendekeza Arabism.....anajaribu uonyesha jinsi gani waarabu wamejaribu manipulate our history, the world History....reference zake ni waandihi wa kiarabu ambao kawapachika majina makubwa"great scholar" father etc. Halafu anatoa historia za miaka ya karibu za waarabu ili zilengane na ustaarabu wa kiislam na baadaye atafute kiungo na black africans na baadaye apate huruma yao na kuwatumia km useful ******. Kisha ana claim ligitimacy ya arabs ktk zanzibar kuliko bantu

      Its a bulshit miss, kwani bantu as the only black community engaging in business and agriculture wamekuwepo along the coast for a damn long time before not only islam but also Christianity.Black wengine walikuwa wafugaji.Wabantu walifanya biashara na waarabu, wahindi, wachina, Waajemi(Iranians of todays),Phoenisian(lebanese) etc .Contacts na arabs of that days wengine walikuwa wapagani, na wengine walifuata uyahudi na baadaye wengine wakawa wakristu siku zilivyoenda kabla ya kuja uislam(relatively the youngest religion ingawa in claim everything).So upuuzi wa huyu mwandishi hautofautiani sana na wa prof Haroub Othman(Mungu amrehemu) ambaye hakuwa n akazi nyingine zaidi ya kumanipulate historia yetu ili ku glorify Islamism, Arabism, and Eastern Failed phylosophies and science ambazo kazini ku copy western + stealing African traditional treasures na kujifanya kuwa wapo closer zaidi.

      Kitabu kizima kina prove kauli yangu kuwa historia yetu imekuwa manipulated na hawa wasomi wa kiislam, bila kujua wanatumikishwa au hata kwa kujua ila kuwa selfish na kupokea hela ya muarabu.Its funny kuwa kitabu kizima kina suppress black bantu in a racist way , halafu kinahalalisha existency ya Arab Zanzibar km Legitimate dwellers(First ).That is bullshit labda kama wewe ni muarabu ila km ni dark fool.Hujui unachogombania au kutetea. Mbaya hutopata kitu in Arab supremacy zaidi ya kuwa muazana km Bilal na mbaya siku hizi kuna microphones, an loudspeakers na recorders Arabs can do with machines,Utaishia fanya usafi na kupewa msosi tuu au kutumwa ktk vita to die for your masters ili ukapate rah ahera wakati wao wanapata hapahapa.


      Its funny kuwa mnajua kinachofuatia ila mnakimbilia.I have always said that wazenj hawana njia ya kuukimbia utumwa nje ya muungano, nje ya muungano mtabadili masters tuu.Na finally mta compromise uhuru wa Bara.

      That racist writer kaonyesha how racist these arabs are, how they can abuse writing, they can abuse money etc.hakuna credible arab writer in these centuries.Ndio maana Saudi Arabia wametoa hela kwa waandishi wakubwa wa magharibi wenye njaa hela nyingi ili watafute chochote ktk Quran kuonyesha kuwa inaendana na Sayansi na chanzo cha sayansi.wakawalipa historians ili wawasilimishe wana historia na wataalamu wa kiarabu kabla ya uislam ili waepo ktk ugunduzi wa kiislam.Then pakanza propaganda ambazo hazionyeshi reality ktk chochote.

      Arabs wanasema openly ktk kitu Mungu kawabariki ni mafuta na Uislam kwani kimewapa heshima sana, kutoka ktk matakataka yaliyokuwa yakiirandaranda jangwani na kupigana vita hovyo duniani hadi kuwa wafalme wenye wafanyazi wakila namna waliotayari kufa kwa ajili yao. Thats all. ndio maana waarabu wanaiheshimu dini ila hawaiamini hivyo, wanaineza kuliko chochote km chombo cha kusaidia Arabism.

      Go and read bantu waliwahi tawala hadi India long time B.C , sasa sijui waliipaa wasipite Zenj. Kila eveidence za Kilwa, na Miji ya kale yanaonyesha kuwepo kwa biashara kabla ya uislam na Ukristu.Sasa huyu msomi wako mpak anaomba sessions ktk internet ili huu ujinga usomwe hana tofauti na Makamba ktk kubrainwash watoto wetu, na wadogo zetu. Umethibitish anilichoandika hapa.NASHUKURU

      ILA MANPOUKIBIA UKWELI NDIO MNAVYOPOTEZA UHURU.IJUE KWELI NA IKUWEKE HURU.
      Last edited by Nicholas; 31st May 2012 at 05:03.
      SIMPLY THE RADICAL: I can`t wait to see the criminalization of CCM,UWT,Bunch of Policemen/women,and all wanafiki na wachumia tumbo.

    5. Mbozib's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2012
      Posts : 406
      Rep Power : 509
      Likes Received
      56
      Likes Given
      5

      Default Re: Mokiwa yupo sahihi il akachelewa sana.Mlikuwa wapi?

      Wazenji waachwe waende zao kwani kuwepo kwa muungano ni hatari kwa watanganyika

    6. Clean9

    7. msafi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th April 2011
      Posts : 166
      Rep Power : 513
      Likes Received
      44
      Likes Given
      15

      Default Re: Mokiwa yupo sahihi il akachelewa sana.Mlikuwa wapi?

      well said nicholas, sema hawa jamaa kama alivyo tume ya katiba, "wana macho lakini hawaoni, wana masikio lakini hawasikii, kwani tangu walipokataa kuijua KWELI, basi Mungu aliwaacha wafuate akili zao wenyewe" lakini wakiamua kuifuata kweli, itawaweka huru, na kuachana na waandishi hawa wazandiki
      Quote By Nicholas View Post
      Nimesoma huu ushenzi.Nimeona ni kwanini huwezi toka ktk utumwa kama wewe ni muarabu.
      Writer ameonyesha kiu ya muarabu kumtawala Mbantu, pamoja na jitihada kubwa za kumtawala Mbantu.Kwa taarifa yake anaonyesha wazi kuwa waislam walikuwa taabu ktk uhuru,hasa kwa wabantu na wakristu...hadi ktk TANU.Hadi TANU wakaanzisha jumuia za kibantu.

      Mwandishi mjinga , mdini, na anaendekeza Arabism.....anajaribu uonyesha jinsi gani waarabu wamejaribu manipulate our history, the world History....reference zake ni waandihi wa kiarabu ambao kawapachika majina makubwa"great scholar" father etc. Halafu anatoa historia za miaka ya karibu za waarabu ili zilengane na ustaarabu wa kiislam na baadaye atafute kiungo na black africans na baadaye apate huruma yao na kuwatumia km useful ******. Kisha ana claim ligitimacy ya arabs ktk zanzibar kuliko bantu

      Its a bulshit miss, kwani bantu as the only black community engaging in business and agriculture wamekuwepo along the coast for a damn long time before not only islam but also Christianity.Black wengine walikuwa wafugaji.Wabantu walifanya biashara na waarabu, wahindi, wachina, Waajemi(Iranians of todays),Phoenisian(lebanese) etc .Contacts na arabs of that days wengine walikuwa wapagani, na wengine walifuata uyahudi na baadaye wengine wakawa wakristu siku zilivyoenda kabla ya kuja uislam(relatively the youngest religion ingawa in claim everything).So upuuzi wa huyu mwandishi hautofautiani sana na wa prof Haroub Othman(Mungu amrehemu) ambaye hakuwa n akazi nyingine zaidi ya kumanipulate historia yetu ili ku glorify Islamism, Arabism, and Eastern Failed phylosophies and science ambazo kazini ku copy western + stealing African traditional treasures na kujifanya kuwa wapo closer zaidi.

      Kitabu kizima kina prove kauli yangu kuwa historia yetu imekuwa manipulated na hawa wasomi wa kiislam, bila kujua wanatumikishwa au hata kwa kujua ila kuwa selfish na kupokea hela ya muarabu.Its funny kuwa kitabu kizima kina suppress black bantu in a racist way , halafu kinahalalisha existency ya Arab Zanzibar km Legitimate dwellers(First ).That is bullshit labda kama wewe ni muarabu ila km ni dark fool.Hujui unachogombania au kutetea. Mbaya hutopata kitu in Arab supremacy zaidi ya kuwa muazana km Bilal na mbaya siku hizi kuna microphones, an loudspeakers na recorders Arabs can do with machines,Utaishia fanya usafi na kupewa msosi tuu au kutumwa ktk vita to die for your masters ili ukapate rah ahera wakati wao wanapata hapahapa.


      Its funny kuwa mnajua kinachofuatia ila mnakimbilia.I have always said that wazenj hawana njia ya kuukimbia utumwa nje ya muungano, nje ya muungano mtabadili masters tuu.Na finally mta compromise uhuru wa Bara.

      That racist writer kaonyesha how racist these arabs are, how they can abuse writing, they can abuse money etc.hakuna credible arab writer in these centuries.Ndio maana Saudi Arabia wametoa hela kwa waandishi wakubwa wa magharibi wenye njaa hela nyingi ili watafute chochote ktk Quran kuonyesha kuwa inaendana na Sayansi na chanzo cha sayansi.wakawalipa historians ili wawasilimishe wana historia na wataalamu wa kiarabu kabla ya uislam ili waepo ktk ugunduzi wa kiislam.Then pakanza propaganda ambazo hazionyeshi reality ktk chochote.

      Arabs wanasema openly ktk kitu Mungu kawabariki ni mafuta na Uislam kwani kimewapa heshima sana, kutoka ktk matakataka yaliyokuwa yakiirandaranda jangwani na kupigana vita hovyo duniani hadi kuwa wafalme wenye wafanyazi wakila namna waliotayari kufa kwa ajili yao. Thats all. ndio maana waarabu wanaiheshimu dini ila hawaiamini hivyo, wanaineza kuliko chochote km chombo cha kusaidia Arabism.

      Go and read bantu waliwahi tawala hadi India long time B.C , sasa sijui waliipaa wasipite Zenj. Kila eveidence za Kilwa, na Miji ya kale yanaonyesha kuwepo kwa biashara kabla ya uislam na Ukristu.Sasa huyu msomi wako mpak anaomba sessions ktk internet ili huu ujinga usomwe hana tofauti na Makamba ktk kubrainwash watoto wetu, na wadogo zetu. Umethibitish anilichoandika hapa.NASHUKURU

      ILA MANPOUKIBIA UKWELI NDIO MNAVYOPOTEZA UHURU.IJUE KWELI NA IKUWEKE HURU.

    8. jogi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th September 2010
      Posts : 5,662
      Rep Power : 1617
      Likes Received
      1482
      Likes Given
      252

      Default Re: Mokiwa yupo sahihi il akachelewa sana.Mlikuwa wapi?

      Once upon a time afrika was known as ALKEBULAN means THE LAND OF THE BLACKS. Astonishing, BLACKS HAVE GODLY CHARACTERS, among others, THEY DONT WANT OTHER RACE TO BE BLACKS!!!!!

    9. mwamola's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th May 2012
      Posts : 109
      Rep Power : 442
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default Re: Mokiwa yupo sahihi il akachelewa sana.Mlikuwa wapi?

      Quote By jogi View Post
      Once upon a time afrika was known as ALKEBULAN means THE LAND OF THE BLACKS. Astonishing, BLACKS HAVE GODLY CHARACTERS, among others, THEY DONT WANT OTHER RACE TO BE BLACKS!!!!!
      Kinaniuma sana kuona Kardinali, Rais wa TEC, Malasusa, Mokiwa na wengine wengi mko kimya mno wakati waumini wenu wanaumizwa na dini inakejeliwa katika makongamano mengi yanayofanywa na wenzetu. Hivi ni kweli hamna DVD's za makongamano mbalimbali yaliyofanyika hivi karibuni yakianzia Tabora, UDOM na Arusha? Hamjui watu fulani wanadai hata chuo kipya fulani na maarufu hapa nchini hivi sasa kuwa kimejengwa kwa ajili ya wenzetu kiasi kwamba hata chaguzi za wanafunzi zinagubikwa na imani kuwa ni chao na inabidi wakitawale? Mko wapi kukemea yote haya kiasi kwamba rasilimali za nchi zinatumika kuendeleza imani fulani na nyie mnalalama kuomba ulinzi ambao hamkupewa? Mokiwa wakati ule wa 2001 IGP si alikuwa Omari Mahita na sasa ni Said Mwema?

    10. Bangoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2011
      Posts : 5,423
      Rep Power : 6396
      Likes Received
      927
      Likes Given
      0

      Default Re: Mokiwa yupo sahihi il akachelewa sana.Mlikuwa wapi?

      Sisi wakristo tunamfata Isaka
      mwana aliepewa mamlaka
      na Mungu ya kutawala Dunia.
      Mungu alimwambia
      Ibrahim nitakupa mwana wapekee na wala si huyu Ishimael! Aliyezaliwa kwa zinaa kupitia kwa mfanyakazi wako. Ndipo Mungu akampa Ibrahim mtoto akiwa mzee sana nae ni Isaka. Mungu akamwambia Mungu akamwambia
      Ibrahimu huyu mtoto atakuwa mridhi wa dunia.


      Ukweli ni kwamba
      Ishimael wa leo ni waarabu
      ambao wanatokana na mtoto haramISMAEL AMBAE ALIZALIWA KWA ZINAA YA MFANYAKAZI!!!!


      Isaka ni wazungu ambao wanatokana na na mtoto halali wa Ibrahimu Isaka.

      Mungu alimpa mamlaka Isaka
      ya kutawala dunia.

      Mama yake Isaka alisema
      Isaka mwanangu hautakaa
      nyumba moja na huyu Ismael!

      Hivyo Ishimael anamwonea
      wivu Isaka kwa kuwa Isaka
      Mungu alimpendelea na kumpa
      mamlaka ya kumtawala.

    11. BINARY NO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2011
      Posts : 944
      Rep Power : 631
      Likes Received
      253
      Likes Given
      73

      Default Re: Mokiwa yupo sahihi il akachelewa sana.Mlikuwa wapi?

      Brainwashed.....Eti ISHMAEL NI MUARABU NA ISAKA NI MZUNGU.....NA WEWE NI NANI AU NYANI

    12. HAKUNA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th March 2012
      Posts : 134
      Rep Power : 458
      Likes Received
      49
      Likes Given
      48

      Default Re: Mokiwa yupo sahihi il akachelewa sana.Mlikuwa wapi?

      Viongozi hao ambao unadai wako wapi, kukaa kwao kimya kumesaidia sana nchi hii kuwa ya amani. Kwani kama kila upande ukianza kuona unavyotendewa siyo vyema, hapo ndio mwanzo wa machafuko. Lakini upande mmoja unapokaa kimya na kujifanya kama hausikii hiyo ni salama zaidi. Hawa jamaa wamekuwa wakitafuta viongozi hawa kusema jambo, lakini wakati wote wenzao wamekuwa kimya na sasa hizi jazba wanazoonyesha wazi ni baada ya kuona wanaonekana wapuuzi tu. Hata hivi karibuni kuna uzi uliletwa hapa kuhoji wako wapi hao wakina Pengo, mbona wako kimya wakati wakristo wenzao wanachomewa makanisa. Katiak biblia UISLAM unachukuliwa kama ni mpinga kristo, hivyo basi viongozi wa dini ya kikristo wanafahamu wazi kwamba vita yao si juu ya mwili bali ni katika ulimwengu wa kiroho (hawapambani kwa jinsi ya mwili); wewe unafikiri wamekaa kimya bali wapo vitani. Ninashauri waendelee kukaa kimya kabisa, tusije wote tukaonekana majuha. Waislamu wamepoteza mwelekeo kabisa pale walipoendelea kuwafundisha watu katika madrasa na msikitini kwamba adui yao ni mfumo KRISTU uliopo katika serikali; sasa wanatafuta jinsi ya ku-prove mafundisho haya.

      Nasikitika kusema kwamba hata hizi jitihada zinazoendeshwa na CDM za ukombozi zinaweza zisizae matunda sana kwani kuna joka ambalo linaitafuna nchi hili, JOKA hilo tumelieona limepita upande mmoja huko kisiwani na litapita hata huku bara; kwamba serikali inaongozwa na mfumo KRISTU, hivyo basi hata CDM wakiingia madarakani; nchi itakuwa haitawaliki, kutokana na chuki iliyopandikizwa na viongozi wa kiislamu. Kama kweli Uislamu ungekuwa imani ya Mungu wa kweli basi mafundisho yake yangeelekeza kwamba adui yao ni shetani, badala yake SHETANI kwao ni rafiki na adui ni UKRISTO.

    13. Edoedward1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2012
      Posts : 325
      Rep Power : 492
      Likes Received
      56
      Likes Given
      166

      Default Re: Mokiwa yupo sahihi il akachelewa sana.Mlikuwa wapi?

      I always thank God i wasnt born MUSLIM, infact this is not a religon its a movement,so dont get suprised by their actions n preaches (hatred,racism,arrogance,blood shed and oppression)

    14. Nicholas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2006
      Posts : 15,885
      Rep Power : 1835561
      Likes Received
      3353
      Likes Given
      5196

      Default Re: Mokiwa yupo sahihi il akachelewa sana.Mlikuwa wapi?

      Quote By BINARY NO View Post
      Brainwashed.....Eti ISHMAEL NI MUARABU NA ISAKA NI MZUNGU.....NA WEWE NI NANI AU NYANI
      haha....ktk hizi dini kuna entry point km theology husika zinavyosema.
      Isaack uzao wake ni jews,ila history haijasema ule uzao mwingine wa Isaack uliishia wapi, wametaja branch waliyohitaji tuu.Same kwa ismael aliyekwenda kuoa makabila ya mashariki ambayo yalizaa haya ya kiarabu leo).

      Najua hapa waislam watakuja juu ili kutaka link ismael na Muhamad.Ila Ishamael uzao wake uliingia ktk uzao wa warabu wa leo ila n Abrahamu alitoka Iraq na ndugu zake walikuwa ktk makabila ya kiarabu.So Ismael si baba wa waarabu.

      Na waarabu wa leo pia wapo wengi tuu wenye damu za kizungu kwa vizazi vingi sana(waarabu chini ya uislam walifungua madanguro mengi sana ktk vita zao na pia waliwauza watumwa za kizungu kipindi wanchokiita cha neema+ wakatawala spain, maeneo ya portugal,na waliotekwa ktk vita sehemutofauti duniani etc), km ilivyo wazungu walivyochanganya damu kiyahudi.

      Watu wamepotoka sana kuhusu hizi dini, ukristu umeanzia Ktk Uyahudi na wayahudi tupu, ila ulipata nguvu ulipochukuliwa na wazungu(warumi,wagiriki, baadaye superpower UK, km ilivyo sasa US, na baadaye unaingia China).Hata Uislam nao ulipata kufaidika na kuingia kwa wazungu na Europe kupitia turkey ndio ukawa na nguvu na si wasomi wa kiarabu.
      So watu wamekuwa wakihusisha dini na walioiendeleza.

      Ukristu na uyahudi ulipata advantage ya kuwa na wagiriki wasomi ambao kwa Ukristu wanastaarabisha jamii nyingine za Kizungu.Nazo zilipouchukua pamoja na elimu za kigiriki wakazipeleka mbali zaidi na hivyo kujikuwa ukristu upo ktk sayansi ya juu, ulinzi wa juu na wanenezaji bora.Uislam nao uliwahi faidi waturuki, na waajemi (wairani) ndio ukakua hivyo otheriwse ni pure arab religion, km livyo hudaism ni purely Jewish.Au Hindu .Ukwiru ulitoka mikononi kwa waanzilishi miaka ya mwanzo kabisa.

      Ikumbukwe white race wamekuwa na tabia ya kuchukua vitu vingi na kuvipeleka ktk another level.Wengine wanaita kuiba ila mimi naita kutumia kitu wasichohitaji wengine.Huwezi sema waarabu wanibiwa mafuta wakati, mafuta hayakuwa na dhamani kabla ya hawa jamaa kuyapa thamani, ha hadi leo wao ndio walio na utaaalamu na vifaa vya kuyachuja.Ukristu ulikuwa na kazi kwao ndio maana waliutumia kufika hapa.

      So mkasome theology za hizo dini critical and reasonably ndio mtajua kwanini kun adini unaweza jiunga nayo na ipi huwezi jiunga nayo km unahitaji kupata faida no matter what they try to portray.
      SIMPLY THE RADICAL: I can`t wait to see the criminalization of CCM,UWT,Bunch of Policemen/women,and all wanafiki na wachumia tumbo.

    15. Mahanjam's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th September 2009
      Posts : 248
      Rep Power : 613
      Likes Received
      57
      Likes Given
      115

      Default Re: Mokiwa yupo sahihi il akachelewa sana.Mlikuwa wapi?

      Quote By Nicholas View Post
      Mokiwa, pengo , Malasusa, mwingira, mlikuwa wapi siku zote?Mpaka haya yametokea?

      -Mokiwaa na Pengo etc mmekuwa wapi miaka yote hadi tumepewa historia za uongo ktk vitabu vyetu.Tuna mashujaa wetu wa uongo.Mashujaa waliowauza ndugu zetu hadi leo blackS all over the world (survivors) wanatulaumu kuwa babu zetu waliwauza babu zao kwa sababu km za zanzibar.Vitabu vya historia mmeviweka ndani ktk maktaba zenu.nani asome km raia hawasomi.Mkwawa ,mirambo na wengine waliuza wazawa kwa vile hawakuwa na tamaduni za kiarabu na kuwabadili akili watu kuamini tamaduni za kiarabu ni zao na kuziita za kiafrika.

      -Mpo wapi hamtuambii nani aliwauwa mashahidi wa UGANDA NA KWA USHAWISHI WA NANI?


      -Mlikuwa wapi hamkuifundisha historia njema ya makanisa yenu kuwanunua watumwa na kuwaweka huru?Mkaacha hizi propaganda zikaenea na leo wale waliofanya unyama bado wanarudia maagano yao na kutaka kuja malizi damu ya mwisho ya watumwa walioshindwa pata nuru?Mkaacha Wakatili kurudi tena, kufadhili waandishi wa historia, na mitaala ya watoto wetu.

      -Mlikuwa wapi akina makamba sasa wanaandika vitabu vya kubrain wash watoto wetu.

      -Mpo wapi leo Shivji kaanzisha kipindi ila mwisho wake kutakuwa na mengi ya kuwatuliza watanzania kw aimage ya kuhadaa anayotaka i portray ktk taaluma yake.

      -Mlikuwa wapi siku zote mpaka watawala wanakuwa vyombo huru vya kuubiri dini zao , na kutafuna maneno mazuri ya kuwaita wahalifu ili kuepusha aibu kuja nyumbani?

      -Mlikuwa wapi siku zote hamkutia nguvu kuipeleka Injili zanz na kuwafanya wazanzibar waijue dunia ni ya wote na katiba (wanayotaka ibebe sharia, na makahama ya kadhi) imetamka wazi kuwa ktk mipaka ya jamhuri ya muungano wa Tanzania watu wapo huru kuabuduwapendacho na kujenga popote ilimradi sheria inaruhu.

      -Mlikuwa wapi mkashutumiwa kutawala nchi, hata wakati wakitawala bado waliwashutumu nyinyi na bado hamkujitete hadharani.Sasa wameota pembe.

      -Mlikuwa wapi, miaka yote shule zilichomwa na hamkujitokeza hadharani na kumsema mchawi miaka ile ya hofu kuu.

      -Mpo wapi sasa tuna hofu wanetu kusoma ktk hizi shule tunaamabiwa wazi kuwa Ukristu si dini ya kuabudiwa hadharani na biblia imechakachuliwa?Na watwala wetu wamefundishwa hivyo ila kwa sasa hawana cha kufanya,kwa vile wanahitaji kura zetu, na baadhi ya vyme atulivyonavyo?

      -Nadhani mnahitaji kutoka na kusema wazi ,kwani wat wanahitaji kweli nakweli iwaweke huru.

      -Mpo wapi hamuwaulizi watawala kuwa kanisa linahitaji kujengwa kwa gharama ya hao wahuni(Neno baya kuliko kuwaita kwa majina yao).

      -Mlikuwa wapi hadi vitisho nahofu zikakua hivi, au mnataka ahadi muwe km wayahudi, ambao kila siku ni NI SIKU YA ADUI?

      -Mlikuwa wapi hadi ikafikia kila muovu anapojisikia kutupa jiwe, au kupima nguvu zake basi anona kanisa km ndio pa kujifua?Mpo wapi msiwaelimishe kuwa hizo ni mali na zimetafutwa na watu waliostaarabika kwa miaka mingi.Kwanini msiwafundishe yule mwovu ndiye anayeharibu n akutawanya kondoo.Walio wema wanawakusanya na kujenga.


      -Mpo wapi muwafundishe kuwa muda namali wanazopoteza ndio zinaongezea umasikini wao ,halafu waje danganya vizazi vijvyo kuwa walidhulumiwa, walikandamizwa km wafanyavyo sasa.

      Mpo wapi muwaambie kuwa MWANGA UNA NGUVU KULIKO GIZA, KWELI ITASIMAMA HATA DUNIA IKIANGAMIA, NA KWELI NDIOO UHURU.
      !!

    16. Mahanjam's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th September 2009
      Posts : 248
      Rep Power : 613
      Likes Received
      57
      Likes Given
      115

      Default Re: Mokiwa yupo sahihi il akachelewa sana.Mlikuwa wapi?

      Quote By Bangoo View Post
      Sisi wakristo tunamfata Isaka
      mwana aliepewa mamlaka
      na Mungu ya kutawala Dunia.
      Mungu alimwambia
      Ibrahim nitakupa mwana wapekee na wala si huyu Ishimael! Aliyezaliwa kwa zinaa kupitia kwa mfanyakazi wako. Ndipo Mungu akampa Ibrahim mtoto akiwa mzee sana nae ni Isaka. Mungu akamwambia Mungu akamwambia
      Ibrahimu huyu mtoto atakuwa mridhi wa dunia.


      Ukweli ni kwamba
      Ishimael wa leo ni waarabu
      ambao wanatokana na mtoto haramISMAEL AMBAE ALIZALIWA KWA ZINAA YA MFANYAKAZI!!!!


      Isaka ni wazungu ambao wanatokana na na mtoto halali wa Ibrahimu Isaka.

      Mungu alimpa mamlaka Isaka
      ya kutawala dunia.

      Mama yake Isaka alisema
      Isaka mwanangu hautakaa
      nyumba moja na huyu Ismael!

      Hivyo Ishimael anamwonea
      wivu Isaka kwa kuwa Isaka
      Mungu alimpendelea na kumpa
      mamlaka ya kumtawala.
      Mwenyezi Mungu ni Mtakatifu na Mzuri na siku zote anapenda mazuri, vipi ampe unabii mzinifu?? Does it make sense?

    17. Nicholas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2006
      Posts : 15,885
      Rep Power : 1835561
      Likes Received
      3353
      Likes Given
      5196

      Default Re: Mokiwa yupo sahihi il akachelewa sana.Mlikuwa wapi?

      Quote By Bangoo View Post

      Hivyo Ishimael anamwonea
      wivu Isaka kwa kuwa Isaka
      Mungu alimpendelea na kumpa
      mamlaka ya kumtawala.
      Arabs wanazo patterns za wivu na low self esteem,unhappiness etc....huwa wanafanya kufuru nyingi ili wapate boost ya esteem ila bado huishia kutoridhika...Na hupenda kudhalilisha watu kikatili ili kujenga kujiamini kwa kuona wengine wakiwa chini ila bado hawafikii lengo wala kupa furaha...waipendayo.

      wapo tayari kulipa hela yoyote kutembea na miss au mtoto, mke wa kiongozi wa dini nyingine, race nyingine au hata familia pinzani km kuwakomoa. Watanunua samani ghali kuliko na hta vitu km sofa ingawa hawatumii, watanunua kila gari ghali na muda si mrefu wanaona haliwaridhishi tena, watanunu kila kila chup ingawa hawatakiwi vaa, bado haitowapa mani, watanunua kila kitu kinachopewa sifa ila hawatopata hizo sifa, watasifia wanwake zao ila watapigana vikumbo kwa fhari kubwa kutafuta wanawake wa rangi nyingine.

      watakwenda kila alipo myahudi ,na kutaka mjengea maisha magumu, wataiga kila mpango wa kimagharibi n akuufanya wa kiarabu ili kutaka linganisha ila watashindwa kupata hizo sifa.
      SIMPLY THE RADICAL: I can`t wait to see the criminalization of CCM,UWT,Bunch of Policemen/women,and all wanafiki na wachumia tumbo.

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...