JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ni nani mmiliki wa Clouds Fm Radio na Clouds Tv?

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 22
    1. Raiamwematz's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th May 2012
      Posts : 104
      Rep Power : 494
      Likes Received
      18
      Likes Given
      7

      Default Ni nani mmiliki wa Clouds Fm Radio na Clouds Tv?

      Naombeni kujua mmiliki wa clouds tv na fm radio
      ............Attitude towards Change.................


    2. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 21,058
      Rep Power : 344630349
      Likes Received
      13455
      Likes Given
      11307

      Default Re: Ni nani mmiliki wa clouds fm radio na clouds tv

      nasikia anaitwa Joseph Kusaga....
      Ndahani and Tangawizi like this.

    3. Paul S.S's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2009
      Location : Bongo
      Posts : 5,506
      Rep Power : 9911
      Likes Received
      1996
      Likes Given
      1555

      Default Re: Ni nani mmiliki wa clouds fm radio na clouds tv

      GateCrasher likes this.

    4. pgasper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 311
      Rep Power : 534
      Likes Received
      68
      Likes Given
      100

      Default Re: Ni nani mmiliki wa clouds fm radio na clouds tv

      Mi nadhani ni Efraim Kibonde
      GateCrasher likes this.

    5. Watu8's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 44,354
      Rep Power : 429505889
      Likes Received
      27111
      Likes Given
      28493

      Default Re: Ni nani mmiliki wa clouds fm radio na clouds tv

      Familia ya Kusaga ndio wamiliki
      GateCrasher and Ahmedweli like this.


    6. Leonard Robert's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2011
      Posts : 6,368
      Rep Power : 1806
      Likes Received
      1171
      Likes Given
      222

      Default Re: Ni nani mmiliki wa clouds fm radio na clouds tv

      dina wa leo tena
      GateCrasher likes this.

    7. Mkereketwa_Huyu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2011
      Location : London | Dar Es Salaam
      Posts : 3,053
      Rep Power : 86127576
      Likes Received
      1118
      Likes Given
      894

      Default Re: Ni nani mmiliki wa clouds fm radio na clouds tv

      hakuna mmiliki pale, ile kampuni inaendeshwa na vijana wanaojihisi wao ni wamarekani si watanzania as wanabeza sana vitu vya majuu kuliko vya bongo. Kiswahili ndo lugha yao ila wanajifanya hawajui na english hawajui ila wanajifanya wamarekani wa kibongo, kuna kazi hapo.
      GateCrasher likes this.

    8. Mvaa Tai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2009
      Location : Kunduchi
      Posts : 4,723
      Rep Power : 33539
      Likes Received
      2168
      Likes Given
      1724

      Default Re: Ni nani mmiliki wa clouds fm radio na clouds tv

      Quote By Raiamwematz View Post
      Naombeni kujua mmiliki wa clouds tv na fm radio
      Nasikia Kusaga na Kibonde ni "Partners"
      GateCrasher likes this.
      Maandamano ya kumsindikiza Lowassa kuchukua fomu, yamedhihiri sha kwamba maandamano hayana uhusiano na uvunjifu wa amani, Hongereni Polisi.

    9. Raiamwematz's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th May 2012
      Posts : 104
      Rep Power : 494
      Likes Received
      18
      Likes Given
      7

      Default Re: Ni nani mmiliki wa clouds fm radio na clouds tv

      Nimewapata wote, asanteni sana!!
      GateCrasher likes this.
      ............Attitude towards Change.................

    10. tarizle's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th November 2011
      Posts : 61
      Rep Power : 511
      Likes Received
      5
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By Mkereketwa_Huyu View Post
      hakuna mmiliki pale, ile kampuni inaendeshwa na vijana wanaojihisi wao ni wamarekani si watanzania as wanabeza sana vitu vya majuu kuliko vya bongo. Kiswahili ndo lugha yao ila wanajifanya hawajui na english hawajui ila wanajifanya wamarekani wa kibongo, kuna kazi hapo.
      talk that talk...
      GateCrasher likes this.

    11. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 23,048
      Rep Power : 51527966
      Likes Received
      12534
      Likes Given
      9887

      Default Re: Ni nani mmiliki wa clouds fm radio na clouds tv

      Mali za Kusaga, Ruge muajiriwa tu, hana hata hisa
      GateCrasher likes this.
      KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYERERE

    12. kadoda11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Planet Earth
      Posts : 8,673
      Rep Power : 122501492
      Likes Received
      3531
      Likes Given
      1896

      Default Re: Ni nani mmiliki wa clouds fm radio na clouds tv

      Quote By Raiamwematz View Post
      Naombeni kujua mmiliki wa clouds tv na fm radio
      ..ndio nini hiyo?
      GateCrasher likes this.
      "The only true wisdom is in knowing you know nothing"

    13. KALYOVATIPI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2011
      Posts : 1,419
      Rep Power : 757
      Likes Received
      174
      Likes Given
      2

      Default Re: Ni nani mmiliki wa clouds fm radio na clouds tv

      radio station kitu gani bana wanapata hela ya kula tu na kununua mashati
      GateCrasher likes this.

    14. FJM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 8,093
      Rep Power : 18534923
      Likes Received
      6074
      Likes Given
      4760

      Default Re: Ni nani mmiliki wa clouds fm radio na clouds tv

      Quote By watu8 View Post
      Familia ya Kusaga ndio wamiliki
      Kuna uwezako walishauza shares na sasa ni minority shareholders?

    15. MD25's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2012
      Location : Mugumu, Serengeti
      Posts : 3,112
      Rep Power : 1258
      Likes Received
      983
      Likes Given
      613

      Default

      Quote By Bujibuji View Post
      Mali za Kusaga, Ruge muajiriwa tu, hana hata hisa
      Ni kweli Ruge ni muajiliwa, lakini ana kazi maalum ya kuwala mabinti wanaopenda mteremko...
      bona and GateCrasher like this.

    16. saragossa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd January 2011
      Location : Mkunazini
      Posts : 2,027
      Rep Power : 949
      Likes Received
      625
      Likes Given
      1027

      Default Re: Ni nani mmiliki wa clouds fm radio na clouds tv

      Nasikia ni ya Ambilikile Mwasapile wa Samunge!
      GateCrasher likes this.

    17. Lukansola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2010
      Location : 6°48′S 39°17′E
      Posts : 5,241
      Rep Power : 1571
      Likes Received
      1405
      Likes Given
      1928

      Default

      Quote By kadoda11 View Post
      ..ndio nini hiyo?
      kamanda upo?
      GateCrasher likes this.

    18. Mr.mzumbe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th October 2011
      Posts : 728
      Rep Power : 477
      Likes Received
      142
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By Ezan View Post
      Nasikia Kusaga na Kibonde ni "Partners"
      una maana gani?ebu dadavua kidogo.
      GateCrasher likes this.

    19. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 11,231
      Rep Power : 4452
      Likes Received
      3556
      Likes Given
      6894

      Default Re: Ni nani mmiliki wa clouds fm radio na clouds tv

      Quote By Preta View Post
      nasikia anaitwa Joseph Kusaga....

      Na Ruge Mutahaba ni nani? Au meneja mahusiano?
      Tangawizi and GateCrasher like this.
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    20. genekai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2010
      Location : Loitering!
      Posts : 10,417
      Rep Power : 248805473
      Likes Received
      2468
      Likes Given
      2841

      Default Re: Ni nani mmiliki wa clouds fm radio na clouds tv

      Kina Ruge Mutahaba!!!!
      GateCrasher likes this.
      If The Only Tool You have is a Hammer, You Tend to Treat Every Problem as a Nail


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...