JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Majina ya waliochaguliwa kuingia kidato cha tano

    Report Post
    Results 1 to 15 of 15
    1. Invisible's Avatar
      Robot Array
      Join Date : 11th February 2006
      Location : Here...!
      Posts : 9,474
      Rep Power : 100000
      Likes Received
      5742
      Likes Given
      8339

      Default Majina ya waliochaguliwa kuingia kidato cha tano

      Kwa wale wanaotaka kufuatilia tafadhali fuata link hii:

      Ministry of Education and Vocational Training:::::
      Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
      24/7 Email SUPPORT: [email protected]



    2. Kiranga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 20,332
      Rep Power : 1696611
      Likes Received
      10220
      Likes Given
      1972

      Default Re: Majina ya waliochaguliwa kuingia kidato cha tano

      Thanks mkuu, naona taratibu wizara inaongeza user friendliness ya site, siku hizi iko searchable angalau.
      A house divided against itself cannot stand.

    3. Masanja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2007
      Location : Benaco
      Posts : 1,661
      Rep Power : 988
      Likes Received
      189
      Likes Given
      0

      Default Re: Majina ya waliochaguliwa kuingia kidato cha tano

      Shukrani Invisible.

      Yeah naona kwa kweli hapa wizara imejitahidi sana! search engine iko user friendly. CONGRATULATIONS kwa wahusika (you see, wakifanya vizuri tunawapa credit ;-) siyo kwamba tunalaumu tuu.

      Anyway, nimecheki matokeo naona jamaa zangu village hawajatoka..duh! Dogo mmoja katoka lakini kapangiwa shule iliyo kama KM 5 kutoka pale alipokuwa...(yaani village zaidi)..sasa sijui kijana atakuja lini mjini...maana wengi tulikuja Dar, Arusha nk... kwa ticket ya shule..anyway..sasa inabidi aisikilizie Chuo Kikuu..ila sasa so, ni pale atakapopangiwa chuo cha ualimu next wilaya...sijui itakuwaje..au apelekwe universiti ya Shinyanga-lol! Dar mpaka uzeeni akija kudai mafao kama yatakuwepo...

      All in all, ngoja nianze kujiandaa kutuma karo vijana watafute plan B!
      Silaha ya maskini ni elimu.

    4. Mfumwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2008
      Posts : 1,470
      Rep Power : 889
      Likes Received
      16
      Likes Given
      1

      Default Re: Majina ya waliochaguliwa kuingia kidato cha tano

      Mkuu Invisible shukrani, kweli tumetoka mbali, enzi zetu ukisikia majina ya waliochaguliwa yametangazwa, ilikuwa mbinde mpaka kuyaona. Siku hizi kuanzia majibu mpaka shule walizopangiwa ukiwa na mtandao bwerere.

    5. Masanja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2007
      Location : Benaco
      Posts : 1,661
      Rep Power : 988
      Likes Received
      189
      Likes Given
      0

      Default Re: Majina ya waliochaguliwa kuingia kidato cha tano

      Quote By Mfumwa View Post
      Mkuu Invisible shukrani, kweli tumetoka mbali, enzi zetu ukisikia majina ya waliochaguliwa yametangazwa, ilikuwa mbinde mpaka kuyaona. Siku hizi kuanzia majibu mpaka shule walizopangiwa ukiwa na mtandao bwerere.
      Mkuu unafikiri ni wangapi wenye huo uwezo wa kuangalia mtandao? Hayo ni ya hapa hapa mjini.

      MI NIMEPIGA SIMU VILLAGE NAULIZA KAMA WAMEPATA MATOKEO NAAMBIWA KWAMBA WANASUBIRI "REPORT" YA HEADMASTER AMEWAAMBIA WARUDI JUMATANO! MKUU..ACHA KABISA..HUKO NDIKO TANZANIA ILIPO...

      Nakumbuka ilikuwa rahisi kupata matokeo yangu..kwa sababu nilikuwa rafiki yake na mtoto wa mratibu wa kata..duh..Hakika tumetoka mbali..

      All in all, wa Oysterbay na wakina sisi tunaotoka Kasulu na Kazuramimba....tunapishana mjini hapa...Hakika Mungu yupo jamani!
      Silaha ya maskini ni elimu.

    6. JF SMS Swahili

    7. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,196
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1434
      Likes Given
      2625

      Default Re: Majina ya waliochaguliwa kuingia kidato cha tano

      Quote By Masanja View Post
      Shukrani Invisible.

      Yeah naona kwa kweli hapa wizara imejitahidi sana! search engine iko user friendly. CONGRATULATIONS kwa wahusika (you see, wakifanya vizuri tunawapa credit ;-) siyo kwamba tunalaumu tuu.

      Anyway, nimecheki matokeo naona jamaa zangu village hawajatoka..duh! Dogo mmoja katoka lakini kapangiwa shule iliyo kama KM 5 kutoka pale alipokuwa...(yaani village zaidi)..sasa sijui kijana atakuja lini mjini...maana wengi tulikuja Dar, Arusha nk... kwa ticket ya shule..anyway..sasa inabidi aisikilizie Chuo Kikuu..ila sasa so, ni pale atakapopangiwa chuo cha ualimu next wilaya...sijui itakuwaje..au apelekwe universiti ya Shinyanga-lol! Dar mpaka uzeeni akija kudai mafao kama yatakuwepo...

      All in all, ngoja nianze kujiandaa kutuma karo vijana watafute plan B!
      Huyo dogo wa bush mlete town wakati wa likizo asome tuition....kuja mjini kuosha macho muhimu....

    8. Ilumine's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th December 2008
      Location : hapa na pale
      Posts : 196
      Rep Power : 617
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Majina ya waliochaguliwa kuingia kidato cha tano

      Nisaidieni jamani.
      Ninashindwa kupata ninachotafuta. Mfano ninaandika jina la mwanafunzi, nifanye nini kishapo?
      Ktk tab. ile ya pili nikichagua "jina la mwanafunzi" inaleta jibu hili:
      Microsoft OLE DB Provider for ODBC Drivers error '80040e14'

      [Microsoft][ODBC Microsoft Access Driver] Syntax error (missing operator) in query expression 'JINA LA MWANAFUNZI like '%Nelson Mtove%''.

      /selection2006/selection/search1.asp, line 223

      Naomba msaada.

    9. Kuhani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2008
      Posts : 2,956
      Rep Power : 2031
      Likes Received
      22
      Likes Given
      0

      Default Re: Majina ya waliochaguliwa kuingia kidato cha tano

      Kubandika majina ya wanafunzi ukutani, tovutini, mtini, ubaoni, ni violation of student privacy.

      Badala ya Toyota Land Cruiser VX, ikinunuliwa Toyota Camry XLE moja kwa matumizi ya wizara iliyoko mjini, hela zitakazo okolewa zitanunua stempu ya kumtumia kila mwanafunzi wa Tanzania notice ya matokeo yake. Watahiniwa wote wa Tanzania kuanzia kidato cha nne mpaka vyuo vikuu.

    10. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,196
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1434
      Likes Given
      2625

      Default Re: Majina ya waliochaguliwa kuingia kidato cha tano

      Quote By Kuhani View Post
      Kubandika majina ya wanafunzi ukutani, tovutini, mtini, ubaoni, ni violation of student privacy.

      Badala ya Toyota Land Cruiser VX, ikinunuliwa Toyota Camry XLE moja kwa matumizi ya wizara iliyoko mjini, hela zitakazo okolewa zitanunua stempu ya kumtumia kila mwanafunzi wa Tanzania notice ya matokeo yake. Watahiniwa wote wa Tanzania kuanzia kidato cha nne mpaka vyuo vikuu.
      uko dunia ipi?
      na utandawazi huu au unaleta ligi tu mkuu?

    11. Jimmy K.'s Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th November 2008
      Location : Tanganyika
      Posts : 36
      Rep Power : 592
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Majina ya waliochaguliwa kuingia kidato cha tano

      Quote By Yo Yo View Post
      uko dunia ipi?
      na utandawazi huu au unaleta ligi tu mkuu?
      Mzee Kuhani hizi ni enzi zingine. Hakuna privacy tena katika enzi hizi. Ndo sababu tunawakoma nyani geledi kirahisi hapa.
      Wacha matokeo yabandikwe hapa. Ndio ulimwengu wa leo si ule wetu mkulu wangu

    12. Kiranga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 20,332
      Rep Power : 1696611
      Likes Received
      10220
      Likes Given
      1972

      Default Re: Majina ya waliochaguliwa kuingia kidato cha tano

      Quote By Kuhani View Post
      Kubandika majina ya wanafunzi ukutani, tovutini, mtini, ubaoni, ni violation of student privacy.

      Badala ya Toyota Land Cruiser VX, ikinunuliwa Toyota Camry XLE moja kwa matumizi ya wizara iliyoko mjini, hela zitakazo okolewa zitanunua stempu ya kumtumia kila mwanafunzi wa Tanzania notice ya matokeo yake. Watahiniwa wote wa Tanzania kuanzia kidato cha nne mpaka vyuo vikuu.
      Mwisho utasema kwenda shule ni violation ya privacy.
      A house divided against itself cannot stand.

    13. Kuhani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2008
      Posts : 2,956
      Rep Power : 2031
      Likes Received
      22
      Likes Given
      0

      Default Re: Majina ya waliochaguliwa kuingia kidato cha tano

      Quote By Jimmy K. View Post

      Mzee Kuhani hizi ni enzi zingine. Hakuna privacy tena katika enzi hizi... Ndio ulimwengu wa leo si ule wetu mkulu wangu
      Ulimwengu wetu ule ndio majina yanabandikwa ukutani. Ulimwengu wa leo unatambua kwamba Jimmy K has no business kufuatilia matokeo ya Kuhani. Hivyo, kinachotakiwa kufanywa, ni mtahiniwa ku log into the site ya baraza la mitihani kutumia Candidate ID. No. na credentials zingine za siri, kuona matokeo. Matokeo yako wewe!

    14. Albedo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2008
      Posts : 5,477
      Rep Power : 1721
      Likes Received
      1293
      Likes Given
      614

      Default Re: Majina ya waliochaguliwa kuingia kidato cha tano

      Quote By Invisible View Post
      Kwa wale wanaotaka kufuatilia tafadhali fuata link hii:

      Ministry of Education and Vocational Training:::::
      Mkuu invisible nawapa hongera sana hawa jamaa wa Wizara but nawapa challenge kidogo, wazingatie Relation integrity ya Database yao as nimesearch jina la Mwanafunzi kwa Shule alikotoka (Nsumba) nikapata somebody Tumaini, then nikamchukua huyu tumaini nikamuweka kwenye search engine nikasearch kwa jina la mwanafunzi expecting kupata info zake but sikupata
      "SISI SOTE NI NDUGU TATIZO NI CCM" Chris Lukosi kada wa CCM


    15. Nduka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2008
      Posts : 6,745
      Rep Power : 1313633
      Likes Received
      742
      Likes Given
      617

      Default Re: Majina ya waliochaguliwa kuingia kidato cha tano

      Wakuu kuna dogo wa kijijini kwetu alifaulu kwa div one kapata (AAB) kwenye PCM na (AAC) kwenye PCB. Lakini hakupangiwa shule sasa kijijini kwetu mimi ndio msomi halafu nakaa town, mwenyekiti kanipigia simu amesema tumaini lao la mwisho ni mimi ni mhangaikie mdogo wangu. Mimi sina hata pakuanzia tafadhari wakuu kama kuna mtu anaweza kunisaidia kutatua hili anijulishe maana dogo asiposoma kijiji chote watanichukia. Nisaidieni jamani 2010 inakaribia na hizi ndio chance za kusafisha jina pls
      Last edited by Nduka; 31st March 2009 at 17:12. Reason: spelling
      I am super bad

    16. Kiranga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 20,332
      Rep Power : 1696611
      Likes Received
      10220
      Likes Given
      1972

      Default Re: Majina ya waliochaguliwa kuingia kidato cha tano

      Quote By Kuhani View Post
      Ulimwengu wetu ule ndio majina yanabandikwa ukutani. Ulimwengu wa leo unatambua kwamba Jimmy K has no business kufuatilia matokeo ya Kuhani. Hivyo, kinachotakiwa kufanywa, ni mtahiniwa ku log into the site ya baraza la mitihani kutumia Candidate ID. No. na credentials zingine za siri, kuona matokeo. Matokeo yako wewe!
      Utility ya privacy ina "point of diminishing returns" angalia katika zero tolerance yako usiipite hii point.

      Otherwise utasema mkono wako wa kulia usijue mfuko wako wa serawili wa kushoto una nini, kwa sababu ni utovu wa usiri.
      A house divided against itself cannot stand.

    17. JF SMS Swahili

    Similar Topics

    1. Waliochaguliwa kujiunga kidato cha tano 2011
      By Chona in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 12
      Last Post: 2nd April 2012, 01:14
    2. Waliochaguliwa kidato cha tano 2011
      By Emma M. in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 17
      Last Post: 30th March 2012, 14:04
    3. waliochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 2011
      By dedam in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 16th March 2011, 22:24
    4. Majina ya waliochaguliwa kujiunga kidato cha tano mwaka huu 2011 yanatoka lini?
      By Bizzly in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 8th March 2011, 14:08
    5. Kidato cha Tano 2009: Majina ya waliochaguliwa
      By SMU in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 2nd April 2009, 09:24

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...