JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hivi jk unajua adha ya nyumba za kupanga ?

    Report Post
    Results 1 to 6 of 6
    1. KakaNanii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th September 2008
      Posts : 325
      Rep Power : 656
      Likes Received
      50
      Likes Given
      16

      Default Hivi jk unajua adha ya nyumba za kupanga ?

      Akilihutubia taifa katika maadhimisho ya Mei Mosi , JK alilaani tabia ya watumishi wa umma ambao kila wanapohamishiwa huwa wanajenga nyumba ya kuishi. Hivi namuuliza JK anajua adha ya nyumba za kupanga ?


    2. King2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2011
      Posts : 1,291
      Rep Power : 686
      Likes Received
      166
      Likes Given
      0

      Default Re: Hivi jk unajua adha ya nyumba za kupanga ?

      Kwa nini asijue! Wakati na yeye amekulia kwenye maisha ya Dhiki.

    3. KALYOVATIPI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2011
      Posts : 1,248
      Rep Power : 652
      Likes Received
      141
      Likes Given
      0

      Default

      [QUOTE=King2;3875098]Kwa nini asijue! Wakati na yeye amekulia kwenye maisha ya Dhiki.ndo mana hata wanae wanakua kidhikidhiki

    4. WaliNazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2012
      Posts : 777
      Rep Power : 567
      Likes Received
      83
      Likes Given
      24

      Default Re: Hivi jk unajua adha ya nyumba za kupanga ?

      ....kwahyo ndo mjenge nyumba kila kituo kipya cha kazi....!?? UFISADI ni janga la kitaifa....

    5. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 17,487
      Rep Power : 5505272
      Likes Received
      7650
      Likes Given
      5146

      Default Re: Hivi jk unajua adha ya nyumba za kupanga ?

      kwani mara ya mwisho yeye kuishi nyumba ya kupanga ni lini?

    6. JF SMS Swahili

    7. Baby shangazi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th March 2012
      Posts : 64
      Rep Power : 421
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By WaliNazi View Post
      ....kwahyo ndo mjenge nyumba kila kituo kipya cha kazi....!?? UFISADI ni janga la kitaifa....
      kama uwezo unaruhusu why nisijenge?ntajinyima na kamshahara nijenge hata kibanda tu, mbona wao wanajenga?kila mbuz atakula kwa urefu wa kamba yake

    8. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...