JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mkokoteni wa kubebea wagonjwa.

    Report Post
    Results 1 to 17 of 17
    1. Dingswayo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2009
      Posts : 3,789
      Rep Power : 86311952
      Likes Received
      2552
      Likes Given
      7168

      Default Mkokoteni wa kubebea wagonjwa.

      Katika taarifa ya habari ya ITV ya saa 2 usiku huu, nimeona habari ya zahanati moja iliyoko Mtwara pamoja na shida ambazo zinaikabili zahanati hiyo. Mojawapo ya matatizo yaliyoelezwa ni ukosefu wa mawasilaiano na vilevile ukosefu wa usafiri kwa wagonjwa. Katika habari hiyo ulionyeshwa mkokoteni wa kubebea wagonjwa uliotolewa na serikali, ukiwa umeharibika.

      Taarifa hiyo ya habari imenifanya nifikirie ubadhirifu mkubwa wa fedha za serikali unaofanywa na viongozi pamoja na baraza kubwa mno na watumishi wa serikali ambao hawana lazima. Fedha hizo zingetumika kutatua matatizo hayo ya wananchi.

      Click image for larger version. 

Name:	20120508_201521.jpg 
Views:	0 
Size:	2.90 MB 
ID:	53796
      mizambwa likes this.
      Semper fi Tanganyikan!
      UKAWA 2015


    2. Movie-Date

    3. Mzee Mwanakijiji's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 10th March 2006
      Location : Kijijini
      Posts : 30,777
      Rep Power : 21949240
      Likes Received
      20440
      Likes Given
      10345

      Default Re: Mkokoteni wa kubebea wagonjwa.

      TAtizo watu hamuamini kuwa sera ya CCM kuhusu afya imeshindwa; bado mna matumaini kweli!
      Dingswayo and Mtumishi Wetu like this.
      [email protected]
      The Best of Tanzanian Socio-Political Blogging - http://www.mwanakijiji.com

    4. FJM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 8,033
      Rep Power : 1354212
      Likes Received
      5979
      Likes Given
      4723

      Default Re: Mkokoteni wa kubebea wagonjwa.

      Halafu hapo tunaambiwa Wizara ya afya ilitumia zaidi ya Tshs 1 bilion kushiriki maonesho!
      Bigirita and Mtumishi Wetu like this.

    5. Medical Dictionary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2012
      Location : Moshi
      Posts : 874
      Rep Power : 825
      Likes Received
      239
      Likes Given
      212

      Default Re: Mkokoteni wa kubebea wagonjwa.

      wakome kuichagua ccm..!

    6. cjilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th September 2011
      Location : Behind you
      Posts : 549
      Rep Power : 577
      Likes Received
      158
      Likes Given
      184

      Default Re: Mkokoteni wa kubebea wagonjwa.

      hiyo itv wameonyesha zahanati moja yenye hali mbaya ila zipo nyingi kiukweli, sisi tumezidi ubishi kwani tumeshazoea kudanganywa tukiambiwa ukweli tunaoana uongo. hta dr slaa aliposema elimu bure tulibisha, tukawaamini magamba na uongo wao kuwa elimu bure haiwezekani hii ndo komesha yetu sisi na miaka iliyobaki ni mingi mpaka tutakapoamua kubadili maamuzi
      Mtumishi Wetu likes this.

    7. WB-1

    8. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 12,111
      Rep Power : 79548671
      Likes Received
      8214
      Likes Given
      450

      Default Re: Mkokoteni wa kubebea wagonjwa.

      Yani nimeangalia kisha ikanichukua mda kuamini! Lakini hii ndio tz!
      Mtumishi Wetu likes this.

    9. Kaitampunu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2011
      Location : Kwenye Corner
      Posts : 1,203
      Rep Power : 697
      Likes Received
      304
      Likes Given
      299

      Default Re: Mkokoteni wa kubebea wagonjwa.

      Quote By Dingswayo View Post
      Katika taarifa ya habari ya ITV ya saa 2 usiku huu, nimeona habari ya zahanati moja iliyoko Mtwara pamoja na shida ambazo zinaikabili zahanati hiyo. Mojawapo ya matatizo yaliyoelezwa ni ukosefu wa mawasilaiano na vilevile ukosefu wa usafiri kwa wagonjwa. Katika habari hiyo ulionyeshwa mkokoteni wa kubebea wagonjwa uliotolewa na serikali, ukiwa umeharibika.

      Taarifa hiyo ya habari imenifanya nifikirie ubadhirifu mkubwa wa fedha za serikali unaofanywa na viongozi pamoja na baraza kubwa mno na watumishi wa serikali ambao hawana lazima. Fedha hizo zingetumika kutatua matatizo hayo ya wananchi.

      Click image for larger version. 

Name:	20120508_201521.jpg 
Views:	0 
Size:	2.90 MB 
ID:	53796
      Nimekumbuka milioni mia nne na zaidi zilizo karabati nyumba ya waziri wa afya! By the way baada ya kutemwa juzi bado anaishi humo au kaisha mpisha kijana wa mzee ruksa?
      Mtumishi Wetu likes this.

    10. Mkira's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2006
      Posts : 469
      Rep Power : 1229
      Likes Received
      85
      Likes Given
      7

      Default Re: Mkokoteni wa kubebea wagonjwa.

      Quote By Kaitampunu View Post
      Nimekumbuka milioni mia nne na zaidi zilizo karabati nyumba ya waziri wa afya! By the way baada ya kutemwa juzi bado anaishi humo au kaisha mpisha kijana wa mzee ruksa?


      huko ndio kwenye kura nyingi za ccm na cuf wao wanpiga kwa dini wakidhani wanachaua mashehe, basi waende miskitini wapewe mahitaji ya hospital!Kinachotakiwa ni kuandalia nani anakemea uovu na demokrasia kuliku kuangalia uslamu zaidi!

      acheni kutultea hizo picha hapa!

      ila CHADEMA JARIBU KUFANYA ZIARA HUKO TUKIE WAMEPATA AKILI? kama hhmnazo nasi waacheni wandelee na hali hiyo maana huo ni mtaji wa ccm kwa mtu w namna hiyo atanununulikwa kwa sh 500 badala ya khanga na kofia.

      then gharama itakuwa ndogo plus wewe ni wa dini gani!

    11. ummu kulthum's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th February 2012
      Location : singida
      Posts : 2,786
      Rep Power : 7117
      Likes Received
      1293
      Likes Given
      663

      Default Re: Mkokoteni wa kubebea wagonjwa.

      sera za ccm ni kandamizi zimeegemea kwa watawala na kwa watawaliwa hatuna kitu.wao na familia zao wakiugua waenda tibiwa nje hawajui adha tunayoipata.
      ASIYEUMBA HAUMBUI

    12. N-handsome's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 2,015
      Rep Power : 1060
      Likes Received
      165
      Likes Given
      1033

      Default Re: Mkokoteni wa kubebea wagonjwa.

      Wabunge wote Ntwara CCM na si ndio kwao Nape huko jamani na wao wanaakili saaaana, badala ya kupeleka magari ya kubebea wagonjwa wapeleka fulana za njano na kijani na kanga. Tafakari................
      mizambwa and Mtumishi Wetu like this.

    13. mshikachuma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2010
      Posts : 2,783
      Rep Power : 1064
      Likes Received
      564
      Likes Given
      2353

      Default Re: Mkokoteni wa kubebea wagonjwa.

      Kwenye uzi huu hutamuona Ritz,Rejeo,Mama porojo,Tume ya katiba,Genius brain and co.
      Huwa tunawaambia mtabanaweeeee mwisho mtaachia...kusema kweli kazi mnayofanya ni
      ngumu sana! kuitetea au kuishabikia ccm yahitaji akili za kiuwendawazimu. Poleni sana
      karibu mchangie na habari hii

    14. marejesho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : MULA
      Posts : 5,197
      Rep Power : 1027422
      Likes Received
      2556
      Likes Given
      1327

      Default Re: Mkokoteni wa kubebea wagonjwa.

      Kwa kweli inatia hasira mnooo!!!

      1)Huwezi amini haya mambo yapo kwenye nchi hii(Kisiwa cha Amani?Punda sawa,trolley poa,mkokoteni ndio usiseme)
      2)Huko Serikalini magari wanayotembelea ni milioni mia mbili!
      3)Serikali ina hela nyingi mpaka inaweza kuwakopesha wabunge Milioni 90 kila mbunge kwa ajili ya usafiri!!

      Maswali ninayojiuliza!!
      Hawa wananchi wana mbunge?Mkuu wa mkoa,wilaya?
      Madaktari walipogoma kutetea hali duni za hospital zetu,waliwaunga mkono?

      Kweli kuishi kwingi,Ni kuona mengi!!!
      Mtumishi Wetu likes this.

    15. Dr.Chichi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2008
      Location : Arusha
      Posts : 2,017
      Rep Power : 1123
      Likes Received
      391
      Likes Given
      6

      Default Re: Mkokoteni wa kubebea wagonjwa.

      tuligoma kuwatetea wao wakatuona wajinga
      mizambwa likes this.

    16. mizambwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2008
      Posts : 2,098
      Rep Power : 1185
      Likes Received
      813
      Likes Given
      2679

      Default Re: Mkokoteni wa kubebea wagonjwa.

      INANIUMA SANA!!!!

      Kwa kweli binafsi niliangalia ITV jana usiku sa mbili nilisikitika sana.

      Nikafikiria:-

      (1) miaka 50 ya Uhuru jinsi Serikali ilivyotumia pesa nyingi kwa sherehe.
      (2) Mafisadi wanavyokula pesa za nchi na wananchi wanaishi maisha yale.
      (3) Jinsi taasisi za Serikali wanavyojiuzia magari kwa kisingizio yameisha muda wake.
      (4) Kwa nini magari ya serikali yanayoisha muda wasiyapeleke katika hospitali zitumike kubeba wagonjwa,
      (5) Jinsi Raisi na viongozi wanavyokwenda nje kutembea ikiwa wananchi wananishi maisha mabovu.
      (6) Jinsi Viongozi wa serikali wanavyokwenda kutibiwa nje ikiwa wananchi hawana hata baiskeli ya kubeba wagonjwa.
      (7) CCM walivyotumia pesa nyingi kule MWanza katiak sherehe ya kuzaliwa CCM
      (8) Madakitari walivyogoma kwa kudai kuboreshwa kwa mazingira ya kazi na hospitali.
      (9) Wananchi tuliokunywa maji ya Bendera jinsi tulivyoupokea mgomo wa madakitari hata kutaka kuwafikisha mahakamani (Eti tulijiita ni wanaharakati wa CCM)

      (10) Ikanijia picha hii hapa chini ya katika Hospitali moja huko KISAKI Morogoro kwani mambo haya si Mtwara tu, hata kwetu YAPO:-


      Click image for larger version. 

Name:	WAGONJWA_ZAHANATI_KISAKI[1]_.JPG 
Views:	0 
Size:	29.1 KB 
ID:	53845
      Hapa ni Wodini na hawa ni Wagonjwa wamewekewa DRIP.



      MIZAMBWA
      INANIUMA SANA!!!
      Last edited by mizambwa; 9th May 2012 at 11:35.
      Mtumishi Wetu likes this.
      MUNGU IBARIKI TANZANIA, MUNGU WALAANI MAFISADI WOTE NA WENYE UROHO WA MALIASIRI ZETU, WAFE WOTE LEO NA SISI TUTAOMBOLEZA......AMEN

    17. Mtumishi Wetu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Location : Arusha
      Posts : 3,707
      Rep Power : 3796
      Likes Received
      747
      Likes Given
      5916

      Default Re: Mkokoteni wa kubebea wagonjwa.

      Quote By Mzee Mwanakijiji View Post
      TAtizo watu hamuamini kuwa sera ya CCM kuhusu afya imeshindwa; bado mna matumaini kweli!
      CCM ilishashindwa siku nyingi tuu, tuombe Mungu kungojea uongozi mpa wa CHADEMA!!! Mtu kabadili baraza la mawaziri badala ya kufikilia kupunguza matumizi ya serikali yeye ndio mwanzo anaongeza matumizi from 50 Ministers up to 55 kweli huyu mkulu ana huruma na Watazania?????


    18. Mtumishi Wetu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Location : Arusha
      Posts : 3,707
      Rep Power : 3796
      Likes Received
      747
      Likes Given
      5916

      Default Re: Mkokoteni wa kubebea wagonjwa.

      Quote By marejesho View Post
      Kwa kweli inatia hasira mnooo!!!

      1)Huwezi amini haya mambo yapo kwenye nchi hii(Kisiwa cha Amani?Punda sawa,trolley poa,mkokoteni ndio usiseme)
      2)Huko Serikalini magari wanayotembelea ni milioni mia mbili!
      3)Serikali ina hela nyingi mpaka inaweza kuwakopesha wabunge Milioni 90 kila mbunge kwa ajili ya usafiri!!

      Maswali ninayojiuliza!!
      Hawa wananchi wana mbunge?Mkuu wa mkoa,wilaya?
      Madaktari walipogoma kutetea hali duni za hospital zetu,waliwaunga mkono?

      Kweli kuishi kwingi,Ni kuona mengi!!!
      Hiyo ndiyo serikali ya maghamba's, hawana mpango kabisa ya kujua wanachi wao wanaishi vipi??? Kila kukicha gharama za maisha zinapanda, hivi kweli hiyo dispensary inazo dawa?????


    19. mizambwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2008
      Posts : 2,098
      Rep Power : 1185
      Likes Received
      813
      Likes Given
      2679

      Default Re: Mkokoteni wa kubebea wagonjwa.

      Quote By Mtumishi Wetu View Post
      Hiyo ndiyo serikali ya maghamba's, hawana mpango kabisa ya kujua wanachi wao wanaishi vipi??? Kila kukicha gharama za maisha zinapanda, hivi kweli hiyo dispensary inazo dawa?????

      Yaani ile Dispensary ukimuangalia Mganga mkuu jinsi alivyo utapata picha kamili. Na nesi aliyehojiwa inatosha, huenda hata mishahara kupata kwao ni kitendawili wanafanya kazi kwa kuhurumia wagonjwa.


      MIZAMBWA
      INANIUMA SANA!!!
      MUNGU IBARIKI TANZANIA, MUNGU WALAANI MAFISADI WOTE NA WENYE UROHO WA MALIASIRI ZETU, WAFE WOTE LEO NA SISI TUTAOMBOLEZA......AMEN

    20. Ulemavu

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...