JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hela za matibabu ya sajuki zaibiwa

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 54
    1. CPA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st March 2011
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 554
      Rep Power : 589
      Likes Received
      118
      Likes Given
      43

      Default Hela za matibabu ya sajuki zaibiwa kwenye simu ya mke wake

      Zaidi ya laki nane zimehamishwa toka kwenye account ya pesa kwenye simu ya mke wake na mtu asiyefahamika, Mara ya kwanza ziliamishwa laki 4 kwenye simu yake na sasa tena wamehamisha zaidi ya laki 4. Hela hizo ni michango ya wasamalia wema wanayotuma kwa ajir ya kumpeleka mume wake (sajuki) kwenda india kwa ajiri ya matibabu. Hadi sasa haijafahamika nani anahamisha hela hizo. My take:
      hizi tigo pesa, m-pesa siyo za kuziamin sana!
      Source: twitter-millard hayo
      Last edited by CPA; 5th May 2012 at 19:27.


    2. Mzalendo Mkuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 720
      Rep Power : 645
      Likes Received
      162
      Likes Given
      471

      Default Re: Hela za matibabu ya sajuki zaibiwa

      Hii CHANGAMOTO mpya kwa watu wa Tume ya mawasiliano yaani TCRA. Wafanyie kazi mambo haya ambayo sanasana ni matokeo ya kukua kwa technology. Ukweli ni kuwa watu wengi sana wanatumia hizi huduma za MPESA, TIGO PESA na nyinginezo. Wananchi tunapaswa kuhakikishiwa usalama wa mali zetu maana kuna watu wengine wanatunza huko hela zao. Huko vijijini watu wanatunza hela nyingi sana. Tusaidieni jamani.
      Saint Ivuga and shikolo like this.

    3. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,268
      Rep Power : 51527553
      Likes Received
      10966
      Likes Given
      9157

      Default Re: Hela za matibabu ya sajuki zaibiwa kwenye simu ya mke wake

      Ndio mjifunze faida za kuwa account bank
      Quote By CPA View Post
      Zaidi ya laki nane zimehamishwa toka kwenye account ya pesa kwenye simu ya mke wake na mtu asiyefahamika, Mara ya kwanza ziliamishwa laki 4 kwenye simu yake na sasa tena wamehamisha zaidi ya laki 4. Hela hizo ni michango ya wasamalia wema wanayotuma kwa ajir ya kumpeleka mume wake (sajuki) kwenda india kwa ajiri ya matibabu. Hadi sasa haijafahamika nani anahamisha hela hizo. My take:
      hizi tigo pesa, m-pesa siyo za kuziamin sana!
      Source: twitter-millard hayo
      KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYERERE

    4. tomoko's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd May 2012
      Posts : 103
      Rep Power : 438
      Likes Received
      22
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By King'asti View Post
      Maybe hakuna sababu ya kutumia m-pesa and the like. CRDB mobile banking inahusika na airtel money na mpesa, better wachangiaji waweke kwenye account. I never use hizo service za simu!
      Mpesa et al ni nzuri kwa kutumiana hela ndogo ndogo ambazo hazizidi laki maana bado suala la security ni dogo sana! Hela nyingi kama hzo better use bank

    5. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 22,085
      Rep Power : 2900550
      Likes Received
      6161
      Likes Given
      12844

      Default Re: Hela za matibabu ya sajuki zaibiwa

      kama wakishindwa kumpata mwizi basi hakuna haja ya kutumia hii mitandao sijui tu=igo pesa sijui nini tungoje hadi tuelimike kwani sioni ugumu wa kumkamata mwizi hapo
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    6. Crashwise's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 18,856
      Rep Power : 92034030
      Likes Received
      6273
      Likes Given
      4247

      Default Re: Hela za matibabu ya sajuki zaibiwa

      kwa hiyo hata vile vijisenti vya nilivyo vituma wamelwapua ama kweli binadamu hatuna huruma tena..
      Mamndenyi likes this.

    7. Kansime

    8. BPM's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 10th March 2011
      Location : shamba
      Posts : 2,530
      Rep Power : 1045
      Likes Received
      505
      Likes Given
      183

      Default Re: Hela za matibabu ya sajuki zaibiwa

      inahtajika kampuni husika ilipe hzo pesa kulinda heshma. kwan inaonyesha haina security. sajuk na mjewe wanatakiwa waishtaki kampun husika

    9. PENDING'ULA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 239
      Rep Power : 682
      Likes Received
      41
      Likes Given
      42

      Default Re: Hela za matibabu ya sajuki zaibiwa

      Quote By thelonewolf View Post
      Jamani mbona hiki ni kichekesho! Ina maana hii mitandao hawana record za electronic money transfer? Mbona tukituma hela kwa M-Pesa tunapewa jina la mpokeaji na reference number. Kama hizi data hazipatikani, it means THIS IS AN INSIDE JOB! Namaanisha wafanyakazi wa mtandao husika.
      Nijuavyo mimi ili uhamishe fedha katika akaunti ya M-Pesa au yoyote ingine pamoja na mambo mengine,lazima mambo ya msingi mawili yawepo, na rekodi yake inapatikana mteja akiitaka.
      1. Laini ya simu iliyosajiliwa yenye fedha
      2. Password
      Mtu hawezi kutumia laini tofauti ya simu kuhamisha fedha kutoka kwenye laini nyingine. Vyoyote vile mwizi ama katumia simu yake huyu mama, au Watu wa mtandao "wamekwiba" wenyewe! au aliyezituma ameamua kubatilisha muamala na hivyo hizo fedha zimemrudia aliyezituma! Taarifa hizi zote zinapatikana makao makuu ya mitandao mteja akiamua kujua.

    10. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,511
      Rep Power : 2956
      Likes Received
      1293
      Likes Given
      504

      Default

      Quote By CPA View Post
      Zaidi ya laki nane zimehamishwa toka kwenye account ya pesa kwenye simu ya mke wake na mtu asiyefahamika, Mara ya kwanza ziliamishwa laki 4 kwenye simu yake na sasa tena wamehamisha zaidi ya laki 4. Hela hizo ni michango ya wasamalia wema wanayotuma kwa ajir ya kumpeleka mume wake (sajuki) kwenda india kwa ajiri ya matibabu. Hadi sasa haijafahamika nani anahamisha hela hizo. My take:
      hizi tigo pesa, m-pesa siyo za kuziamin sana!
      Source: twitter-millard hayo
      Mwenyewe siziamini kwani naona usalama wa fedha ni rahisi sana kupotea

    11. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,511
      Rep Power : 2956
      Likes Received
      1293
      Likes Given
      504

      Default

      Quote By mbumbumbu View Post
      Usikurupuke kupost.. Tulia bwana, weka habari sawa ieleweke.. We vipi, unajiita CPA halafu unaweka habari isiyokuwa na mwanzo wala mwisho, hata katikati haina.. No contents at all!

      Jipange dada/kaka.
      ila habari si umeipata na kuelewa? vingine mbwembwe tuuu!

    12. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,511
      Rep Power : 2956
      Likes Received
      1293
      Likes Given
      504

      Default

      Quote By Angel Msoffe View Post
      Maumivu mengine kwa Mkewe
      Du huyu dada atajihisi kama asiyekuwa na bahati ktk dunia hii, pole sana na naamini Mungu atakuwa jibu kwake

    13. Jaguar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : IRINGA
      Posts : 3,319
      Rep Power : 1210
      Likes Received
      873
      Likes Given
      275

      Default

      Quote By Bujibuji View Post
      Ndio mjifunze faida za kuwa account bank
      Bank kwenyewe nako ukizubaa wanakwapua kama kawa.

    14. tomoko's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd May 2012
      Posts : 103
      Rep Power : 438
      Likes Received
      22
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By BPM View Post
      inahtajika kampuni husika ilipe hzo pesa kulinda heshma. kwan inaonyesha haina security. sajuk na mjewe wanatakiwa waishtaki kampun husika
      Kuishtaki itakuwa ngumu kwasbb hakuna mkataba wowote unahusu transaction za hela kati ya mtumiaji wa simu na kampuni kama ilivyo wakati wa kufungua bank account!

    15. Nyamayao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2009
      Location : Njoro
      Posts : 6,938
      Rep Power : 177943
      Likes Received
      2217
      Likes Given
      1891

      Default Re: Hela za matibabu ya sajuki zaibiwa

      Quote By King'asti View Post
      Maybe hakuna sababu ya kutumia m-pesa and the like. CRDB mobile banking inahusika na airtel money na mpesa, better wachangiaji waweke kwenye account. I never use hizo service za simu!
      yaani binadamu wengine wana roho ku2 sana jamani, huyo mdada wa wa2 anavyopitia majaribu makali bado wanamuongezea misukosuko.....
      Leo hii Yesu angekuwepo, si ajabu angeenda saluni kupunguza sharubu, angeenda kwa Maumba kushona Tuxedo na angekua na IPAD....TIMING

    16. Ndibalema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2008
      Location : Mbagala
      Posts : 9,737
      Rep Power : 132488762
      Likes Received
      3400
      Likes Given
      3245

      Default Re: Hela za matibabu ya sajuki zaibiwa

      Quote By mbumbumbu View Post
      Usikurupuke kupost.. Tulia bwana, weka habari sawa ieleweke.. We vipi, unajiita CPA halafu unaweka habari isiyokuwa na mwanzo wala mwisho, hata katikati haina.. No contents at all!

      Jipange dada/kaka.
      Ninaku'suspect.
      "Makalio ya sufuria hayaogopi moto"

    17. Janjaweed's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2010
      Posts : 5,057
      Rep Power : 86701262
      Likes Received
      2200
      Likes Given
      2646

      Default Re: Hela za matibabu ya sajuki zaibiwa

      wanachezeana wenyewe hao
      Kama Vipi nipotezee tu; ntakuboa....

    18. Mboerap's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th April 2012
      Posts : 156
      Rep Power : 452
      Likes Received
      19
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Bujibuji View Post
      Ndio mjifunze faida za kuwa account bank
      usiseme acount za benk, nako tunaibiwa kupitia ATM. Juzi baada ya kupata sms ya kuingia mshahara wangu kwenye account. Nilienda kuchukua hela, lakini baada ya ku,komand ATM initolee kiasi nachotaka, ATM haikujoa na nilipo chek salio nikakuta hela pungufu. Niliueleza uongozi wa benk, tukatoa benk statement ndipo tukabaini kua hela sh laki 3 zilitoka jana yake. Benk hajazirejesha hadi leo. Japokua wamekiri kua huo ni wizi ulitokea.

    19. Visionmark's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th November 2011
      Posts : 158
      Rep Power : 472
      Likes Received
      27
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By CPA View Post
      Zaidi ya laki nane zimehamishwa toka kwenye account ya pesa kwenye simu ya mke wake na mtu asiyefahamika, Mara ya kwanza ziliamishwa laki 4 kwenye simu yake na sasa tena wamehamisha zaidi ya laki 4. Hela hizo ni michango ya wasamalia wema wanayotuma kwa ajir ya kumpeleka mume wake (sajuki) kwenda india kwa ajiri ya matibabu.
      Siku zote "kikulacho kinguoni mwako". Wahusika ktk hilo zoezi la ukusanyaji michango hiyo wanahusika kwa takribani 99.99%!

    20. mwandiga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2011
      Posts : 533
      Rep Power : 4991692
      Likes Received
      84
      Likes Given
      187

      Default

      Quote By Bujibuji View Post
      Ndio mjifunze faida za kuwa account bank
      Hizi akaunti benki pia bank tellers wanakawaida ya kuchomoa buku au buku be.

    21. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 11,598
      Rep Power : 56445794
      Likes Received
      7314
      Likes Given
      442

      Default Pesa za msaada kumtibu Sajuki zaibiwa kiteknolojia kwenye simu ya mkewe

      Wastara ambae ni Mke wa mwigizaji wa movie za kitanzania SAJUKI akiwa mgonjwa sasa hivi, amethibitisha kwamba pesa zisizopungua laki nane za kitanzania zimeibiwa kwenye account yake ya simu ya mkononi aliyokua anaitumia kupokelea pesa za msaada wa watanzania

      Hii ni changamoto kwa mitandao yetu ya Tigo, Voda, Airtel,Zantel na nk

    22. Frank Alfred's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th May 2012
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 12
      Rep Power : 420
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By MZALENDO MKUU 2 View Post
      Hii CHANGAMOTO mpya kwa watu wa Tume ya mawasiliano yaani TCRA. Wafanyie kazi mambo haya ambayo sanasana ni matokeo ya kukua kwa technology. Ukweli ni kuwa watu wengi sana wanatumia hizi huduma za MPESA, TIGO PESA na nyinginezo. Wananchi tunapaswa kuhakikishiwa usalama wa mali zetu maana kuna watu wengine wanatunza huko hela zao. Huko vijijini watu wanatunza hela nyingi sana. Tusaidieni jamani.
      hilo ndio swala la msingi! Lakini kuwazuhia watu kutumia huduma hizo sio rahisi!

    23. Clean9

    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...