JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Arusha = CHADEMA

    Report Post
    Results 1 to 20 of 20
    1. Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,783
      Rep Power : 20345123
      Likes Received
      8517
      Likes Given
      2093

      Default Arusha = CHADEMA

      Leo mji wa Arusha umepambwa kwa scarf,kofia na bendera zenye rangi ya CHADEMA. Maongezi yanayotamba mjini yanahusu CHADEMA.

      Alafu kuna t-shirt zilizioandikwa "Mh Lema jipe moyo, tuko pamoja nawe" kwa mbele na "Movement 4 Change kwa nyuma" nazo zimevaliwa kwa sana.

      Kweli hii ndio mji wa mabadiliko ya kisiasa hapa Danganyika...mpaka raha kuona watu walivyo/wanavyoendelea kuhamasika!!

      CHADEMA iko juu!!


    2. rosemarie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 5,759
      Rep Power : 1755
      Likes Received
      712
      Likes Given
      194

      Default Re: Arusha = CHADEMA

      ulipigwa ban umerudi lini??
      I DEMOLISH MY BRIDGES BEHIND ME THEN THERE IS NO CHOICE BUT TO MOVE FORWARD



    3. Otorong'ong'o's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2011
      Location : Uvunguni
      Posts : 16,210
      Rep Power : 85907515
      Likes Received
      3674
      Likes Given
      1747

      Default Re: Arusha = CHADEMA

      Inatia moyo sana naipenda Arusha.

    4. Mwali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2011
      Location : Ushongo Mabaoni
      Posts : 7,042
      Rep Power : 27348775
      Likes Received
      5541
      Likes Given
      5611

      Default Re: Arusha = CHADEMA

      Tunaomba picha (kama itawezekana)
      Saint Ivuga likes this.
      Sio mahafidhina wote ni mapumbavu, ila mapumbavu wengi ni mahafidhina.
      John Stuart Mill

    5. MNYISANZU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 6,598
      Rep Power : 2207
      Likes Received
      707
      Likes Given
      82

      Default Re: Arusha = CHADEMA

      Arusha ni "turning point" ya ukombozi huru wa mtanzania.

    6. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 19,476
      Rep Power : 12634379
      Likes Received
      8677
      Likes Given
      6761

      Default Re: Arusha = CHADEMA

      kwanza naipongeza chadema kwa jitihada za kupata wanachama huko vijijini. Hii ni tofauti kabisa na vyama vingine vya upinzani. Ila hii m4c ni arusha tu?

      Vipi kuhusu mtwara, lindi, mtimbira huko morogoro, singida huko dodoma, namtumbo mtera na sehemu kama hizo?

      Hii italeta upinzani wa kweli itakiunda chama na itapambana kisawasawa na ccm.
      Mr Rocky likes this.

    7. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 22,198
      Rep Power : 2900579
      Likes Received
      6208
      Likes Given
      12855

      Default Re: Arusha = CHADEMA

      Quote By Mwali View Post
      Tunaomba picha (kama itawezekana)
      Mwali hujambo..umeshaamka?
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    8. Mwali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2011
      Location : Ushongo Mabaoni
      Posts : 7,042
      Rep Power : 27348775
      Likes Received
      5541
      Likes Given
      5611

      Default Re: Arusha = CHADEMA

      Quote By Saint Ivuga View Post
      Mwali hujambo..umeshaamka?
      Ndio, nimesha amka, nasoma hapa. I have so much pending readings.
      Umeona tupo jukwaa gani lakini?? hapa sio chit chat... usichakachue please.
      We uko Arusha leo? Nitumie picha basi nione kukoje leo hii.
      Sio mahafidhina wote ni mapumbavu, ila mapumbavu wengi ni mahafidhina.
      John Stuart Mill

    9. Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,783
      Rep Power : 20345123
      Likes Received
      8517
      Likes Given
      2093

      Default

      Quote By Mwali View Post
      Tunaomba picha (kama itawezekana)
      Mwali sijapiga ila baadae kuna mkutano, nikifanikiwa kuhudhuria ntajitahidi kurusha.
      Mwali likes this.

    10. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 22,198
      Rep Power : 2900579
      Likes Received
      6208
      Likes Given
      12855

      Default Re: Arusha = CHADEMA

      Quote By Mwali View Post
      Ndio, nimesha amka, nasoma hapa. I have so much pending readings.
      Umeona tupo jukwaa gani lakini?? hapa sio chit chat... usichakachue please.
      We uko Arusha leo? Nitumie picha basi nione kukoje leo hii.
      ok sitachakachua, da Lizzy atatuma picha kama akiweza .
      Mwali likes this.
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    11. Dogo-mu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd May 2012
      Posts : 15
      Rep Power : 428
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mwali View Post
      Tunaomba picha (kama itawezekana)
      kwani umeama magambani.

    12. Mwali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2011
      Location : Ushongo Mabaoni
      Posts : 7,042
      Rep Power : 27348775
      Likes Received
      5541
      Likes Given
      5611

      Default Re: Arusha = CHADEMA

      Quote By Dogo-mu View Post
      kwani umeama magambani.
      Bado Dogo-mu, si unaona rangi zangu zilivyo?
      sijahama, we want to change the system from inside.
      Sio mahafidhina wote ni mapumbavu, ila mapumbavu wengi ni mahafidhina.
      John Stuart Mill

    13. Mwali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2011
      Location : Ushongo Mabaoni
      Posts : 7,042
      Rep Power : 27348775
      Likes Received
      5541
      Likes Given
      5611

      Default Re: Arusha = CHADEMA

      Quote By Saint Ivuga View Post
      ok sitachakachua, da Lizzy atatuma picha kama akiweza .
      Haya, nasubiri. Huko Arusha usifanye utundu... be good
      Sio mahafidhina wote ni mapumbavu, ila mapumbavu wengi ni mahafidhina.
      John Stuart Mill

    14. kitero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2012
      Location : Kaskazini
      Posts : 555
      Rep Power : 546
      Likes Received
      104
      Likes Given
      51

      Default Re: Arusha = CHADEMA

      Safi sana makamanda na ndiyo maana mwalimu alipeleka azimio la Arusha kule.all the best Lizzy tunaomba utujuze yatakayo tokea na picha uturushie plz.M4C

    15. by default's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2011
      Location : on my way
      Posts : 834
      Rep Power : 633
      Likes Received
      206
      Likes Given
      18

      Default

      Quote By BADILI TABIA View Post
      kwanza naipongeza chadema kwa jitihada za kupata wanachama huko vijijini. Hii ni tofauti kabisa na vyama vingine vya upinzani. Ila hii m4c ni arusha tu?

      Vipi kuhusu mtwara, lindi, mtimbira huko morogoro, singida huko dodoma, namtumbo mtera na sehemu kama hizo?

      Hii italeta upinzani wa kweli itakiunda chama na itapambana kisawasawa na ccm.
      hata wakati wa kumtoa gadafi awakuvamia nchi yote mapambano yanaanza taratibu then mnajikuta mnaingia hadi town na kwenye mitaro watakayo kuwa wamejificha

    16. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 17,463
      Rep Power : 1027461
      Likes Received
      9916
      Likes Given
      8695

      Default Re: Arusha = CHADEMA

      kwa kweli mji umependeza.....kila mtu ana kiashiria cha chama....barabarani watu ni kushow love....hunijui sikujui....una nembo ya chama...we show luv....honi nyingi alama yetu ya vidole kwa sana.....jamani chama nakipenda hiki....

    17. Kiganyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2012
      Posts : 1,245
      Rep Power : 1069
      Likes Received
      748
      Likes Given
      452

      Default Re: Arusha = CHADEMA

      Quote By Preta View Post
      kwa kweli mji umependeza.....kila mtu ana kiashiria cha chama....barabarani watu ni kushow love....hunijui sikujui....una nembo ya chama...we show luv....honi nyingi alama yetu ya vidole kwa sana.....jamani chama nakipenda hiki....
      Picha, Picha, Picha + updates!
      Preta likes this.

    18. Azimio Jipya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Location : Universal Space Station
      Posts : 3,359
      Rep Power : 5499
      Likes Received
      1048
      Likes Given
      1740

      Default Re: Arusha = CHADEMA

      Quote By Lizzy View Post
      Leo mji wa Arusha umepambwa kwa scarf,kofia na bendera zenye rangi ya CHADEMA. Maongezi yanayotamba mjini yanahusu CHADEMA.

      Alafu kuna t-shirt zilizioandikwa "Mh Lema jipe moyo, tuko pamoja nawe" kwa mbele na "Movement 4 Change kwa nyuma" nazo zimevaliwa kwa sana.

      Kweli hii ndio mji wa mabadiliko ya kisiasa hapa Danganyika...mpaka raha kuona watu walivyo/wanavyoendelea kuhamasika!!

      CHADEMA iko juu!!
      I love Arusha!!! May God be With It .... Nakumbuka Nyumba Lilipo zaliwa Azimio La Arusha na sina shaka Azimio Jipya Litapatikana from Arusha !!! ...as it goes ... sisi tuna Mungu ...wao wana suji nini ...!!
      Never Get Angry; Never Make Threat; Reason With People;
      "Napenda the logic of the words because in some ways it says about individual-not to use emotions-when scrutinizing something, whether it involves you or not" ...-by AshaDiii @ Jamiiforums 26th July 2011.


    19. Mzalendo80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2010
      Location : Magogoni, Tanganyika
      Posts : 2,315
      Rep Power : 1036
      Likes Received
      850
      Likes Given
      1589

      Default Re: Arusha = CHADEMA

      Hiyo Mikutano ya Chadema kila siku Arusha tumeshaichoka, sasa tunataka kuona Chadema wanapiga kambi Mikoa ya Kusini na ya Kati. Tired with Arusha for now
      The CCM is a crime syndicate, Most members and MPs of CCM are corrupt. No conceince, No brains no nothing, just bunches of criminal and theft. Corruption cost mlalahoi in de street.

    20. Matola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 21,418
      Rep Power : 45928141
      Likes Received
      11105
      Likes Given
      6498

      Default Re: Arusha = CHADEMA

      Halafu hii chanel ya kuwadi wa Magamba wameshindwa hata kutoa Coverage ya mkutano huo wa leo A Town, wanakera sana hawa ITV.

    21. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...