JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tembelea CHADEMA blog

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 27
    1. mchongameno's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th February 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 420
      Likes Received
      16
      Likes Given
      2

      Default Tembelea CHADEMA blog

      Jiunge katika harakati za kulikomboa Taifa kutoka mikononi mwa mafisadi kwa kutembelea na kusoma habari kupitia.Chadema Blog
      124 Ali, afrodenzi and KOMBAJR like this.


    2. kookolikoo's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th March 2012
      Posts : 2,321
      Rep Power : 875
      Likes Received
      328
      Likes Given
      278

      Default

      Quote By mchongameno View Post
      Jiunge katika harakati za kulikomboa Taifa kutoka mikononi mwa mafisadi kwa kutembelea na kusoma habari kupitia.Chadema Blog
      nimepita huko. kunavutia.

    3. i pad3's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2012
      Posts : 1,527
      Rep Power : 736
      Likes Received
      369
      Likes Given
      255

      Default Re: Tembelea chadema blog

      muwe mnai updates kila siku utaona jinsi watu watakavyokuwa wanaikimbilia ila kama updates ni mara moja kwa wiki hakuna wa kuitembelea
      Mola awe nanyi

    4. i pad3's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2012
      Posts : 1,527
      Rep Power : 736
      Likes Received
      369
      Likes Given
      255

      Default Re: Tembelea chadema blog

      ni ya ukweli sanaaa
      Mola awe nanyi

    5. DALLAI LAMA's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 31st January 2012
      Posts : 5,595
      Rep Power : 0
      Likes Received
      972
      Likes Given
      0

      Default Re: Tembelea chadema blog

      Ipo updated

    6. JF SMS Swahili

    7. Sniper's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Posts : 1,347
      Rep Power : 889
      Likes Received
      405
      Likes Given
      436

      Default Re: Tembelea chadema blog

      Hivi ni Peoples power au People's power? Naomba confirmationa juu ya hili, na kama ni People's power basi blog iwe updated juu ya hilo.
      Kama kuoga ni usafi kwanini taulo linachafuka?

    8. Mzizi wa Mbuyu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th May 2009
      Posts : 4,152
      Rep Power : 1508
      Likes Received
      785
      Likes Given
      579

      Default Re: Tembelea chadema blog

      tamu sana!!
      Ukweli ni maji ya chumvi unayotakiwa kuyaoga, ukiona mahali panawasha usiyachukie hayo maji....jua hapo pana jeraha pafanyie kazi.

    9. STK ONE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2011
      Location : Mpanda, Katavi Region
      Posts : 628
      Rep Power : 546
      Likes Received
      177
      Likes Given
      44

      Default Re: Tembelea chadema blog

      Naona tumekamilika kila idara....bado CHADEMA TV NA CHADEMA FM...sijui mambo haya lini Mungu wangu...I wish kama CHADEMA hatuna fedha kwa ajiil ya hili, tupitishe mchango....kama yule mama wa jana aliyekuwa anawahi kikao cha CHADEMA MWANZA alichngiwa 32,500 kwenye dala dala ya walalahoi kama mm, vipi tukisema tunachangia uanzishwaji wa CADEMA TV...viongozi wanaona ugumu gani??
      IFUNYA likes this.
      HERI UKIMWI KULIKO CCM....BUT THE END IS ON THE WAY.....

    10. ntamaholo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : Mwilavya
      Posts : 4,560
      Rep Power : 1523
      Likes Received
      1020
      Likes Given
      433

      Default Re: Tembelea chadema blog

      Quote By mchongameno View Post
      Jiunge katika harakati za kulikomboa Taifa kutoka mikononi mwa mafisadi kwa kutembelea na kusoma habari kupitia.Chadema Blog
      nime i share kwa ndugu zangu tayari
      UTUMISHI WA HAKI, NI SULUHISHO LA MAOVU YOTE

    11. ntamaholo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : Mwilavya
      Posts : 4,560
      Rep Power : 1523
      Likes Received
      1020
      Likes Given
      433

      Default Re: Tembelea chadema blog

      Quote By STK ONE View Post
      Naona tumekamilika kila idara....bado CHADEMA TV NA CHADEMA FM...sijui mambo haya lini Mungu wangu...I wish kama CHADEMA hatuna fedha kwa ajiil ya hili, tupitishe mchango....kama yule mama wa jana aliyekuwa anawahi kikao cha CHADEMA MWANZA alichngiwa 32,500 kwenye dala dala ya walalahoi kama mm, vipi tukisema tunachangia uanzishwaji wa CADEMA TV...viongozi wanaona ugumu gani??
      kwa kuanzisha redio shilingi ngapi? wakiamua wanaweza. sema hawajaamua viongozi wetu
      UTUMISHI WA HAKI, NI SULUHISHO LA MAOVU YOTE

    12. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 7,539
      Rep Power : 834791
      Likes Received
      2432
      Likes Given
      1994

      Default Re: Tembelea chadema blog

      Nadhani hii ya JF inatosha.
      You Want A Man With A Range Rover While Your Dad Has A Corolla... Be Humble Like Your Mother!!!

    13. Tewe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2008
      Posts : 550
      Rep Power : 738
      Likes Received
      84
      Likes Given
      12

      Default Re: Tembelea chadema blog

      Natokea huko lakini is like nilikua nasoma gazeti la tanzania daima tu

    14. chitambikwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Location : KAISHO
      Posts : 3,588
      Rep Power : 2091
      Likes Received
      707
      Likes Given
      525

      Default Re: Tembelea chadema blog

      Kweli nimeipenda sana ni nzuri na ina habari za karibuni sana
      IT IS TO THOSE WITHOUT TEETH GOD GIVES MEAT

    15. 3squere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2011
      Location : arusha to tanga
      Posts : 874
      Rep Power : 620
      Likes Received
      158
      Likes Given
      193

      Default Re: Tembelea chadema blog

      Bado amjaweka mode ya cm

    16. Ment's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 27th July 2009
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Tembelea chadema blog

      Quote By i pad3 View Post
      muwe mnai updates kila siku utaona jinsi watu watakavyokuwa wanaikimbilia ila kama updates ni mara moja kwa wiki hakuna wa kuitembelea
      Ni ukweli usiofichika tunataka mawazo mapya , sio kila siku kitu kimoja , inachosha hata akili

    17. Njowepo's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 7,967
      Rep Power : 22176
      Likes Received
      1083
      Likes Given
      970

      Default Re: Tembelea chadema blog

      Ni people's power which implies the power is in the hands of People!
      WB Tanzania lead economist Jacques Morisset said the GDP doubled in 10 years, but it has failed to produce any significant decline in poverty levels.

    18. IFUNYA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th November 2011
      Posts : 233
      Rep Power : 473
      Likes Received
      58
      Likes Given
      540

      Default Re: Tembelea chadema blog

      Quote By STK ONE View Post
      Naona tumekamilika kila idara....bado CHADEMA TV NA CHADEMA FM...sijui mambo haya lini Mungu wangu...I wish kama CHADEMA hatuna fedha kwa ajiil ya hili, tupitishe mchango....kama yule mama wa jana aliyekuwa anawahi kikao cha CHADEMA MWANZA alichngiwa 32,500 kwenye dala dala ya walalahoi kama mm, vipi tukisema tunachangia uanzishwaji wa CADEMA TV...viongozi wanaona ugumu gani??
      Shauri viongozi CHADEMA wafungue akaunti kwa ajili ya kuchangia CHADEMA TV.Tuko tayari.
      Nobody can go back and start a new beginning, but anyone can start today and make a new ending - Maria Robinson

    19. Tutor B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Location : Mwanza City Tanzania
      Posts : 3,589
      Rep Power : 117850
      Likes Received
      1233
      Likes Given
      444

      Default Re: Tembelea CHADEMA blog

      NImeona ila kuna mapungufu, current news hakuna! yote niloyakuta huko tayari nilikuwa nimeishayasoma kwenye magazeti.
      124 Ali likes this.
      "Kulia sio kinga ya matatizo yako"

    20. Tutor B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Location : Mwanza City Tanzania
      Posts : 3,589
      Rep Power : 117850
      Likes Received
      1233
      Likes Given
      444

      Default Re: Tembelea chadema blog

      Quote By IFUNYA View Post
      Shauri viongozi CHADEMA wafungue akaunti kwa ajili ya kuchangia CHADEMA TV.Tuko tayari.
      Umenena mkuu! ila account hiyo iwe electronic, ila kila mchangiaji awe anaona kiasi kilichopo na watakapotaka kudroo watujuze wote, kwa namna hiyo nchi tutaikomboa toka mikononi mwa mafisadi.
      "Kulia sio kinga ya matatizo yako"

    21. Jackbauer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : CTU
      Posts : 5,229
      Rep Power : 31755
      Likes Received
      1475
      Likes Given
      306

      Default Re: Tembelea chadema blog

      Quote By Sniper View Post
      Hivi ni Peoples power au People's power? Naomba confirmationa juu ya hili, na kama ni People's power basi blog iwe updated juu ya hilo.
      hivi ni comfirmationa au ni comfirmation
      You may succeed in silencing me but that silence comes at a price-Alex litvinenko

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...