JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tunapenda sana udaku au magazeti ya Tanzania karibu yote ni ya kidaku?

    Report Post
    Results 1 to 5 of 5
    1. mpayukaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st October 2010
      Posts : 950
      Rep Power : 982
      Likes Received
      337
      Likes Given
      1498

      Default Tunapenda sana udaku au magazeti ya Tanzania karibu yote ni ya kidaku?

      Hii maana yake nini kukuza mambo kiasi cha kufanya mambo ya hovyo kuwa ya maana na ya maana ya hovyo? Je taifa linapokuwa na taasisi za hovyo namna hii linaweza kusonga mbele?















    2. NONGWA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th March 2012
      Posts : 66
      Rep Power : 437
      Likes Received
      7
      Likes Given
      9

      Default Re: Tunapenda sana udaku au magazeti ya Tanzania karibu yote ni ya kidaku?

      Quote By mpayukaji View Post
      hii maana yake nini kukuza mambo kiasi cha kufanya mambo ya hovyo kuwa ya maana na ya maana ya hovyo? Je taifa linapokuwa na taasisi za hovyo namna hii linaweza kusonga mbele?













      heee NI BORA gazeti langu pendwa la mwananchi,,,weka na yale ya udaku orijino weweeeee heee maneno yaliyomo ni balaa

    3. Tejai's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 36
      Rep Power : 428
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Tunapenda sana udaku au magazeti ya Tanzania karibu yote ni ya kidaku?

      wee acha tu kwani waandishi wote utafikiri mahakimu,watanzania tubadilike jamani tusihukumu mtoto wa watu tuache sheria ifuate mkondo wake tu

    4. jouneGwalu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Studio
      Posts : 2,567
      Rep Power : 5668981
      Likes Received
      1547
      Likes Given
      1975

      Default Re: Tunapenda sana udaku au magazeti ya Tanzania karibu yote ni ya kidaku?

      Ukiuliza utaambiwa jibu jepesi tu...

      "Ndio habari zinazouza tu"
      Music affect the lives!!

    5. Msendekwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2012
      Posts : 428
      Rep Power : 509
      Likes Received
      157
      Likes Given
      4

      Default Re: Tunapenda sana udaku au magazeti ya Tanzania karibu yote ni ya kidaku?

      Bora hata headings za Tanzania Daima na Mtanzania.

    6. Kansime

      Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...