JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hii ya kujichukulia sheria mkononi na kuua watuhumiwa imekaaje wakuu

    Report Post
    Results 1 to 12 of 12
    1. Mwanajamii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th March 2008
      Posts : 7,085
      Rep Power : 1892
      Likes Received
      29
      Likes Given
      13

      Default Hii ya kujichukulia sheria mkononi na kuua watuhumiwa imekaaje wakuu

      Jaramba maeneo haya ya mikocheni,jana mtu kachomwa moto hapa REGENT KAIRUKI,LEO KAOKOLEWA MWENGINE KUMWAGIWA PETROLI MAENEO HAYAHAYA....KARIBU NA CHUO CHA MLIMANI CHA MAWASILIANO YA UMMA,DUUH HAATAAARI HAYA YA KUJICHUKULIA SHERIA MKONON YAMEPAMBA MOTO

      wahalifu kama hawa wapo maeneo mengi ya jiji na hata mikoani.pale kigamboni kwenye foleni ndio balaa.


    2. Mwanajamii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th March 2008
      Posts : 7,085
      Rep Power : 1892
      Likes Received
      29
      Likes Given
      13

      Default Re: Hii ya kujichukulia sheria mkononi na kuua watuhumiwa imekaaje wakuu

      Haya ndiyo yanayodhihiri sasa,wa jana alikimbizwa akiwa juu ya pikipiki kutoka maeneo ya m/nyamala na vijana nafikiri na madereva bajaj wakatimiza yale! Wa leo hapo karibu na chuo cha mawasiliano al maaruf kimong'onyole,aah ndugu yangu utu umetutoka viumbe!!

    3. doctorz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2010
      Location : Ilala, Dar Es Salaam
      Posts : 908
      Rep Power : 709
      Likes Received
      210
      Likes Given
      82

      Default Re: Hii ya kujichukulia sheria mkononi na kuua watuhumiwa imekaaje wakuu

      Watu wana hasira. Vibaka hawajali. Hasira zao wanazitoa kwa yeyote anaedhani ana hatia.

      Hii ni vicious circle. Lakini jaribu kutafakari. Utagunduwa kuwa yote haya ni sababu ya maisha magumu.

      Kibaka na anataka kufanya kazi ya halali. Lakini ataipata wapi? Ana amua kuiba ili ajikimu.

      Wewe nawe ......... Kwa taabu umejichumia thamani zako ambazo unajidanganya ........... Asset zangu hizi. Uki ibiwa au ukitaka kuibiwa.......Hasira zako za mashida ulio nayo unamtolea kibaka. Hata ukimpeleka polisi, kesho karudi. Tena kwa hasira umemshtaki. Sirikali wanadai hamna polisi wa kutosha kutulinda. Wakati wa maandamano sijui wanatokea wapi. Wanajaa teleeeeee.

      Kubali tu na uridhike na maisha. Kama huna la kufanya, wacha kulalamika.
      Great spirits have always encountered violent opposition from mediocre minds...

    4. assa von micky's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th January 2011
      Posts : 101
      Rep Power : 525
      Likes Received
      19
      Likes Given
      12

      Default Re: Hii ya kujichukulia sheria mkononi na kuua watuhumiwa imekaaje wakuu

      inasikitisha sana ,kinachoumiza zaidi baadhi ya wanaokumbwa na mikasa hii siyo waharifu,,Jirani yangu aliuwawa kikatili na watu wa boda boda wakimfananisha na mtu aliyepora pikipiki yao,hali ni mbaya

    5. Emanuel Makofia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2010
      Location : B.O.T
      Posts : 3,795
      Rep Power : 1318
      Likes Received
      584
      Likes Given
      468

      Default Re: Hii ya kujichukulia sheria mkononi na kuua watuhumiwa imekaaje wakuu

      Watu wamechoka na nchi dhalimu isiyojali walalahoi
      leo hii ukimpeleka kibaka polisi kesho yuko huru mtaani
      TAMUCHUNGU likes this.
      .....Chuma cha reli hakishiki kutu...

    6. papason's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : Choma Cha Nkola
      Posts : 1,383
      Rep Power : 799
      Likes Received
      309
      Likes Given
      215

      Default Re: Hii ya kujichukulia sheria mkononi na kuua watuhumiwa imekaaje wakuu

      My friend!

      Hii hali ya wachawi, mijizi, mijambazi n.k kupata mikong'oto ya nguvu na kisha kuchomwa moto ni sawa kabisaa, kwani uhalibifu wanaoufanya ktk jamii ni sawa na hayo malipo yanayo yapata wakikamatwa!
      mizambwa and TAMUCHUNGU like this.

    7. seniorgeek's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2008
      Location : Arusha
      Posts : 376
      Rep Power : 702
      Likes Received
      78
      Likes Given
      363

      Default Re: Hii ya kujichukulia sheria mkononi na kuua watuhumiwa imekaaje wakuu

      Arusha kuna mmoja alikua anaitwa Embaa kauliwa juzi pande za kimandolu.
      Jamaa alikua akikuibia lazima akukate. Na anajulikana mpaka polisi.
      Jamaa lilikua jambazi toka miaka ya 90's na akishikwa baadae anatoka.
      Kwa majambazi yanayojulikana kama haya, mimi na support 100% wauliwe!
      TAMUCHUNGU likes this.
      No mercy

    8. Ndinani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2010
      Posts : 3,684
      Rep Power : 1761
      Likes Received
      969
      Likes Given
      261

      Default Re: Hii ya kujichukulia sheria mkononi na kuua watuhumiwa imekaaje wakuu

      Vyombo vya sheria vingekuwa vinatimiza wajibu wake haya yote yasingetokea. Watu wanakwenda kutoa ripoti kwa ofisi husika kuwa kuna uvunjifu wa sheria kwamfano mtu amejenga ukuta na kuziba barabara; wahusika badala ya kufuata sheria na kufungua barabara iliyozibwa wanakacha majukumu yao eti kwasababu aliyevunja sheria ni tajiri au mkubwa serikalini, matokeo yake kwavile serikali haitimizi wajibu wake kwa raia wake, wananchi wanaamua kujichukulia sheria mkononi ya kuwaua vibaka na pia kuvunja kuta zinazoziba barabara!! Haya hutokea tu kwenye nchi isiyokuwa na utawala bora.

    9. Jumakidogo's Avatar
      R I P Array
      Join Date : 16th July 2009
      Location : DOM & DAR
      Posts : 1,868
      Rep Power : 1259
      Likes Received
      393
      Likes Given
      42

      Default Re: Hii ya kujichukulia sheria mkononi na kuua watuhumiwa imekaaje wakuu

      Tatizo wahalifu nao ni kero kubwa. Wakipelekwa umwelani nako hawakai muda mrefu wanaachiwa, matokeo yake ndo hayo sasa.
      TAMUCHUNGU likes this.
      NI FAHARI KUMFUKUZA SIMBA AKAKIMBIA, LAKINI NI HATARI KUFUATA NYAYO ZAKE

    10. Mwanajamii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th March 2008
      Posts : 7,085
      Rep Power : 1892
      Likes Received
      29
      Likes Given
      13

      Default Re: Hii ya kujichukulia sheria mkononi na kuua watuhumiwa imekaaje wakuu

      kwa nini wasikamatwe na kufikishwa mbele ya sheria??

    11. Eraldius's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2011
      Posts : 470
      Rep Power : 578
      Likes Received
      95
      Likes Given
      13

      Default Re: Hii ya kujichukulia sheria mkononi na kuua watuhumiwa imekaaje wakuu

      Wezi wao mbona wanajichukuliaga,wanakuibia na pia wanakuua.Ingekuwa vizuri kama wahujumu nchi nao tunawafanya hivyo.....wabongo bana....Nawabongo wamechoka,hawana wakuwachukulia nibora wajichukulie.OVER

    12. Nyalotsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2011
      Posts : 4,090
      Rep Power : 5291962
      Likes Received
      1282
      Likes Given
      1051

      Default

      Quote By TAMUCHUNGU View Post
      kwa nini wasikamatwe na kufikishwa mbele ya sheria??
      sheria za nchi gani? Nchi ishakuwa genge la majambazi ambao hawajali kabisa. Polisi ukimpigia cmu kumtaarifu kuna majambazi yamevamia sehemu wanakwambia lete ushahidi. Polisi siku hizi wamegeuka na kuwa mahakama badala ya kuwa watafutaji wa ushahidi. Unategemea wananchi tuwaamini tena? Mbona kuna kipindi hizi choma choma hazikuwepo? songea walipelekewa taarifa za watu kuuawa wakasema ni 7bu ya wivu wa mapenzi,ina maana ni ruksa watu kuuana kwa wivu wa mapenzi? Tunategeana sana kufikiri nchi hii! Kuna watu hawafanyi kazi zao kwa makusudi,inabidi tuwaamshe. Poleni kwa waliouawa kwa bahati mbaya.

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...