JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hivi ukitaka kushiriki kipindi cha malumbano ya hoja itv...wanangalia sifa gani

    Report Post
    Results 1 to 10 of 10
    1. C programming's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2011
      Location : kenya
      Posts : 1,039
      Rep Power : 621
      Likes Received
      254
      Likes Given
      18

      Cool Hivi ukitaka kushiriki kipindi cha malumbano ya hoja itv...wanangalia sifa gani

      Wadau napenda kujua hivi mtu mpaka unashiriki kipindi cha malumbano ya hoja kipindi cha itv....wanangalia sifa gani....maana kuna kipindi kimerushwa leo na mada ambayo imenigusa ya polisi kuua raia lakini nashangaa wachangiaji wote wana mawazo sawa hivi waliangalia sifa gani

      kuchukua watu kwenye kipindi


    2. Silly's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Location : nku-nyumba-nde
      Posts : 315
      Rep Power : 739
      Likes Received
      63
      Likes Given
      13

      Default Re: Hivi ukitaka kushiriki kipindi cha malumbano ya hoja itv...wanangalia sifa gani

      inabidi usiwe na akili ya kufikiri mwenyewe, ukifika pale uwasikilize wanataka useme nini kisha ufanye hivyo, jana wamenitesa sana sababu nililazimika ku-mute tv kila baada ya muda mfupi maana wachangiaji walikuwa hawana point za maana, na nilikuwa na hasira kuwasikia wakiongea hovyo

    3. idawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Location : karibu na nyumbani.
      Posts : 8,306
      Rep Power : 43977139
      Likes Received
      2670
      Likes Given
      1484

      Default Re: Hivi ukitaka kushiriki kipindi cha malumbano ya hoja itv...wanangalia sifa gani

      mbaya zaidi kila aneongea lazima wamshangilie.

    4. HAKI bin AMANI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th September 2011
      Posts : 156
      Rep Power : 495
      Likes Received
      34
      Likes Given
      2

      Default Re: Hivi ukitaka kushiriki kipindi cha malumbano ya hoja itv...wanangalia sifa gani

      Quote By C programming View Post
      Wadau napenda kujua hivi mtu mpaka unashiriki kipindi cha malumbano ya hoja kipindi cha itv....wanangalia sifa gani....maana kuna kipindi kimerushwa leo na mada ambayo imenigusa ya polisi kuua raia lakini nashangaa wachangiaji wote wana mawazo sawa hivi waliangalia sifa gani

      kuchukua watu kwenye kipindi
      Katika kipindi hicho wachangiaji wengi walikuwa askari polisi waliojifanya ni raia wa kawaida. Hizo ni mbinu za kitoto kwani askari polisi anatambulika kwa mwonekano, maneno na matendo yake hata asipokuwa katika mavazi rasmi (sare). Walikuwa amejipanga kuwashambulia wanaharakati na wanasheria wanaotetea haki za binadamu dhidi ya vitendo vya askari polisi kuwaua raia wasio na hatia wanapoandamana kuwasilisha ujumbe wa madai/malalamiko yao. Sikuamini kauli zao kama watu hao ni Watanzania wenzetu au wamekodiwa kutoka nje. Wakati wanzungumzia utii wa sheria bila shuruti kwa raia, lakini hawazungumzii haki ya kuishi, haki ya maandamano kama moja ya njia ya kuwasilisha ujumbe baada ya hatua za mazungumzo kushindikana. Hawatoi majibu juu ya wajibu wa serikali kuwapa maisha bora raia wanaoteseka katika nchi yao yenye utajiri wa ajabu duniani. Ni vipi amani na utulivu vipatikane bila haki?

    5. Ndole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2011
      Posts : 315
      Rep Power : 536
      Likes Received
      40
      Likes Given
      51

      Default Re: Hivi ukitaka kushiriki kipindi cha malumbano ya hoja itv...wanangalia sifa gani

      Ndugu yangu lazima uwe mjingamjinga na mwehu ndo ushiriki hicho kipindi. Hawataki mtu timamu pale.....Hongera sana ITV

    6. mtemiwao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2010
      Posts : 385
      Rep Power : 593
      Likes Received
      46
      Likes Given
      2

      Default Re: Hivi ukitaka kushiriki kipindi cha malumbano ya hoja itv...wanangalia sifa gani

      Itv wamejishusha sana jana sikuamini kilichokuwa kinaendelea

    7. samora10's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2010
      Location : Kwa-Gude
      Posts : 4,012
      Rep Power : 1329
      Likes Received
      1018
      Likes Given
      1547

      Default Re: Hivi ukitaka kushiriki kipindi cha malumbano ya hoja itv...wanangalia sifa gani

      Wala usiumize kichwa mkuu yale yalikua maigizo.. it was a staged thing, nchi hii sijui tunaelekea wapi
      ''Mipango na Mikakati imekamilika na sasa tuko kwenye mchakato wa mazungumzo na wafadhili"- M Pinda

    8. Shansila's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th January 2012
      Posts : 189
      Rep Power : 480
      Likes Received
      28
      Likes Given
      0

      Default Re: Hivi ukitaka kushiriki kipindi cha malumbano ya hoja itv...wanangalia sifa gani

      Sifa ya kuwemo ktk show ni uwe mwalimu,police au mwanachama hai wa CCM.

    9. Mpatanishi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2011
      Location : Kinondoni, Dar es salaam
      Posts : 1,625
      Rep Power : 3084602
      Likes Received
      292
      Likes Given
      52

      Default

      Quote By Shansila View Post
      Sifa ya kuwemo ktk show ni uwe mwalimu,police au mwanachama hai wa CCM.
      hapana mkuu hiyo walimu umechemka. Labda walimu wa 1980.

    10. C programming's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2011
      Location : kenya
      Posts : 1,039
      Rep Power : 621
      Likes Received
      254
      Likes Given
      18

      Default Re: Hivi ukitaka kushiriki kipindi cha malumbano ya hoja itv...wanangalia sifa gani

      Nashukuru kwa maoni yenu wadau sasa nimelewa


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...