JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wahindi wahama Moshi

    Report Post
    Page 5 of 5 FirstFirst ... 345
    Results 81 to 89 of 89
    1. rosemarie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 5,808
      Rep Power : 1767
      Likes Received
      748
      Likes Given
      197

      Default Wahindi wahama Moshi

      Kumekucha Arumeru na sisi kama watanzania tunaotakia mema nchi hii tumeamua kujitoa kwenda kusaidia mapambano huko Arumeru, tumeingia Jiji la Moshi jana mchana na kwa mara ya kwanza nimepata nafasi ya kutembea mji wa moshi baada ya miaka mingi, huwa nakuja moshi kila mwaka lakini kila tukifika moshi tunakuwa hatuna muda wa kutembea na tunaendelea moja kwa moja hadi kijijini kwetu ambako huko hukaa hadi likizo ikiisha na huondoka kwenda stand ya mabasi na kuishia unakotakiwa kwenda.

      Lakini kwa sasa nimepata nafasi ya kutembea jiji hili na kushangaa jinsi maduka makubwa niliyozoea kuyaona wakati nikiwa mdogo hayapo tena, nimeshangaa kuona zile nyumba walizokuwa wanaishi wahindi zimegeuzwa kuwa za biashara mbalimbali ambazo zinaendeshwa na watanzania wenzetu.

      Tulipodadisi tumeambiwa wahindi wamekimbia baada ya kushindwa mashindano ya biashara, kwa kweli nimeshangaa sana kumwona mwafrica akimpiga bao muhindi, kazi inaendelea tutawaletea update za Arumeru kaeni mkao wa kula!
      I DEMOLISH MY BRIDGES BEHIND ME THEN THERE IS NO CHOICE BUT TO MOVE FORWARD




    2. Tusker Bariiiidi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2007
      Location : Sinza Dar es Salaam.
      Posts : 4,208
      Rep Power : 1520
      Likes Received
      631
      Likes Given
      157

      Default Re: Wahindi wahama Moshi

      Duuuh Moshi inakua lakini kwa TARATIBUUUU

    3. Kidzude's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2011
      Posts : 1,652
      Rep Power : 798
      Likes Received
      251
      Likes Given
      36

      Default Re: Wahindi wahama Moshi

      ""Aisee kuna topic flan zinakuwaga zinakula kwa wach''' ... huwa zisipendi , '' lakini anyway sababu kubwa ni huku kujioboast''' huwa kunawagharimu sana na watu wanaamua kupakaza mbayaaaa. Jichekini hamhitaji kupiga yowe wote wanawafahamu.

    4. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,546
      Rep Power : 1953
      Likes Received
      1477
      Likes Given
      62

      Default

      Quote By Kidzude View Post
      Aisee kuna topic flan zinakuwaga zinakula kwa wach... huwa zisipendi , lakini anyway sababu kubwa ni huku kujioboast huwa kunwagharimu sana na watu wanaamua kupakaza mbaya.
      zisipendi ndo nini?

    5. dudupori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2012
      Posts : 545
      Rep Power : 1569
      Likes Received
      153
      Likes Given
      100

      Default

      Quote By TAMUCHUNGU View Post
      wachaga ni wabaguzi sana na pale moshi kama we sio mchaga ukaanzisha biashara yako nzuri lazima wakufitini ufilisike.wahindi wameshindwa ukabila unafanywa na wachaga mkuu.nina uzoefu na mji huo sana
      MkuuTAMUCHUNGU naona unapika tu majungu hapa kwa hawa ndugu zetu wachaga. Niwajuavyo mimi ni watu waliomakini kwenye masuala ya kusaka ngawira na ni vigumu kucompete with those guys kama una moyo mwepesi wa kutaka mafanikio ya haraka katika biashara yako. Nimekaa sana na wachaga ni watu poa, huo ubaguzi usemao naona ni uzushi kwani kwa ss Mji wa Moshi una makabila ya kila aina na watu wanapiga kazi kama kawa. Ila nimewaza kitu kimoja yawezekana hawa jamaa walikupiga cross ndo maana unachonga yote hayo.

    6. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,546
      Rep Power : 1953
      Likes Received
      1477
      Likes Given
      62

      Default

      Quote By Rejao View Post
      Mkuu umenikumbusha wahindi wote wa Moshi. Kuna kijiwe flani cha mhindi karibu na jamatini miaka ya 83 na 84 tulikuwa tunanunua sana bagia na kachori. Kunaitwa kwa Janny! Sijui kama yule mhindi bado yupo au keshavuta tayar cuz miaka hiyo alikuwa mzee!
      kumbe we walongi namna hiyo!?anzia leo Itabidi nikuheshimu sana, mkuu janni yupo na anaendelea na biashara ya chauro km kawa, kala bagia kanenepa kama tembo
      Rejao likes this.

    7. Clean9

    8. dudupori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2012
      Posts : 545
      Rep Power : 1569
      Likes Received
      153
      Likes Given
      100

      Default

      Quote By TAMUCHUNGU View Post
      nitajie mfanyabiashara mkubwa ambaye sio mchagga aliefanikiwa akiwa moshi.wachagga ni watu wabaya sana ndio maana hata nyerere aliwalaani
      Teh teh utamu utazidi kuwa Mchungu mjombi. Nyerere aliwalaani vp wachaga wkt yeye alikuwa binadam kama sisi unampa ukuu wa MUNGU mwenye mamlaka hayo, acha ishu za kishamba weye. Chonde chonde kina Mangi mliomtapeli huyu jamaa rudisheni HELERI zake please!

    9. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,546
      Rep Power : 1953
      Likes Received
      1477
      Likes Given
      62

      Default

      Quote By Tusker Bariiiidi View Post
      Duuuh Moshi inakua lakini kwa TARATIBUUUU
      mi naona afadhali kwa sasa kuliko miaka ya 90s

    10. Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,089
      Rep Power : 25788
      Likes Received
      3583
      Likes Given
      3061

      Default

      Quote By Angel Msoffe View Post
      kumbe we walongi namna hiyo!?anzia leo Itabidi nikuheshimu sana, mkuu janni yupo na anaendelea na biashara ya chauro km kawa, kala bagia kanenepa kama tembo
      Dah! Kumbe bado yupo!!! Long time sana hiyo ilikuwa. Angel, kwani wewe wa mwaka gani? Mimi nilisoma pale Mawezi PR! Nilikuwa najulikana kama mzee wa Zambezi!

    11. Chilli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th July 2011
      Location : Nowhere
      Posts : 1,542
      Rep Power : 7708
      Likes Received
      649
      Likes Given
      223

      Default Re: Wahindi wahama Moshi

      Ujue yule jamaa huezi jua kama kafa ama vipi, sababu mwenyewe kumuona ni kwa nadra sana, ila huduma ya kacholi na chauro iko pale pale na siku za sikukuu za X-Mass, Eid, Pasaka na Nu year hilo eneo halikamatiki ingawa kwa sasa huezi fananisha na miaka ya 90 hadi 95.
      Rejao likes this.

    Page 5 of 5 FirstFirst ... 345

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...