JamiiSMS
    Show/Hide This
    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 38 of 38
    1. Eliphaz the Temanite's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Posts : 1,920
      Rep Power : 85902050
      Likes Received
      408
      Likes Given
      44

      Default "Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

      ........umeme wa uhakika! That is the sickest joke! Nimesikia sasa hivi kwenye gari wakati naenda kazini, it made me sick to my stomach! The last two weeks ni kama mgawo wa umeme umerudi. Kuna kitu TANESCO hawatuambii right haiwezekani kila siku wiki mbili sasa umeme unakatika kila siku kwa masaa 6-12.

      Jamaa bila hata chembe ya aibu anatuambia dinia yako 2012 chagua umeme wa uhakika! do we have that option anyway? How? & where?
      Wambandwa, TIMING, lukindo and 3 others like this.
      Be Proactive controlling a situation by causing something to happen rather than waiting to respond to it after it happens


    2. bampami's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2011
      Posts : 3,060
      Rep Power : 1093
      Likes Received
      984
      Likes Given
      380

      Default Re: "Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

      Mimi naitwa Askofu Z. Kakobe, mbinguni ni kwako, kuzimu si chaguo lako. Epuka kutenda dhambi kwa kumsupport ngeleja ambaye anashabikia umeme wa dunia hii hali amesahau kuwa Mungu ndiye pekee anayeweza kutoa umeme usio na mgawo Tanzania nzima.

    3. Kbd's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2009
      Posts : 1,248
      Rep Power : 838
      Likes Received
      433
      Likes Given
      247

      Default Re: "Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

      Quote By 1800 View Post
      Sipendi hiyo kauli yao,serikali nzima imehamia clouds kusema huo msemo!shame on them

      Shame on all of them..........
      Hakika wema na fadhili zitanifuata siku zote za maisha yangu.....Zab 23:6

    4. Beso's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th May 2011
      Posts : 192
      Rep Power : 545
      Likes Received
      44
      Likes Given
      2

      Default Re: "Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

      Quote By goodrich View Post
      hamjawajua vizuri mawaziri wa jk. Karibu wote ni wale wale anaowasema masaburi kuhusu kufikiri
      bongo kwa masihara loh!!!! Angesema dunia yako chagua lako,chagua kukaa gizani kama mende"

    5. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,539
      Rep Power : 2998
      Likes Received
      1310
      Likes Given
      504

      Default

      Quote By Eliphaz the Temanite View Post
      ........umeme wa uhakika! That is the sickest joke! Nimesikia sasa hivi kwenye gari wakati naenda kazini, it made me sick to my stomach! The last two weeks ni kama mgawo wa umeme umerudi. Kuna kitu TANESCO hawatuambii right haiwezekani kila siku wiki mbili sasa umeme unakatika kila siku kwa masaa 6-12.

      Jamaa bila hata chembe ya aibu anatuambia dinia yako 2012 chagua umeme wa uhakika! do we have that option anyway? How? & where?
      Bora nyie huko kwenu kuna muda maalum wa masaa wakukata huku kwetu unakuwepo na kukatika kila mara kitu ambacho kinasababisha uaribifu wa vyombo vyetu vya ndani kuungua na kusababisha hasara kubwa. Hivi hakuna sheria ambayo inaturuhusu kuwafungulia tanesco kutokana na huu uaribifu wanaotufanyia tulipwe fidia? Wanasheria nisaidieni kwa hili

    6. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,539
      Rep Power : 2998
      Likes Received
      1310
      Likes Given
      504

      Default Re: "Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

      Moja ya janga linalotukabili Tz


    7. Lukolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Location : Iringa
      Posts : 4,994
      Rep Power : 343270
      Likes Received
      2940
      Likes Given
      2020

      Default Re: "Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

      Quote By Eliphaz the Temanite View Post
      TANESCO shamba la bibi, dharula hizo ndio makusanyo ya wanasiasa! Sijawahi sikia mpango wa kununua Generator hata siku moja!
      Bado tunahitaji majenerator ya mafuta? Wakianza kutaja generator ujue ni wizi mwingine unapangwa. Na hii mijamaa inaliendeleza sana tatizo la umeme makusudi kwa kuwa lina maslahi kwao.
      Ndugu zangu, badala ya kuendelea kufikiria majenerator ya kawaida kwanini tusifikirie kuvuna upepo unaopotea bure pale Singida, Shinyanga, dodoma and makambako? Windmill generator yenye uwezo wa kuzalisha watt 400 inauzwa kwa bei isiyozidi dola 500. Hivi tukiamua kuwa na hizi generator kama 2000 hivi katika maeneo tofauti tofauti nchini hatutamaliza tatizo la kila siku la umeme? Hawa viongozi wetu wezi kama akina ngeleja wanashindwaje kufikiria mbinu hii ilihali mataifa mengi duniani yakiwemo yaliyoendelea yanajenga windmill farms kubwa na za gharama kubwa ili kuzalisha umeme? Soma zaidi kuhusu windimill hapa: All Power America 400W Horizontal Wind Turbine Generator
      mizambwa likes this.
      Kama mtu alikuwa waziri au hata mkuu wa mkoa katika serikali ya Kikwete, hafai kuwa Rais wa Tanzania. Kimsingi mtu huyo ni sehemu ya uongozi mbovu na wa hovyo ulioliingiza taifa letu katika umaskini mkubwa na mdororo wa uchumi tulionao sasa. Kama mtu huyu alijua namna ya kuiokoa nchi na hakufanya hivyo, ina maana alitusaliti watanzania na hafai kuwa Rais wa nchi. Kama hakujua ni nini cha kumshauri Kikwete ili Mambo yaende sawa, ina maana hana analolijua. Je anataka awe Rais ili afanye nini ilihali hakuna alijualo?

    8. chuwaalbert's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th September 2010
      Posts : 640
      Rep Power : 668
      Likes Received
      151
      Likes Given
      160

      Default Re: "Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

      Quote By 1800 View Post
      Siipendi hiyo kauli yao,serikali nzima imehamia clouds kusema huo msemo!
      Mie pia sielewi. Serikali nzima...Kwanini siyo TBC?

    9. Bagenisb's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th February 2012
      Location : Shinyanga
      Posts : 45
      Rep Power : 477
      Likes Received
      10
      Likes Given
      2

      Default Re: "Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

      Umeme? Hamjamsikia anaongelea gas

    10. BONGOLALA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2009
      Posts : 10,588
      Rep Power : 85903472
      Likes Received
      3235
      Likes Given
      440

      Default Re: "Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

      simtambui ngeleja kama waziri,ameshafukuzwa uwaziri na tume mbalimbali jk sijui kwa nini anamkumbatia!

    11. hasan124's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd January 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 716
      Rep Power : 615
      Likes Received
      126
      Likes Given
      111

      Default Re: "Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

      Dunia yake chaguo lake, lakini mimi namchagulia kusaini mikatabo bomu ya madini na kujilimbikizia vijisenti kama mwenzake yule wa Rada......kabla rishafo haijapita.
      Hakuna jipya hapa, tangu amkumbatie Jairo Mmmh!!
      ADC - DIRA YA MABADILIKO : ADC - TUMAINI LA MTANZANIA.

    12. Emanuel Makofia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2010
      Location : B.O.T
      Posts : 3,796
      Rep Power : 1335
      Likes Received
      584
      Likes Given
      468

      Default Re: "Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

      wanaudhi sana waendelee kuwatia wananchi hasira wasijue wanajikaanga wenyewe!!
      .....Chuma cha reli hakishiki kutu...

    13. Kaliua urambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st April 2009
      Posts : 551
      Rep Power : 723
      Likes Received
      109
      Likes Given
      28

      Default Re: "Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

      Quote By Eliphaz the Temanite View Post
      ........umeme wa uhakika! That is the sickest joke! Nimesikia sasa hivi kwenye gari wakati naenda kazini, it made me sick to my stomach! The last two weeks ni kama mgawo wa umeme umerudi. Kuna kitu TANESCO hawatuambii right haiwezekani kila siku wiki mbili sasa umeme unakatika kila siku kwa masaa 6-12.

      Jamaa bila hata chembe ya aibu anatuambia dinia yako 2012 chagua umeme wa uhakika! do we have that option anyway? How? & where?
      mwenzio alijipanga kweli kweli
      Friend's of Zitto " Zitto ze presidential material" uwajibikaji na haki ZZK T2015

    14. mizambwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2008
      Posts : 2,463
      Rep Power : 1279
      Likes Received
      940
      Likes Given
      3321

      Default Re: "Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

      Quote By Emanuel Makofia View Post
      wanaudhi sana waendelee kuwatia wananchi hasira wasijue wanajikaanga wenyewe!!
      Mkuu hivi unafikiri kuna mtu anayetiwa hasira hapo.

      ukifika wakati wa uchaguzi tunaambiwa TIENI, TIE, TIENI, TIENI, TIENI, TIENI, NI KWA MOYO MMOJA NAMBARI WANI NI .......

      Wanarudi wale wale kina NGE LEE JA tena.

      Kama unataka kuamini subiri ARUMERU matokeo utaambiwa njano kijani wameshinda kwa 70%


      MIZAMBWA
      INANIUMA SANA!!!
      Lukolo likes this.
      SERIKALI TUMEIPIGA BAO LA KISIGINO, SASA TUSHIRIKIANE KUTETEA VIPENGELE WALIVYOONDOA KTK KATIBA VIRUDISHWE TUPATE KATIBA BORA. MUHAMASISHE NA JIRANI YAKO......

    15. Mamndenyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 24,880
      Rep Power : 429501915
      Likes Received
      14049
      Likes Given
      29784

      Default Re: "Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

      nina hasira.
      SIYO WOTE WANAOTANGATANGA WAMEPOTEA

    16. Lukolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Location : Iringa
      Posts : 4,994
      Rep Power : 343270
      Likes Received
      2940
      Likes Given
      2020

      Default Re: "Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

      Quote By mizambwa View Post
      Mkuu hivi unafikiri kuna mtu anayetiwa hasira hapo.

      ukifika wakati wa uchaguzi tunaambiwa TIENI, TIE, TIENI, TIENI, TIENI, TIENI, NI KWA MOYO MMOJA NAMBARI WANI NI .......

      Wanarudi wale wale kina NGE LEE JA tena.

      Kama unataka kuamini subiri ARUMERU matokeo utaambiwa njano kijani wameshinda kwa 70%


      MIZAMBWA
      INANIUMA SANA!!!
      Mapinduzi kama ya Libya na kwingineko Africa ndiyo yanayohitajika Tanzania hivi sasa. Maana kwenye uchaguzi hawa wehu wana hela na wanaiba kura kwa kutumia vyombo vyetu vya ulinzi na usalama. Wapinzani hawana hivyo vyombo wala hela ya kutosha kuhonga wapiga kura wote. So the best way hapa ni mapinduzi ya umma tu. Natamani niambiwe leo kuna maandamano ya kuiondoa serikali ya Kikwete madarakani. Hata ikinibidi kufa, nitafanya hivyo kwa manufaa ya vizazi vijavyo vya nchi hii.
      Kama mtu alikuwa waziri au hata mkuu wa mkoa katika serikali ya Kikwete, hafai kuwa Rais wa Tanzania. Kimsingi mtu huyo ni sehemu ya uongozi mbovu na wa hovyo ulioliingiza taifa letu katika umaskini mkubwa na mdororo wa uchumi tulionao sasa. Kama mtu huyu alijua namna ya kuiokoa nchi na hakufanya hivyo, ina maana alitusaliti watanzania na hafai kuwa Rais wa nchi. Kama hakujua ni nini cha kumshauri Kikwete ili Mambo yaende sawa, ina maana hana analolijua. Je anataka awe Rais ili afanye nini ilihali hakuna alijualo?

    17. Fekifeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2011
      Posts : 828
      Rep Power : 644
      Likes Received
      135
      Likes Given
      1415

      Default Re: "Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

      Huku kwetu songea tuna mgawo wa umeme! Kila baada ya siku 2, ndiyo taa zinawaka! Sina uhakika kama mr. Megawati analijua hili! Karibuni....!!!

    18. Eliphaz the Temanite's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Posts : 1,920
      Rep Power : 85902050
      Likes Received
      408
      Likes Given
      44

      Default Re: "Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

      Quote By Fekifeki View Post
      Huku kwetu songea tuna mgawo wa umeme! Kila baada ya siku 2, ndiyo taa zinawaka! Sina uhakika kama mr. Megawati analijua hili! Karibuni....!!!


      Kwa nini asijue!
      Be Proactive controlling a situation by causing something to happen rather than waiting to respond to it after it happens

    19. Paw's Avatar
      Moderator Array
      Join Date : 14th November 2010
      Posts : 1,871
      Rep Power : 332891
      Likes Received
      846
      Likes Given
      3190

      Default Re: "Mimi naitwa WILLIUM NGEREJA DUNIA YAKO 2012 CHAGUA......"

      Pamoja na rasilimali nyingi tulizonazo Tanzania; lakini hatutaweza kufikia lengo la umeme wa uhakika endapo tutaendelea kupanga mipango isiyotekelezwa.

      Ni budi tukawekeza kwenye vyanzo vingine vya umeme badala ya majenereta na umeme wa maji. Option ya umeme wa upepo, makaa ya mawe, gesi, jua, radi na kadhalika.

      Hali ya umeme nchini ni mbaya kila kukicha...
      (BADILIKA, bofya hapa ===> ####)

      Kwa ajili yako Bofya hapa PREMIUM bonus



    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...