JamiiSMS
    Show/Hide This
    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. Mwanamayu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2010
      Location : Manzese
      Posts : 4,327
      Rep Power : 1429
      Likes Received
      645
      Likes Given
      299

      Angry Madereva acheni kabisa hili!

      Nimekuwa naendesha gari kwa muda sasa, jambo ambalo silitaki kabisa ni kugonga binadamu na kuua kwani yule atakayekufa anaweza kuwa ni bread winner hivyo kuacha msiba mkubwa kwa dependants wake. Pili, mimi mwenyewe naweza kuishia jela na kuwaacha dependants wangu pabaya.

      Ninachosema ni kwamba USI-OVERTAKE GARI LA MBELE YAKO HASA LILILOSIMAMA KWENYE ZEBRA CROSSING kwani huyo dereva atakuwa amesimama kupisha watembea kwa miguu kuvuka barabara (watu wazima, wazee, watoto, wagonjwa, wanafunzi). Kama uki-overtake, ujue unatembeza MASSACRE!! Kwa kifupi kitendo hiki ni ujinga na upumbavu!!!
      mmbangifingi likes this.


    2. bitimkongwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Posts : 2,305
      Rep Power : 1054
      Likes Received
      468
      Likes Given
      260

      Default Re: Madereva acheni kabisa hili!

      He hongera kwa kutoa somo. Ucheki na akili za baadhi ya madereva maana siyo kuovertake kwenye zebra tu hata kwenye mlima ambapo mtu haoni mbele
      mmbangifingi likes this.

    3. Radhia Sweety's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2011
      Posts : 2,028
      Rep Power : 0
      Likes Received
      966
      Likes Given
      4

      Default Re: Madereva acheni kabisa hili!

      Uahauri wa kawaida sana

    4. Lukolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Location : Iringa
      Posts : 5,039
      Rep Power : 343285
      Likes Received
      2989
      Likes Given
      2034

      Default Re: Madereva acheni kabisa hili!

      Quote By Mwanamayu View Post
      Nimekuwa naendesha gari kwa muda sasa, jambo ambalo silitaki kabisa ni kugonga binadamu na kuua kwani yule atakayekufa anaweza kuwa ni bread winner hivyo kuacha msiba mkubwa kwa dependants wake. Pili, mimi mwenyewe naweza kuishia jela na kuwaacha dependants wangu pabaya.

      Ninachosema ni kwamba USI-OVERTAKE GARI LA MBELE YAKO HASA LILILOSIMAMA KWENYE ZEBRA CROSSING kwani huyo dereva atakuwa amesimama kupisha watembea kwa miguu kuvuka barabara (watu wazima, wazee, watoto, wagonjwa, wanafunzi). Kama uki-overtake, ujue unatembeza MASSACRE!! Kwa kifupi kitendo hiki ni ujinga na upumbavu!!!
      Ushauri mzuri, but how do you know kwamba pana zebra, na alama zetu za barabarani za kibongo. Unakweda kujua pana tuta au zebra baada ya hatua kama tano hivi kupafikia. wewe haijawahi kukutokea ukalivaa tuta bila kukusudia? Vivyo hivyo kugonga mtu kwenye zebra. Wewe ukiona umeendesha salama siku hiyo mshukuru sana Mungu.
      mmbangifingi likes this.
      Kama mtu alikuwa waziri au hata mkuu wa mkoa katika serikali ya Kikwete, hafai kuwa Rais wa Tanzania. Kimsingi mtu huyo ni sehemu ya uongozi mbovu na wa hovyo ulioliingiza taifa letu katika umaskini mkubwa na mdororo wa uchumi tulionao sasa. Kama mtu huyu alijua namna ya kuiokoa nchi na hakufanya hivyo, ina maana alitusaliti watanzania na hafai kuwa Rais wa nchi. Kama hakujua ni nini cha kumshauri Kikwete ili Mambo yaende sawa, ina maana hana analolijua. Je anataka awe Rais ili afanye nini ilihali hakuna alijualo?

    5. Wisdom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th September 2010
      Posts : 473
      Rep Power : 638
      Likes Received
      110
      Likes Given
      198

      Default Re: Madereva acheni kabisa hili!

      Muombe Mungu akuepushe na ajali siyo kujisifia unachojua kukifanya.
      MM nilikuwa nadrive tena very slowly kwa sababu nilikuwa naingia kwenye kibao kilichokuwa kikionesha spidi 50 ila kuna mtu alitoka porini na lori la mchanga akaja kuigonga gari ya nyuma yangu kwa ubavuni na kuuwa watu wa3. Hakuna kinga ya ajari zaidi ya kumuomba Mungu atuepushie mbali
      mmbangifingi likes this.
      "And God saw every thing that he had made, and, behold, IT WAS VERY GOOD." (Genesis 1:31)
      ANYTHING CONTRARY IS NOT FROM GOD


    6. Mwanamayu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2010
      Location : Manzese
      Posts : 4,327
      Rep Power : 1429
      Likes Received
      645
      Likes Given
      299

      Default Re: Madereva acheni kabisa hili!

      Quote By Radhia Sweety View Post
      Uahauri wa kawaida sana
      Usio wa kawaida unakuwaje?

    7. Bumpkin Billionare's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2012
      Location : Msangabunyesa
      Posts : 1,298
      Rep Power : 805
      Likes Received
      585
      Likes Given
      201

      Default Re: Madereva acheni kabisa hili!

      Quote By Radhia Sweety View Post
      Uahauri wa kawaida sana
      Hata ajali zinatokea kwenye mazingira ya kawaida sana
      An Idea isn't responsible for the people who believe in it.
      Donald Robert Marquis (1878 - 1937)
      American Writer


    8. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 30,177
      Rep Power : 271423814
      Likes Received
      5519
      Likes Given
      3355

      Default

      Quote By Radhia Sweety View Post
      Uahauri wa kawaida sana
      Lakini wa muhimu..


    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...