JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Madiwan&Wazee Mbeya Waibana Serikali kuhusu Ugonjwa wa Mwakyembe.

    Report Post
    Results 1 to 9 of 9
    1. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,432
      Rep Power : 71321
      Likes Received
      954
      Likes Given
      58

      Default Madiwan&Wazee Mbeya Waibana Serikali kuhusu Ugonjwa wa Mwakyembe.

      Wazee Maarufu na Madiwan Mbeya kyela Waibana Serikali kuhusu ugonjwa Wa Mwakyembe.
      Wahoji serikali iwambie Dr.Mwakyembe anaumwa.
      Source.Nipashe

    2. Azam

    3. LEGE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2011
      Location : Mwenge dar es salaam
      Posts : 2,233
      Rep Power : 62707
      Likes Received
      635
      Likes Given
      412

      Default Re: Madiwan&Wazee Mbeya Waibana Serikali kuhusu Ugonjwa wa Mwakyembe.

      Hao wazee nao kweli hamnazo kesi ya nyani wana mpelekea ngedere??

      Mi naona kama wanabusara na kutaka kujua ukweli kamili wamwite mwakyembe na kumuuliza.

    4. Gama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2010
      Posts : 5,983
      Rep Power : 1719
      Likes Received
      808
      Likes Given
      1047

      Default Re: Madiwan&Wazee Mbeya Waibana Serikali kuhusu Ugonjwa wa Mwakyembe.

      Nao ubaguzi wao utawatafuna mpaka mfupa wa mwisho: kwanini wahoji ugonjwa wa Mwakyembe tu?!, mwandosya je?!, Hilda Ngoye je?!, na mwenyekiti wa CCM wa mkoa wao amabye yuko mahututi kitandani kwa miezi kadhaa je?, na yule binti marehemu wa Kyela je?!
      PakaJimmy likes this.

    5. Timtim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2008
      Posts : 449
      Rep Power : 744
      Likes Received
      52
      Likes Given
      123

      Default

      Quote By zubeda_mchuzi View Post
      Wazee Maarufu na Madiwan Mbeya kyela Waibana Serikali kuhusu ugonjwa Wa Mwakyembe.
      Wahoji serikali iwambie Dr.Mwakyembe anaumwa.
      Source.Nipashe
      Mbona kila kitu lawama ni serikali? Huyu Mh. Mwakyembe yupo hai na ni jamaa yao nikimaanisha wanaongea lugha moja kwanini wasipate majibu kutoka kwake mwenyewe?

    6. bampami's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2011
      Posts : 2,588
      Rep Power : 977
      Likes Received
      757
      Likes Given
      336

      Default Re: Madiwan&Wazee Mbeya Waibana Serikali kuhusu Ugonjwa wa Mwakyembe.

      Serikali ibebe jukumu hilo.
      Alipoumwa mkapa mguu enzi hizo walisema.
      Alipoumwa kawawa enzi hizo walisema.
      Bibi titi mohameid pia.
      Why mwakyembe?
      I support madiwani na wazee,

    7. WB-1

    8. MwanajamiiOne's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 24th July 2008
      Location : On My Seat
      Posts : 10,143
      Rep Power : 29626032
      Likes Received
      6126
      Likes Given
      5499

      Default

      Quote By Timtim View Post
      Mbona kila kitu lawama ni serikali? Huyu Mh. Mwakyembe yupo hai na ni jamaa yao nikimaanisha wanaongea lugha moja kwanini wasipate majibu kutoka kwake mwenyewe?
      Hapo sasa!.....

    9. luckman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th October 2010
      Posts : 976
      Rep Power : 716
      Likes Received
      155
      Likes Given
      20

      Default Re: Madiwan&Wazee Mbeya Waibana Serikali kuhusu Ugonjwa wa Mwakyembe.

      Quote By Timtim View Post
      Mbona kila kitu lawama ni serikali? Huyu Mh. Mwakyembe yupo hai na ni jamaa yao nikimaanisha wanaongea lugha moja kwanini wasipate majibu kutoka kwake mwenyewe?
      kwani wewe unaogopa nini?nadhani rais kama kiongozi mkuu wa serikali akitoa neno itapendeza sana!its just a matter of time!

    10. Njowepo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 8,108
      Rep Power : 22236
      Likes Received
      1134
      Likes Given
      1082

      Default Re: Madiwan&Wazee Mbeya Waibana Serikali kuhusu Ugonjwa wa Mwakyembe.

      Jamani madiwani wa Kyela wako concerned na Mbunge wao sasa hayo ya akina Mwandosya,Ngoye na uyo Mula yanatoka wapi?
      Hao nao wana watu wao wa kuwaulizia no necessary watu wa Kyela!
      WB Tanzania lead economist Jacques Morisset said the GDP doubled in 10 years, but it has failed to produce any significant decline in poverty levels.

    11. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,121
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4069
      Likes Given
      2447

      Default

      Quote By MwanajamiiOne View Post
      Hapo sasa!.....
      Naomba ile glass yako

    12. Ulemavu

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...