JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mtoto amepotea

    Report Post
    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 41 to 60 of 62
    1. tracy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2010
      Location : tz
      Posts : 697
      Rep Power : 96492
      Likes Received
      189
      Likes Given
      199

      Default Mtoto amepotea

      Najua this is not the right place but please,kama kuna mtu yeyote(arusha) ataona mtoto ndogo wa miaka 2 -3,wa kiume,mweupe.please please pm me.my friend amepoteza mtoto wake tokea saturday

    2. wasaimon's Avatar
      R I P Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 223
      Rep Power : 560
      Likes Received
      45
      Likes Given
      241

      Default Re: Mtoto amepotea

      Quote By tracy View Post
      thank you for all the support Jf members, mtoto bado hajapatikana.



      he last time alikuwa nyumbani and kwa bahati mbaya gate lilikuwa wazi, that's when he went missing.
      Asante kwa picha.. so cute Mungu atamlinda na kwa imani atapatikana tu.

    3. tracy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2010
      Location : tz
      Posts : 697
      Rep Power : 96492
      Likes Received
      189
      Likes Given
      199

      Default Re: Mtoto amepotea

      kwa niaba ya my friend,.thank you for the well wishes.tunaamini mungu ni muweza yote.mbarikiwe
      bht and Roulette like this.

    4. Pakawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2009
      Posts : 1,281
      Rep Power : 854
      Likes Received
      225
      Likes Given
      257

      Default Re: Mtoto amepotea

      Pole sana Tracy jaribu kufanya yale member wamekushauri hasa la kutoa matangazo kwa kupitia vyombo vya habari makanisa etc. itasaidia sana. Mungu akutangulie kwa hili.
      Hata itakuwa kwa kila mtu atakayeliita jina la bwana atampokea roho wa mungu' 'Niiteni nami nitaitika anasema bwana wa majeshi.'

    5. August's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th June 2007
      Posts : 3,302
      Rep Power : 1352
      Likes Received
      450
      Likes Given
      5274

      Default Re: Mtoto amepotea

      sasa inaonekana aliye mwiba inawezekana kafanya hivyo ili apate hela, lakini inawezekana sasa inakuwa ngumu yeye kumtoa maana anajua atashikwa au hana simu zenu hivyo njia ya mawasiliano inakuwa tatizo, hivyo hapa system ya carrot and stick in bidii itumike, na ikiwezekana search ya nyumba kwa nyumba hapo hapo jirani ifanyike ukiangalia mazingira ya huyo mtoto kupote, wazazi/dada/kaka alikuwa wapi, na ilichukua muda gani mpaka kutambua mtoto kapotea, uhusiano na majirani upoje? je kuna vijana wamtaani wana pita pita hapo au magari.
      bht and Roulette like this.

    6. Mashroud's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th March 2012
      Posts : 71
      Rep Power : 456
      Likes Received
      5
      Likes Given
      3

      Default Re: Mtoto amepotea

      Pole sana Tracy naamini utampata tu. Usichoke kumtafuta but MUNGU amsaidie na kumlinda ili awe salama.

    7. tracy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2010
      Location : tz
      Posts : 697
      Rep Power : 96492
      Likes Received
      189
      Likes Given
      199

      Default

      Quote By August View Post
      sasa inaonekana aliye mwiba inawezekana kafanya hivyo ili apate hela, lakini inawezekana sasa inakuwa ngumu yeye kumtoa maana anajua atashikwa au hana simu zenu hivyo njia ya mawasiliano inakuwa tatizo, hivyo hapa system ya carrot and stick in bidii itumike, na ikiwezekana search ya nyumba kwa nyumba hapo hapo jirani ifanyike ukiangalia mazingira ya huyo mtoto kupote, wazazi/dada/kaka alikuwa wapi, na ilichukua muda gani mpaka kutambua mtoto kapotea, uhusiano na majirani upoje? je kuna vijana wamtaani wana pita pita hapo au magari.
      aliachwa nje(ndani ya geti) akicheza na uncle wake,.kuna mtoto ambae aliona watu kwenye gari wamembeba.so far hakuna aliyepiga for pesa or anything.

    8. Ngongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2008
      Location : Mlima Meru
      Posts : 7,193
      Rep Power : 104757348
      Likes Received
      4422
      Likes Given
      5560

      Default Re: Mtoto amepotea

      Nimeona tangazo lake likiwa na picha na maelezo zimebandikwa sehemu kubwa ya mji wa Arusha.

      Wazazi na walezi mji wa Arusha umegubikwa na imani za kishirikiana sana hasa wachimbaji wa mawe Tanzanite wanapenda kutoa kafara za watoto ili mashimo yatoe mawe mengi.I hope Collin kaangukia mikono salama Mungu amnusuru na hatimae apatikane salama.
      Invisible likes this.

    9. Dr.Chichi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2008
      Location : Arusha
      Posts : 2,015
      Rep Power : 1123
      Likes Received
      391
      Likes Given
      6

      Default Re: Mtoto amepotea

      damn,poleni sana...ninavyotamani kupata mtoto halafu aje apotee sidhani kama kuna uchungu kama huo.Mungu mwaminifu,atapatikana tu

    10. Ndallo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : LaRusa
      Posts : 5,546
      Rep Power : 6726
      Likes Received
      2065
      Likes Given
      623

      Default Re: Mtoto amepotea

      Kweli nikiwa kama mzazi habari hii inanisikitisha mno!

      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	Collins.jpg 
Views:	0 
Size:	5.46 MB 
ID:	48868  
      '' Mtu ni Utu sio Kitu''

    11. Invisible's Avatar
      Robot Array
      Join Date : 11th February 2006
      Location : Here...!
      Posts : 9,531
      Rep Power : 100000
      Likes Received
      6068
      Likes Given
      9536

      Default Re: Mtoto amepotea

      Inasikitisha sana! Poleni tracy
      Mwali likes this.
      Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
      24/7 Email SUPPORT: [email protected]


    12. Mr. Miela's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd August 2007
      Posts : 236
      Rep Power : 729
      Likes Received
      30
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By tracy View Post
      thank you for all the support Jf members, mtoto bado hajapatikana.



      he last time alikuwa nyumbani and kwa bahati mbaya gate lilikuwa wazi, that's when he went missing.
      Tracy u attach wrong picture in a true story! To date Collin is still missing

    13. tracy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2010
      Location : tz
      Posts : 697
      Rep Power : 96492
      Likes Received
      189
      Likes Given
      199

      Default Re: Mtoto amepotea

      mr mlalo its true and we are sory .more than one person has been using this account since it hapend.
      MAMMAMIA likes this.

    14. papason's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : Choma Cha Nkola
      Posts : 1,370
      Rep Power : 793
      Likes Received
      305
      Likes Given
      213

      Default Re: Mtoto amepotea

      Quote By tracy View Post
      mr mlalo its true and we are sory .more than one person has been using this account since it hapend.


      Ni kweli umeleta tangazo ambalo limewauzunisha members wengii tuu!

      lakini sasa mbona sikulewi vizuri? kuna ka mchezo gani apo?
      Unamaanisha kuna akina tracy wengi tuu wanao access account yako?

      Tunaomba uwe unatupa update za kila mara za huyu 'malaika' Collins

    15. G.JUMA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Posts : 112
      Rep Power : 476
      Likes Received
      15
      Likes Given
      10

      Default Re: Mtoto amepotea

      Allah atamlinda.

    16. Angel Nylon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th July 2011
      Location : ZANZIBAR
      Posts : 3,096
      Rep Power : 172058902
      Likes Received
      1049
      Likes Given
      2478

      Default

      Quote By G.JUMA View Post
      Allah atamlinda.
      Amina yaarab

    17. Temba Innocent Jvr's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd February 2012
      Posts : 23
      Rep Power : 451
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By wasaimon View Post
      Asante kwa picha.. so cute Mungu atamlinda na kwa imani atapatikana tu.
      Atapatikana tu,piga moyo konde(weka details zaidi i.e fon namba & mtaa unaoishi)Pia nakushauri ukatoe taarifa police kama bado.

    18. MAMMAMIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Near You
      Posts : 3,797
      Rep Power : 3336
      Likes Received
      1501
      Likes Given
      1215

      Default Re: Mtoto amepotea

      Quote By tracy View Post
      mr mlalo its true and we are sory .more than one person has been using this account since it hapend.
      Vipi Mkuu, kuna habari yoyote kuhusu mtoto Collins? Najua ni siku nyingi sana tangu lilipotokea hili, natumai mtoto amepatikana.Naomba ukutujulisha habari yoyote (I hope be good news)
      "JF - SAUTI YA WASIO NA SAUTI ............ na wapayukaji"

    19. tracy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2010
      Location : tz
      Posts : 697
      Rep Power : 96492
      Likes Received
      189
      Likes Given
      199

      Default

      Quote By MAMMAMIA View Post
      Vipi Mkuu, kuna habari yoyote kuhusu mtoto Collins? Najua ni siku nyingi sana tangu lilipotokea hili, natumai mtoto amepatikana.Naomba ukutujulisha habari yoyote (I hope be good news)
      mammamia,thank you.ila too bad hakuna good news,still missing!

    20. Roulette's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2010
      Posts : 5,646
      Rep Power : 1028490
      Likes Received
      5308
      Likes Given
      5923

      Default Re: Mtoto amepotea

      Quote By tracy View Post
      mammamia,thank you.ila too bad hakuna good news,still missing!
      Be strong Tracy. Keep trying. Kwa emails, facebook na njia zingine zote. Just post the picture and make sure you remind them every now and then.
      Information is not knowledge

      Albert Einstein

    21. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,894
      Rep Power : 85937824
      Likes Received
      4233
      Likes Given
      7354

      Default Re: Mtoto amepotea

      Quote By tracy View Post
      mammamia,thank you.ila too bad hakuna good news,still missing!
      very sorry ,mwenyezi mungu aendelee kumlinda popote alipo..
      Inaumiza sana jamani huwezi pata usingizi huku ukijua mwanao hajulikani alipo.
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    22. Ulemavu

    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...