JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

    Report Post
    Page 4 of 7 FirstFirst ... 23456 ... LastLast
    Results 61 to 80 of 130
    1. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 7,594
      Rep Power : 834802
      Likes Received
      2443
      Likes Given
      2017

      Default Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

      Kuna kitu kinaclick kwenye akili yangu kila mara kinachoniambia kuwa kunaajali mbaya ya ndege itatokea tz soon, ndani ya miezi sita ijayo.
      Nimejaribu kui-deny hii hali lakini nimeshindwa.

      Naombeni muendelee kuomba na kukemea nami, ili hali hiyo isitokee kwani utakua msiba mkubwa na wenye gharama kwa taifa.
      Last edited by KakaJambazi; 12th February 2012 at 10:33.
      Pasco, Bujibuji and kevinruto like this.
      You Want A Man With A Range Rover While Your Dad Has A Corolla... Be Humble Like Your Mother!!!


    2. #61
      Pasco's Avatar
      JF Premium Member Array
      Join Date : 22nd September 2008
      Posts : 12,718
      Rep Power : 2079628
      Likes Received
      9666
      Likes Given
      39673

      Default

      Quote By Wambandwa View Post
      Mkuu Pasco, umeniacha hoi! Zaidi ya kuwa na imani iliyopitiliza (fundamentalism) nafikiri utakuwa na conspiracy between your soul na mtoa mada.

      How can you live believing in dreams? Maonao, maajabu, etc has never been witnessed for the last decade hata huko alikozaliwa Yesu.

      Ndoto na weather forecast vinafanana? TB katabiri kuna rais wa Africa atakufa, ila akatoa angalizo kwamba atamtaja wakati ukifika! Hapa kamlenga Muganbe na kile kibabu cha Africa Magh. Atapata pesa!
      Wabandwa, hayo niliyoyaandika ni mambo ya kweli yaliyopo wala hakuna conspiracy theory yoyote kwenye issue hii!. Some dreams ni ukweli mtupu ambapo astra body yako inaondoka na kushuhudia. Lipo somo la namna ya kushuhudia hiyo astral body ikitoka na kuiacha physical body kitandani inaitwa 'astra travel'. Huku kwetu ndio wanaita wanga!.
      KakaJambazi likes this.

    3. Dr.Chichi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2008
      Location : Arusha
      Posts : 1,796
      Rep Power : 972
      Likes Received
      324
      Likes Given
      6

      Default Re: Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

      du speecless....Mungu tuepushe na balaa lolote lile

    4. Mpalisya Imbogo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th November 2009
      Posts : 53
      Rep Power : 542
      Likes Received
      5
      Likes Given
      365

      Default Re: Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

      Tunakataa ajali zote kwa jina la Yesu. Nafuta mipango yote ya kuzimu kwa damu ya thamani ya Yesu

    5. #64
      Cynic's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2009
      Location : Around
      Posts : 2,729
      Rep Power : 1130
      Likes Received
      460
      Likes Given
      210

      Default Re: Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

      I hope wewe siyo terorist! isije ikawa ni deeds zako halafu unajifanya kutabiri! (maana hata mzee Osama alijidai kutabiri yale magorofa kuanguka spetacularly).
      '... Knowledge is good, but wisdom is even better ...'

    6. kukomya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2011
      Posts : 277
      Rep Power : 583
      Likes Received
      110
      Likes Given
      256

      Default Re: Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

      Quote By Kimbweka View Post
      Nahisi mtoa mada anajihusisha na shughuli za ugaidi kwa hiyo ameweka mada hii makusudi kupima uhalisia na ugumu/urahisi wa kutekeleza jukumu lake la kulipua ndege tz
      Ingekuwa tuna Usalama wa Taifa ulio hai (Yaani haujachakachuliwa kama ulivyo sasa) KakaJambazi angepaswa kufuatiliwa ili kujitosheleza kwamba yeye si mmoja wa magaidi wanaopanga ajali hiyo. Tatizo hawa jamaa wapo wapo tu maana kama wangekuwepo kikwelikweli watu wasingethubutu kuihujumu nchi kiasi hiki na kashfa za IPPTL, Aggrecco, EPA, Richmond, Rada, Ndege ya "Kuleni Nyasi" n.k. zisingekuwepo. Na kwa kuongeza hata ulipuaji wa ubalozi wa Marekani uliopora roho kadhaa za ndugu zetu hapa usingefanikiwa.
      mizambwa likes this.
      CCM IMEAMBUKIZWA VIRUSI VYA UFISADI, IMEZEEKA, INAUMWA, IMECHOKA NA IMECHAKAA. ISAIDIWE IFE SALAMA.

    7. JF SMS Swahili

    8. #66
      Deo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th November 2008
      Posts : 730
      Rep Power : 731
      Likes Received
      158
      Likes Given
      11

      Default Re: Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

      [QUOTE=KakaJambazi;3313810]Kuna kitu kinaclick kwenye akili yangu kila mara kinachoniambia kuwa kunaajali mbaya ya ndege itatokea tz soon, ndani ya miezi sita ijayo.
      Nimejaribu kui-deny hii hali lakini nimeshindwa.

      Naombeni muendelee kuomba na kukemea nami, ili hali hiyo isitokee kwani utakua msiba mkubwa na wenye gharama kwa taifa.[/QUOTE

      Vema na iwe hivyo.

      Je ni nani anatekeleza? TISS ya nani, Elshabab, Elqaida au Boko haramu

    9. Nyakageni's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 1st February 2011
      Posts : 8,387
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1424
      Likes Given
      53

      Default

      Quote By Mzalendo80 View Post
      Shekhe Yahya kama umeona kutatokea ajali tunakuomba ile ndege tulioambiwa itanunuliwa, walalahoi tutakula nyasi basi naiomba uifanye hiyo ipate ajali mbaya na abiria mashuhuri wafe papo hapo. Itakuwa nafuu kwa Taifa na auheni kwa rasilimali zetu.
      aaahaa! Nimekusoma. Amen

    10. Chilli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th July 2011
      Location : Nowhere
      Posts : 1,471
      Rep Power : 7671
      Likes Received
      621
      Likes Given
      202

      Default Re: Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

      Dah, mkuu naona hisia zako zilikua Congo, au wewe ndo wale Wacongoman wanaojiita wabongo?

    11. mpinga shetani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 1,465
      Rep Power : 772
      Likes Received
      337
      Likes Given
      33

      Default Re: Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

      Ni kweli, na ajali hiyo imeishatokea leo. Arusha, imejeruhi kidogo tu.... eh, umesema nini, ndege? oh mi nilidhani baiskeli!

    12. Kwaito's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th December 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 140
      Rep Power : 452
      Likes Received
      34
      Likes Given
      32

      Default

      Quote By Pasco View Post
      Bubu Msemaovyo na Kaka Jambazi, najua baadhi ya watu wasiojua mambo haya, watawaona kama machizi fulani, lakini sisi tunaoelewa tunaelewa mnazungumza nini.

      Nyinyi wote wawili mna vipaji na vipawa vya kuona mbali, wenzetu wanaita, preamonition na precognition, kama manabii walivyokuwa na uwezo wa kujua yajayo. Ni watu wengi tuu wana vipawa/vipaji hivi ila hawajijua, ila wengine jambo likishatokea, ndipo wanakumbuka kuwa tukio kama hilo, waliwahi kuliona.

      Wengine wanaonyeshwa tuu kama 'vissions', maono na wengine wanaonyeshwa ndotoni, ila hiyo ndoto inakuwa inajirudia rudia.

      Hizo ni works of powers zinazoitwa "PSI", au "psychic" kila mtu anazaliwa nazo, ila kadri anavyokuwa, zinapotea kidogokuwageuza au wachawi, au waganga etc.

      Baadhi ya mashirika makubwa ya ndege, likiwemo British Airways, wamewaajiri watu kama hawa, ili kuzui ajali za ndege zake, hutakaa usikie BA imepata ajali!.

      Nguvu hizi zinafanya kazi kwa kutumia "power of Mind", au "will Power" zimegawanyika katika makundi mbalimbali namiongoni mwake ni
      Faith Healing-Kutibu kwa imani (wengi wakiita miujiza).
      Demon Casting -kufukuza mapepo (watu wa dini wakiita kukemea, wasahili wakiita kupunga mashetani)
      Telepathy-Kuwasiliana bila kuonana
      Telepotation-Kuhamisha kitu bila kukigusa
      Levitation- Kupaa juu na kuelea hewani.
      Metal Bending-Kupinda vyuma bila kukigusa.
      Precognition-Kutambua yajayo kabla hayajatokea.
      Preamonition- Kutabiri yajayo
      Clayvoyance-Kuzungumza na waliokwisha kufa ili kuuliza ulipo urithi etc (kiafrika kuzungumza na mizimu"
      Dowsing-Kutambua mahali ardhini ambapo zimechimbiwa mali, maji au madini (Myahudi Uri Geller" ni tajiri mkubwa kwa kugundua yalipo mafuta au madini, na mkataba wake ni just 1% ya net profit).
      Astral Travel- Kutembelea ndugu jamaa na marafiki bila wao kukuona (huku tunawaita wanga)
      etc etc.
      Etc, etc.
      Topic hii ni ndefu, mimi nimesoma for leisure mambo haya na nina hazina kubwa ya vitabu kuhusu mambo haya. Nilipanga nikitulia, nimshauri mode aanzishe jukwaa rasmi la "Mambo Makuu ya Ajabu na Kweli" ili kuwabaini watu hawa na kuwasaidia ku channels hizo powers walizonazo through a good use!.

      Angalizo: The deviding line between source ya nguvu hizo kama ni nguvu za Mungu au ni nguvu za giza, is very thin!. Mimi ni Mkatoliki na kuna vitabu nimesoma wanadai Katoliki ni demonics!. Kuna watu wenye nguvu za uoni nimewahi kuzungumza nao, wameniambia wachungaji karibu wote kuanzia Benny Hinn, T.B Joshua, Mwingira, Kakobe, Lusekelo, Rwakatare etc, wote wanatumia nguvu za giza kufanya uponyaji japo wanalitaja jina la Bwana!.

      Mtu huyo aliniambia, kile kifungu cha Biblia Takatifu kinasema wazi "Omba Utapewa"!. Amesisitiza Mungu wa ukweli, analo jina lake hali, neno 'Mungu" ni cheo chake tuu ndio maana kuna miungu kibao, ili kufanyiwa miujiza kwa jina la Mungu, wote wanaotibu kwa jina la Mungu, au Bwana, wanatibu kwa kutumia jina la cheo tuu na sio jina halisi!, akasisitiza Shetani ndio amejidisguise na kulitumia jina la cheo cha Mungu, ila uishie hapo hapo kwenye kutaja cheo, bila kulitaja jina halisi la Mungu, hivyo shetani atafanya kila kitu ikiwemo hiyo miujiza ili kumake bilieve kuwa anayefanya ni Mungu!.

      Jee tutajuaje kuwa miujiza hii ni ya shetani na sio ya Mungu?. Hii ni topi inayojitegemea!.

      Pasco.
      pasko kwahyo unataka kutwambiaje?kwamba hakuna mchungaj mkwel au?hilo jina la Mungu ambalo ni halisi ni lipi ambalo wakristo wote hawalijui?mind u Devil is a liar,kwa mawazo kama yako unaweza kuishia upagan,soma neno na kuomba Mungu atakupa pakusimama!Kila akiibuka mtmsh mkubwa anahusishwa na evil power inamaana basi shetan ana nguvu kuliko Mungu?

    13. Lokissa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Location : Lokisale.
      Posts : 6,725
      Rep Power : 112783
      Likes Received
      1738
      Likes Given
      4585

      Default Re: Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

      simshangai mtoa mada.kuna kidege fulani kinaendaga mwanza ni jet jina nimesahu iko moja tu nina mashaka na usalama wake.
      *Niko bungeni kutafuta posho na Ipad, Katiba mpya hainihusu*

    14. Lokissa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Location : Lokisale.
      Posts : 6,725
      Rep Power : 112783
      Likes Received
      1738
      Likes Given
      4585

      Default Re: Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

      Pasco BA ishapata ajali nyingi tu baadhi ya hizo na matukio mengine haya hapa.
      Incidents and accidents


      • On 10 September 1976, a Trident 3B on British Airways Flight 476, flying from London Heathrow to Istanbul collided in mid-air with an Inex Adria DC9-31 near Zagreb, Croatia, resulting in the 1976 Zagreb mid-air collision.[141] All fifty-four passengers and nine crew members on the BA aircraft died. This is the only fatal accident to a British Airways aircraft since the company's formation in 1974.

      • On 24 June 1982, Flight 9, a Boeing 747–200, G-BDXH, City of Edinburgh flew through a cloud of volcanic ash and dust from the eruption of Mount Galunggung, causing extensive damage to the aircraft, including the failure of all four engines.[142] The crew managed to glide the plane out of the dust cloud and restart all four of its engines, although one later had to be shut down again. The aircraft made an emergency landing at Halim Perdanakusuma International Airport just outside Jakarta, Indonesia. No-one was injured.[143]

      • On 10 June 1990, Flight 5390, a BAC One-Eleven flight between Birmingham and Málaga, suffered a windscreen blowout due to the fitting of incorrect bolts the previous day. The Captain suffered major injuries after being partially sucked out of the aircraft, however the co-pilot landed the plane safely at Southampton Airport. The captain, Tim Lancaster, despite the physical trauma he suffered, fully recovered and five months later he returned to duty.[144]


      • On 29 December 2000, British Airways Flight 2069 from Gatwick Airport to Nairobi experienced a hijack attempt whilst flying over Sudan.[147] A Kenyan student with a mental illness burst into the cockpit of the Boeing 747. As three crew fought to restrain the man, the auto-pilot became disengaged and the jet dropped 10,000 feet (3,000 m) with 398 passengers on board. However, with the help from the passengers, the pilots recovered the aircraft, successfully restrained the Kenyan with handcuffs and the plane landed safely.[148] Passengers aboard the plane included English singer Bryan Ferry, urban planner Britta Engstrom, and socialite Jemima Khan.[149]

      • On 19 February 2005, the No. 2 engine of a Boeing 747–400 G-BNLG surged (whereby the airflow through the engine reverses) and suffered internal damage just after take off from Los Angeles on a flight to London Heathrow with sixteen crew and 351 passengers on board.[150] The crew shut the engine down and continued the climb and continued the flight, in line with BA's standard operating procedures for 4 engined aircraft. Because it was unable to attain normal cruising speeds and altitudes, the aircraft diverted to Manchester Airport, England. The United States Federal Aviation Administration had been critical of the Captain's decision and accused BA of operating the aircraft in an non airworthy condition.[151] In June 2006 the UK Air Accidents Investigation Branch recommended that the UK and US authorities review the policy on flight continuation and give clear guidance. This has not happened but the FAA have accepted the United Kingdom Civil Aviation Authority’s determination that the aircraft was airworthy.[152]

      The damaged British Airways Flight 38

      • On 17 January 2008, British Airways Flight 38, a Boeing 777-200ER G-YMMM, flying from Beijing to London, crash-landed approximately 1,000 feet (300 m) short of London Heathrow Airport's runway 27L, and slid onto the runway's threshold. This resulted in damage to the landing gear, the wing roots, and the engines, resulting in the first hull loss of a Boeing 777. There were 136 passengers and 16 crew on board. One serious and twelve minor injuries were sustained. The initial report from the Air Accidents Investigation Branch stated that the engines repeatedly failed to respond to commands for more thrust from both the autothrottle system and from manual intervention, beginning when the aircraft was at an altitude of 600 feet (180 m) and 2 miles (3.2 km) from touchdown.[153] In September 2008, it was revealed that ice forming in the fuel might have caused the crash. In early 2009, Boeing sent an update to aircraft operators, identifying the problem as specific to the Rolls-Royce engine oil-fuel flow [heat exchanger] which has since been the subject of a fleet-wide modification programme to prevent recurrences of ice formation in the fuel flow.[
      • hata wangekuwa na watu wa kutabiri nk ajali haziepukiki. source http://en.wikipedia.org/wiki/British_Airways
      *Niko bungeni kutafuta posho na Ipad, Katiba mpya hainihusu*

    15. mizambwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2008
      Posts : 1,759
      Rep Power : 1087
      Likes Received
      440
      Likes Given
      2033

      Default Re: Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

      Quote By Ngoromiko View Post
      Uchuro huu. Ngoja tuhesabu miezi, tukiwa bado na uhai tutakukumbusha baada ya miezi sita kwamba huu ni uchuro tu.
      Tatizo akiona miezi imeisha na hakuna kilichotokea, attamua kubali ID hapa JF.

      Hvyo itakuwa ngumu kumnyooshea vidole.

      ASHINDWE NA ALEGEEEEEEE !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

      MIZAMBWA
      INANIUMA SANA!!!
      ENDAPO LIKIBORESHWA DAFTARI LA WAPIGA KURA, NDIO KIFO CHA CCM!!!!, TUANDAE KABURI LA KUIZIKA MWAKA 2015

    16. mizambwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2008
      Posts : 1,759
      Rep Power : 1087
      Likes Received
      440
      Likes Given
      2033

      Default Re: Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

      Quote By KakaJambazi View Post
      Kuna kitu kinaclick kwenye akili yangu kila mara kinachoniambia kuwa kunaajali mbaya ya ndege itatokea tz soon, ndani ya miezi sita ijayo.
      Nimejaribu kui-deny hii hali lakini nimeshindwa.

      Naombeni muendelee kuomba na kukemea nami, ili hali hiyo isitokee kwani utakua msiba mkubwa na wenye gharama kwa taifa.
      Ndugu, naomba nikuulize swali huenda litanisaidia kukuelewa zaidi kuhusu hii ndoto yako na ajali inayotegemewa.
      Je, ndege hiyo ni ya namna gani??

      Kutokana na Sayansi siku hizi kuna ndege za aina nyingi:-

      (a) Zinazoendeshwa na marubani tunazoziona kuuka toka katika viwanja vya ndege (MF. DIA, KIA)
      (a) Ndege za kivita.
      (c) Ndege za WACHAWI (UNGO) ambao pia kisayansi wanaita ndege kwani unaruka juu. Na kama tulivyoshuhudia ule ungo uliodondoka pale maeneo ya Mbezi Kimara - DSM

      Niweke wazi ili nichangie mada hii.


      MIZAMBWA
      INANIUMA SANA!!!
      ENDAPO LIKIBORESHWA DAFTARI LA WAPIGA KURA, NDIO KIFO CHA CCM!!!!, TUANDAE KABURI LA KUIZIKA MWAKA 2015

    17. Cheidhue's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th January 2011
      Posts : 9
      Rep Power : 472
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

      Kakajambazi:

      Ni jambo zuri ulilofanya kushikisha watu jambo hili. lakini naomba Forum imejaa mizaha sana. Naomba kukuuliza:
      1. Je wewe ni mlokole?
      2. Je, umeshawahi kusikia huduma kama vile New Life in Christ, Prayer action Tanzania, Vikundi mbali mbali vya maombi? au hata kanisani kwako. Could you please share this vision with your local pastor. Anaweza kukupa ushauri wa kufanya au hata kuomba pamoja naye, ili Mungu aonyeshe dhahiri nini kiko mbele ya nchi ama Taifa.
      Ubarikiwe.

    18. #76
      TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 12,644
      Rep Power : 8509
      Likes Received
      1673
      Likes Given
      220

      Default Re: Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

      Quote By KakaJambazi View Post
      Kuna kitu kinaclick kwenye akili yangu kila mara kinachoniambia kuwa kunaajali mbaya ya ndege itatokea tz soon, ndani ya miezi sita ijayo.
      Nimejaribu kui-deny hii hali lakini nimeshindwa.

      Naombeni muendelee kuomba na kukemea nami, ili hali hiyo isitokee kwani utakua msiba mkubwa na wenye gharama kwa taifa.
      Mkuu Sheikh Yahaya alikuachia mikoba?
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    19. mizambwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2008
      Posts : 1,759
      Rep Power : 1087
      Likes Received
      440
      Likes Given
      2033

      Default Re: Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

      Quote By Makupa View Post
      wewe ni mjukuu wake marehemu shehe yahya hussein

      Hapana huyu siyo mjukuu wa Sheikh yahaya Hussein; BALI HUYU NI MWANACHAMA WA CHAMA CHA MAJAMBAZI (CCM) wewe kwa ushahidi angalia hata jina lake alilotumia hapa !!!!!!!!!!!!!!!!!!!Hivyo wameshaona tayari wameua Wagonjwa walalahoi, kisha wakashinda Uchaguzi wa UZINI Zanzbar.

      Sasa wanataka kudondosha ndege ili washinde Uchaguzi wa Arumeru.

      "MSHINDWE NA MLEGEEEEEEE CCM WOTE NA NJAMA ZA KUTOA KAFARA"


      MIZAMBWA
      INANIUMA SANA!!!
      ENDAPO LIKIBORESHWA DAFTARI LA WAPIGA KURA, NDIO KIFO CHA CCM!!!!, TUANDAE KABURI LA KUIZIKA MWAKA 2015

    20. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 15,605
      Rep Power : 201209
      Likes Received
      7633
      Likes Given
      3372

      Default Re: Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

      Jamani msiombee hii kitu

      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    21. Utamaduni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Home
      Posts : 750
      Rep Power : 794
      Likes Received
      96
      Likes Given
      54

      Default Re: Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

      Quote By Pasco View Post
      Angalizo: The deviding line between source ya nguvu hizo kama ni nguvu za Mungu au ni nguvu za giza, is very thin!. Mimi ni Mkatoliki na kuna vitabu nimesoma wanadai Katoliki ni demonics!. Kuna watu wenye nguvu za uoni nimewahi kuzungumza nao, wameniambia wachungaji karibu wote kuanzia Benny Hinn, T.B Joshua, Mwingira, Kakobe, Lusekelo, Rwakatare etc, wote wanatumia nguvu za giza kufanya uponyaji japo wanalitaja jina la Bwana!.

      Mtu huyo aliniambia, kile kifungu cha Biblia Takatifu kinasema wazi "Omba Utapewa"!. Amesisitiza Mungu wa ukweli, analo jina lake hali, neno 'Mungu" ni cheo chake tuu ndio maana kuna miungu kibao, ili kufanyiwa miujiza kwa jina la Mungu, wote wanaotibu kwa jina la Mungu, au Bwana, wanatibu kwa kutumia jina la cheo tuu na sio jina halisi!, akasisitiza Shetani ndio amejidisguise na kulitumia jina la cheo cha Mungu, ila uishie hapo hapo kwenye kutaja cheo, bila kulitaja jina halisi la Mungu, hivyo shetani atafanya kila kitu ikiwemo hiyo miujiza ili kumake bilieve kuwa anayefanya ni Mungu!.

      Jee tutajuaje kuwa miujiza hii ni ya shetani na sio ya Mungu?. Hii ni topi inayojitegemea!.

      Pasco.
      Kwa hiyo Pasco, Na wanaoponya kwa Jina la Yesu (in the name of Jesus Christ) nao wanaponya kwa nguvu za giza?

      Hii imekaaje lakini?je, shetani anaweza kuufitini ufalme wake mwenyewe?

      Ni kweli ukisoma Biblia Mathayo 24 ile sura yote inazungumzia huo mwisho utakuwaje, Yesu aliwaonya wanafunzi wake kwamba watakuja manabii wengi wauongo, nao watafanya miujiza na ishara kubwa kwa jina lake,

      Tatizo ni jinsi gani unatofautisha?

      Can you assist? hasa hapa kwenye utabiri, maana wengine wanatabiri vinatokea vyote (e.g T.B. Joshua) mfano anapoombea wanandoa wasiopata mtoto zaidi ya miaka 10, in a year time wale wanandoa wanarudi kutoa ushuhuda na watoto mikononi au mimba, ni nini ile, ni nguvu ya nani ile jamani natamani nijue
      JK Ni Rais wa watu mil.5 kwenye nchi ya watu mil.50 (By vote)

    22. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 13,317
      Rep Power : 127933
      Likes Received
      2032
      Likes Given
      652

      Default Re: Ajali mbaya ya ndege kutokea Tanzania soon

      hahaa aitakuwa ni Gulf stream to hiyo ...mwe afadhali itokee tusiende kazini wikii nzima
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    23. JF SMS Swahili

    Page 4 of 7 FirstFirst ... 23456 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...