JamiiSMS
    Show/Hide This
    Report Post
    Results 1 to 10 of 10
    1. WA MAMNDENII's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2010
      Location : mamndeni
      Posts : 254
      Rep Power : 615
      Likes Received
      17
      Likes Given
      8

      Default Naibu spika na mishahara ya tra, tpa, tanapa, bot

      niki-refer mahojiano ya naibu spika ITV kwenye dk 45 alisema maofisa wa kawaida kwenye hizo taasisi nilizotaja wanachukua mzigo mkubwa kuliko mbunge, tunaomba kama kuna mdau kwenye hizo taasisi atupe ukweli hapa JF ili wadanganyika tujue ukweli uko wapi isije kuwa ns anajitetea na taasisi yake na kutupumbaza ili wabongo wasiendelee kuchonga kuhusu posho kubwa za waheshimiwa.


    2. #2
      adobe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2009
      Posts : 1,001
      Rep Power : 821
      Likes Received
      104
      Likes Given
      4

      Default Re: Naibu spika na mishahara ya tra, tpa, tanapa, bot

      Huyu ndugai anafikiri kwa kutumia masaburi anadhani hao tra wanasugua makalio kwenye viti kama yeye.wa2 wanafanyakazi.huyu kumbe nae 0

    3. Kyoombe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd September 2011
      Posts : 552
      Rep Power : 607
      Likes Received
      130
      Likes Given
      0

      Default

      Akatafute kazi huko kama anazo sifa. Kwani kwenye ubunge alilazimishwa na nani?

    4. Songambele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2007
      Posts : 1,426
      Rep Power : 987
      Likes Received
      209
      Likes Given
      529

      Default Re: Naibu spika na mishahara ya tra, tpa, tanapa, bot

      je ni kweli wanapiga hela? Msizunguke wabongo, wekeni numba sio politike

    5. chapaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2008
      Posts : 2,346
      Rep Power : 1159
      Likes Received
      194
      Likes Given
      11

      Default Re: Naibu spika na mishahara ya tra, tpa, tanapa, bot

      Quote By Kyoombe View Post
      Akatafute kazi huko kama anazo sifa. Kwani kwenye ubunge alilazimishwa na nani?
      hilo ni wazo lamsingi sana
      To be rich does not depend on how much you get,will depend on how much you save and multiply.


    6. mhondo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2011
      Posts : 962
      Rep Power : 3945
      Likes Received
      254
      Likes Given
      69

      Default Re: Naibu spika na mishahara ya tra, tpa, tanapa, bot

      Cha msıngı nı wadau walıotajwa wanaotoka Ofısı zılızotajwa wawe wazı kama nı ukwelı au uongo. Na kama nı uongo ukwelı nı upı?.

    7. Mkwanga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th December 2010
      Location : moshi
      Posts : 98
      Rep Power : 558
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Naibu spika na mishahara ya tra, tpa, tanapa, bot

      haifikii ya kwao yeye anatete kipato chake
      jamaa

    8. Michael Scofield's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2011
      Location : FOX RIVER/SONA
      Posts : 1,213
      Rep Power : 824
      Likes Received
      445
      Likes Given
      252

      Default Re: Naibu spika na mishahara ya tra, tpa, tanapa, bot

      Quote By Songambele View Post
      je ni kweli wanapiga hela? Msizunguke wabongo, wekeni numba sio politike
      Ni kweli jamaa wanapiga hela tena hela si mchezo,
      Tatizo la viongozi wetu ni kulalamika badala ya kuchukua hatua.
      Hapa walitakiwa kufanyia marekebisho sheria inayounda haya mashirika ya umma, kwa kuwa hiyo ndio inayowapa nguvu ya kufanya maamuzi, na kujipangia wakitakacho bila kuingiriwa.

      Ukisha kuwa na AUTHORITY basi! Ile bodi itakayoundwa ndio yenye uamuzi wa mwisho.
      Kwahiyo ndugu yangu hawa TPA, TRA, TANAPA na mengineyo yanayofanana nayo Yanafanya mambo yao bila kuingiriwa utendaji na serikali kuu.

      NB: Mstahafu wa haya mashirika wala hasoti kuangaikia mafao yake, Mwezi huohuo wa mwisho katika utumishi wake anavuta pesa yake yote (Ile slip salary ya mwisho inatoka na mpunga wote) ndio maana vizee vya bandari vikishavuta vinaoa watoto wadogo.

    9. francis athanas's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 21st May 2014
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Naibu spika na mishahara ya tra, tpa, tanapa, bot

      nitajieni walinzi wanalipwa sh ngapi bandarini please anayejua

    10. Kiboko.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2013
      Posts : 1,814
      Rep Power : 558
      Likes Received
      347
      Likes Given
      186

      Default Re: Naibu spika na mishahara ya tra, tpa, tanapa, bot

      Kigogo wa TPA anachukua 15M kwa mwez hyo n gross salary na huwa wanaongezewa bonus accrd to proft walioitengeneza,hvo anaweza kuwa anaingiza 15M net kwa account ake


      Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨uuuu


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...