JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Story ya Mhe. Lowassa yazuiliwa TBC?

    Report Post
    Results 1 to 15 of 15
    1. chizi1's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th December 2011
      Location : dar es salaam tanzania
      Posts : 78
      Rep Power : 464
      Likes Received
      23
      Likes Given
      1

      Default Story ya Mhe. Lowassa yazuiliwa TBC?

      Jamani, nilipigiwa cmu nikimbie kuangalia tbc kwani lowassa aliongea juu ya migomo ya wanafunzi na serikali. Nasikia ametupa makombora makali sana lakini lakushangaza story mpaka tumefika habari za nnje haikuruka. Wenye habari au mwandishi yoyote aliyekuwepo, naomba atujuze na alikua anaongelea wapi? Sitoshangaa kama ridhwan alipiga simu story isiruke, maana ashakua rais sasa.


    2. Chatumkali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Location : DOM
      Posts : 1,736
      Rep Power : 1119
      Likes Received
      283
      Likes Given
      236

      Default re: Story ya Mhe. Lowassa yazuiliwa TBC?

      Huyo jamaa aliekupigia simu hajakuambia kwamba alikuwa anaongelea wapi?

    3. chizi1's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th December 2011
      Location : dar es salaam tanzania
      Posts : 78
      Rep Power : 464
      Likes Received
      23
      Likes Given
      1

      Default re: Story ya Mhe. Lowassa yazuiliwa TBC?

      Hajaniambia, alisema ameona kwenye headlines. Mi nikaikuta ndo habari inaanza, lakini zikapita zote haikuonyeshwa

    4. MwekezajiMzawa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th November 2011
      Posts : 31
      Rep Power : 458
      Likes Received
      7
      Likes Given
      1

      Default re: Story ya Mhe. Lowassa yazuiliwa TBC?

      Who is Lowassa in Tanzania?

    5. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,891
      Rep Power : 886
      Likes Received
      894
      Likes Given
      690

      Default Re: Story ya Mhe. Lowassa yazuiliwa TBC?

      wewe kweli chizi1
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)

    6. Kwame Nkrumah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2008
      Posts : 869
      Rep Power : 781
      Likes Received
      300
      Likes Given
      307

      Default Re: Story ya Mhe. Lowassa yazuiliwa TBC?

      Quote By chizi1 View Post
      Jamani, nilipigiwa cmu nikimbie kuangalia tbc kwani lowassa aliongea juu ya migomo ya wanafunzi na serikali. Nasikia ametupa makombora makali sana lakini lakushangaza story mpaka tumefika habari za nnje haikuruka. Wenye habari au mwandishi yoyote aliyekuwepo, naomba atujuze na alikua anaongelea wapi? Sitoshangaa kama ridhwan alipiga simu story isiruke, maana ashakua rais sasa.
      Hajatupa makombora yoyote, if anything ameitetea serikali. Wanafunzi wa vyuo wa mikoa ya Arusha na Kilimanjaro walimpekelekea malalamiko kwamba wanasumbuliwa sana na kunyimwa mikopo ya elimu ya juu. Yeye amewajibu kwamba wavumilie wakati serikali inatatua matatizo yao na kwamba serikali ya awamu ya nne imejitahidi sana na hata imeongeza fungu la mikopo ya elimu ya juu maradufu. Pia kwamba suluhu ya matatizo yao haitopatikana kwa migomo na hivyo watafute njia mbadala ya kudai haki zao badala ya migomo ya mara kwa mara.

      SOURCE: Radio Maria.

      There, nothing sinister.
      I take it personal with Mafisadi.

    7. chizi1's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th December 2011
      Location : dar es salaam tanzania
      Posts : 78
      Rep Power : 464
      Likes Received
      23
      Likes Given
      1

      Default Re: Story ya Mhe. Lowassa yazuiliwa TBC?

      Ndo maana nimeomba kama kuna mtu mwenye iyo story atupe. Lowassa ni ex pm na mbunge wa monduli hapa tanzania.

    8. MwekezajiMzawa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th November 2011
      Posts : 31
      Rep Power : 458
      Likes Received
      7
      Likes Given
      1

      Default Re: Story ya Mhe. Lowassa yazuiliwa TBC?

      Narubongo, jibu swali please!

    9. chizi1's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th December 2011
      Location : dar es salaam tanzania
      Posts : 78
      Rep Power : 464
      Likes Received
      23
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Kwame Nkrumah View Post
      Hajatupa makombora yoyote, if anything ameitetea serikali. Wanafunzi wa vyuo wa mikoa ya Arusha na Kilimanjaro walimpekelekea malalamiko kwamba wanasumbuliwa sana na kunyimwa mikopo ya elimu ya juu. Yeye amewajibu kwamba wavumilie wakati serikali inatatua matatizo yao na kwamba serikali ya awamu ya nne imejitahidi sana na hata imeongeza fungu la mikopo ya elimu ya juu maradufu. Pia kwamba suluhu ya matatizo yao haitopatikana kwa migomo na hivyo watafute njia mbadala ya kudai haki zao badala ya migomo ya mara kwa mara.

      SOURCE: Radio Maria.

      There, nothing sinister.
      Nashukuru kwame.

    10. Kimbunga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Lyakanyasi
      Posts : 8,672
      Rep Power : 6482
      Likes Received
      3917
      Likes Given
      1188

      Default Re: Story ya Mhe. Lowassa yazuiliwa TBC?

      Kumbe Chizi1 alikuwa na kahabari fulani japokuwa hakakuwa kama alivyoambiwa lakini kanashabihiana kwa maana kwamba EL ameunguruma. Lakini tofauti na alivyoambiwa Chiz1, EL ameitetea Serikali yake ya CCM chini ya Rais JK.

      Inaonekana hao wanafunzi wa AR na KILI wanamuamini EL mbona hawakwenda kwa Wabunge wao? Au walikuwa wanataka EL aingie mkenge na kuishutumu serikali na wabaya wake wachekelee? Tumeambiwa humu hivi leo kwamba kila sentensi na tamko lina bearing kwenye mbio za Urais 2015 hivyo EL inabidi awe makini kama kweli yuko kwenye mbio hizo ambazo zimeanza bila ya filimbi kupigwa.

    11. Mkondakaiye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2011
      Location : Kolahill
      Posts : 718
      Rep Power : 594
      Likes Received
      127
      Likes Given
      120

      Default Re: Story ya Mhe. Lowassa yazuiliwa TBC?

      Quote By chizi1 View Post
      Jamani, nilipigiwa cmu nikimbie kuangalia tbc kwani lowassa aliongea juu ya migomo ya wanafunzi na serikali. Nasikia ametupa makombora makali sana lakini lakushangaza story mpaka tumefika habari za nnje haikuruka. Wenye habari au mwandishi yoyote aliyekuwepo, naomba atujuze na alikua anaongelea wapi? Sitoshangaa kama ridhwan alipiga simu story isiruke, maana ashakua rais sasa.
      Nimemsikia na kumwona Chanel 10 leo saa 1 mbona hakuna kombora alilorusha zaidi ya kuongelea migomo ya wanafunzi wa vyuo vikuu?

    12. chizi1's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th December 2011
      Location : dar es salaam tanzania
      Posts : 78
      Rep Power : 464
      Likes Received
      23
      Likes Given
      1

      Default Re: Story ya Mhe. Lowassa yazuiliwa TBC?

      Tbc walivyoweka kwenye headlines alafu hawakuonyesha, ndo imetushtua sisi. Alafu kuna jamaa mmoja akasema ndo tabia hiyo ya tbc kuzuia story zinazompiga bwana mkubwa.

    13. Jumakidogo's Avatar
      R I P Array
      Join Date : 16th July 2009
      Location : DOM & DAR
      Posts : 1,868
      Rep Power : 1251
      Likes Received
      393
      Likes Given
      42

      Default Re: Story ya Mhe. Lowassa yazuiliwa TBC?

      Amesema migomo kwa wanavyuo haifai bali ni silaha nzuri kwa wafanyakazi.

    14. MVUMBUZI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 3,642
      Rep Power : 8780
      Likes Received
      1023
      Likes Given
      462

      Default Re: Story ya Mhe. Lowassa yazuiliwa TBC?

      Quote By Kimbunga View Post
      Kumbe Chizi1 alikuwa na kahabari fulani japokuwa hakakuwa kama alivyoambiwa lakini kanashabihiana kwa maana kwamba EL ameunguruma. Lakini tofauti na alivyoambiwa Chiz1, EL ameitetea Serikali yake ya CCM chini ya Rais JK.

      Inaonekana hao wanafunzi wa AR na KILI wanamuamini EL mbona hawakwenda kwa Wabunge wao? Au walikuwa wanataka EL aingie mkenge na kuishutumu serikali na wabaya wake wachekelee? Tumeambiwa humu hivi leo kwamba kila sentensi na tamko lina bearing kwenye mbio za Urais 2015 hivyo EL inabidi awe makini kama kweli yuko kwenye mbio hizo ambazo zimeanza bila ya filimbi kupigwa.
      Kwenda kwa Lowassa kutaka msaada ni kupotea njia kwani huyu jamaa anajitahidi ku balance unafiki ili aonekane yuko kila upande ila lengo lake kubwa ni kuwatoka CCM agombee. Kusema wanafunzi wakigoma wao ndo wata suffer ni kuonyesha hana msaada kwa wanafunzi na kupoteza sifa ya kuwa next president. Nilitegemea ange state strategy ya kuondokana na hili tatizo lakini ameonekana mweupe kabisa hana jipya kama walivyo magamba wenzie.

    15. MNYISANZU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 6,666
      Rep Power : 2225
      Likes Received
      786
      Likes Given
      83

      Default Re: Story ya Mhe. Lowassa yazuiliwa TBC?

      If you think EL is bad try JK!


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...