JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mwanajamii forum

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 21
    1. Shy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2006
      Posts : 4,896
      Rep Power : 0
      Likes Received
      103
      Likes Given
      0

      Default Mwanajamii forum

      Kuna mwanachama mmoja wa jamii forum yuko muhimbili amelazwa kwa jina ni athumani hamisi , nashangaa kwanini hatumpi pole tunajifanya hatujui kinachoendelea au kwasababu yeye ndio aliyehusika katika ukaguzi wa wale vijana wawili wakati ule wa mshike mshike ?

      Tuwe waungwana jamani
      Last edited by PainKiller; 19th September 2008 at 15:29.


    2. #2
      Masatu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2007
      Location : Mbagala, Jeshini
      Posts : 3,720
      Rep Power : 1253
      Likes Received
      30
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwanajamii forum

      Quote By shy View Post
      Kuna mwanachama mmoja wa jamii forum yuko muhimbili amelazwa kwa jina ni athumani hamisi , nashangaa kwanini hatumpi pole tunajifanya hatujui kinachoendelea au kwasababu yeye ndio aliyehusika katika ukaguzi wa wale vijana wawili wakati ule wa mshike mshike ?

      Tuwe waungwana jamani
      Maumivu ya kichwa huanza pooole pole....
      Mkulima kala Mbegu......

    3. Kibunango's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2006
      Location : Tampere
      Posts : 7,425
      Rep Power : 44337
      Likes Received
      842
      Likes Given
      2582

      Default Re: Mwanajamii forum

      Quote By Masatu View Post
      Maumivu ya kichwa huanza pooole pole....
      :D :D
      .....Sio utani!
      Save Water Drink Beer. "Alcohol doesn't solve any problem,
      But, if you think again, neither does milk."
      Vituko Vya Zenj

    4. #4
      AmaniGK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2008
      Location : MAHALI FLANI
      Posts : 1,095
      Rep Power : 882
      Likes Received
      215
      Likes Given
      299

      Default Re: Mwanajamii forum

      Sasa Shy ndugu yangu mtu wawezaje kumpa pole mtu usiyefahamu kama ni mgonjwa? Ungetuambia fulani bin fulan anaumwa na yuko hospitali fulani tumuombee ili apate kupona.
      Shy wewe si ni mwandishi wa habari? sasa mbona walaumu kutatuka kwa kaputura kabla ya kuuona msumari uliotoboa??

    5. #5
      BadoNipo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th July 2008
      Location : Gongo la mboto
      Posts : 172
      Rep Power : 672
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwanajamii forum

      Quote By shy View Post
      Kuna mwanachama mmoja wa jamii forum yuko muhimbili amelazwa kwa jina ni athumani hamisi , nashangaa kwanini hatumpi pole tunajifanya hatujui kinachoendelea au kwasababu yeye ndio aliyehusika katika ukaguzi wa wale vijana wawili wakati ule wa mshike mshike ?

      Tuwe waungwana jamani
      Acha kulalamika, hata wewe ni part of jamii forums ungeweza kuanzisha thread inayomuhusu huyo mgonjwa na wanajamii wangeanza kumpa pole.

      Nadhani unajua kuwa kuna watu wameanzisha harambee ( Changia Athuman Hamis apone} ya kumchangia huyo mgonjwa, account inayotumika ni ya Asha baraka. sijui mgonjwa hana account bank yoyote. mh

      Pole sana Athuman Hamis
      If you judge people, you have no time to love them.
      Mother Teresa

    6. #6
      Fugwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Location : Tabata Dampo
      Posts : 1,305
      Rep Power : 892
      Likes Received
      334
      Likes Given
      173

      Default Re: Mwanajamii forum

      Tumchangia apate faranga za kulipia matibabu lakini isiwe kwa account ya Asha Baraka. Walio karibu naye wawasiliane atoe account yake naamini anayo. Haya wana JF mwenzetu anahitaji msaada wetu.

    7. #7
      Mbogela's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2008
      Location : Tanzania
      Posts : 1,312
      Rep Power : 922
      Likes Received
      140
      Likes Given
      85

      Default Re: Mwanajamii forum

      Quote By shy View Post
      Kuna mwanachama mmoja wa jamii forum aliyehusika katika ukaguzi wa wale vijana wawili wakati ule wa mshike mshike ?
      Mkuu unasemaje? Come again Please? alikagua?
      Demokrasia ina maana pale ambapo inatumika kuleta mabadiliko chanya kwenye maisha ya Wananchi. - Zitto Kabwe (MB), Mwandiga, Kigoma (21.Dec.2013)


    8. Shy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2006
      Posts : 4,896
      Rep Power : 0
      Likes Received
      103
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwanajamii forum

      Quote By amanigk View Post
      Sasa Shy ndugu yangu mtu wawezaje kumpa pole mtu usiyefahamu kama ni mgonjwa? Ungetuambia fulani bin fulan anaumwa na yuko hospitali fulani tumuombee ili apate kupona.
      Shy wewe si ni mwandishi wa habari? sasa mbona walaumu kutatuka kwa kaputura kabla ya kuuona msumari uliotoboa??
      Mimi sio mwandishi wa habari

    9. Shy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2006
      Posts : 4,896
      Rep Power : 0
      Likes Received
      103
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwanajamii forum

      Quote By mbogela View Post
      Mkuu unasemaje? Come again Please? alikagua?
      wale vijana wawili waliokamatwa wakati ule - huyo athumani hamisi ndio alisaidia katika kuwapekuwa

      umeelewa sasa ??

    10. #10
      Mbogela's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2008
      Location : Tanzania
      Posts : 1,312
      Rep Power : 922
      Likes Received
      140
      Likes Given
      85

      Default Re: Mwanajamii forum

      Quote By shy View Post
      wale vijana wawili waliokamatwa wakati ule - huyo athumani hamisi ndio alisaidia katika kuwapekuwa umeelewa sasa ??
      Aaaaaaha hawa ndio wale jamaa ambao huwa wanakuja mahakamani na kusema order yoyote toka kwa bosi wako ni amri halali hata kama kwa utashi wako unaona inakiuka haki za binadamu. Jamaa anaumaarufu gani? mbona habariz zake mpka michango inatangazwa sana? Mtu anweza kutupa HINT kidogo, maana mpaka Ikulu inahamia huko, na serkali ina mpango wa kumpleka nje? Hii inanichanganya nahitaji kumjua zaidi.
      Demokrasia ina maana pale ambapo inatumika kuleta mabadiliko chanya kwenye maisha ya Wananchi. - Zitto Kabwe (MB), Mwandiga, Kigoma (21.Dec.2013)


    11. Phillemon Mikael's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 5th November 2006
      Location : mwanza,/uk/santa clara
      Posts : 5,937
      Rep Power : 1919
      Likes Received
      1761
      Likes Given
      33

      Default Re: Mwanajamii forum

      huyu ndio yule mwandishi akiyetembelewa na kikwete juzi?

    12. Mama Subi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th February 2008
      Posts : 75
      Rep Power : 673
      Likes Received
      7
      Likes Given
      8

      Default Re: Mwanajamii forum

      Sasa sisi wana JF wengine tungejuaje kama ni mwanachama wa hii forum? Maana sio wote tunajuana kwa majina yetu halali. Lakini, kwa vile umeshatuambia, basi mimi nampa pole sana. Inshallah, Mwenyezi Mungu atamsaidia.

      I'm very skeptical na hizi harambee za kuweka pesa kwenye account za watu wabaki. Hivi huyu bwana hana account? Hana mke, watoto, kaka, dada etc wenye accounts?
      Last edited by Mama Subi; 20th September 2008 at 12:19. Reason: spelling

    13. Victoire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2008
      Posts : 4,747
      Rep Power : 166572092
      Likes Received
      1721
      Likes Given
      1972

      Default Re: Mwanajamii forum

      Pole sana Athuman hamis!Mungu akurejeshee afya yako mapema!

    14. NaimaOmari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th September 2007
      Posts : 807
      Rep Power : 1243
      Likes Received
      14
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwanajamii forum

      Shy tunakupa jukumu la kutupa maendeleo yake ya kila siku halafu tunaomba uwe una fuatilia members wote wa jf wakiumwa tu unatujulisha

      Mungu akuafu Athumani
      Abortion stops a beating heart

    15. #15
      Mbogela's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2008
      Location : Tanzania
      Posts : 1,312
      Rep Power : 922
      Likes Received
      140
      Likes Given
      85

      Default Re: Mwanajamii forum

      Quote By Mama Subi View Post
      I'm very skeptical na hizi harambee za kuweka pesa kwenye account za watu wabaki. Hivi huyu bwana hana account? Hana mke, watoto, kaka, dada etc wenye accounts?
      Mchumba wake anasoma USA amerudi juzi kumwona, lakini nataka kujua umaarufu wake unatokana na nini mpaka anatangazwa hivi? Kikwete alienda kumwona, mamiss Tz walifika, Huyu Athumani Hamisi ni nani Jamani? Ni mwandishi wa kawaida tu??????
      Demokrasia ina maana pale ambapo inatumika kuleta mabadiliko chanya kwenye maisha ya Wananchi. - Zitto Kabwe (MB), Mwandiga, Kigoma (21.Dec.2013)


    16. Shy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2006
      Posts : 4,896
      Rep Power : 0
      Likes Received
      103
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwanajamii forum

      Ni mpiga picha wa dailynews mwanakijiji anamjua sana huyu jamaa ni rafiki yake mzuri huwa anatumiana nae picha mbali mbali za habari na matukio

    17. #17
      Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,196
      Rep Power : 23069
      Likes Received
      1468
      Likes Given
      2625

      Default Re: Mwanajamii forum

      Quote By shy View Post
      Ni mpiga picha wa dailynews mwanakijiji anamjua sana huyu jamaa ni rafiki yake mzuri huwa anatumiana nae picha mbali mbali za habari na matukio
      Huyu nae sijui karogwa......hivi nikuulize ulilipwa kiasi gani kwa kuishtaki JF polisi?
      ...kuwa na baba maskini ni mipango ya Mungu ila kuwa na baba mkwe maskini ni ujinga wako mwenyewe.....

    18. #18
      Kipanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Posts : 684
      Rep Power : 789
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwanajamii forum

      Quote By FUGWE View Post
      Tumchangia apate faranga za kulipia matibabu lakini isiwe kwa account ya Asha Baraka. Walio karibu naye wawasiliane atoe account yake naamini anayo. Haya wana JF mwenzetu anahitaji msaada wetu.
      ...Wanahusiana vipi na Asha Baraka??
      "All things are created twice. There is a Mental or first creation ,and a physical or second creation to all things"

    19. #19
      Mbogela's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2008
      Location : Tanzania
      Posts : 1,312
      Rep Power : 922
      Likes Received
      140
      Likes Given
      85

      Default Re: Mwanajamii forum

      Quote By Yo Yo View Post
      Huyu nae sijui karogwa......hivi nikuulize ulilipwa kiasi gani kwa kuishtaki JF polisi?
      Ungetusaidia sana kama ungetuambia huyu jamaa ni mwandishi ilikuwaje alifanya kazi ya kuwapekua wanaJF? Bado nashindwa kuchanga karata? Alafu kwenye Blog Fulani anaitwa mpiganaji, ni mpiga picha za matukio ya kipelelezi kwenye zile habari zinazoitwa investigative Journalism? kama picha za Mafisadi? Au?
      Demokrasia ina maana pale ambapo inatumika kuleta mabadiliko chanya kwenye maisha ya Wananchi. - Zitto Kabwe (MB), Mwandiga, Kigoma (21.Dec.2013)


    20. FairPlayer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2006
      Location : UK
      Posts : 4,512
      Rep Power : 1659
      Likes Received
      567
      Likes Given
      231

      Default Re: Mwanajamii forum

      Jamani. Mwacheni Shy kama alivyo.

      YOYO, unataka inside story from Shy? LOL

      Nina washauri mfanye/mchangie sehemu nyingine na sio hii mnapoteza muda wenu bure
      A positive thinker!

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Mwanajamii! Unaweza kunisaidia shida hii?
      By K007 in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 2
      Last Post: 30th August 2011, 16:49
    2. Replies: 13
      Last Post: 23rd July 2011, 14:12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...