JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 32
    1. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,918
      Rep Power : 5515
      Likes Received
      1217
      Likes Given
      1119

      Default Madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      Haya wana Jf,sio kila apatae scholarship kwenda kusoma nje ya Tanzania huenda kufanya kile kilichokusudiwa ,baadhi yao huenda kuendeleza kile alichokizoea kukifanya hapa Tanzania.

      unaweza kuangalia hapo pichani labda waweza mwona Dada,Ndugu,Mjomba Akiuza mwili wake huko aliko,

      It Is an open secret that certain nightspots in Kuala Lumpur where foreigners gather are known to be pick-up joints for women of certain nationalities.

      They charge anything between RM200 for a single session and RM600 for an all night session at any hotel.
      These women carry glamour names like Glory, Sophea, Steffie, Joey, Sarfee, Prescia, Noami or Jim,
      They are aged between 20 and 30 and claim to be from Ghana, Tanzania, Togo, Cameroon, Botswana and Nigeria.



      Waiting for clients: Some of the African girls waiting for potential customers near a nightclub in Jalan P. Ramlee.

      A 22-year-old girl, claiming to be from Tanzania, said she was studying English in a college in the city and was not a regular patron at the club.
      “I do not come here every day but only when I needed some extra money and company,’’ she added.
      "You Can Not Jail Him First And Hear Him Later"


    2. #2
      Gama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2010
      Posts : 5,929
      Rep Power : 1703
      Likes Received
      778
      Likes Given
      1023

      Default Re: madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      Sasa hapa kuna lipi jipya, hapa bongo mitaa yote ya madada poa imejaa madenti wa colleges kama KIU, IFM, CBE, UDSM, DiT name them.

    3. #3
      TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,612
      Rep Power : 8729
      Likes Received
      1849
      Likes Given
      220

      Default Re: madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      Njaa zinawafanya watege mingo
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    4. Mwakalinga Y. R's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 22nd October 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 2,609
      Rep Power : 13632
      Likes Received
      1224
      Likes Given
      3636

      Default Re: madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      Mbona ni kila mahali watz wanafanya hizo mambo ..hata huku tuliko madenti wa kitz ndio kazi yao halafu hawataki kabisa ukitaka kuwajua ..
      “Even the smallest person can change the course of the future.”-Galadriel


    5. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,787
      Rep Power : 3246
      Likes Received
      912
      Likes Given
      2044

      Default Re: madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      Soko huria hilo mkuu,waache.

    6. kikahe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2009
      Location : Kanyi ko Ruwa
      Posts : 1,213
      Rep Power : 904
      Likes Received
      183
      Likes Given
      138

      Default Re: madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      Haishangazi sana
      If Life gives you lemon, change it to Lemonade.

    7. #7
      Pasco's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2008
      Posts : 14,042
      Rep Power : 29888243
      Likes Received
      11297
      Likes Given
      49579

      Default

      Quote By Mwakalinga View Post
      Mbona ni kila mahali watz wanafanya hizo mambo ..hata huku tuliko madenti wa kitz ndio kazi yao halafu hawataki kabisa ukitaka kuwajua ..
      Mwakalinga, rekebisha sio kila mahali waTz wanafanya hizo mambo na pia sio kweli kuwa madent wa ki Tz ndio kazi zao. This is too general. be specific kwa kusema ni baadhi ya maeneo na baadhi ya madenti ili kuwatendea haki wale ambao hawafanyi hizi mambo.

      Kwa vile jf ni ya waTz for Tz, hoja nyingi zinawahusu wa Tz, kwa tuliojichanganya na madenti wa nchi mbalimbali, wajameni Watanzanis ndio wasafi!. Wasotho, Waswana, Waganda, Wakenya, Wanyarwanda, Wanigeria etc ni wachafu kuliko Watanzania mara 100!. Na wazungu ndio usiseme kabisa ni kinyaa, hao wote hamuwaoni nyie mnawaona Wabongo tuu?!.

      Hawa ni wakuhurumiwa na sio kushutumiwa. Wengine wanayafanya haya out of need and that is their last option because they don't have any other means after being abandoned by their nation in a foreign land!.

    8. Mbalamwezi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th September 2007
      Posts : 731
      Rep Power : 819
      Likes Received
      98
      Likes Given
      163

      Default Re: madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      Quote By Pasco View Post
      Mwakalinga, rekebisha sio kila mahali waTz wanafanya hizo mambo na pia sio kweli kuwa madent wa ki Tz ndio kazi zao. This is too general. be specific kwa kusema ni baadhi ya maeneo na baadhi ya madenti ili kuwatendea haki wale ambao hawafanyi hizi mambo.

      Kwa vile jf ni ya waTz for Tz, hoja nyingi zinawahusu wa Tz, kwa tuliojichanganya na madenti wa nchi mbalimbali, wajameni Watanzanis ndio wasafi!. Wasotho, Waswana, Waganda, Wakenya, Wanyarwanda, Wanigeria etc ni wachafu kuliko Watanzania mara 100!. Na wazungu ndio usiseme kabisa ni kinyaa, hao wote hamuwaoni nyie mnawaona Wabongo tuu?!.
      MKuu this one too is too general, pls be specific. Hayo mataifa kweli watu wake wote wana tabia hiyo? Unaweza kuthibitishaje ukweli huo?

    9. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,918
      Rep Power : 5515
      Likes Received
      1217
      Likes Given
      1119

      Default Re: Madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      mimi nadhani isiwe kama ndio kuhalalisha jambo husika,si kila ukosapo mahitaji basi yakulazimu kujiuza,labda tuseme ndio hulka ya mtu kwani hata hapa nilipo wapo watz kibao tena hili ni jiji la kibiashara lakini waliowengi hawaonyeshi hiki kilicho onyeshwa katika thread,

      hapa ni kulidhalilisha Taifa na kuwadhalilisha wanawake wakitanzania nje ya Tanzania
      "You Can Not Jail Him First And Hear Him Later"

    10. Noti mpya tz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th March 2011
      Posts : 923
      Rep Power : 735
      Likes Received
      182
      Likes Given
      426

      Default Re: Madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      Quote By Pasco View Post
      Mwakalinga, rekebisha sio kila mahali waTz wanafanya hizo mambo na pia sio kweli kuwa madent wa ki Tz ndio kazi zao. This is too general. be specific kwa kusema ni baadhi ya maeneo na baadhi ya madenti ili kuwatendea haki wale ambao hawafanyi hizi mambo.

      Kwa vile jf ni ya waTz for Tz, hoja nyingi zinawahusu wa Tz, kwa tuliojichanganya na madenti wa nchi mbalimbali, wajameni Watanzanis ndio wasafi!. Wasotho, Waswana, Waganda, Wakenya, Wanyarwanda, Wanigeria etc ni wachafu kuliko Watanzania mara 100!. Na wazungu ndio usiseme kabisa ni kinyaa, hao wote hamuwaoni nyie mnawaona Wabongo tuu?!.

      Hawa ni wakuhurumiwa na sio kushutumiwa. Wengine wanayafanya haya out of need and that is their last option because they don't have any other means after being abandoned by their nation in a foreign land!.
      Hajasema madent wote amesema madent wa kitz na kusema kila mahali labda tu sidhani kama amepita kila mahali ya dunia ila ukweli ni kwamba hata hapa nilipo mimi wapo watz wanauza na wakisikia we ni mtz hawataki kabsa muonane na mjuane. I dont see if it's a big deal maana hata huko home si wanauza tu kama kawaida.
      Mwakalinga Y. R likes this.
      Tanganyika ya are my mamaland no matter where ya are I believe ya'll comeback home very soon.

    11. Sinkala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2008
      Location : Your office's next door
      Posts : 1,452
      Rep Power : 895
      Likes Received
      217
      Likes Given
      68

      Default Re: Madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      Niliwahi kuenda Malaysia - Kuala Lumpur mitaa ya Bukit Bintang, nilikutana na black mmoja kwenye super market moja inaitwa Low Yat Plaza, alichoniambia nikichanganya na alivyovaa kwa kweli nilibaki mdomo wazi ! Of course kwa lafudhi ile alikuwa ni mnigeria. Kwa habari iliyopo hapa wala sitashangaa kusikia hivyo kuwa wasichana wetu wanajiuza Malaysia.
      Invisible, Ab-Titchaz, Peasant and 1,289,436 others like this.

    12. _ BABA _'s Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd November 2009
      Posts : 204
      Rep Power : 597
      Likes Received
      16
      Likes Given
      36

      Default Re: Madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      Quote By engmtolera View Post
      mimi nadhani isiwe kama ndio kuhalalisha jambo husika,si kila ukosapo mahitaji basi yakulazimu kujiuza,labda tuseme ndio hulka ya mtu kwani hata hapa nilipo wapo watz kibao tena hili ni jiji la kibiashara lakini waliowengi hawaonyeshi hiki kilicho onyeshwa katika thread,

      hapa ni kulidhalilisha Taifa na kuwadhalilisha wanawake wakitanzania nje ya Tanzania
      I hate unafiki wa watu kama wewe.....hivi hawa wa kuanzia Primary,secondary hadi vyuoni wanao zagaa kuanzia saa kumi na mbili jioni mitaa ya Sinza, na dar es salaam,Arusha,Mwanza, Zanzibar,Tanga na mijini kote pamoja na kumbi za starehe huwaoni kwamba wanawazalilisha mama zao na wanawake wakitanzania kwa ujumla ila huyo ambaye huwezi kututhibitishia kwamba hapo yuko 4sale na sio kwenye event ya kawaida unaona ndo kafanya dhambi kuuuubwa sana...lol....thats why kila siku wajanja wanapiga bao hii nchi maana watu wengi ni wanafiki.....

    13. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,918
      Rep Power : 5515
      Likes Received
      1217
      Likes Given
      1119

      Default Re: Madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      mimi naendelea kusisitiza kuwa waliowengi hufanya kazi hiyo sio eti hana pesa ila ni katabia walichonacho kama kile walichonacho mashoga wakiume

      kama umesoma vizuri utaona wanamwelezea yule dada wa kitanzania anae dai kuwa huenda ktk eneo la tukio kwa kupata kampani na kupata pesa za ziada,unapozungumzia ziada unamaanisha unacho na kama ukikitumia vizuri hicho ulicho nacho huwezi kulazimika kujiuza

      tulikemee swala hili sio jema kabisa
      "You Can Not Jail Him First And Hear Him Later"

    14. WA-UKENYENGE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2011
      Location : Inside a Smart Grid
      Posts : 2,724
      Rep Power : 5173
      Likes Received
      901
      Likes Given
      2191

      Default Re: Madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      Hii kitu ni kila kona siku, 30% of students in EUROPE work in sexual industry as their part time job especially the girls. Asian are shy, but very frustrusted with life, Ukipata bahati kwenda night club sehemu kama China, South Korea, Japan utakutana na mademu wakali unanywesha pombe unabeba hadi asubuhi. Mkiamka, hamjuani kila mtu anaenda zake. Ukienda Indonesia mji kama Surabaya (Dori street), watu wanalipia hadi Kodi, wanaume kazi yao ndo hiyo kuuza wadada.

      Only in some african countries hizi tabia hazijazoeleka sana, lakini in short when it comes interms of relationships it is always complicated especially wanawake wanapoanza kuchuja ndo hapo wanaume wanatafuta dogo-dogo, at the same time hali ya uchumi nao unasababisha watu kushindwa kumdu kasi ya mabadiliko ya dunia matokeo yake wanajiingiza kwenye hizo tabia za umalaya.
      "The usual conclusion is that you can't put a price on a human life. But you can if you must".

    15. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,918
      Rep Power : 5515
      Likes Received
      1217
      Likes Given
      1119

      Default Re: Madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      Quote By _ BABA _ View Post
      I hate unafiki wa watu kama wewe.....hivi hawa wa kuanzia Primary,secondary hadi vyuoni wanao zagaa kuanzia saa kumi na mbili jioni mitaa ya Sinza, na dar es salaam,Arusha,Mwanza, Zanzibar,Tanga na mijini kote pamoja na kumbi za starehe huwaoni kwamba wanawazalilisha mama zao na wanawake wakitanzania kwa ujumla ila huyo ambaye huwezi kututhibitishia kwamba hapo yuko 4sale na sio kwenye event ya kawaida unaona ndo kafanya dhambi kuuuubwa sana...lol....thats why kila siku wajanja wanapiga bao hii nchi maana watu wengi ni wanafiki.....
      ningekuwa mnafiki nisinge dhubutu hata kuliongelea swala hili,nadhani umelitumia neno unafiki pasipo kuelewa maana yake,sio eti kwa kuwa wao huzaa wakiwa wanafunzi basi nasi tukachukulia kuwa ni jambo la kawaida kwao,Huwezi fanya jambo furani eti kwa kuwa furani kafanya,ni lazima uangalie na uwezo ulionao

      nikirudi ktk mada ni kuwa huu ni wakati wa kuyakemea ni si wakati wa kuangalia Historia za eti dsm,eti mwanza

      hivi ukizaliwa nje ya ndoa je utalazimisha na mtoto wako wa kike nae aze nje ya ndoa?
      "You Can Not Jail Him First And Hear Him Later"

    16. WA-UKENYENGE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2011
      Location : Inside a Smart Grid
      Posts : 2,724
      Rep Power : 5173
      Likes Received
      901
      Likes Given
      2191

      Default Re: Madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      Quote By engmtolera View Post
      mimi naendelea kusisitiza kuwa waliowengi hufanya kazi hiyo sio eti hana pesa ila ni katabia walichonacho kama kile walichonacho mashoga wakiume

      kama umesoma vizuri utaona wanamwelezea yule dada wa kitanzania anae dai kuwa huenda ktk eneo la tukio kwa kupata kampani na kupata pesa za ziada,unapozungumzia ziada unamaanisha unacho na kama ukikitumia vizuri hicho ulicho nacho huwezi kulazimika kujiuza

      tulikemee swala hili sio jema kabisa
      Mhandisi nakubaliana nawewe, kuna nchi ukienda marafiki wanakuwa hawapo au wapo lakini tabia haziendani au kuna vitu mtu alishavizoea kwa hiyo anaona hakuna sehemu ya kupumzikia au kurelax. Matokeo yake ndo anajiingiza kwenye hizo game za hatari.
      "The usual conclusion is that you can't put a price on a human life. But you can if you must".

    17. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,918
      Rep Power : 5515
      Likes Received
      1217
      Likes Given
      1119

      Default Re: Madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      Quote By WA-UKENYENGE View Post
      Hii kitu ni kila kona siku, 30% of students in EUROPE work in sexual industry as their part time job especially the girls. Asian are shy, but very frustrusted with life, Ukipata bahati kwenda night club sehemu kama China, South Korea, Japan utakutana na mademu wakali unanywesha pombe unabeba hadi asubuhi. Mkiamka, hamjuani kila mtu anaenda zake. Ukienda Indonesia mji kama Surabaya (Dori street), watu wanalipia hadi Kodi, wanaume kazi yao ndo hiyo kuuza wadada.

      Only in some african countries hizi tabia hazijazoeleka sana, lakini in short when it comes interms of relationships it is always complicated especially wanawake wanapoanza kuchuja ndo hapo wanaume wanatafuta dogo-dogo, at the same time hali ya uchumi nao unasababisha watu kushindwa kumdu kasi ya mabadiliko ya dunia matokeo yake wanajiingiza kwenye hizo tabia za umalaya.
      kuna nchi umeitaja sio kweli nipo hapa tena nipo ktk jiji haswa na najichanganya kweli na pijio zao ni bei rahisi sana lakini si kama ulivyo elezea,kwani wao kitabia na utamaduni ni mala chache sana kumkuta mwanamke akifanya mambo ya ajabu na kama huamini naweza kupa mifano ya waafrica waliotaka kuleta udanganyifu ktk mapenzi na nini kiliwakumba

      sikatai tabia hiyo ipo hata hapa lakini si kwa kiwango hicho

      tunawatu hapa wana ukeke wa miaka 3 lakini hadi leo hii hawaja ona ndani si rahisi sana kama kwetu Bongo

      kama umesha wahi soma thread moja wapo ililetwa hapa,kuna mbongo ameoa ASIA lakini anapewa penzi kwa kuhesabiwa miezi
      "You Can Not Jail Him First And Hear Him Later"

    18. Mwakalinga Y. R's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 22nd October 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 2,609
      Rep Power : 13632
      Likes Received
      1224
      Likes Given
      3636

      Default Re: Madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      Sehemu/nchi nyingi nilizotembelea na huku nilipo kwa sasa niekuta hiyo hali kuwa baadhi ya dada zetu ambao tunajua kuwa wameenda kusoma prostitution ni part time job kwao.Tena kuna ambaye nilimuona sikuamini kwani alikuwa ni moja wa best students -Kifungilo enzi hizo .
      Nakubaliana na wewe kuwa nimeiweka statement yangu too general .
      Ukweli ni kuwa tulio nje ya Tanzania tunaona mengi sana kuhusu hawa dada zetu,tena hata hao mnaowaona ni watoto wa matajiri ( Baba zao mawaziri,viongozi wa serikali ngazi mbalimbali na wafanyabiashara)huko Tz baazi yao ndio vinara wa kazi hiyo.UK kuna dada mmoja maarufu sana kwa kuwauza watoto wa kibongo.Jina nalihifadhi.
      Nilifanya utafiti kwa nini watoto wakike wengi waliopo nje ya Tz baadhi yao hawapendi kujichanganya na wanaue wa kibongo ,sababu kubwa niliyoipata ni kuwa wengi wanajihusisha na ufuska sasa hawataki kisanuke.
      Quote By Pasco View Post
      Mwakalinga, rekebisha sio kila mahali waTz wanafanya hizo mambo na pia sio kweli kuwa madent wa ki Tz ndio kazi zao. This is too general. be specific kwa kusema ni baadhi ya maeneo na baadhi ya madenti ili kuwatendea haki wale ambao hawafanyi hizi mambo.

      Kwa vile jf ni ya waTz for Tz, hoja nyingi zinawahusu wa Tz, kwa tuliojichanganya na madenti wa nchi mbalimbali, wajameni Watanzanis ndio wasafi!. Wasotho, Waswana, Waganda, Wakenya, Wanyarwanda, Wanigeria etc ni wachafu kuliko Watanzania mara 100!. Na wazungu ndio usiseme kabisa ni kinyaa, hao wote hamuwaoni nyie mnawaona Wabongo tuu?!.

      Hawa ni wakuhurumiwa na sio kushutumiwa. Wengine wanayafanya haya out of need and that is their last option because they don't have any other means after being abandoned by their nation in a foreign land!.
      “Even the smallest person can change the course of the future.”-Galadriel


    19. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,918
      Rep Power : 5515
      Likes Received
      1217
      Likes Given
      1119

      Default Re: Madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      Quote By Mwakalinga View Post
      Sehemu/nchi nyingi nilizotembelea na huku nilipo kwa sasa niekuta hiyo hali kuwa baadhi ya dada zetu ambao tunajua kuwa wameenda kusoma prostitution ni part time job kwao.Tena kuna ambaye nilimuona sikuamini kwani alikuwa ni moja wa best students -Kifungilo enzi hizo .
      Nakubaliana na wewe kuwa nimeiweka statement yangu too general .
      Ukweli ni kuwa tulio nje ya Tanzania tunaona mengi sana kuhusu hawa dada zetu,tena hata hao mnaowaona ni watoto wa matajiri ( Baba zao mawaziri,viongozi wa serikali ngazi mbalimbali na wafanyabiashara)huko Tz baazi yao ndio vinara wa kazi hiyo.UK kuna dada mmoja maarufu sana kwa kuwauza watoto wa kibongo.Jina nalihifadhi.
      Nilifanya utafiti kwa nini watoto wakike wengi waliopo nje ya Tz baadhi yao hawapendi kujichanganya na wanaue wa kibongo ,sababu kubwa niliyoipata ni kuwa wengi wanajihusisha na ufuska sasa hawataki kisanuke.
      nashukuru sana mkuu

      sasa nimeamini kuwa kazi hiyo ni hurka ya mtu,kwani wapo wenye pesa zao lakini bado wanajiuza na upo uwezekano mkubwa sana hata huo ujira hawana shida nao,kikubwa wanachojari ni kuridhishwa kimapenzi,yaani siwezi amini kuwa mtoto wa balozi ama fisadi akose pesa ya matumizi
      Mwakalinga Y. R likes this.
      "You Can Not Jail Him First And Hear Him Later"

    20. Hatujuwani's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th October 2011
      Posts : 52
      Rep Power : 469
      Likes Received
      8
      Likes Given
      1

      Default Re: Madent wa Kitanzania Wajiuza Majuu-cheki picha hapa

      Wako kibaruani kama wewe ulivyo kibaruani, maisha magumu ndugu.
      " Action and reaction are equal and opposite"


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Jamani zamani ilikuwa Raha sana ! Embu cheki hapa !
      By KakaNanii in forum Jamii Photos
      Replies: 12
      Last Post: 26th November 2011, 11:52
    2. Replies: 31
      Last Post: 1st October 2011, 00:22
    3. wazee wa Salasala mpoo.,cheki hapa
      By M-bongotz in forum Jamii Photos
      Replies: 21
      Last Post: 14th May 2011, 14:27
    4. Hadi picha zinachakachuliwa .cheki hii hapa
      By Saint Ivuga in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 12
      Last Post: 29th October 2010, 15:21
    5. Asali Halisi ya Kitanzania Inapatikana Hapa!
      By Sanjara Honey in forum Matangazo madogo
      Replies: 0
      Last Post: 2nd July 2009, 03:05

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...