JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Daily news, Habari leo, Hasa Michuzi

    Report Post
    Results 1 to 16 of 16
    1. Darwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2008
      Posts : 907
      Rep Power : 806
      Likes Received
      41
      Likes Given
      4

      Default Daily news, Habari leo, Hasa Michuzi

      Jamaa juzi kwenye blog yake akasema anakwenda Dodoma kwenye vekesheni

      Leo anapost images alizochukua Dodoma kuonyesha baadhi ya wakereketwa wa CCM wakiunga mkono hotuba ya mheshimwa. guess what!? title inasema SPICHI YA JK BUNGENI YAUNGWA MKONO DODOMA

      Michuzi kama ndio unawaita wananchi wa Dodoma basi CCM kweli imefikia tamati

      Hebu angalieni waandamanaji kwenye hizi video
      Unaweza hata kuwahesabu
      http://dailynews.habarileo.co.tz/str...2008.flv&id=83

      Michuzi kaa ujue kwamba nguo unaweza kuiweka viraka ikiwa imechanika kidogo lakini kama ndio imeshaoza basi hata uweke viraka lakini itazidi kukufedhehesha hadharani.
      Na hii ndio inayoonyesha video zako ulizopost kwenye hio tovuti yenu.


    2. Haika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 1,786
      Rep Power : 996
      Likes Received
      270
      Likes Given
      413

      Default Re: Daily news, Habari leo, Hasa Michuzi

      jamani unataka michuzi alale njaa? na familia yake je?
      wote waliosomea uandishi wa habari wanajua namna ya kupiga picha na kuzichambua picha za kupublish kuendana na msg wanayoitaka ifike. (bila kujifunga)
      just get the msg and work from it. that is what happended!!!

    3. Kevo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2008
      Location : Around the World
      Posts : 1,346
      Rep Power : 890
      Likes Received
      18
      Likes Given
      14

      Default Re: Daily news, Habari leo, Hasa Michuzi

      Hivi hao ndiyo wananchi wa Dodoma ama ndio akina CCM wa Dodoma!Halafu just look at them well!They look hungry and underpaid!They are just doing it ili angalau wapate fedha ya mboga!
      'I could have annihilated all the Jews in the World,but I left some of them so you will know why I was killing them'-Adolf Hitler;Mien Kampf

    4. Pezzonovante's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st May 2008
      Posts : 647
      Rep Power : 756
      Likes Received
      33
      Likes Given
      7

      Default Re: Daily news, Habari leo, Hasa Michuzi

      Kwani kikwete kesha pata mpiga picha lazima jamaa aone mbali aongeze kipata cha kuongoza nyumba ndogo,si unajua michuzi aliligewa kwenye vidonda vya wanawake na mchawi wake kafa so heve to work hard to reimain explainable in the word of nyumba ndogo.

    5. Darwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2008
      Posts : 907
      Rep Power : 806
      Likes Received
      41
      Likes Given
      4

      Default Re: Daily news, Habari leo, Hasa Michuzi

      Quote By haika View Post
      jamani unataka michuzi alale njaa? na familia yake je?
      wote waliosomea uandishi wa habari wanajua namna ya kupiga picha na kuzichambua picha za kupublish kuendana na msg wanayoitaka ifike. (bila kujifunga)
      just get the msg and work from it. that is what happended!!!
      Haika nampongeza na kazi zake ila na yeye akubali kukosolewa, amekosea akisema SPICHI YA JK BUNGENI YAUNGWA MKONO DODOMA.
      Wananchi wa Dodoma wako wapi hapo kama sio baadhi ya wakereketwa?
      Ina maana hao ndio wakaazi wote wa Dodoma?
      Hebu isome vizuri hio video, angalia wanaoshangilia yaani hata harusi yangu pale Mombo mwezi wa jana ilikua na watu wengi kushinda hao anaowaita watu wa Dodoma.

    6. Kansime

    7. Kibunango's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2006
      Location : Tampere
      Posts : 7,297
      Rep Power : 44291
      Likes Received
      703
      Likes Given
      2288

      Default Re: Daily news, Habari leo, Hasa Michuzi

      Wakiwa wengi au kidogo bado ni wakaazi wa Dodoma....
      Save Water Drink Beer. "Alcohol doesn't solve any problem,
      But, if you think again, neither does milk."
      Vituko Vya Zenj

    8. Kevo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2008
      Location : Around the World
      Posts : 1,346
      Rep Power : 890
      Likes Received
      18
      Likes Given
      14

      Default Re: Daily news, Habari leo, Hasa Michuzi

      Quote By kibunango View Post
      Wakiwa wengi au kidogo bado ni wakaazi wa Dodoma....
      Correctionnnnnnnnnn!Ni Wapenzi wa CCM waliosafirishwa kutoka Dar kuja kuishangilia CCM!
      'I could have annihilated all the Jews in the World,but I left some of them so you will know why I was killing them'-Adolf Hitler;Mien Kampf

    9. Hofstede's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2007
      Posts : 3,603
      Rep Power : 21403
      Likes Received
      1003
      Likes Given
      988

      Default Re: Daily news, Habari leo, Hasa Michuzi

      Quote By Kevo View Post
      Correctionnnnnnnnnn!Ni Wapenzi wa CCM waliosafirishwa kutoka Dar kuja kuishangilia CCM!
      Plus Vikundi vya sanaa vilivyokodishwa na kuvikwa sare za CCM

    10. Kibunango's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2006
      Location : Tampere
      Posts : 7,297
      Rep Power : 44291
      Likes Received
      703
      Likes Given
      2288

      Arrow Re: Daily news, Habari leo, Hasa Michuzi

      Quote By Kevo View Post
      Correctionnnnnnnnnn!Ni Wapenzi wa CCM waliosafirishwa kutoka Dar kuja kuishangilia CCM!
      Kheeeee heeeeee heeee!
      CCM haijafikia hatua hiyo, naona sasa umeamua kuandika ili kufurahisha jamvi na sio kusimamia ukweli kuwa hao na wakaazi wa Dodoma
      Save Water Drink Beer. "Alcohol doesn't solve any problem,
      But, if you think again, neither does milk."
      Vituko Vya Zenj

    11. Haika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 1,786
      Rep Power : 996
      Likes Received
      270
      Likes Given
      413

      Default Re: Daily news, Habari leo, Hasa Michuzi

      Quote By darwin View Post
      Haika nampongeza na kazi zake ila na yeye akubali kukosolewa, amekosea akisema SPICHI YA JK BUNGENI YAUNGWA MKONO DODOMA.
      Wananchi wa Dodoma wako wapi hapo kama sio baadhi ya wakereketwa?
      Ina maana hao ndio wakaazi wote wa Dodoma?
      Hebu isome vizuri hio video, angalia wanaoshangilia yaani hata harusi yangu pale Mombo mwezi wa jana ilikua na watu wengi kushinda hao anaowaita watu wa Dodoma.
      ndio sababu nasema 'elewa picha alioichagua' you have the freedom.
      just read the picture.
      maadam hajasema wananchi wote dodoma, au wananchi wengi au makundi makubwa ya wananchi.

    12. Kevo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2008
      Location : Around the World
      Posts : 1,346
      Rep Power : 890
      Likes Received
      18
      Likes Given
      14

      Default Re: Daily news, Habari leo, Hasa Michuzi

      Quote By kibunango View Post
      Kheeeee heeeeee heeee!
      CCM haijafikia hatua hiyo, naona sasa umeamua kuandika ili kufurahisha jamvi na sio kusimamia ukweli kuwa hao na wakaazi wa Dodoma
      Ukweli upi?Kwamba ni sawa kuandamana kumuunga huyo kichaa?Give me a break please!Wawe ni wakaazi wa Dodoma au la wahtaever they are doing is utter madness and does not need the endorsement hata ya muokota makopo huko mitaani!
      'I could have annihilated all the Jews in the World,but I left some of them so you will know why I was killing them'-Adolf Hitler;Mien Kampf

    13. Kibunango's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2006
      Location : Tampere
      Posts : 7,297
      Rep Power : 44291
      Likes Received
      703
      Likes Given
      2288

      Default Re: Daily news, Habari leo, Hasa Michuzi

      Quote By Kevo View Post
      Ukweli upi?Kwamba ni sawa kuandamana kumuunga huyo kichaa?Give me a break please!Wawe ni wakaazi wa Dodoma au la wahtaever they are doing is utter madness and does not need the endorsement hata ya muokota makopo huko mitaani!
      MMh.. Kama ni kichaa basi ni kichaa bora mwenye kupendwa sana... Bado
      Sijaona hao wakaazi wa Dar kwenye picha hii

      Picture source: Michuzi blog
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	jk.jpg 
Views:	142 
Size:	126.4 KB 
ID:	2130  
      Last edited by Kibunango; 27th August 2008 at 17:33. Reason: errors
      Save Water Drink Beer. "Alcohol doesn't solve any problem,
      But, if you think again, neither does milk."
      Vituko Vya Zenj

    14. Kevo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2008
      Location : Around the World
      Posts : 1,346
      Rep Power : 890
      Likes Received
      18
      Likes Given
      14

      Default Re: Daily news, Habari leo, Hasa Michuzi

      Quote By kibunango View Post
      MMh.. Kama ni kichaa basi ni kichaa bora mwenye kupendwa sana... Bado
      Sijaona hao wakaazi wa Dar kwenye picha hii

      Picture source: Michuzi blog
      Ebu angalia ile video ya Daily News and if probably you are in Dar I assure you doug you wont miss a person you know and probably your next door neighbour!
      'I could have annihilated all the Jews in the World,but I left some of them so you will know why I was killing them'-Adolf Hitler;Mien Kampf

    15. Kibunango's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2006
      Location : Tampere
      Posts : 7,297
      Rep Power : 44291
      Likes Received
      703
      Likes Given
      2288

      Default Re: Daily news, Habari leo, Hasa Michuzi

      Quote By darwin View Post
      yaani hata harusi yangu pale Mombo mwezi wa jana ilikua na watu wengi kushinda hao anaowaita watu wa Dodoma.
      Kiasi wawe wengi kwenye arusi, kwani wapenda misosi ya dezo wapo wengi....
      Save Water Drink Beer. "Alcohol doesn't solve any problem,
      But, if you think again, neither does milk."
      Vituko Vya Zenj

    16. Darwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2008
      Posts : 907
      Rep Power : 806
      Likes Received
      41
      Likes Given
      4

      Default Re: Daily news, Habari leo, Hasa Michuzi

      Quote By kibunango View Post
      Kiasi wawe wengi kwenye arusi, kwani wapenda misosi ya dezo wapo wengi....
      Umemsikia PM wako alivyosema juzi?

      Alisema, Changieni elimu na sio harusi!

      Kwahio mr hapo umeshapata jibu lako tayari kwamba wanaokuja kwenye harusi pia wamechangia, bwahaahahaaaaaa

    17. Pundamilia07's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th October 2007
      Posts : 1,453
      Rep Power : 948
      Likes Received
      13
      Likes Given
      0

      Default Re: Daily news, Habari leo, Hasa Michuzi

      I like CCM, ni kweli ina wenyewe na wenyewe ndiyo hao!
      'Tough times never last but tough people do' Dr. Robert Schuller


    Similar Topics

    1. Daily News na Habari Leo waendelea kuchakachua habari.....
      By Rutashubanyuma in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 21
      Last Post: 16th November 2010, 20:37
    2. Replies: 20
      Last Post: 3rd August 2010, 15:02
    3. Website ya Daily News ina virus?
      By Kaizer in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 26th November 2008, 12:32
    4. Is the Daily News Recycling News now?
      By Mzee Mwanakijiji in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 7
      Last Post: 23rd October 2008, 10:10
    5. Discussion forum ya Daily News
      By BAK in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 4
      Last Post: 3rd December 2007, 03:27

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...