JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kwetu Pazuri

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. #1
      Dumelang's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 11th August 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 595
      Rep Power : 0
      Likes Received
      321
      Likes Given
      211

      Thumbs up Kwetu Pazuri

      Jamani wale waimbaji wa Rwanda walioimba kwetu pazuri, wametoa New Album yao Vol 4, baada ya Ajali waliyoipata pale Kahama
      Pia habari za kuaminika ni kuwa watakuwa Dar mwezi wa kumi na mbili kuzindua album yao hiyo ikiwa kwa Lugha ya kiswahili..

      Mwenye uwezo wa kutasfri nyimbo hizo kwa kiswahili anatafutwa kwani mtafsri wao alifariki kwenye ile ajali.

    2. WB-1

    3. Mkuu wa chuo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2011
      Location : Kibada
      Posts : 5,488
      Rep Power : 41571981
      Likes Received
      3605
      Likes Given
      4142

      Default Re: Kwetu Pazuri

      tunaomba source!! Na picha pleaseee!

    4. Ntambaswala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th December 2008
      Posts : 256
      Rep Power : 663
      Likes Received
      56
      Likes Given
      15

      Default Re: Kwetu Pazuri

      Wajitahidi kuwa na nyimbo nzuri zaidi, maana hiyo kwetu pazuri nyimbo ya kwanza na ya pili ndo nzuri, the rest ''kawaida sana''. Ila dada muimbaji wa wimbo wa Kwetu pazuri ni mrembo, bahati nzuri kaolewa Agust 2011.
      KOKUTONA likes this.

    5. LiverpoolFC's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 10,088
      Rep Power : 88723585
      Likes Received
      2331
      Likes Given
      1767

      Default Re: Kwetu Pazuri

      Wakalimani utawapata humu humu. Humu 2na wa2 mpaka wa kuandika lugha ya KISANDAWE acha Kirwanda rahisi kihivyo. We wasubirie kidogo wengine watoke church.

    6. #5
      OTIS's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th September 2011
      Posts : 2,130
      Rep Power : 894
      Likes Received
      599
      Likes Given
      218

      Default Re: Kwetu Pazuri

      Quote By Dumelang View Post
      jamani wale waimbaji wa Rwanda walioimba kwetu pazuri, wametoa New Album yao Vol 4, baada ya Ajali waliyoipata pale Kahama
      Pia habari za kuaminika ni kuwa watakuwa Dar mwezi wa kumi na mbili kuzindua album yao hiyo ikiwa kwa Lugha ya kiswahili..Mwenye uwezo wa kutasfri nyimbo hizo kwa kiswahili anatafutwa kwani mtafsri wao alifariki kwenye ile ajali.
      Waimbaji hawa nawakubali sana,kuna mtu ndio profession yake.nawaunganishaje naye mkubwa!!!


      ONLY THE ILLUMINATI SUCCEED

      (OTIS)


    7. Ulemavu

    8. figganigga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 11,805
      Rep Power : 155452180
      Likes Received
      4764
      Likes Given
      14783

      Default Re: Kwetu Pazuri

      bafotore ifoto uishilaha.mia
      Dumelang likes this.

    9. #7
      Jaguar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : IRINGA
      Posts : 3,326
      Rep Power : 1229
      Likes Received
      882
      Likes Given
      275

      Default

      Quote By figganigga View Post
      bafotore ifoto uishilaha.mia
      Kweli bwana, awapige picha kabisa!
      KOKUTONA likes this.

    10. #8
      Jaguar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2011
      Location : IRINGA
      Posts : 3,326
      Rep Power : 1229
      Likes Received
      882
      Likes Given
      275

      Default Re: Kwetu Pazuri

      Aisee,nimejipatia copy yangu tayari,japo wanaimba kinyarwanda,kuna subtitles za kiingereza,i like it japo inasikitisha.

    11. #9
      Filipo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Kiding'a
      Posts : 8,590
      Rep Power : 87664344
      Likes Received
      4905
      Likes Given
      5515

      Default

      Quote By Ntambaswala View Post
      Ila dada muimbaji wa wimbo wa Kwetu pazuri ni mrembo, bahati nzuri kaolewa Agust 2011.
      Duh! Yule binti kaolewa!? Nilimpenda sana huyu binti na nilikuwa nipo tayari kumpeleka kwa wazazi. Anyway, nilipenda ila jamaa amempenda zaidi!
      Ningempeleka home angefurahi maana "kwetu pazuri"
      Dumelang likes this.

    12. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,215
      Rep Power : 16106708
      Likes Received
      8107
      Likes Given
      3624

      Default Re: Kwetu Pazuri

      Leo hii nimejipatia pia copy ya Vol.4.,yenye nyimbo 10.
      Ni nzuri sana.
      Hawa wanyarwanda kwa kweli nimewapenda sana, wana sauti zilizoenda shule!
      Last edited by PakaJimmy; 11th September 2011 at 22:46.
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    13. Ringo Edmund's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2010
      Location : MDAWI
      Posts : 4,789
      Rep Power : 1663
      Likes Received
      1040
      Likes Given
      650

      Default Re: Kwetu Pazuri

      Du.kwetu ni pazuri zaidi ya kwao,ila wamenikumbusha mbali sana kwani 98 nilikuwa na demu wa kinyarwanda sampuli hizohizo.wanazinguaga mbaya haswa ukiwaka huoni m2.

    14. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,215
      Rep Power : 16106708
      Likes Received
      8107
      Likes Given
      3624

      Default Re: Kwetu Pazuri

      In one of their recordings!

      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    15. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,215
      Rep Power : 16106708
      Likes Received
      8107
      Likes Given
      3624

      Default Re: Kwetu Pazuri

      Three members of this choir died in Tanzania.
      They are seen in pictures down here!









      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    16. LiverpoolFC's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 10,088
      Rep Power : 88723585
      Likes Received
      2331
      Likes Given
      1767

      Default

      Quote By PakaJimmy View Post
      Three members of this choir died in Tanzania.&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
      They are seen in pictures down here!&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
      &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
      &amp;lt;a href=&amp;quot;http://vovtz.files.wordpress.com/2011/08/263635_115052661922845_1000025 43358166_116823_7903261_n.jpg& amp;quot; target=&amp;quot;_blank&amp;qu ot;&amp;gt;&amp;lt;img src=&amp;quot;http://vovtz.files.wordpress.com/2011/08/263635_115052661922845_1000025 43358166_116823_7903261_n.jpg? w=405&amp;amp;amp;h=720&amp;qu ot; border=&amp;quot;0&amp;quot; alt=&amp;quot;&amp;quot; /&amp;gt;&amp;lt;/a&amp;gt;&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
      &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
      &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
      &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
      &amp;lt;a href=&amp;quot;http://vovtz.files.wordpress.com/2011/08/264891_115053135256131_1000025 43358166_116824_6878507_n.jpg& amp;quot; target=&amp;quot;_blank&amp;qu ot;&amp;gt;&amp;lt;img src=&amp;quot;http://vovtz.files.wordpress.com/2011/08/264891_115053135256131_1000025 43358166_116824_6878507_n.jpg? w=497&amp;amp;amp;h=279&amp;qu ot; border=&amp;quot;0&amp;quot; alt=&amp;quot;&amp;quot; /&amp;gt;&amp;lt;/a&amp;gt;&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
      &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
      &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
      &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
      &amp;lt;a href=&amp;quot;http://vovtz.files.wordpress.com/2011/08/filbert-manzi.png&amp;quot; target=&amp;quot;_blank&amp;qu ot;&amp;gt;&amp;lt;img src=&amp;quot;http://vovtz.files.wordpress.com/2011/08/filbert-manzi.png?w=497&amp;amp;amp;h= 372&amp;quot; border=&amp;quot;0&amp;quot; alt=&amp;quot;&amp;quot; /&amp;gt;&amp;lt;/a&amp;gt;
      &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
      &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
      PJ! Nami nitapataje copy hiyo?

    17. Dumelang's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 11th August 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 595
      Rep Power : 0
      Likes Received
      321
      Likes Given
      211

      Default Re: Kwetu Pazuri

      Pich kuna muungwana hapa down kesha weka, source was Aadventists Radio Called Morning Stara

    18. maureen ongoma's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 29th December 2011
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Smile Re: Kwetu Pazuri

      Quote By Ntambaswala View Post
      Wajitahidi kuwa na nyimbo nzuri zaidi, maana hiyo kwetu pazuri nyimbo ya kwanza na ya pili ndo nzuri, the rest ''kawaida sana''. Ila dada muimbaji wa wimbo wa Kwetu pazuri ni mrembo, bahati nzuri kaolewa Agust 2011.
      hongera kwa dada huyo na Mola amnyeshe mibaraka yeye na mumewe.nilikuwa na hofu kuwa labda alipata majiraha mengi na bado yuko hospitalini kutokana na ajali ile ama yuko mzima kwa vile sijamwona kwenye kanda hii mpya?

    19. KOKUTONA's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th January 2011
      Location : KANYIGO-KIHORORO
      Posts : 7,638
      Rep Power : 161855998
      Likes Received
      5070
      Likes Given
      6251

      Default Re: Kwetu Pazuri

      Wanaimba vizuri sana. Mungu aendelee kuwatia nguvu

    20. Butola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Posts : 2,120
      Rep Power : 1054
      Likes Received
      517
      Likes Given
      773

      Default Re: Kwetu Pazuri

      Quote By maureen ongoma View Post
      hongera kwa dada huyo na Mola amnyeshe mibaraka yeye na mumewe.nilikuwa na hofu kuwa labda alipata majiraha mengi na bado yuko hospitalini kutokana na ajali ile ama yuko mzima kwa vile sijamwona kwenye kanda hii mpya?
      Ni mzima, hakuweza kuwepo wakati wa shooting kwa sababu ya changamoto ya ujauzito...

      Picha zake za harusi, Umukwe n&#39; Umugeni-Ambassadors Of Christ Choir Rwanda - YouTube

    21. #19
      Jeji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2011
      Location : hapa hapa
      Posts : 1,944
      Rep Power : 26139
      Likes Received
      338
      Likes Given
      465

      Default Re: Kwetu Pazuri

      mkuu Paka Jimmy umefanya jambo la msingi sana kuweka picha
      nilikuwa siwaelewi kwa sura waliokufa ni akina nani.
      "BOSI HANUNIWI"

    22. Azam

    Similar Topics

    1. Kwetu pazuri!
      By Emanuel Makofia in forum Jamii Photos
      Replies: 0
      Last Post: 20th December 2011, 13:17
    2. Kwetu pazuri!
      By Filipo in forum Jamii Photos
      Replies: 20
      Last Post: 16th December 2011, 22:36
    3. Kwetu ni pazuri, karibuni
      By Barraza in forum JF Chit-Chat
      Replies: 22
      Last Post: 14th November 2011, 12:06
    4. Wapi pazuri pa kuishi?
      By August_Shao in forum Matangazo madogo
      Replies: 7
      Last Post: 24th June 2009, 19:27

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...