JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Magazeti ya Alasiri na Dar leo kulikon?

    Report Post
    Results 1 to 9 of 9
    1. My Hand's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th August 2011
      Posts : 18
      Rep Power : 464
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Magazeti ya Alasiri na Dar leo kulikon?

      jaman imepita muda mrefu sasa haya magazet ya alasir na dar leo cjapata kuyaona cjajua n kp klchowasb..wana jamii naomba mnsaidie kwa mnaofahamu kwa nn magazet haya hayapo?


    2. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,185
      Rep Power : 201037589
      Likes Received
      6424
      Likes Given
      4281

      Default Re: Magazeti ya Alasiri na Dar leo kulikon?

      Nimetafuta gazeti la Nipashe asubuhi ya saa tano siku lipata...sijui wamekubwa na nini....
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    3. Lutala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2010
      Posts : 803
      Rep Power : 682
      Likes Received
      66
      Likes Given
      23

      Default Re: Magazeti ya Alasiri na Dar leo kulikon?

      Mengi kafulia

    4. Rugaijamu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2010
      Location : Barazani kwangu.
      Posts : 1,994
      Rep Power : 8202655
      Likes Received
      436
      Likes Given
      328

      Default Re: Magazeti ya Alasiri na Dar leo kulikon?

      Hivi lile gazeti lilokuwa likiitwa SANIFU lilipotelea wapi jamani?lol.
      babuwaloliondo likes this.

    5. Power G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2011
      Location : Msoga Kijijini
      Posts : 3,736
      Rep Power : 26607
      Likes Received
      1000
      Likes Given
      535

      Default Re: Magazeti ya Alasiri na Dar leo kulikon?

      Hayo magazeti yalipoteza mvuto kwa jamii kwani yalikuwa yamekaa kimagamba magamba!
      Matango likes this.

    6. Mr Suggestion's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2011
      Location : Juba
      Posts : 386
      Rep Power : 554
      Likes Received
      93
      Likes Given
      60

      Default Re: Magazeti ya Alasiri na Dar leo kulikon?

      Gazeti la Dar leo bado lipo sema labda mitaa unayopatikana huwa hayapatikani, Alasili ni kama gazeti la LETE RAHA ambalo mzee wetu kaamua kuacha kulichapisha kwani mwanasport limemwalibia kbs, Crashwise gazeti la nipashe lipo bana labda huko A town gorika lilichelewa kufika

    7. Masaki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2006
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,218
      Rep Power : 1388
      Likes Received
      464
      Likes Given
      1155

      Default Re: Magazeti ya Alasiri na Dar leo kulikon?

      Yatakuwa yamekufa natural death kutokana na maendeleo ya teknolojia. Lolote linalotokea huwa linarushwa kwenye blogs na websites kama breaking news. Sasa mtu anunue gazeti la Alasiri la nini wakati habari zao zote kazisoma mtandaoni akiwa ofisini.?
      Ability may get you to the top, but it takes character to keep you there.

    8. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,600
      Rep Power : 3203
      Likes Received
      889
      Likes Given
      1966

      Default Re: Magazeti ya Alasiri na Dar leo kulikon?

      Quote By Lutala View Post
      Mengi kafulia
      Hata lile la michezo lililokuwa linavuma Lete Raha,hoi.

    9. Songambele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2007
      Posts : 1,099
      Rep Power : 879
      Likes Received
      142
      Likes Given
      315

      Default Re: Magazeti ya Alasiri na Dar leo kulikon?

      Soko bana ubunifu tu ndio utakao hakikisha maisha, wakati umefika yatoke sasa yamechafua sana watu na yamegombanisha sana kwa habari nusu nusu

    10. Clean9

    Similar Topics

    1. Replies: 40
      Last Post: 31st March 2013, 18:41
    2. Replies: 10
      Last Post: 9th September 2011, 15:15
    3. Ccm wafunika manzese alasiri hii!
      By Lilombe in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 24
      Last Post: 16th April 2011, 20:42
    4. Dr Slaa: Live Dodoma leo saa 10.00 alasiri!
      By minda in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 18
      Last Post: 29th October 2010, 13:19
    5. Replies: 11
      Last Post: 3rd September 2010, 16:34

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...