JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ajira mpya lini?

    Report Post
    Results 1 to 20 of 20
    1. Plato's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2010
      Posts : 393
      Rep Power : 568
      Likes Received
      62
      Likes Given
      0

      Default Ajira mpya lini?

      Leo ni zamu ya wizara ya kazi na ajira.nauliza ajira mpya za serikali zinatoka lini? Hasa kwa walimu waliomaliza vyuo vikuu karibuni.mana ilisemwa hela imeshapitishwa.na ilisemwa wangepangwa wakiwa vyuoni bado.sasa vijana wanaanza kwenda shule za private,halafu serikali itaanza kulia haina walimu.wajue inaumiza kijana kumaliza kazi akakaa miezi lukuki eti anasubiri ajira,wakati kuna private na zinalipa vizuri


    2. tatanyengo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2011
      Posts : 1,001
      Rep Power : 659
      Likes Received
      240
      Likes Given
      188

      Default Re: Ajira mpya lini?

      Wizara ya Eimu ndiyo yenye dhamana ya kuajiri walimu na siyo Wizara ya Kazi na Ajira.
      'Our Problems can be solved,our challenges can be met'- Obama

    3. Vmark.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2011
      Location : Arusha/Moshi.
      Posts : 1,197
      Rep Power : 681
      Likes Received
      192
      Likes Given
      22

      Default Re: Ajira mpya lini?

      Sa we c uende huko private? Y ar u complaining whle u got the solution?

    4. iMind's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2011
      Posts : 859
      Rep Power : 631
      Likes Received
      307
      Likes Given
      6

      Default Re: Ajira mpya lini?

      Hivi kazi za wizara hii ni nini? Mchango wake katika kuongeza ajira na kulinda haki za wafanyakazi?

    5. Plato's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2010
      Posts : 393
      Rep Power : 568
      Likes Received
      62
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira mpya lini?

      hakuna mwenye kujua lini kwa hiyo? Iwe wizara hii au nyingine?hoja ni vijana kukaa bila kazi.

    6. JF SMS Swahili

    7. iMind's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2011
      Posts : 859
      Rep Power : 631
      Likes Received
      307
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By Plato View Post
      hakuna mwenye kujua lini kwa hiyo? Iwe wizara hii au nyingine?hoja ni vijana kukaa bila kazi.
      <br />
      <br />
      Wajiajiri, hakuna ajira....

    8. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 24,736
      Rep Power : 5866052
      Likes Received
      4199
      Likes Given
      2904

      Default

      Quote By iMind View Post
      &lt;br /&gt;<br />
      &lt;br /&gt;<br />
      Wajiajiri, hakuna ajira....
      Mazingira bado hayaruhusu kujiajiri.....

    9. Sometimes's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2010
      Posts : 1,921
      Rep Power : 918
      Likes Received
      371
      Likes Given
      62

      Default Re: Ajira mpya lini?

      Kilimo kwanza ndiyo ajira muafaka!

    10. Emanuel Makofia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2010
      Location : B.O.T
      Posts : 3,762
      Rep Power : 1276
      Likes Received
      574
      Likes Given
      447

      Default Re: Ajira mpya lini?

      Quote By iMind View Post
      <br />
      <br />
      Wajiajiri, hakuna ajira....
      utajajirije wakati hali ni tata namna hii!!
      umeme,maji,mafuta ,
      ..........................
      Mamndenyi likes this.
      .....Chuma cha reli hakishiki kutu...

    11. Plato's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2010
      Posts : 393
      Rep Power : 568
      Likes Received
      62
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira mpya lini?

      basi hii ni shwine state.elimu yetu ya kukariri utajiajiri vipi? Afadhali kuwa mbwa ulaya

    12. Vmark.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2011
      Location : Arusha/Moshi.
      Posts : 1,197
      Rep Power : 681
      Likes Received
      192
      Likes Given
      22

      Default Re: Ajira mpya lini?

      Graduate kama ww u must have plan b rather than yelling to the ministry now and then....nilimalza last year july na august nlikua nshapata kaz bse nilifight tangu nikiwa secönd semester of the final year...

    13. semango's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2010
      Posts : 528
      Rep Power : 656
      Likes Received
      30
      Likes Given
      6

      Default Re: Ajira mpya lini?

      Quote By iMind View Post
      <br />
      <br />
      Wajiajiri, hakuna ajira....
      huwa nashangaa sana watu wanaotamkaga maneno haya.huwa napata shida kuamini kama wameishi maisha ya mtanzania wa kawaida.unapomwambia kijana akajiajiri wakati ndio kwanza katoka chuoni unakua unategemea ajiajiri vipi?hana asset yeyote ya kuweka rehani kupata mkopo na serikali yake haijajenga mfumo wowote wa kumuwezesha kupata kinachohitajika kujiajiri then mnabaki kupayuka wajiajiri!!!!usifikirie wako sawa na wewe ambae tayari una account inahela!yeye ndio kwanza katoka chuoni.acheni hizi kauli za chooni eti wajiajiri.watajiajiri kwa ****** au?!!

    14. Mamndenyi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 20,746
      Rep Power : 69434410
      Likes Received
      11412
      Likes Given
      27200

      Default Re: Ajira mpya lini?

      Ajira ni yao na vijana wao.

    15. iMind's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2011
      Posts : 859
      Rep Power : 631
      Likes Received
      307
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By Emanuel Makofia View Post
      <b>utajajirije wakati hali ni tata namna hii!!<br />
      umeme,maji,mafuta ,</b>..........................
      Hiyo hali tata yaweza kutumiwa kama fursa. Tujaribu kuwa na positive thinking. Tusiome hali iliyopo kama vikwazo bali fursa

    16. WISIZE's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 2nd January 2014
      Posts : 7
      Rep Power : 316
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Ajira mpya lini?

      tu tunahangaishana kwa BRN. sidhani kama Kikwete na wenzake wana mapenzi na nchi hii. uzalendo hakuna kabisa. Haiwezekani unataka matokeo katika makaratasi huku huajiri watu wa kusapoti hayo matokeo. Nadhani wanataka PRN(poor results now.

    17. WISIZE's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 2nd January 2014
      Posts : 7
      Rep Power : 316
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Ajira mpya lini?

      swala ya kujiajiri kutamka ni rahisi. Ebu niambie mwalimu akajiajiri wapi?haijalishi ni wa grade A diploma au digree. tel me one example wapi? Where do you get capital? stop kudanganyana hapa. Serikali imeivest pesa nyingi kusomesha walimu hasa wanaomaliza vyuo vya ualimu vya serikali lengo watimize mahitaji ya nchi. sasa if people can stay miezi lukuki imagine from february 2013 mpaka leo! nikupoteza rasirimali za nchi.

    18. kibaizi kiki's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd December 2012
      Posts : 158
      Rep Power : 400
      Likes Received
      32
      Likes Given
      24

      Default Re: Ajira mpya lini?

      TPDC wamemwaga ajira soma magazeti ya leo acha kulalama

    19. DZUDZUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2012
      Location : Morogoro
      Posts : 1,344
      Rep Power : 682491
      Likes Received
      299
      Likes Given
      113

      Default

      Quote By Plato View Post
      basi hii ni shwine state.elimu yetu ya kukariri utajiajiri vipi? Afadhali kuwa mbwa ulaya
      Pole kwa kuwa mbwa hapo ulipo

    20. DZUDZUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2012
      Location : Morogoro
      Posts : 1,344
      Rep Power : 682491
      Likes Received
      299
      Likes Given
      113

      Default

      Quote By Vmark. View Post
      Graduate kama ww u must have plan b rather than yelling to the ministry now and then....nilimalza last year july na august nlikua nshapata kaz bse nilifight tangu nikiwa secönd semester of the final year...
      Kila mtu anamalengo yake ndio maana anataka kufanya kazi serikalini, na mtu kuuliza hivi haina maana hana kazi huenda anayo ila hataki kuendeleza mkataba huko private maana hana mpango wa kufanya kazi/kuajiriwa private.

    21. ameline's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2013
      Location : Arusha
      Posts : 1,954
      Rep Power : 583999
      Likes Received
      814
      Likes Given
      683

      Default

      Quote By Plato View Post
      Leo ni zamu ya wizara ya kazi na ajira.nauliza ajira mpya za serikali zinatoka lini? Hasa kwa walimu waliomaliza vyuo vikuu karibuni.mana ilisemwa hela imeshapitishwa.na ilisemwa wangepangwa wakiwa vyuoni bado.sasa vijana wanaanza kwenda shule za private,halafu serikali itaanza kulia haina walimu.wajue inaumiza kijana kumaliza kazi akakaa miezi lukuki eti anasubiri ajira,wakati kuna private na zinalipa vizuri
      we wasema miez lukuki.? kuna dada na kaka zako wapo miaka 4/5 mtaani na degree zao lukuki sasa hawapat hata hizo za private..kama umebahatika private nenda ukizisubiri hizo za kawambwa...

    22. JF SMS Swahili

    Similar Topics

    1. Walimu wa degree na diploma ajira lini?
      By jambo japhet in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 10
      Last Post: 6th December 2011, 01:18
    2. Ajira kwa Walimu wapya 2011/2012 Lini kuwa tayari?
      By gidytitus in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 16
      Last Post: 22nd November 2011, 10:44
    3. Ajira za walimu ni lini?
      By Barnaba Bulugu in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 13
      Last Post: 15th November 2011, 14:12
    4. ajira za walimu wapya 2011 lini?
      By MWL MTZ in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 8
      Last Post: 1st October 2011, 08:18
    5. Je kuna mtu amesikia lini TAKUKURU watatangaza AJIRA?
      By Laurence in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 10
      Last Post: 25th July 2011, 05:21

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...