JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Bill gates ndani ya Tanzania

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 34
    1. Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 15,954
      Rep Power : 230921998
      Likes Received
      2270
      Likes Given
      1422

      Default Bill gates ndani ya Tanzania

      Wapendwa airport kunazidi kuendele kuwa na vituko vya mwaka ndege alijia mh bill gate
      imekuwa ikilindwa na maaskari namtutu kama vile kuna dhahabu,,swali la kujiuliza kwa nini
      kachagua kwenda mwanza ameerudi muda si mrefu na kuna askari watatuu wamekaa na mitutu yao
      jamani toka saa nane wanaangalia jua
      mungu ibariki tz


    2. Lu-ma-ga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2010
      Posts : 2,281
      Rep Power : 974
      Likes Received
      719
      Likes Given
      67

      Default Re: Bill gates ndani ya tanzania

      Karibu Gates
      Utapambana na mgawo wa umeme, hata softwares zako hapa si effective sana sababu ya umeme.Sujui utaongea na mkulu kuhusu hili, asikufiche mwambie umesoma kupitia JF kuwa mgao ni mkali na hauna kikomo.Kama ni uwekezaji nenda Rwanda hapa kwetu noma mshikaji

    3. Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 15,954
      Rep Power : 230921998
      Likes Received
      2270
      Likes Given
      1422

      Default Re: Bill gates ndani ya tanzania

      mwanza kuna nini huko ??clinton songea huyu mwanza na yule nanii nai vile jama ayake kikwete nae alikuja akaenda mwanza

    4. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,917
      Rep Power : 5514
      Likes Received
      1217
      Likes Given
      1119

      Default Re: Bill gates ndani ya tanzania

      mwanza kaenda kucheki mgodi wa dhahabu,nadhani anataka kubadilishana software na windows kwa dhahabu zetu
      Saint Ivuga likes this.

    5. AirTanzania's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2011
      Location : Uwanja Wa Ndege
      Posts : 817
      Rep Power : 620
      Likes Received
      285
      Likes Given
      821

      Default Re: Bill gates ndani ya tanzania

      Quote By Pdidy View Post
      Wapendwa airport kunazidi kuendele kuwa na vituko vya mwaka ndege alijia mh bill gate
      imekuwa ikilindwa na maaskari namtutu kama vile kuna dhahabu,,swali la kujiuliza kwa nini
      kachagua kwenda mwanza ameerudi muda si mrefu na kuna askari watatuu wamekaa na mitutu yao
      jamani toka saa nane wanaangalia jua
      mungu ibariki tz
      Na yeye amekuja shamba la kuvuna?
      CCM to me is like al Qaeda or al Shabaab, terrorize the nation and his people.CCM is an organization of drug dealers and thug regime lead by criminal and corrupt, put in power by NEC

    6. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 22,267
      Rep Power : 2900597
      Likes Received
      6235
      Likes Given
      12892

      Default Re: Bill gates ndani ya tanzania

      Quote By Pdidy View Post
      Wapendwa airport kunazidi kuendele kuwa na vituko vya mwaka ndege alijia mh bill gate
      imekuwa ikilindwa na maaskari namtutu kama vile kuna dhahabu,,swali la kujiuliza kwa nini
      kachagua kwenda mwanza ameerudi muda si mrefu na kuna askari watatuu wamekaa na mitutu yao
      jamani toka saa nane wanaangalia jua
      mungu ibariki tz




      Pres J.M.Kikwete with Co-Chair of Bill & Melinda Gates Found Bill Gates in Dar e s Salaam June 29,2011





      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    7. Msarendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2011
      Location : Rich Forever.
      Posts : 3,157
      Rep Power : 97441
      Likes Received
      435
      Likes Given
      7

      Default Re: Bill gates ndani ya tanzania

      Kumbe ame meet na ******.

    8. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,917
      Rep Power : 5514
      Likes Received
      1217
      Likes Given
      1119

      Default Re: Bill gates ndani ya tanzania

      Quote By Saint Ivuga View Post


      Pres J.M.Kikwete with Co-Chair of Bill & Melinda Gates Found Bill Gates in Dar e s Salaam June 29,2011





      Mhhhhhhhhhh
      hapa kazi ipo

      kesho tu mtasikia kuna mkataba tumeingie wa kuvuna wanyama na kuchimba madhahabu kwa kupewa misaada ya masoftware na macomputer used ktk shule zetu za kata na chuo kikuu UDOM

      EEEE MUNGU

      tusaidie huyu bana asiingie mkataba wowote ule wa kuimaliza nchi yetu

      maana tumekuwa ni shamba la kuvuna bila kupanda
      Saint Ivuga likes this.

    9. Easymutant's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2010
      Posts : 1,563
      Rep Power : 6217
      Likes Received
      371
      Likes Given
      411

      Default Re: Bill gates ndani ya tanzania

      Kuna kitu zaidi ya kitu ...huyu bwana ameshakuja hapa zaidi ya hii ambayo imetangazwa .....na kuwa visible sijajua kuna nini hasa,
      Some people feel the rain, others just get wet.........[email protected]



    10. Lu-ma-ga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2010
      Posts : 2,281
      Rep Power : 974
      Likes Received
      719
      Likes Given
      67

      Default Re: Bill gates ndani ya tanzania

      Quote By engmtolera View Post
      Mhhhhhhhhhh
      hapa kazi ipo

      kesho tu mtasikia kuna mkataba tumeingie wa kuvuna wanyama na kuchimba madhahabu kwa kupewa misaada ya masoftware na macomputer used ktk shule zetu za kata na chuo kikuu UDOM

      EEEE MUNGU

      tusaidie huyu bana asiingie mkataba wowote ule wa kuimaliza nchi yetu

      maana tumekuwa ni shamba la kuvuna bila kupanda
      Wasisahau kumueleza kuwa UDOM ni cha Gadafi asitie timu pale atafute chuo kingine

    11. Congo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th March 2008
      Posts : 543
      Rep Power : 753
      Likes Received
      92
      Likes Given
      69

      Default Re: Bill gates ndani ya Tanzania

      Nadhani tunakuza mambo bila sababu. Huyu ana foundation ambayo inajihusha na miradi mbalimbali ya afya. Inawezekana yuko nchini kukagua mradi inayofadhiliwa na foundation yake. Sio ulinzi wa ndege tu, analindwa popote aendapo. Kwa ufupi anapata presidential treatment.
      Last edited by Congo; 29th June 2011 at 19:51.

    12. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 22,844
      Rep Power : 187394565
      Likes Received
      7959
      Likes Given
      4417

      Default Re: Bill gates ndani ya Tanzania

      Ngoja nikamsalimie.

    13. Mwanakili90's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2010
      Posts : 1,560
      Rep Power : 828
      Likes Received
      203
      Likes Given
      3

      Default Re: Bill gates ndani ya Tanzania

      wanaosoma geology wanajua mwanza kunaitwa green belt ambao upo juu ya dodoman belt,iyo green belt ni tajiri sana kwa madini mfano mzuri dhahabu katka kanda ya ziwa yote.nadhan madini ndo itakua kivutio.

    14. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 22,844
      Rep Power : 187394565
      Likes Received
      7959
      Likes Given
      4417

      Default

      Quote By Congo View Post
      Nadhani tunakuza mambo sababu. Huyu ana foundatio ambayo anajihusha na miradi mbalimbali ya afya. Inawezekana yuko nchini kukagua mradi inayofadhiliwa na foundation yake. Sio ulinzi wa ndege tu, analindwa popote aendapo. Kwa ufupi anapata presidential treatment.
      mbele ya pesa utakuwa unajisaidia huku walinzi wapo nyuma.

    15. Steven Sambali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2008
      Location : Warsaw, Poland
      Posts : 254
      Rep Power : 675
      Likes Received
      60
      Likes Given
      310

      Default Re: Bill gates ndani ya Tanzania

      Bill Gates sasa hivi hafanyi biashara tena. Hela zake zinazaa na hizo asilimia anazitumia kutoa misaada duniani.

      Hata huko Microsoft kashajitoa na sanasana kabaki picha tu ya MS.

      Ubabe wake wa kuuwa wapinzani wake kibiashara, ulikuja kumpa matatizo makubwa sana na walimbana hadi akalia. Walimbana na maswali kushoto na kulia na mwisho wakati wanamuuliza, hii barua ya kuwamaliza wapinzani wako nani aliandika? Jamaa huku machozi yakimtoka alisema kwa woga sana "siyo mimi, ni Computer......" Jamaa ilibidi tu wacheke saana. Haikusaidia kumpa nafuu zaidi ya kumpa dadika kadhaa akisubiri maswali zaidi.

      Sasa hivi ukimuona sehemu, basi jua anagawa tu hayo Mabilioni yake aliyonayo na wakati huo, watoto tayari wana ya kwao na hawahitaji za baba.

    16. Chifunanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : the future
      Posts : 291
      Rep Power : 20572
      Likes Received
      27
      Likes Given
      8

      Default Re: Bill gates ndani ya Tanzania

      hil faili hapo chini linafanya nini.....au ikulu hakuna meza.....inaelekea wanajaribu kuwashawishi bunge wapitishe zile billioni kumi chap chap
      the more i learn the less i know

    17. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,917
      Rep Power : 5514
      Likes Received
      1217
      Likes Given
      1119

      Default Re: Bill gates ndani ya Tanzania

      Quote By Congo View Post
      Nadhani tunakuza mambo bila sababu. Huyu ana foundation ambayo inajihusha na miradi mbalimbali ya afya. Inawezekana yuko nchini kukagua mradi inayofadhiliwa na foundation yake. Sio ulinzi wa ndege tu, analindwa popote aendapo. Kwa ufupi anapata presidential treatment.
      hatukuzi mambo
      tunasema haya kutokana na mambo mengi yaliyotokea baada ya watu wakubwa wenye pesa zao kuitembelea TZ

      kwa mfano
      Raisi Bushi-kigamboni
      mama clintoni-mkataba symbion power
      ndege ya jeshi -wanyama KIA
      Bill gate-tutajuwa akiondoka

    18. fazili's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2011
      Posts : 256
      Rep Power : 529
      Likes Received
      48
      Likes Given
      14

      Default Re: Bill gates ndani ya Tanzania

      Quote By Chifunanga View Post
      hil faili hapo chini linafanya nini.....au ikulu hakuna meza.....inaelekea wanajaribu kuwashawishi bunge wapitishe zile billioni kumi chap chap
      Naona mkuu wa kaya amekaa kwa adabu kuliko alivyokaa na Clinton wakati uleeee. Kweli pesa ni pesa!

    19. papaa masikini's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th March 2011
      Posts : 142
      Rep Power : 518
      Likes Received
      43
      Likes Given
      0

      Default Re: Bill gates ndani ya Tanzania

      Wazungu wanajivunia kwamba,"huwa wanakuja Tanzania na passport tu,ila wakirudi kwao ni mabilionare"
      tz shamba la bibi!!

    20. mamanalia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th November 2009
      Posts : 666
      Rep Power : 692
      Likes Received
      125
      Likes Given
      8

      Default

      Quote By Saint Ivuga View Post
      Pres J.M.Kikwete with Co-Chair of Bill & Melinda Gates Found Bill Gates in Dar e s Salaam June 29,2011
      Jk hata hapendezi jamani


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Bill Gates wa Ghana
      By MziziMkavu in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 3
      Last Post: 1st October 2011, 19:12
    2. bill gates death!!
      By Ze burner in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 21
      Last Post: 8th August 2011, 12:45
    3. Bill Gates yupo Tanzania?
      By 1975 in forum Celebrities Forum
      Replies: 13
      Last Post: 20th October 2009, 18:22
    4. Letter to Bill Gates
      By Freetown in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 5
      Last Post: 14th June 2008, 21:49
    5. Bill Gates Foundation
      By Mkandara in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 12
      Last Post: 14th May 2007, 16:26

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...