JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mradi wa Viwanja vipya - Kinyerezi

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 82
    1. Mutwale's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th October 2010
      Posts : 67
      Rep Power : 496
      Likes Received
      19
      Likes Given
      10

      Default Mradi wa Viwanja vipya - Kinyerezi

      Jana na leo magazeti yamekuwa ya kitangaza kuanza mpango wa kuuza viwanja vya Tabata Kinyerezi!
      Lakini cha kushgangaza ni hizo bei! Hakika mtanzania wa kawaida kiwanja kilicho pimwa atakisikia kwenye bomba maana bei ya kiwanja cha makazi ni shs 10,000 kwa sqm moja, makazi na biashara shs 15,000, Biashara shs 20,000, Ibada shs 8,000 na waliokuwa na nyumba kabla ya mradi ni shs 5,000!

      Yako wapi maisha bora kwa kila Mtanzania? Niwazi viwanja hivi vitachukuliwa na Mafisadi wenye pesa ndefu.

      Kibaya zaidi watu waliochukuliwa maeneo yao hawajalipwa! Lakini viwanja sasa vinauzwa!

      Habari za uhakika kutoka Manispaa ya Ilala, nikwamba Selikari haina pesa za kulipa fidia hivyo Basi wanauza viwanja ili waweze kulipa fidia, kama si unyonyaji ni nini sasa!

      Wapi wanasiasa akina Nape na wenzake walioko madarakani? Je haya mnayaona? Au mnakalia ufisadi wa Slaa? Hima hima wana Kinyerezi haki yenu inapotea, na hakuna wa kuwasaidia, serikali imefilisika!

      Huwezi kusema gharama za viwanja zinafidia gharama za upima na miundo mbinu wakati miundo mbinu yenyewe hatuioni.

      Nguvu ya Umma Iko wapi!

      Mungu Ibariki Tanzani


    2. Dreamliner's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2010
      Location : Kijijini
      Posts : 2,001
      Rep Power : 922
      Likes Received
      181
      Likes Given
      190

      Default Re: Viwanja vya kinyerezi

      Ni kinyerezi ipi? kinyerezi kubwa!

    3. Mvaa Tai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2009
      Location : Kunduchi
      Posts : 4,611
      Rep Power : 33445
      Likes Received
      2078
      Likes Given
      1601

      Default Re: Viwanja vya kinyerezi

      Ni typing erro walitaka kumaanisha bei ya kiwanja cha makazi ni shs 1000 kwa sqm moja, makazi na biashara shs 1500, Biashara shs 2000, Ibada shs 800 na waliokuwa na nyumba kabla ya mradi ni shs 500!
      makaomakuu likes this.
      Yataka Moyo kuikataa Millioni200 na kung'ang'ania uenyekiti wa Chadema Mkoa

    4. MachoMakavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th February 2008
      Posts : 362
      Rep Power : 696
      Likes Received
      37
      Likes Given
      24

      Default Re: Viwanja vya kinyerezi

      Quote By Mutwale View Post
      Jana na leo magazeti yamekuwa ya kitangaza kuanza mpango wa kuuza viwanja vya Tabata Kinyerezi!
      Gazeti gani limetangaza?

    5. Mutwale's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th October 2010
      Posts : 67
      Rep Power : 496
      Likes Received
      19
      Likes Given
      10

      Default Re: Viwanja vya kinyerezi

      Kwa sio amini bei tajwa watafute gazeti la Mtanzania au Mwananchi la jana au wafike office za manispaa ya Ilala, mabango kila mahali! Hakuna typing errors! That are the price! Na hii ni Kinyerezi Kifulu! Mpo hapo wana janvi?

    6. JF SMS Swahili

    7. Kimbunga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Lyakanyasi
      Posts : 8,474
      Rep Power : 6415
      Likes Received
      3743
      Likes Given
      1166

      Default Re: Viwanja vya kinyerezi

      Quote By Mutwale View Post
      Kwa sio amini bei tajwa watafute gazeti la Mtanzania au Mwananchi la jana au wafike office za manispaa ya Ilala, mabango kila mahali! Hakuna typing errors! That are the price! Na hii ni Kinyerezi Kifulu! Mpo hapo wana janvi?
      Kaka mimi nimesoma gazeti la Mtanzania jana sikuamini. Nikapiga simu mahala nikaambiwa habari ndiyo hiyo. Yaani ukitaka kiwanja cha 25mx22m = 550m2 (high density) unatakiwa utoe Tshs. 5,500,000.00 tena within 2 weeks. Jamani nani anaweza kupata hizo pesa na kulipa. Mfanyakazi gani atapata kiwanja cha bei hizi? Serikali naona sasa inachezea maisha ya watu. Kama hali ni hiyo kwa nini watu wasijenge mabondeni na kwenye hifadhi za barabara?

      Wanasema unatakiwa urudishe gharama za miundombinu wakati hakuna miundombinu ni vichaka vitupu kule kinyerezi - Kifuru. Jamani jamani serikali hii naona imetuchoka sasa.
      CCM na CDM vyote ni vyama vya siasa vinavyoongozwa na wanasiasa; tofauti yao kubwa ni moja kwamba kimoja kina dola kingine kinataka kushika dola.

    8. Revolution's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2008
      Location : Tanzania
      Posts : 405
      Rep Power : 702
      Likes Received
      68
      Likes Given
      69

      Default Viwanja vya kinyerezi (kifuru)

      Nimeliona tangazo la uuzwaji wa viwanja kinyerezi kwenye mtanzania la tarehe 16/05/2011. Lakini kwa taarifa nilizokuwa nazo hivi viwanja vilikuwa na mgogoro mkubwa sana, ambao ninafikiri umeshakwisha. Swali langu ...serikali kuwauzia wananchi viwanja kwa bei kubwa (1 sqm = tshs 10,000/=) inawajali au inawakebehi? kwasababu kiwanja cha kawaida 40 * 30 au tuseme sqm 1200 utakipata kwa tshs 10,000 * 1200 ambayo ni 12,000,000/= huu sio ufisadi uliokubuhu jamani? Tena hela zenyewe zilipwe ndani ya siku 14. Kweli hii ni haki? Huu ni utawala bora? Najua kuna watu wenye uwezo zaidi ya huo lakini lengo si kumuwezesha mwananchi wa kawaida awe na makazi bora? Sera zetu za ardhi na makazi ndio zinataka hivi kweli? Halafu ukishabikia chadema unaonekana mtomvu......kwa style hii tutafika kweli?
      Let go of the past and go for the future. Go confidently in the direction of your dreams. Live the life you imagined.

    9. Nyikanavome's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 329
      Rep Power : 685
      Likes Received
      36
      Likes Given
      34

      Default Re: Viwanja vya kinyerezi

      Wizi Mtupu !
      Labda wenye hela za kifisadi; sasa kama ni afisa tu wa kawaida ukitaka kakiwanja ka low density si ndio utakoma kabisa na hiyo bei !
      "Cowards die many times before their deaths;The valiant never taste of death but once." (William Shakespeare)

    10. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,520
      Rep Power : 922890
      Likes Received
      6844
      Likes Given
      7881

      Default Re: Viwanja vya kinyerezi

      Quote By Mutwale View Post
      Jana na leo magazeti yamekuwa ya kitangaza kuanza mpango wa kuuza viwanja vya Tabata Kinyerezi!
      Lakini cha kushgangaza ni hizo bei! Hakika mtanzania wa kawaida kiwanja kilicho pimwa atakisikia kwenye bomba maana bei ya kiwanja cha makazi ni shs 10,000 kwa sqm moja, makazi na biashara shs 15,000, Biashara shs 20,000, Ibada shs 8,000 na waliokuwa na nyumba kabla ya mradi ni shs 5,000!

      Yako wapi maisha bora kwa kila Mtanzania? Niwazi viwanja hivi vitachukuliwa na Mafisadi wenye pesa ndefu.

      Kibaya zaidi watu waliochukuliwa maeneo yao hawajalipwa! Lakini viwanja sasa vinauzwa!

      Habari za uhakika kutoka Manispaa ya Ilala, nikwamba Selikari haina pesa za kulipa fidia hivyo Basi wanauza viwanja ili waweze kulipa fidia, kama si unyonyaji ni nini sasa!

      Wapi wanasiasa akina Nape na wenzake walioko madarakani? Je haya mnayaona? Au mnakalia ufisadi wa Slaa? Hima hima wana Kinyerezi haki yenu inapotea, na hakuna wa kuwasaidia, serikali imefilisika!

      Huwezi kusema gharama za viwanja zinafidia gharama za upima na miundo mbinu wakati miundo mbinu yenyewe hatuioni.

      Nguvu ya Umma Iko wapi!

      Mungu Ibariki Tanzani
      nania alikuambia kuna maisha bora??? na nani alisema serikali itapanga bei hata kwa ardhi binafsi??? wameshindwa sukari wataweza ardhi?
      ....Time is the wisest counselor !!!

    11. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,520
      Rep Power : 922890
      Likes Received
      6844
      Likes Given
      7881

      Default Re: Viwanja vya kinyerezi

      Quote By Kimbunga View Post
      Kaka mimi nimesoma gazeti la Mtanzania jana sikuamini. Nikapiga simu mahala nikaambiwa habari ndiyo hiyo. Yaani ukitaka kiwanja cha 25mx22m = 550m2 (high density) unatakiwa utoe Tshs. 5,500,000.00 tena within 2 weeks. Jamani nani anaweza kupata hizo pesa na kulipa. Mfanyakazi gani atapata kiwanja cha bei hizi? Serikali naona sasa inachezea maisha ya watu. Kama hali ni hiyo kwa nini watu wasijenge mabondeni na kwenye hifadhi za barabara?

      Wanasema unatakiwa urudishe gharama za miundombinu wakati hakuna miundombinu ni vichaka vitupu kule kinyerezi - Kifuru. Jamani jamani serikali hii naona imetuchoka sasa.
      ukisusa wenzako twala ati'
      ....Time is the wisest counselor !!!

    12. zagalo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th March 2009
      Posts : 75
      Rep Power : 583
      Likes Received
      7
      Likes Given
      7

      Default Re: Viwanja vya kinyerezi (kifuru)

      huu ni wizi

    13. Bendera ya bati's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th April 2011
      Posts : 179
      Rep Power : 494
      Likes Received
      11
      Likes Given
      21

      Default Re: Viwanja vya kinyerezi (kifuru)

      Tutake tusitake bado mwenye nacho ataendelea kuwa nacho na hata kujilimbikizia maradufu.Kwa serikari hii tuliyo nayo sasa, chini ya chama hiki cha magamba sijui kama sisi Wtz wa hali ya chini tutamudu huu ugumu wa maisha,maana ninapata wasiwasi ipo siku mtu hatashindwa kulipia hata chumba cha kupanga kwa kila senti anayoipata kuikimbizia kwenye kuliudumia tumbo lake na familia yake.Sasa cha kufanya hapa ni kuwa active kuhakikisha ccm hairudi madarakani maana sera zake si za kumjari mtu wa hali ya chini.

    14. BONGOLALA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2009
      Posts : 8,193
      Rep Power : 2182
      Likes Received
      2128
      Likes Given
      425

      Default Re: Viwanja vya kinyerezi (kifuru)

      serikali yenyewe ndio inayofanya mfumuko wa bei kuwa juu!maana mwaka jana ilikua 8500 per sqm,leo 10 000.sidhani kama kuna mwenyeji wa kifuru ataweza kununua kiwanja!

    15. TzPride's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2006
      Location : Downhole
      Posts : 1,818
      Rep Power : 1053
      Likes Received
      216
      Likes Given
      104

      Default Re: Viwanja vya kinyerezi (kifuru)

      nakubaliana nawe, huo ni wizi. Serikali inatakiwa kutoa huduma sio kufanya biashara. Anyway, hii ndio serikali ya mafisdi...cha moto tutakiona.

    16. Kabembe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2009
      Location : Ngamanga
      Posts : 1,012
      Rep Power : 777
      Likes Received
      225
      Likes Given
      232

      Default Re: Viwanja vya kinyerezi (kifuru)

      Makazi bora kwa jamii za Watanzania ni ndoto,tutegemee muendelezo wa ujenzi holela na makazi holela hadi mwisho wa dunia.kutegemea Mtanzania kumudu kulipa 10m kwa plot is a day dream unless Watanzania wote ni watoto wa Vigogo tena mafisadi!!! Kwa mfumo huu,Prof Tibaijuka utapwaya sana kwenye wizara ya ardhi.

    17. Msaranga's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th February 2009
      Posts : 179
      Rep Power : 606
      Likes Received
      26
      Likes Given
      82

      Default Viwanja vipya vya kinyerezi

      Jumatatu nimesoma gazeti la mtanzania kwamba kuna viwanja 20,000 vimepimwa kinyerezi na form zitaanza kutolewa kuanzia kesho tarehe 19 may,square meter 1 ni tsh 10,000/= kwa hiyo ina maana mtu akitaka kiwanja cha 30m kwa30m anatakiwa kuwa kutoa milion 9 na ni ndani ya siku saba sasa jamani hivi hii manispaa ya ilala inataka mafisadi tuu ndio wawe na viwanja au wamemwangalia na mtanzania wa hali ya chini? Garama ya square meter moja kuuzwa 10,000/= hii si sahihi kabisa .haya maisha bora kwa kila mtanzania yatawezekana
      naomba kuwasilisha
      Kaka Sam likes this.

    18. kinyongarangi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th May 2011
      Posts : 68
      Rep Power : 468
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default re: Mradi wa Viwanja vipya - Kinyerezi

      Bei hiyo ni kubwa mno na lengo lao nadhani ni kuwauzia mafisadi wenzao. Ni raia gani wa kawaida au mfanyakazi mwaminifu anayeweza kununua kiwanja kwa 9000000 ndani ya siku saba???.

    19. Mbopo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2008
      Posts : 2,535
      Rep Power : 1132
      Likes Received
      383
      Likes Given
      13

      Default re: Mradi wa Viwanja vipya - Kinyerezi

      Na unajiuliza kama kweli walengwa wa mpango huu ni watanzania, maana kipato cha watanzania kinafahamika. Huu ni mpango wa kuwafungia milango wenye shida ya viwanja kweli na kuwaachia wale wenye tabia ya kuhodhi. Kama mtu anatakiwa kulipa milioni 9 katika wiki 1 kabla hata hajajua bei ya tofali au trip ya mchanga basi huyo si mtanzania wa kawaida. Je watanzania elfu 20 wa kipato hicho wanatoka sekta gani? Hivi ni lini watu watafaidika na rasilimali zao ndani ya nchi yao? Wanataka ku-achieve nini na wanalenga watu gani?
      jouneGwalu likes this.

    20. Mbopo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2008
      Posts : 2,535
      Rep Power : 1132
      Likes Received
      383
      Likes Given
      13

      Default re: Mradi wa Viwanja vipya - Kinyerezi

      Quote By kinyongarangi View Post
      Bei hiyo ni kubwa mno na lengo lao nadhani ni kuwauzia mafisadi wenzao. Ni raia gani wa kawaida au mfanyakazi mwaminifu anayeweza kununua kiwanja kwa 9000000 ndani ya siku saba???.
      Uko sahihi kabisa maana naambiwa hata kule kigamboni, fisadi mmoja kwa kupitia mtoto wake anamiliki viwanja 40 vy mradi. Ni hao tu ndiyo wanaoweza kumudu na ni wazi wangewaambia knaga ubaga watanzania kwamba hii ni toleo maalum kwa watu wasio waadilifu.
      Mahesabu likes this.

    21. CAMARADERIE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Location : 1 Luthuli Street
      Posts : 4,316
      Rep Power : 2798
      Likes Received
      1688
      Likes Given
      1166

      Default re: Mradi wa Viwanja vipya - Kinyerezi

      Dawa ni kuvivamia kabla havijauzwa na kujenga......

      Tanganyika




    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Kwa mtaji huu mradi wa Mradi wa mabasi yaendayo kasi jijini ni hadithi!
      By Tusker Bariiiidi in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 2
      Last Post: 16th September 2013, 00:21
    2. Siasa kwenye viwanja vipya vya serikali, tunaelekea wapi?
      By Mjenda Chilo in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 12th September 2011, 12:59
    3. Viwanja vya mradi Bunju
      By MKASHU in forum Jamii Intelligence
      Replies: 11
      Last Post: 6th July 2011, 13:58
    4. Utapeli mradi wa upimaji wa viwanja Gezaulole
      By Gandalf in forum Jamii Intelligence
      Replies: 5
      Last Post: 1st May 2011, 01:27
    5. Viwanja viwanja vinauzwa Mbezi Luis vya bei nafuu sana
      By mpendaMaendeleo in forum Matangazo madogo
      Replies: 17
      Last Post: 25th March 2011, 01:04

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...