JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: gazeti la mtanzania lahujumiwa dodoma

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. kingxvi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2011
      Posts : 883
      Rep Power : 656
      Likes Received
      137
      Likes Given
      1

      Default gazeti la mtanzania lahujumiwa dodoma

      baada ya kumgeuka mwenye kaya nakuanza kuiandama serikali gazeti la mtanzania toleo la leo limehujumiwa na watu wasiojulikana ili habari za leo zisiwafikie wananchi inadaiwa hujuma imefanywa kupitia wakala msambazaji


    2. M-mbabe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th October 2009
      Location : here n' there
      Posts : 1,374
      Rep Power : 822
      Likes Received
      359
      Likes Given
      374

      Default Re: gazeti la mtanzania lahujumiwa dodoma

      Quote By kingxvi View Post
      baada ya kumgeuka mwenye kaya nakuanza kuiandama serikali gazeti la mtanzania toleo la leo limehujumiwa na watu wasiojulikana ili habari za leo zisiwafikie wananchi inadaiwa hujuma imefanywa kupitia wakala msambazaji
      tuwaache wafu wazikane wenyewe..
      If you're not ready to die for it, put the word 'freedom' out of your vocabulary (Malcolm X)

    3. Dot Connector's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th March 2011
      Posts : 76
      Rep Power : 491
      Likes Received
      30
      Likes Given
      0

      Default Re: gazeti la mtanzania lahujumiwa dodoma

      Kwa hiyo wakala kaamua kuvaa gamba?

    4. kingxvi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2011
      Posts : 883
      Rep Power : 656
      Likes Received
      137
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Dot Connector View Post
      Kwa hiyo wakala kaamua kuvaa gamba?
      itakuwa maana wauzaji wadogo wadogo wote amewambia halijafika

    5. mang'ang'a's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 328
      Rep Power : 562
      Likes Received
      66
      Likes Given
      9

      Default Re: gazeti la mtanzania lahujumiwa dodoma

      Mi nasoma ----------- na RAIA MWEMA kwa habari za UHAKIKI

    6. Kansime

    7. Lilombe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 242
      Rep Power : 520
      Likes Received
      36
      Likes Given
      1

      Default Re: gazeti la mtanzania lahujumiwa dodoma

      Vipi RAI limepatikana?

    8. ded2010's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 10
      Rep Power : 474
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: gazeti la mtanzania lahujumiwa dodoma

      mambo ya jino kwa jino yameshaanza lakini mwisho wa ubaya ni aibu

    9. Kamakabuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2007
      Posts : 1,135
      Rep Power : 874
      Likes Received
      177
      Likes Given
      291

      Default Re: gazeti la mtanzania lahujumiwa dodoma

      Kuna njia nyingi za kufikisha habari; si warekebishe website yao? Wakikwamisha physical gazeti, tunapata habari kupitia elictronic version then ile nyeti tunaprint na kutoa photocopy.

    10. superfisadi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd May 2009
      Posts : 552
      Rep Power : 680
      Likes Received
      43
      Likes Given
      1

      Default Re: gazeti la mtanzania lahujumiwa dodoma

      RA ni bingwa wa michezo hiyo hivyo gazeti lake likipotea sokoni si mbaya naye aonje utamu wa mchezo mchafu
      heri kufa mwili kuloko kufa roho

    11. Ronal Reagan's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 3,385
      Rep Power : 1172
      Likes Received
      879
      Likes Given
      379

      Default Re: gazeti la mtanzania lahujumiwa dodoma

      Duh! sinema hii tutainjoy sana tu

    12. mshikachuma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2010
      Posts : 2,679
      Rep Power : 1026
      Likes Received
      511
      Likes Given
      2300

      Default Re: gazeti la mtanzania lahujumiwa dodoma

      Quote By kingxvi View Post
      baada ya kumgeuka mwenye kaya nakuanza kuiandama serikali gazeti la mtanzania toleo la leo limehujumiwa na watu wasiojulikana ili habari za leo zisiwafikie wananchi inadaiwa hujuma imefanywa kupitia wakala msambazaji
      Haaa nimechaka hadi basi....mwaka huu kazi ipo!

    13. emalau's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th April 2009
      Posts : 679
      Rep Power : 709
      Likes Received
      146
      Likes Given
      120

      Default Re: gazeti la mtanzania lahujumiwa dodoma

      Acha walihujumu, lilituhujumu na Dr. wetu wakati wa uchaguzi, mwosha uoshwa

    14. Gsana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2010
      Location : Africa
      Posts : 2,975
      Rep Power : 1099
      Likes Received
      467
      Likes Given
      455

      Default Re: gazeti la mtanzania lahujumiwa dodoma

      mbona sisi tumepata,au wamehujumiwa wapi???

    15. Froida's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Posts : 5,651
      Rep Power : 8439
      Likes Received
      964
      Likes Given
      243

      Default Re: gazeti la mtanzania lahujumiwa dodoma

      Jakaya mwenyewe aliingizwa na vyombo vya habari waache watafunane ,wenzao majira walivyoona Jakaya kawatosa baada ya kuwa raisi wakageuza kibao,Mtanzania itumike wananchi sio watawala ikiwa ni dhamira ya ukweli


    Similar Topics

    1. Gazeti la mtanzania
      By sulphadoxine in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 15
      Last Post: 8th July 2011, 12:38
    2. Gazeti la Mtanzania kigeugeu
      By Inkoskaz in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 27
      Last Post: 23rd April 2011, 13:48
    3. Gazeti la Mtanzania Laanza Kujishaua
      By Ng'wanangwa in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 12
      Last Post: 4th December 2010, 21:32
    4. Gazeti la Mtanzania vipi?
      By MzeePunch in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 11
      Last Post: 27th August 2009, 14:36

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...