JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Gazeti la Jambo Leo

    Report Post
    Results 1 to 6 of 6
    1. Tuko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2010
      Posts : 9,598
      Rep Power : 119796984
      Likes Received
      5559
      Likes Given
      5593

      Default Gazeti la Jambo Leo

      Is more than Mtanzania
      Kwa Uchochezi, Uongo na Upotishaji
      Sina haja wala sababu ya kunukuu madudu yao
      But, kwa wnaolisoma wanalijua...


    2. Newvision's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2010
      Posts : 449
      Rep Power : 596
      Likes Received
      28
      Likes Given
      0

      Default Re: Gazeti la Jambo Leo

      Mbona hueleweki kunani? tuambie

    3. nkomelo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th January 2010
      Posts : 193
      Rep Power : 586
      Likes Received
      33
      Likes Given
      40

      Default Re: Gazeti la Jambo Leo

      Quote By Tuko View Post
      Is more than Mtanzania
      Kwa Uchochezi, Uongo na Upotishaji
      Sina haja wala sababu ya kunukuu madudu yao
      But, kwa wnaolisoma wanalijua...
      wewe na Jambo leo hamueleweki.

    4. Leliro's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th January 2011
      Posts : 83
      Rep Power : 514
      Likes Received
      9
      Likes Given
      22

      Default Re: Gazeti la Jambo Leo

      fafanua tafadhali

    5. Lokissa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Location : Lokisale.
      Posts : 6,803
      Rep Power : 112825
      Likes Received
      1766
      Likes Given
      4609

      Default Re: Gazeti la Jambo Leo

      bandika habari iliokukuera nasi tuone
      *Niko bungeni kutafuta posho na Ipad, Katiba mpya hainihusu*

    6. commonmwananchi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 824
      Rep Power : 654
      Likes Received
      151
      Likes Given
      13

      Default Re: Gazeti la Jambo Leo

      kwani wewe huji hili gazeti ni la familia ya mkuu?


    Similar Topics

    1. Gazeti la Jambo Leo linamilikiwa na nani?
      By urasa in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 195
      Last Post: 13th September 2013, 23:31
    2. Gazeti la 'Jambo Leo' linavyomtetea Jairo
      By AbasMzeEgyptian in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 9
      Last Post: 19th January 2012, 12:42
    3. Gazeti la jambo leo na udharirishaji wa raia
      By DON KILLUMINATI in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 3
      Last Post: 11th February 2011, 12:19
    4. Hili gazeti la jambo leo linakera!
      By Masakata in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 10
      Last Post: 24th January 2011, 00:16

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...