JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Postal/zip code ya tz ni ipi?

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 46
    1. sirmudy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th May 2010
      Posts : 344
      Rep Power : 601
      Likes Received
      63
      Likes Given
      126

      Default Postal/zip code ya tz ni ipi?

      Naombeni msaada wadau, anaejua POSTAL/ZIP CODE YA TANZANIA naomba anitajie


    2. Jaxx's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 130
      Rep Power : 514
      Likes Received
      28
      Likes Given
      29

      Default Re: Postal/zip code ya tz ni ipi?

      pole sana......ni +255
      Mum likes this.

    3. mwanapolo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th March 2011
      Location : Mererani, Manyara
      Posts : 192
      Rep Power : 525
      Likes Received
      45
      Likes Given
      9

      Default

      Quote By Jaxx View Post
      pole sana......ni +255
      Hiyo ni code no. Tz hatuna huo mfumo. Poleni
      furahi and muuza ubuyu like this.

    4. The Pen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2010
      Location : In Smart People's Pockets
      Posts : 764
      Rep Power : 651
      Likes Received
      238
      Likes Given
      300

      Default Re: Postal/zip code ya tz ni ipi?

      Nadhani utakuwa unajaza fomu fulani, hard or soft copy. Na km ni soft copy, labda online form, unaweza ukakuta fomu hiyo inakataa kuwa submitted kwasababu hujajaza sehemu ya Postal Code. Km unaishi Dar, jaza hivi: DSM, TZ. Tanzania hatuna mfumo wa Zip Code, kwahiyo usijaze chochote.
      LE GAGNANT and kichwaones like this.

    5. Mutu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2008
      Posts : 1,336
      Rep Power : 915
      Likes Received
      25
      Likes Given
      72

      Default Re: Postal/zip code ya tz ni ipi?

      Tanzania hakuna zip code.Zip code zinakuwa namba tano ambazo kila state ina namba yake inayoanzia..nahufahamu kwa marekani tu .

      Wewe ukiona form haikubali ku submit blank sehemu ya zip code just weka post code ,for out side state.
      LE GAGNANT likes this.

    6. Michael Paul's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Location : Arusha, Tanzania
      Posts : 174
      Rep Power : 542
      Likes Received
      5
      Likes Given
      28

      Default Re: Postal/zip code ya tz ni ipi?

      Mkuu me huwa natumia hii 00255

    7. Lukansola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2010
      Location : 6°48′S 39°17′E
      Posts : 4,690
      Rep Power : 1416
      Likes Received
      1186
      Likes Given
      1476

      Default Re: Postal/zip code ya tz ni ipi?

      Haya sirmudy zip code ya tz ni hii hapa, 35091. Hii kirefu chake ni (Zone Improvement Program) inarihisha katika kutambua maeneo hususani kwa watu wa posta. hata kama mfumo hou hautumiki hapa tz lakini namba yetu ndio hiyo kaka
      NO SECOND CHANCE TO MAKE THE FIRST IMPRESSION

    8. Yegomasika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2009
      Location : Mwanza
      Posts : 2,154
      Rep Power : 1022
      Likes Received
      611
      Likes Given
      400

      Default Re: Postal/zip code ya tz ni ipi?

      Quote By Lukansola View Post
      Haya sirmudy zip code ya tz ni hii hapa, 35091. Hii kirefu chake ni (Zone Improvement Program) inarihisha katika kutambua maeneo hususani kwa watu wa posta. hata kama mfumo hou hautumiki hapa tz lakini namba yetu ndio hiyo kaka
      Naona ma-mailmen mnamwanga mapoint hapa!.
      sirmudy likes this.
      Happiness Begins With Facing Life With A Smile And A Wink.

    9. Al Zagawi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2009
      Location : Morogoro
      Posts : 992
      Rep Power : 791
      Likes Received
      231
      Likes Given
      78

      Default Re: Postal/zip code ya tz ni ipi?

      mkuu ZIP Codes inahusiana na mfumo wa posta wa huko marekani...

      hapa kwetu hatuna hicho kitu...

      hiyo +255 siyo ZIP Code bali ni International telephone code...ukitaka kunipigia simu yangu say....0713..000000...nawe ukiwa nje ya TZ unachofanya ni piga +255 0713 000000 hapo umenipata...mfano hiyo code Kenya ni +254 na USA ni +1

      kwa habari zaidi kuhusu ZIP Codes tafadhali soma hapa: ZIP code - Wikipedia, the free encyclopedia
      sirmudy, furahi, Makbel and 1 others like this.
      ...........Uwanja wa siasa katika nchi karibu zote za Kiafrika, ni uwanja uliotekwa na majambazi ambao wanafanya wanachotaka, vile wanavyotaka..........Jenerali Ulimwengu, Raia Mwema Namba 278.

    10. deny_all's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2008
      Posts : 422
      Rep Power : 732
      Likes Received
      16
      Likes Given
      6

      Default Re: Postal/zip code ya tz ni ipi?

      Quote By sirmudy View Post
      Naombeni msaada wadau, anaejua POSTAL/ZIP CODE YA TANZANIA naomba anitajie
      Bado haijawa rolled out Tanzania nzima ila kuna pilot project ya postal code ilikuwa inajaribiwa Arusha ..... allAfrica.com: Tanzania: Arusha Switches to Zip Codes

      Kwa ufupi kwa sasa bado hatuna postal codes kwa Tanzania.

    11. Yegomasika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2009
      Location : Mwanza
      Posts : 2,154
      Rep Power : 1022
      Likes Received
      611
      Likes Given
      400

      Default Re: Postal/zip code ya tz ni ipi?

      Quote By deny_all View Post
      Bado haijawa rolled out Tanzania nzima ila kuna pilot project ya postal code ilikuwa inajaribiwa Arusha ..... allAfrica.com: Tanzania: Arusha Switches to Zip Codes

      Kwa ufupi kwa sasa bado hatuna postal codes kwa Tanzania.
      Kwa nchi kama Tanzania hata kama wata-introduce hii system labda wajaribu kufungua matawi ya Posta sehemu mbali mbali ili watu wawe wanaenda wenyewe kuchukua barua zao huko. Wakiingia na gear ya kutaka kuwa wana-deliver wao kwenye kila anwani sidhani kama wataweza, gharama ni kubwa sana kulinganisha na volume ya mail waliyonayo wao. Wenzao huko wanaoendesha huo mfumo kwa siku wana-process mamilioni ya barua na vifurushi~pamoja na hayo bado gharama za uendeshaji zinawamaliza!.
      Happiness Begins With Facing Life With A Smile And A Wink.

    12. mfianchi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2009
      Location : Likulufusi
      Posts : 4,513
      Rep Power : 1484
      Likes Received
      951
      Likes Given
      1813

      Default Re: Postal/zip code ya tz ni ipi?

      Quote By sirmudy View Post
      Naombeni msaada wadau, anaejua POSTAL/ZIP CODE YA TANZANIA naomba anitajie
      Hatuna huo mfumo kwa hapa bongo kuna wakati walisema mipango iko mbioni ili tuendane na wakati lakini naona miaka inaenda,watu wako busy kupata mipango ya uchaguzi 2015 na vi EPA vyao,kuwa na postal/ZIP code kungetusaidia sana kwani ingekuwa ni rahisi kujua mtu anaishi wapi n.k,kwa bongo ni shida kweli hata hatuna mitaa,nyumba hazina mpangilio utakuta sebule inatazama na choo cha mtu,bado tuna safari ndefu kwenye mambo ya makazi
      MFUNGWA HACHAGUI GEREZA

    13. Zwangedaba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st February 2009
      Posts : 73
      Rep Power : 613
      Likes Received
      9
      Likes Given
      11

      Default Re: Postal/zip code ya tz ni ipi?

      Quote By Lukansola View Post
      Haya sirmudy zip code ya tz ni hii hapa, 35091. Hii kirefu chake ni (Zone Improvement Program) inarihisha katika kutambua maeneo hususani kwa watu wa posta. hata kama mfumo hou hautumiki hapa tz lakini namba yetu ndio hiyo kaka
      Mbona hiyo Postal Box ya UDSM?
      Ng'azagala, mtzedi and mjuvi like this.
      Praise is well, compliment is well, but affection-that is the last and final and most precious reward that any man can win, whether by character or achievement

    14. furahi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 748
      Rep Power : 661
      Likes Received
      96
      Likes Given
      319

      Default Re: Postal/zip code ya tz ni ipi?

      Tanzania haina mfuma wa postal/zip code. +255 is area code ya simu kwa Tanzania.

    15. Bantugbro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2009
      Posts : 2,615
      Rep Power : 1119
      Likes Received
      581
      Likes Given
      1816

      Default Re: Postal/zip code ya tz ni ipi?

      Quote By Zwangedaba View Post
      Mbona hiyo Postal Box ya UDSM?
      Teh!, teh!, teh,....Posta ya mlimani hiyo lol...
      Ng'azagala likes this.
      Just because presidents screws around, it doesn't make a president for screwing around..

    16. kipipili's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2009
      Posts : 1,369
      Rep Power : 847
      Likes Received
      89
      Likes Given
      23

      Default Re: Postal/zip code ya tz ni ipi?

      Quote By Zwangedaba View Post
      Mbona hiyo Postal Box ya UDSM?
      tena ya hall two
      Ng'azagala likes this.
      "Annuntio vobis gaudium magnum... habemus papam!" - "I announce to you a great joy... we have a pope!"

    17. Mtumpole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2010
      Location : Dreamland
      Posts : 973
      Rep Power : 711
      Likes Received
      213
      Likes Given
      560

      Default Re: Postal/zip code ya tz ni ipi?

      Quote By michaelpaultz View Post
      Mkuu me huwa natumia hii 00255
      Pia mimi natumia 00255
      Mwenye dhambi hana raha

    18. egbert44's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2006
      Location : city center
      Posts : 346
      Rep Power : 818
      Likes Received
      30
      Likes Given
      12

      Thumbs down Re: Postal/zip code ya tz ni ipi?

      teh teh teh sasa hii ya UD nayo kali siku njema
      Ng'azagala likes this.

    19. Georgedastan's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 7th April 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 487
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Postal/zip code ya tz ni ipi?

      Hongereni kwa waliochangia mana hata mimi kwa swala hili nimejikuna kichwa muda mrefu..
      sirmudy likes this.

    20. Lukansola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2010
      Location : 6°48′S 39°17′E
      Posts : 4,690
      Rep Power : 1416
      Likes Received
      1186
      Likes Given
      1476

      Default Re: Postal/zip code ya tz ni ipi?

      Quote By Zwangedaba View Post
      Mbona hiyo Postal Box ya UDSM?
      Inawezekana lakini zip code yetu ndiyo hiyo, nenda google kaangalie
      Kidege likes this.
      NO SECOND CHANCE TO MAKE THE FIRST IMPRESSION


    Page 1 of 3 123 LastLast

    LinkBacks (?)

    1. 30th September 2011, 19:25

    Similar Topics

    1. All in 1 Master Code
      By drphone in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 11
      Last Post: 10th August 2011, 20:00
    2. Mwenye email na postal adress ya ngo'
      By nyopa84 in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 1
      Last Post: 27th July 2011, 17:22
    3. New tax code
      By simplemind in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 0
      Last Post: 21st April 2011, 14:20
    4. Samsung code is here
      By drphone in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 8
      Last Post: 23rd December 2010, 12:46
    5. Code Switching and Code Mixing
      By Nyani Ngabu in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 26th March 2009, 20:56

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...