JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Clouds FM kuweni makini

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 27
    1. Observer2010's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th October 2010
      Posts : 196
      Rep Power : 553
      Likes Received
      39
      Likes Given
      9

      Default Clouds FM kuweni makini

      Japokuwa najua ni redio ya kidaku zaidi, ila ni vyema Clouds FM kuwa makini wanapotoa habari zenye umuhimu na maslahi ya Taifa.

      Najua kuna mambo mengi tu wanayamislead, ila hapa nitatolea mfano mambo mawili waliyotokea hivi karibuni,

      1. Wakati wa mabomu ya Gongo la Mboto, Clouds fm wakatangazia umma ya kuwa Mabomu yanalipuka katika kambi ya Mkuranga.

      2. Ilipotokea ajali ya 5 Star maeneo ya Morogoro, clouds fm wakangazia umma kuwa ajali imetokea maeneo ya Kibaha.

      My concern ni kuwa kama hawana uhakika wa tukio si waseme watalitolea maelezo ya kina watakapopata uthibitisho wa habari. Huu ni ukiukwaji wa taratibu na taaluma ya uhandishi wa habari.



    2. Ulemavu

    3. Lokissa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Location : Lokisale.
      Posts : 6,827
      Rep Power : 112834
      Likes Received
      1768
      Likes Given
      4623

      Default Re: Clouds fm kuweni makini

      we unawasikiza wa nn wkt unajua hawako makini? dont waste your time kuwasikiza.
      *Niko bungeni kutafuta posho na Ipad, Katiba mpya hainihusu*

    4. Van Walter's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th June 2009
      Posts : 164
      Rep Power : 617
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Clouds fm kuweni makini

      leo asbh nilikuwa nasikiliza PB wkt wa michezo wakaweka mazungumzo ya shafii dauda sjui yule mtangazaji/mchambuzi wao wa michezo akiongea na paulsen/kocha wa stars...yaani ilikuwa aibu tupu..yule shafii aanamuuliza paulsen "when did you requested the players"...abu tupu..sjui kingreza cha wapi..."did you requested"..lol..

    5. Mpevu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2010
      Location : Anonymous
      Posts : 1,818
      Rep Power : 842
      Likes Received
      146
      Likes Given
      142

      Default Re: Clouds fm kuweni makini

      Quote By Observer2010 View Post
      Japokuwa najua ni redio ya kidaku zaidi, ila ni vyema Clouds FM kuwa makini wanapotoa habari zenye umuhimu na maslahi ya Taifa.

      Najua kuna mambo mengi tu wanayamislead, ila hapa nitatolea mfano mambo mawili waliyotokea hivi karibuni,

      1. Wakati wa mabomu ya Gongo la Mboto, Clouds fm wakatangazia umma ya kuwa Mabomu yanalipuka katika kambi ya Mkuranga.

      2. Ilipotokea ajali ya 5 Star maeneo ya Morogoro, clouds fm wakangazia umma kuwa ajali imetokea maeneo ya Kibaha.

      My concern ni kuwa kama hawana uhakika wa tukio si waseme watalitolea maelezo ya kina watakapopata uthibitisho wa habari. Huu ni ukiukwaji wa taratibu na taaluma ya uhandishi wa habari.


      Jitahidi uwe unasikiliza redio za maana, zipo nyingi tu hapa nchini.
      I'LL BE WEARING A SMILE ON MY FACE.... but firm on issues,, JK's 1st address to the national assembly in Dodoma-2006.

    6. Kimbunga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Lyakanyasi
      Posts : 8,951
      Rep Power : 6543
      Likes Received
      4158
      Likes Given
      1224

      Default Re: Clouds fm kuweni makini

      Hii ni redio ya umma pamoja na udaku wao lakini wanatakiwa wawe serious. Kuna wakati wanachemka hadi kupitiliza mtu unajiuliza hawa jamaa wanajua wanachokifanya kweli. Huwa siwasikilizi ila redio yangu ni ya kizamani kwa hiyo wakati natafuta station nyingine huwa napitia frequency zao basi naweza kusikiliza by the way. Lakini kuna kile kipindi cha jumapili kinaitwa njia panda, hicho huwa nasikiliza.
      Fedha ya Escrow ilikuwa kama pombe ya ngomani, kila mtu alikuwa anajichotea na kunywa bila utaratibu!

    7. Movie-Date

    8. MZAWATA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2011
      Posts : 544
      Rep Power : 607
      Likes Received
      91
      Likes Given
      1

      Default Re: Clouds fm kuweni makini

      haswa huyu kibonde ni mmbea mnafiki na fedhuli, lakin pia sambamba na huyu mpuuzi ni vyema wakatambua kuwa pamoja na kuwa na mambo mazuri ambayo wanayatoa kwa wasikilizaji na umma wote kwa ujumla, kuna baadhi ya watangazaji ambao wakisikia ishu hata pasipokuwa na uhakika wanairusha hewan, mi nawaomba waache la cvyo muda c mrefu watapoteza wasikilizaji wengi sana

    9. Rutunga M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2009
      Posts : 1,249
      Rep Power : 847
      Likes Received
      503
      Likes Given
      200

      Default Re: Clouds fm kuweni makini

      Quote By Kimbunga View Post
      Hii ni redio ya umma pamoja na udaku wao lakini wanatakiwa wawe serious. Kuna wakati wanachemka hadi kupitiliza mtu unajiuliza hawa jamaa wanajua wanachokifanya kweli. Huwa siwasikilizi ila redio yangu ni ya kizamani kwa hiyo wakati natafuta station nyingine huwa napitia frequency zao basi naweza kusikiliza by the way. Lakini kuna kile kipindi cha jumapili kinaitwa njia panda, hicho huwa nasikiliza.
      Kwenye blue ni Kweli?? Hivi inatanagza kutoka Mkoa gani,Mimi nipo TZ lakini mbona siijui.Inapatikana masafa gani na wapi au ni zile redio zilizojaa dar zinazoishia Kibaha.
      Gorgeous likes this.
      Kwa Tanzania Masuala ya Uongo yanaaminiwa sana kuliko Masuala ya Ukweli !

    10. Revolution's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2008
      Location : Tanzania
      Posts : 442
      Rep Power : 741
      Likes Received
      78
      Likes Given
      96

      Default Re: Clouds fm kuweni makini

      Quote By Kimbunga View Post
      Hii ni redio ya umma pamoja na udaku wao lakini wanatakiwa wawe serious. Kuna wakati wanachemka hadi kupitiliza mtu unajiuliza hawa jamaa wanajua wanachokifanya kweli. Huwa siwasikilizi ila redio yangu ni ya kizamani kwa hiyo wakati natafuta station nyingine huwa napitia frequency zao basi naweza kusikiliza by the way. Lakini kuna kile kipindi cha jumapili kinaitwa njia panda, hicho huwa nasikiliza.
      Redio ya umma si tbc zamani rtd na uhuru jamani? Hii ni radio ya watu binafsi sio ya umma (serikali).
      Let go of the past and go for the future. Go confidently in the direction of your dreams. Live the life you imagined.

    11. senator's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2007
      Location : Ziwani
      Posts : 1,930
      Rep Power : 1068
      Likes Received
      44
      Likes Given
      43

      Default Re: Clouds fm kuweni makini

      Quote By Rutunga M View Post
      Kwenye blue ni Kweli?? Hivi inatanagza kutoka Mkoa gani,Mimi nipo TZ lakini mbona siijui.Inapatikana masafa gani na wapi au ni zile redio zilizojaa dar zinazoishia Kibaha.
      May be alikuwa anamaanisha " the peoples station"...radio ya watu..Kwa ufupi sio clouds peke yenye mapungufu kwenye kutoa taarifa radio nyingi tu za bongo ila tatizo la Clouds inasikilizwa na wengi kasoro hizo ndogo ambazo zinarekebisha ishu kubwa ilikuwa ni taarifa ya ajali iliyotokea huenda mtoa habari wa mwanzo Muimbaji wa taarab mwanahawa Ali huenda alikuwa ameweweseka nakusema vingine
      Don't regret what you said, regret what you didn't say when you had the chance....!"

    12. Observer2010's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th October 2010
      Posts : 196
      Rep Power : 553
      Likes Received
      39
      Likes Given
      9

      Default Re: Clouds fm kuweni makini

      Quote By lokissa View Post
      we unawasikiza wa nn wkt unajua hawako makini? dont waste your time kuwasikiza.


      Sometimes inatokea upo sehemu ya public kama kwenye daladala, kwenye saloon au hata kwenye pub na wakawa wametune hiyo radio, huwezi ziba masikio, na kiustaarabu huwezi ukawaambia wabadili station wakati kuna watu wengine umewakuta wanasikiliza. The key point ni kuwa makini katika kutoa taarifa especially zenye ambazo zina public interest. Maana hata usiposikiliza wewe, wengine wanaosikiliza zitawa mislead.
      Gorgeous likes this.

    13. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1959
      Likes Received
      517
      Likes Given
      411

    14. Tusker Bariiiidi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2007
      Location : Sinza Dar es Salaam.
      Posts : 4,264
      Rep Power : 1539
      Likes Received
      641
      Likes Given
      164

      Default Re: Clouds fm kuweni makini

      Inaishia .co

    15. masssaiboi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2009
      Posts : 520
      Rep Power : 707
      Likes Received
      66
      Likes Given
      26

    16. Sigma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2011
      Location : The 2nd House on the Left
      Posts : 5,006
      Rep Power : 5416
      Likes Received
      1208
      Likes Given
      790

      Default Re: Clouds fm kuweni makini

      Bado mnaisikiliza klausi?

    17. MAKAH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th September 2010
      Posts : 1,607
      Rep Power : 839
      Likes Received
      244
      Likes Given
      1311

      Default Re: Clouds fm kuweni makini

      Huwezi pata hiyo website ni ya zamani. wamebadili na wana website kiboko sana ambayo umeikanusha kwa makosa ambayo ni www.cloudsfm.co hivyo basi ukitaka kuwasiliana na vipindi kama leotena una address [email protected] Hawa watu to be fair wana vipindi vizuri ukiondoa Jahazi ya sasa ikiwa na Kibonde na wanawake 2 wanaocheka cheka - wote watatu wana hulka ya kujipendekeza na kupindisha ukweli. Wasikilize Dinnah na Gea utafurahi na vpindi vingine ukitoa Jahazi ya sasa.
      Last edited by MAKAH; 25th March 2011 at 02:34.

    18. Lukansola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2010
      Location : 6°48′S 39°17′E
      Posts : 4,770
      Rep Power : 1437
      Likes Received
      1223
      Likes Given
      1510

      Default

      Quote By MAKAH View Post
      Huwezi pata hiyo website ni ya zamani. wamebadili na wana website kiboko sana ambayo umeikanusha kwa makosa ambayo ni www.cloudsfm.co hivyo basi ukitaka kuwasiliana na vipindi kama leotena una address [email protected] Hawa watu to be fair wana vipindi vizuri ukiondoa Jahazi ya sasa ikiwa na Kibonde na wanawake 2 wanaocheka cheka - wote watatu wana hulka ya kujipendekeza na kupindisha ukweli. Wasikilize Dinnah na Gea utafurahi na vpindi vingine ukitoa Jahazi ya sasa.
      Power breakfast sio mbaya sana, ila kuna kipindi siku hizi kinaitwa amplifaya (amplifier), hiki ni cha dogo mmoja anaitwa mirlad ayo aliyahama kutoka radio one, ndani yake kuna kipengele kinaitwa 'habari bila wasiwasi na wasiwasi mwabulambo' hicho ukisiliza lazima utapike, jamaa anaboa hakuna mfano, habari zinazopaswa kuwa za kusikitisha yeye anazisoma kama anashangilia vile na lugha ya mtaani inayotia kinyaa, jaribuni kusikiliza kuanzia saa 12 jioni mpaka saa tatu usiku, halafu kipondi chenyewe nadhani hawakufanya utafiti wa kutosha, kuna wakati wanaishiwa habari basi wanafululiza mziki mapak unasahau ni kipindi gani.

    19. Mikael P Aweda's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th December 2010
      Posts : 2,781
      Rep Power : 197044702
      Likes Received
      3491
      Likes Given
      3377

      Default Re: Clouds fm kuweni makini

      Halafu clauds fm wapunguze ushabiki wao wa kisiasa. CCM hata wakifanya jambo baya wenyewe kazi kuiremba na kukejeli wapinzani. Mwisho watageuka kuwa ze comedi.
      TANGANYIKA KWANZA

    20. s.fm's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2009
      Posts : 670
      Rep Power : 716
      Likes Received
      108
      Likes Given
      31

      Default Re: Clouds fm kuweni makini

      Quote By Lukansola View Post
      Power breakfast sio mbaya sana, ila kuna kipindi siku hizi kinaitwa amplifaya (amplifier), hiki ni cha dogo mmoja anaitwa mirlad ayo aliyahama kutoka radio one, ndani yake kuna kipengele kinaitwa 'habari bila wasiwasi na wasiwasi mwabulambo' hicho ukisiliza lazima utapike, jamaa anaboa hakuna mfano, habari zinazopaswa kuwa za kusikitisha yeye anazisoma kama anashangilia vile na lugha ya mtaani inayotia kinyaa, jaribuni kusikiliza kuanzia saa 12 jioni mpaka saa tatu usiku, halafu kipondi chenyewe nadhani hawakufanya utafiti wa kutosha, kuna wakati wanaishiwa habari basi wanafululiza mziki mapak unasahau ni kipindi gani.
      hapa kweli namimi nakuunga mkono....kwakweli kama ni picha, sehemu hii ni unfocused

    21. kiswago's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th November 2010
      Posts : 37
      Rep Power : 518
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Clouds fm kuweni makini

      ni kweli jamani warudishe africa bambataa ndo mana hata matangazo ya biashara yamepungua hasa jahazi na amplifier duuuuuuuuuu
      kusaga fanya uchunguzi wa hilo,wanaotoka makazini wanataka kuburudika sio kusikiliza bored vipindi bwana na ukizingatia uko kwenye foleni ndo kabisaaaaaaa utajuta \
      twataka viburudisho jamani ohoooooooo

    22. Matola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 22,970
      Rep Power : 131827996
      Likes Received
      12769
      Likes Given
      8456

      Default Re: Clouds fm kuweni makini

      Quote By Revolution View Post
      Redio ya umma si tbc zamani rtd na uhuru jamani? Hii ni radio ya watu binafsi sio ya umma (serikali).
      Na wewe ni walewale wanaodhani kwamba mpaka leo Rais ni Nyerere, aliekudanganya kwamba Redio uhuru ni redio ya umma ni nani? kha! safari bado ndefu kweli.
      MAKAH likes this.
      kazi ya moyo ni kusukuma damu, kupenda ni kiherehere chako tu.

    23. Azam

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Wanandoa kuweni makini.
      By WALIMWEUSI in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 4
      Last Post: 23rd November 2011, 10:36
    2. Kuweni makini na facebook
      By Somoche in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 61
      Last Post: 19th April 2011, 20:25
    3. Madereva kuweni makini
      By GM7 in forum Jamii Photos
      Replies: 0
      Last Post: 8th September 2009, 22:44
    4. Kuweni Makini mnapokuwa....
      By senator in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 7
      Last Post: 8th June 2009, 11:00
    5. Kuweni makini na mafataki
      By Shy in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 4th May 2009, 15:36

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...