JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 48
    1. #1
      doup's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2009
      Location : N/A
      Posts : 775
      Rep Power : 752
      Likes Received
      77
      Likes Given
      66

      Default Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      wadau nimesikia kuna ndege ya jeshi leo mchana imeanguka baada ya kushindwa kutoa matairi wakati wa kutua na kuangukia tumbo; wanajeshi wachache waliokuwemo humo wameumia. Taarifa hizi nimezipata kutoka kwa mdau chuo cha zima moto na uokozi;
      Arusha ni mwanga wa TUMAINI jipya


    2. Maria Roza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2009
      Posts : 6,644
      Rep Power : 52652343
      Likes Received
      959
      Likes Given
      470

      Default Re: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      Duh bora haikuangukia kwenye makazi ya watu
      If u can't stand for something , u will fall for anything !

    3. #3
      Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 18,011
      Rep Power : 86928257
      Likes Received
      10455
      Likes Given
      9018

      Default Re: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      Quote By Maria Roza View Post
      Duh bora haikuangukia kwenye makazi ya watu
      yaani ni bora haikufanya hivyo.....maana sasa vitu vya jeshi letu hatuna imani navyo tena.....ila belly landing hutokeaga kwa ndege nyingi zenye kutoa matairi
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    4. Jackbauer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : EAST LONDON
      Posts : 5,607
      Rep Power : 31859
      Likes Received
      1646
      Likes Given
      340

      Default Re: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      Hata kama ni ajali,hili tunaliunganisha kwenye 'doa' jingine kwa JWTZ na wizara husika.

    5. Maria Roza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2009
      Posts : 6,644
      Rep Power : 52652343
      Likes Received
      959
      Likes Given
      470

      Default Re: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      Quote By Preta View Post
      yaani ni bora haikufanya hivyo.....maana sasa vitu vya jeshi letu hatuna imani navyo tena.....ila belly landing hutokeaga kwa ndege nyingi zenye kutoa matairi
      Hahah haha umenichekesha na Belly landing haha hahaaa
      Siku hizi tukiona ndege kwenye makazi tutaanza ogopa
      If u can't stand for something , u will fall for anything !

    6. #6
      Elli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2008
      Location : Kijito-Upele
      Posts : 15,042
      Rep Power : 238442381
      Likes Received
      5921
      Likes Given
      4719

      Default Re: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      mmh, hizi dalili si njema sana kwa nchi....haya tufanyeni tu utani
      ...but what MAN is entirely without Evil intent in the Silence of his Soul???

    7. #7
      Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 18,011
      Rep Power : 86928257
      Likes Received
      10455
      Likes Given
      9018

      Default Re: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      Quote By Maria Roza View Post
      Hahah haha umenichekesha na Belly landing haha hahaaa
      Siku hizi tukiona ndege kwenye makazi tutaanza ogopa
      bora uogope kabla....ili ikibidi kuogopa uwe umeshaogopa tayari.....hihihihi...
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    8. genekai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2010
      Location : Loitering!
      Posts : 10,056
      Rep Power : 3861317
      Likes Received
      2298
      Likes Given
      2630

      Default Re: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      Kunashemeji yangu alikuwa dafur kulinda amani na alitarajiwa kurudi this week, ngoja nimcheki isijekuwa ndo ile iloenda kuwafuata!
      If The Only Tool You have is a Hammer, You Tend to Treat Every Problem as a Nail

    9. #9
      Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 18,011
      Rep Power : 86928257
      Likes Received
      10455
      Likes Given
      9018

      Default Re: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      Quote By Elli View Post
      mmh, hizi dalili si njema sana kwa nchi....haya tufanyeni tu utani
      mkuu....hii ya ndege kufanya hivyo huwa inatokea kwa ndege nyingi tu za mtindo huo...
      so hapa suala la usalama wa nchi sizani kama linahusika sana
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    10. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,212
      Rep Power : 16106704
      Likes Received
      8106
      Likes Given
      3624

      Default Re: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      ndege za JW NI mchina zote, hivyo tegemea matatizo ya hivyo anytime. na bahati mbaya zote zinakuja zikiwa ZIMEPIGWA RANGI kama mpya, kumbe ni za 1947.

    11. #11
      Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 18,011
      Rep Power : 86928257
      Likes Received
      10455
      Likes Given
      9018

      Default Re: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      Quote By PakaJimmy View Post
      ndege za JW NI mchina zote, hivyo tegemea matatizo ya hivyo anytime. na bahati mbaya zote zinakuja zikiwa ZIMEPIGWA RANGI kama mpya, kumbe ni za 1947.
      hehehe....au rubani alitakiwa aelekee 09 yeye akaenda 27.....si nilisikia hawako makini?....hihihihi......JW bana
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    12. Edward Teller's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Area 51
      Posts : 3,496
      Rep Power : 1208
      Likes Received
      588
      Likes Given
      653

      Default Re: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      Quote By doup View Post
      wadau nimesikia kuna ndege ya jeshi leo mchana imeanguka baada ya kushindwa kutoa matairi wakati wa kutua na kuangukia tumbo; wanajeshi wachache waliokuwemo humo wameumia. Taarifa hizi nimezipata kutoka kwa mdau chuo cha zima moto na uokozi;
      kama hizi taarifa ni kweli,basi kwa jinsi hali ya jeshi letu ilivyo-hasa upande wa air wing-tutegemee mengi zaid ya haya-maana ndege zetu ni za zamani sana-chek hii

      A few of the Tanzanian air wing's transport remain serviceable. However, its Shenyang F-5s, and Chengdu F-7s are reported to fly rarely because of airworthiness problems Tanzania's long coastline means that transports are also used for patrol flights.


      In Tanzania, early 1980s; Contrary to what is usually reported, Tanzania never purchased any J-7Is from China. Instead, the Jeshi La Wananchi La Tanzania (Tanzanian People's Defence Force Air Wing, TPDF/AW) was given 14 MiG-21MFs and two MiG-21Us by the USSR in 1974.

      Many of these were lost in different accidents due to the poor training, and two were said to have been lost when their pilots defected. Nevertheless, the few surviving examples took part in the war against Uganda, in 1978-1979, when they saw much action, even if one was shot down in a case of fratricide fire (it was lost to SA-7s fired by Tanzanian troops).



      The Tanzanian Army captured seven MiG-21MFs and one MiG-21U trainer from the Ugandan Air Force, as well as a considerable amount of spare parts. All of these were flown out to Mwanza AB, to enter service with the TPDF/AW. In 1998, Tanzania purchased four additional MiG-21MFs from the Ukraine, but these were reportedly in a very poor shape, and not used very often.

      Meanwhile, in 1980, an order for 10 F-7Bs and two TF-7s was issued to China, and in 1997 also two F-7Ns were purchased from Iran, together with four ex-Iraqi Air Force transports of an unknown type. Today, no Russian-supplied MiG-21s remain in service with the TPDF/AW, and only three or four F-7s remain operational. The TPDF/AW MiG-21MFs are now confirmed to have carried serials - in black or green - underneath the cockpit, but no details about these are known.

      Source-Tanzania People's Defence Force
      “Talk slowly but think quickly”

    13. The Mockingjay's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Location : District 13, Panem
      Posts : 380
      Rep Power : 575
      Likes Received
      112
      Likes Given
      14

      Default Re: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      Quote By Preta View Post
      mkuu....hii ya ndege kufanya hivyo huwa inatokea kwa ndege nyingi tu za mtindo huo...
      so hapa suala la usalama wa nchi sizani kama linahusika sana
      Ni kweli Preta, na hali hiyo huitwa belly landing.

    14. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 22,280
      Rep Power : 2900602
      Likes Received
      6235
      Likes Given
      12913

      Default Re: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      Quote By doup View Post
      wadau nimesikia kuna ndege ya jeshi leo mchana imeanguka baada ya kushindwa kutoa matairi wakati wa kutua na kuangukia tumbo; wanajeshi wachache waliokuwemo humo wameumia. Taarifa hizi nimezipata kutoka kwa mdau chuo cha zima moto na uokozi;
      vifaa vya jeshi vimechoka jamani hadi mabmu yao yote
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    15. Mpasuajipu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd October 2010
      Posts : 838
      Rep Power : 678
      Likes Received
      24
      Likes Given
      4

      Default Re: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      Ama kweli kua uyaone:
      Miaka kati ya 70-80 nakumbuka nikiwa mdogo hadi naingia shule ya msingi, Jeshi letu lilikuwa madhubuti saaana kupita maelezo.

      Jeshi enzi hizo, lilikuwa na wanajeshi shupavu, wenye misuli na warefu.

      Jeshi pia lilikuwa na vifaa vingi, km magari, Ndege n.k.

      Jeshi lilikuwa likiendehs Hospitali zake karibu katika kila Kambi yake na tena dawa zilikuwa zinapatikana bureeee. Madaktari wa jeshi walikuwa wanaaminika sana kwa kuchapa kazi.

      SASA JESHI LA LEO

      Jeshi la sasa limeingiliwa na maradhi ya mdondo! Nathubutu kusema hivi sababu hao wanajeshio wenyewe ukiwaon utawaonea huruma:

      Yaani MICHANGANYO KALETE!- humo wamo Mbilikimo, kina magagula, kina yomba yomba, kina tendegu, kina YAHEEEEE n.k

      HAPA NAONA KICHEFU CHEFU TU.

      Halafu wengi wao wagumu kishenzi kuelewa, wakikomalia jambo ndio hilo hiloooo mpaka kunakucha.

      Jeshi halina vifaa na wanajeshi wanaishi URAIANI, hii si aibu?
      Hospitali za jeshi nyingi zimezimika kama mshumaa!

      Jeshi limekuwa shabiki wa chama tawala na viongozi wake!

      Wanaofaidi ni wale wakubwa tu wa chini kazi yao kwata na sherehe za kitaifa, jasho linawatoka na wanaambulia soda au chupa ya maji tu.

      nadhani imefika wakati kujifunza na kurudisha heshima ya jeshi letu.
      Tuwe na jeshi dogo lenye nidhamu na la wasomi na siyo kuona kama jeshini ni sehemu ya kuajiri mtu yeyote hata kina CHAKUBIMBI!
      "The trouble ain't that there many fools, but the lightning ain't distributed right" Mark Twain

    16. LoyalTzCitizen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2010
      Location : Lashkar Gah, Helmand
      Posts : 1,632
      Rep Power : 857
      Likes Received
      179
      Likes Given
      177

      Default Re: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      Quote By Preta View Post
      yaani ni bora haikufanya hivyo.....maana sasa vitu vya jeshi letu hatuna imani navyo tena.....ila belly landing hutokeaga kwa ndege nyingi zenye kutoa matairi
      Mara nyingi huwaga inaanza na bum landing then converted to belly landing!
      "A government that robs Peter to pay Paul can always depend on the support of Paul.." (GB Shaw)


    17. Maria Roza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2009
      Posts : 6,644
      Rep Power : 52652343
      Likes Received
      959
      Likes Given
      470

      Default Re: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      Quote By genekai View Post
      Kunashemeji yangu alikuwa dafur kulinda amani na alitarajiwa kurudi this week, ngoja nimcheki isijekuwa ndo ile iloenda kuwafuata!
      Sidhani kama anaweza kuwepo nina best friend yupo UN, wao huwa wanatumia ndege za commercial
      If u can't stand for something , u will fall for anything !

    18. Bantugbro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2009
      Posts : 2,615
      Rep Power : 1120
      Likes Received
      581
      Likes Given
      1818

      Default Re: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      Poleni, kwanini asingerudi hewani baada ya kuona magurudumu hayatoki?
      Just because presidents screws around, it doesn't make a president for screwing around..

    19. #19
      dee's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th February 2011
      Posts : 25
      Rep Power : 499
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mpasuajipu View Post
      Ama kweli kua uyaone:
      Miaka kati ya 70-80 nakumbuka nikiwa mdogo hadi naingia shule ya msingi, Jeshi letu lilikuwa madhubuti saaana kupita maelezo.

      Jeshi enzi hizo, lilikuwa na wanajeshi shupavu, wenye misuli na warefu.

      Jeshi pia lilikuwa na vifaa vingi, km magari, Ndege n.k.

      Jeshi lilikuwa likiendehs Hospitali zake karibu katika kila Kambi yake na tena dawa zilikuwa zinapatikana bureeee. Madaktari wa jeshi walikuwa wanaaminika sana kwa kuchapa kazi.

      SASA JESHI LA LEO

      Jeshi la sasa limeingiliwa na maradhi ya mdondo! Nathubutu kusema hivi sababu hao wanajeshio wenyewe ukiwaon utawaonea huruma:

      Yaani MICHANGANYO KALETE!- humo wamo Mbilikimo, kina magagula, kina yomba yomba, kina tendegu, kina YAHEEEEE n.k

      HAPA NAONA KICHEFU CHEFU TU.

      Halafu wengi wao wagumu kishenzi kuelewa, wakikomalia jambo ndio hilo hiloooo mpaka kunakucha.

      Jeshi halina vifaa na wanajeshi wanaishi URAIANI, hii si aibu?
      Hospitali za jeshi nyingi zimezimika kama mshumaa!

      Jeshi limekuwa shabiki wa chama tawala na viongozi wake!

      Wanaofaidi ni wale wakubwa tu wa chini kazi yao kwata na sherehe za kitaifa, jasho linawatoka na wanaambulia soda au chupa ya maji tu.

      nadhani imefika wakati kujifunza na kurudisha heshima ya jeshi letu.
      Tuwe na jeshi dogo lenye nidhamu na la wasomi na siyo kuona kama jeshini ni sehemu ya kuajiri mtu yeyote hata kina CHAKUBIMBI!
      NI HIVI MPAKA RAIS WA MAJARIBIO AONDOKE unless otherwise

    20. Bongolander's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2007
      Location : Tandale
      Posts : 4,727
      Rep Power : 1631
      Likes Received
      1310
      Likes Given
      178

      Default Re: Ndege ya Jeshi yaanguka airport Dar

      Quote By Edward Teller View Post
      kama hizi taarifa ni kweli,basi kwa jinsi hali ya jeshi letu ilivyo-hasa upande wa air wing-tutegemee mengi zaid ya haya-maana ndege zetu ni za zamani sana-chek hii

      A few of the Tanzanian air wing's transport remain serviceable. However, its Shenyang F-5s, and Chengdu F-7s are reported to fly rarely because of airworthiness problems Tanzania's long coastline means that transports are also used for patrol flights.


      In Tanzania, early 1980s; Contrary to what is usually reported, Tanzania never purchased any J-7Is from China. Instead, the Jeshi La Wananchi La Tanzania (Tanzanian People's Defence Force Air Wing, TPDF/AW) was given 14 MiG-21MFs and two MiG-21Us by the USSR in 1974.

      Many of these were lost in different accidents due to the poor training, and two were said to have been lost when their pilots defected. Nevertheless, the few surviving examples took part in the war against Uganda, in 1978-1979, when they saw much action, even if one was shot down in a case of fratricide fire (it was lost to SA-7s fired by Tanzanian troops).



      The Tanzanian Army captured seven MiG-21MFs and one MiG-21U trainer from the Ugandan Air Force, as well as a considerable amount of spare parts. All of these were flown out to Mwanza AB, to enter service with the TPDF/AW. In 1998, Tanzania purchased four additional MiG-21MFs from the Ukraine, but these were reportedly in a very poor shape, and not used very often.

      Meanwhile, in 1980, an order for 10 F-7Bs and two TF-7s was issued to China, and in 1997 also two F-7Ns were purchased from Iran, together with four ex-Iraqi Air Force transports of an unknown type. Today, no Russian-supplied MiG-21s remain in service with the TPDF/AW, and only three or four F-7s remain operational. The TPDF/AW MiG-21MFs are now confirmed to have carried serials - in black or green - underneath the cockpit, but no details about these are known.

      Source-Tanzania People's Defence Force
      Mkuu kama hali hii ni ya kweli inatisha. Inawezekana kabisa kuwa Rwanda leo waki-mount attack on Tanzania wanaweza kuiteka ardhi yetu. Kutokana na jinsi hali ilivyo ovyo, ninawasiwasi sana na uslama wa nchi yetu.


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Tetesi: Ndege yaanguka mwanza airport
      By ThinkPad in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 33
      Last Post: 27th October 2010, 19:15
    2. Ndege yaanguka sumbawanga
      By Kidagaa in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 6
      Last Post: 31st August 2010, 19:10
    3. Ndege yaanguka...
      By Kanyafu Nkanwa in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 7
      Last Post: 2nd August 2010, 13:34
    4. NDEGE yaanguka NAIROBI,
      By Exaud J. Makyao in forum Kenyan Politics
      Replies: 12
      Last Post: 9th November 2009, 21:01
    5. Ndege ya Turkey Yaanguka
      By Dua in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 30th November 2007, 14:27

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...