JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mabomu ya gongolamboto (inatisha)

    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. Lukansola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2010
      Location : 6°48′S 39°17′E
      Posts : 4,359
      Rep Power : 1340
      Likes Received
      1082
      Likes Given
      1359

      Default Mabomu ya gongolamboto (inatisha)

      Nimesikia sasa hivi kwamba huko kitunda kuna utumbo wa binadamu unaning'inia kwenye waya wa umeme mpaka hivi sasa ninapoandika, ni habari inayonishangaza na nimeona niirushe kwa faida ya wanajamii wengine.

      SOURCE: Bonge wa Power Breakfast ya Clouds FM 07:40 AM EAT
      NO SECOND CHANCE TO MAKE THE FIRST IMPRESSION


    2. #2
      Emmado's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd December 2010
      Posts : 57
      Rep Power : 505
      Likes Received
      2
      Likes Given
      13

      Default

      Duh! Hi inatisha sana.. . . Yan Gongo la Mboto imegeuka ''war zone''
      Last edited by Emmado; 21st February 2011 at 08:14.

    3. MAMA POROJO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 4,944
      Rep Power : 1925
      Likes Received
      690
      Likes Given
      433

      Default Re: Mabomu ya gongolamboto (inatisha)

      Mabomu yametapakaa eneo kubwa la mkoa wa Dar es Salaam na Pwani, taarifa kutoka Rufiji zinasema bomu kubwa limeokotwa karibu na mji wa Ikwiriri

    4. Sinkala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2008
      Location : Your office's next door
      Posts : 1,446
      Rep Power : 885
      Likes Received
      216
      Likes Given
      66

      Default Re: Mabomu ya gongolamboto (inatisha)

      Ni kweli, upo karibu kabisa na home!
      Invisible, Ab-Titchaz, Peasant and 1,289,436 others like this.

    5. kuberwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Location : owaitu aha Mugongo
      Posts : 566
      Rep Power : 612
      Likes Received
      109
      Likes Given
      471

      Default Re: Mabomu ya gongolamboto (inatisha)

      ndo amani tunayo hubiriwa kila cku! Nasi kimya kama tumelishwa limbwata vile! Yangu macho

    6. Clean9

    7. #6
      QIDAQA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 16
      Rep Power : 502
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Mabomu ya gongolamboto (inatisha)

      With the kind of people we have in the GOVT na uzembe wao we should expect more of this ----
      people are dying,
      loss of property
      psychological effects on kids,
      starving women and childre
      what kind of generation are we trying to build?
      we should blame nobody when the time to reap comes.
      "LETS HAVE A SERIOUS GOVERNMENT IN PLACE.
      A GOVT THAT WILL TRY TO USE ALL THE EXPERTS WE HAVE HERE TO MAKE THINGS RT.
      A GOVT THAT HAS THE INTEREST OF THE PEOPLE
      A GOVT THAT SHALL BE RESPONSIBLE FOR EVERYTHING THAT HAPPENS
      A GOVT THAT CARES FOR THE COMMON MWANANCHI"
      if i continue i might wep
      gotta go
      sob!sob! sob!

    8. #7
      Aine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Tz
      Posts : 1,613
      Rep Power : 783
      Likes Received
      461
      Likes Given
      1122

      Default Re: Mabomu ya gongolamboto (inatisha)

      Quote By Lukansola View Post
      Nimesikia sasa hivi kwamba huko kitunda kuna utumbo wa binadamu unaning'inia kwenye waya wa umeme mpaka hivi sasa ninapoandika, ni habari inayonishangaza na nimeona niirushe kwa faida ya wanajamii wengine.

      SOURCE: Bonge wa Power Breakfast ya Clouds FM 07:40 AM EAT
      Nami nimeisikia hiyo taarifa ya Bonge, utumbo hadi leo? yaani hadi mwili unasisimka, poleni jamani ndg zetu wa Gongo la Mboto, Mungu awape uvumilivu na kusahau

    9. mzambia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2010
      Location : BHULAMBYA MALAWI
      Posts : 861
      Rep Power : 4569
      Likes Received
      36
      Likes Given
      19

      Default Re: Mabomu ya gongolamboto (inatisha)

      Lkn ndiyo serikali yetu hii tutafanyaje? Tulipewa nafasi ya kuiondoa madarakani mwaka jana tukakataa na sasa waache tu watukomeshe
      "HE WHO BUILD ON PEOPLE, BUILDS ON MAD" DON VITO CORLEONE AND " KEEP YOUR FRIEND CLOSE BUT YOUR ENEMY CLOSER"


    Similar Topics

    1. Usanii JWTZ: waathirika wa mabomu ya gongolamboto bado wapo kwenye mahema
      By Lukolo in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 3
      Last Post: 6th August 2011, 15:27
    2. Nimempoteza Gongolamboto...!
      By Mkwaruzo in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 22
      Last Post: 9th March 2011, 10:58
    3. Mvua kubwa gongolamboto
      By Giddy Mangi in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 7
      Last Post: 5th March 2011, 10:08
    4. Mabomu ya Gongolamboto....Jeshi lilijua???!!!!!!
      By Al Zagawi in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 4
      Last Post: 22nd February 2011, 15:26
    5. Tetesi: Milipuko ya Mabomu Mbagala.Gongolamboto je n hujuma??
      By KakaKiiza in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 3
      Last Post: 18th February 2011, 13:40

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...