JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mlipuko wa mabomu ulijulikana kabla ila ni usembe tu

    Report Post
    Results 1 to 9 of 9
    1. #1
      Akiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2010
      Posts : 1,154
      Rep Power : 752
      Likes Received
      119
      Likes Given
      208

      Default Mlipuko wa mabomu ulijulikana kabla ila ni usembe tu

      Wakuu nina ndugu yangu wa karibu ambaye ni mwanajeshi anasema taarifa za kulipuka kwa hayo mabomu zilijulikana tangu siku ya j'tatu . askari wa wadogo ambao ndiyo hasa walinzi wa hayo maghala waliona dalili za milipuko na wakatoa taarifa kwa wakubwa wao ,ambao nao wakatoa taarifa ngazi zinazofuata. akasema mpaka jumanne walikuwa bado hawajaambiwa ni nini cha kufanya na juma tano ikawa sikukuu hivyo walikuwa wanasubiri mpaka siku ya alhamisi ndipo waambiwe nini cha kufanya .

      na pia kaniambia baada ya milipuko wanajeshi wengi wamekufa sababu waliambiwa waingie kwenye hayo maghara na wachukue hayo baadhi ya mabomu na wayaelekeze upande wa juu ili kuepusha madhara ya kulipua kambi nzima. japo hajaniambia ni idadi gani ya hao wapiganaji wetu waliopoteza maisha yao.

      jamani urasimu huu mpaka lini ona unavyotugharimu mtu anapelekewa taarifa muhimu mara hayopo ofisini na taarifa zinabaki mezani kwake. kama habari hizi zinaukweli kazi tulionayo ni kubwa sana
      Last edited by Akiri; 19th February 2011 at 12:59.


    2. #2
      Ndallo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : LaRusa
      Posts : 5,665
      Rep Power : 6754
      Likes Received
      2128
      Likes Given
      643

      Default Re: Mlipuko wa mabomu ulijulikana kabla ila ni usembe tu

      Quote By Akiri View Post
      Wakuu nina ndugu yangu wa karibu ambaye ni mwanajeshi anasema taarifa za kulipuka kwa hayo mabomu zilijulikana tangu siku ya j'tatu . askari wa wadogo ambao ndiyo hasa walinzi wa hayo maghala waliona dalili za milipuko na wakatoa taarifa kwa wakubwa wao ,ambao nao wakatoa taarifa ngazi zinazofuata. akasema mpaka jumanne walikuwa bado hawajaambiwa ni nini cha kufanya na juma tano ikawa sikukuu hivyo walikuwa wanasubiri mpaka siku ya alhamisi ndipo waambiwe nini cha kufanya .

      na pia kaniambia baada ya milipuko wanajeshi wengi wamekufa sababu waliambiwa waingie kwenye hayo maghara na wachukue hayo baadhi ya mabomu na wayaelekeze upande wa juu ili kuepusha madhara ya kulipua kambi nzima. japo hajaniambia ni idadi gani ya hao wapiganaji wetu waliopoteza maisha yao.

      jamani ulasimu huu mpaka lini uno unavyotugharimu mtu anapelekewa taarifa muhimu mara hayopo ofisini na taarifa zinabaki mezani kwake. kama habari hizi zinaukweli kazi tulionayo ni kubwa sana
      Mkuu kama hii ni kweli basi tuna kazi ya ziada ya kufanya! Bila kusahau nakuomba usahihishe huu msemo USEMBE/ni UZEMBE halafu na hii pia ULASIMU/ni URASIMU!
      '' Mtu ni Utu sio Kitu''

    3. #3
      Akiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2010
      Posts : 1,154
      Rep Power : 752
      Likes Received
      119
      Likes Given
      208

      Default Re: Mlipuko wa mabomu ulijulikana kabla ila ni usembe tu

      asante mkubwa nashukuru sana nitasahihisha

    4. mamakunda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2010
      Posts : 369
      Rep Power : 606
      Likes Received
      10
      Likes Given
      24

      Default Re: Mlipuko wa mabomu ulijulikana kabla ila ni usembe tu

      Quote By Akiri View Post
      Wakuu nina ndugu yangu wa karibu ambaye ni mwanajeshi anasema taarifa za kulipuka kwa hayo mabomu zilijulikana tangu siku ya j'tatu . askari wa wadogo ambao ndiyo hasa walinzi wa hayo maghala waliona dalili za milipuko na wakatoa taarifa kwa wakubwa wao ,ambao nao wakatoa taarifa ngazi zinazofuata. akasema mpaka jumanne walikuwa bado hawajaambiwa ni nini cha kufanya na juma tano ikawa sikukuu hivyo walikuwa wanasubiri mpaka siku ya alhamisi ndipo waambiwe nini cha kufanya .

      na pia kaniambia baada ya milipuko wanajeshi wengi wamekufa sababu waliambiwa waingie kwenye hayo maghara na wachukue hayo baadhi ya mabomu na wayaelekeze upande wa juu ili kuepusha madhara ya kulipua kambi nzima. japo hajaniambia ni idadi gani ya hao wapiganaji wetu waliopoteza maisha yao.

      jamani ulasimu huu mpaka lini uno unavyotugharimu mtu anapelekewa taarifa muhimu mara hayopo ofisini na taarifa zinabaki mezani kwake. kama habari hizi zinaukweli kazi tulionayo ni kubwa sana
      Kama ni kweli, basi aliesababisha urasimu huo awajibishwe!

    5. #5
      Akiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2010
      Posts : 1,154
      Rep Power : 752
      Likes Received
      119
      Likes Given
      208

      Default Re: Mlipuko wa mabomu ulijulikana kabla ila ni usembe tu

      Quote By Ndallo View Post
      Mkuu kama hii ni kweli basi tuna kazi ya ziada ya kufanya! Bila kusahau nakuomba usahihishe huu msemo [B]USEMBE/ni UZEMBE[/B] halafu na hii pia ULASIMU/ni URASIMU!
      hayo maneno uliyonisahihisha mbona siyaoni?

    6. #6
      Ndallo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : LaRusa
      Posts : 5,665
      Rep Power : 6754
      Likes Received
      2128
      Likes Given
      643

      Default Re: Mlipuko wa mabomu ulijulikana kabla ila ni usembe tu

      Akiri soma heading yako halafu nenda kweye thread yako soma kwa umakini utajua ninini cha kusahihisha!
      '' Mtu ni Utu sio Kitu''

    7. Ndachuwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2006
      Location : ARUSHA
      Posts : 3,400
      Rep Power : 1443
      Likes Received
      807
      Likes Given
      629

      Default Re: Mlipuko wa mabomu ulijulikana kabla ila ni usembe tu

      Mleta mada angekuwa amefanya kazi nzuri kama angeweka hapa nalaka ya hiyo taarifa. Naamini taarifa zinaenda kimaandishi na zinapigwa mhuru wa lini ilipokelewa, angeiweka hapa ili tuitumie kuwalazimisha waliosababusha mauaji wajiuzulu
      "Effective leadership is not about making speeches or being liked; leadership is defined by results not attributes" Peter Drucker

    8. mgt software's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 4,045
      Rep Power : 2324628
      Likes Received
      565
      Likes Given
      453

      Default Re: Mlipuko wa mabomu ulijulikana kabla ila ni usembe tu

      nakala kweli utaipata eneo la jeshi kabla ya kufika unaweza kula mgwala tano na kuruka kichura mara hansini, hata waandishi ka saeed Kubenea hawezi fika, si ulisikia ya juzi hakuna mtu wa kujiudhuru, jeshi ni jeshi hakuna siasa wanasiasa ndio wanajihudhuru,
      Mpe asiyekupa, usimpe anayekupa, ukimpa anyekupa utakuwa ujampa bali umetegeshea naye akupe Utakacho.

    9. #9
      Avatar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2011
      Posts : 603
      Rep Power : 629
      Likes Received
      76
      Likes Given
      17

      Default Re: Mlipuko wa mabomu ulijulikana kabla ila ni usembe tu

      Mh!.. Urasimu everywhere!..

    Similar Topics

    1. Mlipuko wa mabomu na haki za wafungwa - Ukonga
      By Kashaija in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 6
      Last Post: 21st February 2011, 15:48
    2. Replies: 1
      Last Post: 18th February 2011, 21:18
    3. Replies: 152
      Last Post: 18th February 2011, 01:18
    4. Replies: 77
      Last Post: 28th September 2009, 12:47
    5. Mlipuko wa mabomu;laana ya deci??
      By Pdidy in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 8
      Last Post: 1st May 2009, 08:02

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...