JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 54
    1. #1
      Kiwi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 755
      Rep Power : 6088
      Likes Received
      498
      Likes Given
      3112

      Exclamation Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      Habari zenu wanajamvi,

      Ninaomba mtu yeyote mwenye kulifahamu kanisa linaloitwa Mlima wa Matumaini linaloongozwa na Apostle Lutumba kutoka Congo na mkewe kutoka Zambia. Kanisa hili linasemekana lilianzia Tabata, na sasa limehamishiwa Mbagala/Toa Ngoma.

      Mimi binafsi sio muumini wa kanisa hilo wala sifahamu lilipo. Ila cha kusikitisha ni kuwa wazazi wangu wamekuwa wakitapeliwa sana na viongozi wa kanisa hilo. Niliwahi kuwaona siku moja tu hao "wachungaji/manabii", na sikuamini macho yangu kuona jinsi walivyokuwa na majivuno ya ajabu sana. Walidiriki kuniambia unaona sisi tuna magari manne kwa nini huwasaidii wazazi wako kwa kuwanunulia gari? Wakati huo hao wachungaji hawafahamu kuwa gari wanalotumia wazee wangu hadi leo hii limeanza kuchakaa nililinunua mimi.

      Sasa kinachonitia uchungu zaidi ni kuwa wazazi walikuwa na nyumba mbili, moja imeuzwa mwaka jana, na mama mzazi amekiri kuwa amemuuzia mtoto wa huyo mchungaji. Kumuuliza aliiuza kwa kiasi gani, jibu lake likawa nyumba ni yangu haikuhusu, nikanyamaza. Sasa jana nimepata tena taarifa kuwa nyumba ya pili iko njiani kuuzwa, mama anataka waiuze halafu wao wahamie kanisani.

      Wandugu naomba msaada wenu, nimechanganyikiwa sana. Mimi niko ughaibuni. Nina hakika mama ameshachotwa akili na hawa watu wa hilo kanisa. Kila senti anayoipata anaipeleka kanisani. Mwaka jana mwezi wa sita alipeleka shilingi milioni moja na laki saba kanisani. Mwezi wa kumi na mbili akanipigia simu kuwa anaumwa anahitaji shilingi laki tatu aende hospitali. Kweli mtu kama huyu tumsaidieje jamani?

      Ndiyo sababu nimeona niombe msaada kwanza nijue hilo kanisa kweli lipo, limesajiliwa kihalai na linafanya kazi gani, kama sio kudanganya watu hasa wazee na kwa kufanya hivyo kutupa matatizo sisi watoto ambao ndiyo tunaowatunza wazee wetu? Kama kuna yeyote anayefahamu hilo kanisa hata kwa mbali tu naomba anijulishe, ninataka kufuatilia hili suala la utapeli kutumia dini.

      Natanguliza shukrani.


    2. drphone's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2009
      Posts : 3,535
      Rep Power : 1259
      Likes Received
      116
      Likes Given
      14

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      Quote By Kiwi View Post
      Nawashukuru wote walionipa mawazo mazuri sana. Kwa Pdidy na drphone nasikitika kuona mnaanza kunishutumu bila kuniuliza zaidi. Mimi ninaishi ughaibuni kwa miaka mingi (zaidi ya ishirini), lakini kila mwaka ninakuja Tnazania mara mbili au tatu, kwa hiyo siyo kweli kuwa sijui thamani ya pesa na siwasaidii wazazi. Na baba mzazi ni mdhaifu, kila mwaka ninamchukua anakuja kutibiwa ughaibuni na kumrudisha. Hata mwaka jana alikuwa huku. Kinachosikitsha tu ni hicho cha kuuza nyumba na kutaka kuuza ya pili. Zile milioni moja na laki saba zilizotolewa kanisani, zilitokana na mzigo niliotuma mimi, wao wakaupokea na kuuza kwa milioni kumi na saba. Wakanijulisha wenyewe (mama) kuwa wameuza na wamepata milioni kumi na saba, wamechukua milioni moja na laki saba wamepeleka kanisani. Wakati mimi nilitaka wakiuza, waweke pesa bank, ili ziweze kutumika kununua dawa za baba, na zingine iwe nauli yao wakija huku kutibiwa nisiwe na lazima ya kutuma pesa za nauli. Hakuna neno kubwa kwani zilizobaki niliambiwa ziliwekwa bank. Kasheshe ikaja wakati miezi michache baada ya hapo naombwa nitume laki tatu za dawa!!!!

      Nimeshaanza kulishughulikia kutokana na ushauri mzuri niliopewa na wanajamvi wengine wengi. Ninatanguliza shukrani zangu za dhati. Safari hii nitajizatiti mpaka kieleweke. Kwa wale wasiotaka kuamini kuwa kuna watu wanaotumia dini kuwalaghai wazee, msishangae hata ninyi yakiwafika!
      pole sana mkuu atujakushutumu bali tumejibu kutokana na maelezo yako maana ata mm naishi mbali na familia na mzazi wangu afanyi jambo lolote achilia mbali kama hlo la kuuza nyumba bila ya kutushirikisha kabisa wote na huu ni utamaduni wa wazazi wengi wenye watt pole kama majb yangu yalikukwaza ila na mm nilikwazika pia na kichwa cha habari na maelezo yako yasiyokamilika maana unahisi kama mtumishi wa mungu ni tapeli lakini unauhakika na mahakama pekee ndio inamtia mtu hatiani si mtetei hapana bali hili naongelea kwa yyote tuwaheshimu watumishi wa mungu naamanisha wote wa kikristo na wakiislam.
      kama uliwapa wazazi wako wauze bidhaa ya 17m hyo walopeleka linaitwa fungu la kumi wenye ufahamu wanaelewa kwamba kila sehemu ya kumi ya kipato chako si chako ni cha mungu
      THE BEST IS YET TO COME.

      THE GREATEST EXPERIENCE IS TO MEET YOURSELF AND FALL IN LOVE WITH YOURSELF.

    3. BONGOLALA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2009
      Posts : 9,216
      Rep Power : 85903161
      Likes Received
      2541
      Likes Given
      425

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      kuna mama anasali EFATHA alipewa mtaji na mtoto wake wa duka sh 5m basi kabla ya duka kuanza kuzalisha akapeleka laki 5 eti fungu la kumi kwa mwingira!jamaa ana lalama mpaka leo hana hamu na dini hizi za unyonyaji

    4. #23
      Gama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2010
      Posts : 5,568
      Rep Power : 1619
      Likes Received
      666
      Likes Given
      946

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      Hili kanisa liko kariakoo mtaa wa jangwani.

    5. Kakalende's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st December 2006
      Posts : 3,226
      Rep Power : 1353
      Likes Received
      525
      Likes Given
      521

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      Quote By BONGOLALA View Post
      kuna mama anasali EFATHA alipewa mtaji na mtoto wake wa duka sh 5m basi kabla ya duka kuanza kuzalisha akapeleka laki 5 eti fungu la kumi kwa mwingira!jamaa ana lalama mpaka leo hana hamu na dini hizi za unyonyaji
      Tatizo liko hapa; Fungu la Kumi, hii ni Zaka kwa mujibu wa mafundisho ya misahafu. Jambo ambalo wachungaji hawawaelimishi waumini wao; (inawezekana wanaacha makusudu), zaka haitolewi kwenye mtaji bali ni kwenye faida baada ya kuondoa gharama. Waumini wengi huishia kumaliza mitaji yao na kubakia masikini lakini baadhi yao; baada ya kuona staili ya maisha ya wachungaji, huamua kuacha kutoa na wakati mwingine kuhama makanisa.

      Sina hakika kama kuna msaada wowote wa kisheria katika hili, na kwa vile linahusu imani za watu, serikali yetu haitapenda kuonekana inaingilia masuala ya dini.
      Volunteers are not paid -- not because they are worthless, but because they're priceless!

    6. drphone's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2009
      Posts : 3,535
      Rep Power : 1259
      Likes Received
      116
      Likes Given
      14

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      Quote By Gama View Post
      Hili kanisa liko kariakoo mtaa wa jangwani.
      hilo linaitwa mito ya baraka kwa mch mwakibolwa
      THE BEST IS YET TO COME.

      THE GREATEST EXPERIENCE IS TO MEET YOURSELF AND FALL IN LOVE WITH YOURSELF.

    7. Kansime

    8. Lokissa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Location : Lokisale.
      Posts : 6,771
      Rep Power : 112806
      Likes Received
      1748
      Likes Given
      4601

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      Quote By Kiwi View Post
      Nawashukuru wote walionipa mawazo mazuri sana. Kwa Pdidy na drphone nasikitika kuona mnaanza kunishutumu bila kuniuliza zaidi. Mimi ninaishi ughaibuni kwa miaka mingi (zaidi ya ishirini), lakini kila mwaka ninakuja Tnazania mara mbili au tatu, kwa hiyo siyo kweli kuwa sijui thamani ya pesa na siwasaidii wazazi. Na baba mzazi ni mdhaifu, kila mwaka ninamchukua anakuja kutibiwa ughaibuni na kumrudisha. Hata mwaka jana alikuwa huku. Kinachosikitsha tu ni hicho cha kuuza nyumba na kutaka kuuza ya pili. Zile milioni moja na laki saba zilizotolewa kanisani, zilitokana na mzigo niliotuma mimi, wao wakaupokea na kuuza kwa milioni kumi na saba. Wakanijulisha wenyewe (mama) kuwa wameuza na wamepata milioni kumi na saba, wamechukua milioni moja na laki saba wamepeleka kanisani. Wakati mimi nilitaka wakiuza, waweke pesa bank, ili ziweze kutumika kununua dawa za baba, na zingine iwe nauli yao wakija huku kutibiwa nisiwe na lazima ya kutuma pesa za nauli. Hakuna neno kubwa kwani zilizobaki niliambiwa ziliwekwa bank. Kasheshe ikaja wakati miezi michache baada ya hapo naombwa nitume laki tatu za dawa!!!!

      Nimeshaanza kulishughulikia kutokana na ushauri mzuri niliopewa na wanajamvi wengine wengi. Ninatanguliza shukrani zangu za dhati. Safari hii nitajizatiti mpaka kieleweke. Kwa wale wasiotaka kuamini kuwa kuna watu wanaotumia dini kuwalaghai wazee, msishangae hata ninyi yakiwafika!
      pole sana mkubwa,vipi una hati yoyote ya hizo nyumba? huna advocate unaemfahamu? nimekuelewa kuwa hela walizotoa kanisani sii zao kwa hivo hazipo kwenye fungu la kumi la wao kutoa manake sio jasho lao.naamini wachungaji wengi wanakipaji cha kupambaza watu na wengi wao wamenunua uchawi nigeria tena kama ni mkongo ndo usiseme kabsa.hawahubiri injili wanahubiri utajiri.OK kama unamfahamu advocate wasiliana nae mara moja kama anaweza kuweka caveat in case hiyo nyumba ni yako na kama hati ina jina lako, na pia unaweza kumwomba akamweka mpelelezi ambae ni polisi atakaejifanya muumini atawakamata tu na pia polisi huyo huyo atafuatilia hili kanisa na uhalali wa hao jamaa nahisi hawana kibali cha kukaa tanzania. yupom moja alishafungiwa Tabata ni mkenya anaitwa Peter Nyaga alipewa na mahakama hukumu ya nje miezi sita akakaidi akafungwa miezi 6.UKimwangalia ana jeuri kiburi na pia ana tatooo za kutisha mwili mzima...

    9. drphone's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2009
      Posts : 3,535
      Rep Power : 1259
      Likes Received
      116
      Likes Given
      14

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      @lokisa unapotoa ushauri soma maelezo vzuri hzo nyumba ni zawazazi wake ndomana alipohoji aliambiwa azikuhusu na mtume peter nyaga yupo anachapa injili je kuna swali la nyongeza

    10. YeshuaHaMelech's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 2,630
      Rep Power : 1025
      Likes Received
      28
      Likes Given
      0

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      jamani toeni ushauri badala ya kumwaga chuki zenu mlizokuwa hamna pa kuzitolea! Inashangaza badala ya mtu kutoa ushauri wa maana wanaingiza mambo hata yasiyo ya msaada kwa OP, badala yake wanamwaga sumu ya chuki zao. Kiwi, be careful na michango ya uzi huu!
      "For the Lord himself shall descend from heaven with a shout, with the voice of the archangel, and with the trump of God: and the dead in Christ shall rise first, then we which are alive and remain shall be caught up together with them in the clouds, to meet the Lord in the air: and so shall we ever be with the Lord" (1Th 4:16-17)
      Even so, come Lord Jesus!

    11. YeshuaHaMelech's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 2,630
      Rep Power : 1025
      Likes Received
      28
      Likes Given
      0

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      Quote By chobu View Post
      Hao ni majambazi wakubwa, bila kuchelewa fuata ushauri wa newmzalendo haraka bila kuchelewa!!!!!!!!!!!!
      assume upo mbele ya hakimu, unatakiwa kuthibitisha madai yako, ungesema nini? Una uhakika hujakurupuka weye?
      "For the Lord himself shall descend from heaven with a shout, with the voice of the archangel, and with the trump of God: and the dead in Christ shall rise first, then we which are alive and remain shall be caught up together with them in the clouds, to meet the Lord in the air: and so shall we ever be with the Lord" (1Th 4:16-17)
      Even so, come Lord Jesus!

    12. Kivia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 278
      Rep Power : 551
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      Pole ndgu KIWi, hiyo ni "KIWI YA MACHO" kwa wazazi wako kwa kutojua dini ya kweli. Makanisa yote ni ya kitapeli yanashirikiana na matapeli wa ndani na nje ya nchi. Mfano "DECI" nk. Msaada kwako; nielekeze kwa wazazi wako nikawafundishe juu ya dini ya kweli na mwenyeezimungu hakuzaa wala hakuzaliwa, hana mwanzo wala mwisho na anamiliki siku ya mwisho na maajabu ya mwzmungu ni huu usiku na mchana tulionao. Na si maajabu ya kichawi ya akina kakobe, mzee wa upako, kibwetere nk. Kwa msaada huo tutakunusuru wasiuze vitu zaidi.

    13. Topical's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2010
      Posts : 5,123
      Rep Power : 1307
      Likes Received
      884
      Likes Given
      727

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      Du! ajabu

    14. Ngongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2008
      Location : Mlima Meru
      Posts : 6,297
      Rep Power : 24342231
      Likes Received
      3671
      Likes Given
      4995

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      Duh wakuu haya makanisa siku hizi yamekuwa biashara nzuri.mdogo wangu wa kiume amejiingiza kwenye kanisa moja nasikia kiongozi wake anajiita nabii/mtume anaishi maeneo ya Mianzini.Bwana mdogo akipokea mshahara anaukimbiza kwa nabii/mtume, rafiki zake wa karibu wakanitonya nikaaza kuchunguza kupitia kwa mke wake hadithi niliyoipata sikuamini masikio yangu.Hati ya kiwanja chao tayari ilikuwa mikononi mwa Nabii/Mtume vitu vingine vidogo vidogo sikushughulika navyo nikaamua kumvaa Nabii/Mtume alipona nimeshajua janja yake akanitishia atanifanyia maombi ya nguvu nife nikamwambia ata yeye atakufa bila kufanyiwa maombi ila lazima arejeshe hati kwa namna yoyote.

      Hati ya kiwanja nikaichukua ikabidi kikao cha familia kikae kwa madhumuni ya kumwakoa bwana mdogo mikononi mwa matapeli wasiomjua Kristo achilia mbali Biblia yenyewe.

    15. Tsidekenu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th May 2009
      Posts : 135
      Rep Power : 600
      Likes Received
      21
      Likes Given
      22

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      Mimi ni mtu wa karibu sana na hili kanisa na hawa wachungaji, naomba niweke wazi mambo yafuatayo;
      1. Kanisa linaitwa Mlima wa Mabadiliko na SIO Mlima wa Matumaini.
      2. Mtumishi Ni Apostle Mary Lutumba na Mumewe Papaa David or Jonas Lutumba ni Mchungaji hapo.
      3. Kwa maelezo yako nahisi hao wazazi wako nawafahamu, kwa sababu hiyo hela ilipotolewa kanisani ilitangazwa na wazazi wako waliitoa kama fungu la kumi.
      4. Kanisa sasa hivi limehamia Tua Ngoma, unashukia kituo kinaitwa Yatima karibu na ile waterpark mpya iliyofunguliwa maeneo ya Kigamboni/Tuangoma.
      5. Kwa jinsi ninavyowajua hawa Wachungaji wawili hawana mtoto, kwa hilo la nyumba yenu kuuziwa mtoto wao ninalitilia shaka zaidi.
      6. Mara nyingi kila mtu anapotoa hela kanisani kwa huyu mama, huwa anatangaza. Na wakati ule na hata sasa wanajenga kanisa kwa hiyo watu wamekuwa wanatoa sana tu. Na mimi sioni tatizo kwa hili kwa sababu Makanisa mengi tu huwa wanachangisha kwa ajili ya Ujenzi.
      7. Kukata Mzizi wa fitina namba za hao wachungaji ni hizi hapa, wapigie simu, fanya appointment nao then shoot all that you want to ask.
      Apostle Mary Lutumba +255 655 680122 or 0755 209727
      Papaa David Lutumba 0718 680122

    16. Nazjaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 3,665
      Rep Power : 1540601
      Likes Received
      1244
      Likes Given
      467

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      hii ni hatari

    17. Froida's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Posts : 5,651
      Rep Power : 8440
      Likes Received
      964
      Likes Given
      243

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      Nenda kawawekee court injuction sisi yalitutokea huko kwetu baba yetu alikuwa na nyumba yaani two in one mbele bar nyuma guest ya vyumba 35 wote tumesoma private wa kike na wakiuma hata enzi hizo wazazi walipokuwa hawajali sana elimu ya wasichana lakini akajibinda kutusomesha siku ya mwaka akaanza kuwa mzee wa ushauri wa hao walokole mmoja katoka malawi na mwingine MTZ akataka kusukuma mji wote majirani wakatutonya tukaenda mahakamani kwa sababu ni matrimonial property ilichukua mda ana kumalizika hadi kesi kumalizika alikuwa kesha badili nia kwani alizinduka ,wabaya hao ukiweza wababee fimbo kwneda kuwatisha unaenda immigration watakukomaa ( wanachofanya ni mind manupulation kama akina kakobe,mwingira,fenardus ,lwaktare na wengine wengi matapeli tuu hao

    18. Gurudumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2008
      Posts : 2,355
      Rep Power : 1121
      Likes Received
      240
      Likes Given
      104

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      Quote By Tsidekenu View Post
      Mimi ni mtu wa karibu sana na hili kanisa na hawa wachungaji, naomba niweke wazi mambo yafuatayo;
      1. Kanisa linaitwa Mlima wa Mabadiliko na SIO Mlima wa Matumaini.
      2. Mtumishi Ni Apostle Mary Lutumba na Mumewe Papaa David or Jonas Lutumba ni Mchungaji hapo.
      3. Kwa maelezo yako nahisi hao wazazi wako nawafahamu, kwa sababu hiyo hela ilipotolewa kanisani ilitangazwa na wazazi wako waliitoa kama fungu la kumi.
      4. Kanisa sasa hivi limehamia Tua Ngoma, unashukia kituo kinaitwa Yatima karibu na ile waterpark mpya iliyofunguliwa maeneo ya Kigamboni/Tuangoma.
      5. Kwa jinsi ninavyowajua hawa Wachungaji wawili hawana mtoto, kwa hilo la nyumba yenu kuuziwa mtoto wao ninalitilia shaka zaidi.
      6. Mara nyingi kila mtu anapotoa hela kanisani kwa huyu mama, huwa anatangaza. Na wakati ule na hata sasa wanajenga kanisa kwa hiyo watu wamekuwa wanatoa sana tu. Na mimi sioni tatizo kwa hili kwa sababu Makanisa mengi tu huwa wanachangisha kwa ajili ya Ujenzi.
      7. Kukata Mzizi wa fitina namba za hao wachungaji ni hizi hapa, wapigie simu, fanya appointment nao then shoot all that you want to ask.
      Apostle Mary Lutumba +255 655 680122 or 0755 209727
      Papaa David Lutumba 0718 680122
      mmmmhh, sidhani tatizo la mtoa mada ni kwamba watu wasichangie makanisa. nadhani hapa, tatizo kubwa ni kwamba wachungaji wa kilokole ni matapeli. hudanganya waumini wajitolee kila kitu, including family property. kama kweli unakumbuka mama yake alitoa kiasi kikubwa hicho cha pesa na unajua kwamba nyumba iliuzwa. basi ukiri kuna mchezo uchafu ulifanyika, kwa jina la yesu!

    19. YeshuaHaMelech's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 2,630
      Rep Power : 1025
      Likes Received
      28
      Likes Given
      0

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      stupid people speak language of generalization! Mara wachungaji wa kilokole matapeli mara makanisa yote ya kitapeli...phew! Mtamwaga chuki zenu zote leo. Hahaaaaah! Bwana kiwi namba ndio hizo, nafikiri ni vema ukaongea nao ujue ukweli wa mambo unayoyataka. Hapa kuna watu wamekuja kumwaga sumu za chuki, wana wa ibilisi!
      "For the Lord himself shall descend from heaven with a shout, with the voice of the archangel, and with the trump of God: and the dead in Christ shall rise first, then we which are alive and remain shall be caught up together with them in the clouds, to meet the Lord in the air: and so shall we ever be with the Lord" (1Th 4:16-17)
      Even so, come Lord Jesus!

    20. newmzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2009
      Location : tanganyika
      Posts : 1,115
      Rep Power : 803
      Likes Received
      224
      Likes Given
      87

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      kiwi umefikia wapi?umeongea na wachungaji?Nakushauri usiongee nao wewe mwenyewe,tafuta mpelelezi akaongee nao kwa karibu atakutumia report ya findings zake and what legal actions to take so to secure your family property from illegal sale etc.
      naweza kukutumia number ya mtu who can do it for you.

    21. Bobuk's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 3,589
      Rep Power : 47441
      Likes Received
      1565
      Likes Given
      47

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      Ndugu Pole sana, mimi nawafahamu hawa "manabii wa uongo" waliondikwa kwenye biblia. Nitakupatia mfano wa kweli. Mke wa mjomba wangu alianza kwenda kusali huko. Akawa brainwashed akaanza kuuza mali, mshahara wake wote akawa anapeleka huko. Baada akamushauri mjomba wangu naye akasali huko. Lakini yeye akakataa matokeo yake mama akadai talaka. Wakaachana, wakagawana mali (nusu bin nusu) lakini mbaya zaidi mama akakazania nyumba waliokuwa wamejenga nayo waiuze. (Walikuwa na watoto watatu) Nyumba akiuzwa, ajabu yule mama mali yote aliyogawana na mjomba wangu akapeleka yote kanisani. Sasa hivi anaishi kwenye chumba kimoja cha kupanga. Mjomba wangu naye anaishi nyumba ya kupanga amerudi nyuma hatua 100, ametafuta tena kiwanja anaanza kujenga upya na pia anasomesha watoto pekee yake amewapiga marufuku wasiende kwa mama yao wasije wakawa brainwashed. Bahati nzuri huku Tanzania hatuna custody kama USA.

      Moral of the story. Kama kweli wazazi wako wanasari huko na wameshakuwa brainwashed I swear in the name of Jesus Christ watauza kila kitu kuanzia vidani, gari hata nyumba na mwisho watabaki mafukara wa kutupwa Mark my words.

      Sometimes it is better to break some eggs to make an omlette. Fanya kila lilo katika uwezo wako hata ikibidi kukosana na wazazi wako BTW itakuwa temporaly uwatoe huko, vinginevyo finally itakuwa mzigo wako na wakati huo watakuwa hawana kitu kabisa hata glass ya kunywea maji. Itabidi uwatunze wewe.

      Mimi siongei SIASA naongea ukweli kulingana na experience iliyompata mjomba wangu na mke wake. Unaweza kutochukua ushauri wangu lakini utanikumbuka siku moja wakati huo itakuwa TOO LATE.

    22. Gurudumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2008
      Posts : 2,355
      Rep Power : 1121
      Likes Received
      240
      Likes Given
      104

      Default Re: Kanisa la matapeli, Mlima wa Matumaini

      Quote By newmzalendo View Post
      kiwi umefikia wapi?umeongea na wachungaji?Nakushauri usiongee nao wewe mwenyewe,tafuta mpelelezi akaongee nao kwa karibu atakutumia report ya findings zake and what legal actions to take so to secure your family property from illegal sale etc.
      naweza kukutumia number ya mtu who can do it for you.
      I would also like to help. Mimi ni mwathirika wa hawa matapeli wanaotumia imani za dini kuibia waumini halafu wanatia familia na hata pengine ukoo kwenye umasikini na ugonvi. Hadi leo ninabeba mzigo wa watoto wa ndugu yangu baada ya Wanaijeria walioanzisha kanisa la Winners kumtapeli ndugu yangu nyumba wakati akiwa mgonjwa na kisha akafa. By then, ilikuwa mwaka 2002 na sikuwa na uwezo wa kufanya chochote lakini nina hasira nao kweli kweli.

      Please PM me if you need any assistance

    23. Clean9

    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Picha yenye matumaini.
      By Indume Yene in forum Jamii Photos
      Replies: 7
      Last Post: 6th June 2011, 20:22
    2. Tanzania-Nchi iliyopoteza matumaini!!
      By nderingosha in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 22nd March 2011, 17:00
    3. Tanzania Yetu Ina Matumaini?
      By Kichuguu in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 9
      Last Post: 21st September 2007, 17:51
    4. Bajeti 2006/07 ni ya Matumaini?
      By Mzee Mwanakijiji in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 8
      Last Post: 19th June 2006, 15:59

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...