JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Sababu za Lazaro Nyalandu na Mary Nagu kujuzulu hizi hapa

    Report Post
    Results 1 to 15 of 15
    1. Game Theory's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2006
      Posts : 10,038
      Rep Power : 3398
      Likes Received
      378
      Likes Given
      0

      Default Sababu za Lazaro Nyalandu na Mary Nagu kujuzulu hizi hapa

      Mods na Admin namomba muiache hii thread hapa kwani inaonyesha jinsi gani wanasiasa wanvyoirudisha nyuma hii nchi


      Mary Nagu anasema wazi kuwa hawezi kufanya mkutano wa siku 3 mfululizo kila miezi 3 na wawekezaji na wafanya biashara wa ndani na nje ya Tanzania kama wanavofanya Rwanda ili kujadili issues ambazo wanakabiliana nazo kama vile:

      TRA
      BRELA
      TPA
      ARDHI
      IMMIGRATION
      TIC

      Hii imekuja baada ya kumjibu mmoja kati ya wawekezaji toka Kenya ambaye hivi karibuni ilibidi afunge biashara yake ya Retail pale mlimani city.

      Sasa Mary Nagu hakujali serikali inakosa mapato kiasi gani, Hakujali waTanzania wangapi wanakosa ajira na pia hakuangalia umuhimu wa kukutana na mwekezaji huyu ambaye kaamua kwenda kufanya biashara Rwanda.


      Upande wa Lazaro. Huyu naye anadai kuwa Mama Nagu kila kitu kashikilia yeye na watu wake hivyo inakuwa ni vigumu kwake kufanya kazi na anaona bora aendelee na biashara zake binafsi na kuendelea kutengeneza network ya biashara zake kwani mikono yake imebanwa

      Lakini wana JF ningependa kuwafahamisha kuwa wafanya biashara wengi wa Tanzania wanaona bora waende kufanya biashara Rwanda na Msumbiji kuliko Tanzania ambako kwa KUSUDI serikali inawarudisha nyuma na inafanya mazingira ya kufanya biashara kuwa magumu zaidi.

      lakini hebu Tazama hii ripoti:

      Doing Business in Tanzania - World Bank Group


      Minimum kufungua new business in Tanzania kama hutaki inacost laki 7. Je kweli tutakuwa na taifa lenye ma entrepreneurs?

      Mwisho ningependa kupmba mwenye CAG report ya BRELA atuwekee hapa tuijadili

      Naomba Mods/Admin msihamishe hii thread kwani inawagusa wanasiasa na ina ya muhimu sana ambayo itabidi yaangaliwe
      Adrian Stepp likes this.


    2. Anko Sam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2010
      Location : Gold Valley
      Posts : 2,479
      Rep Power : 995
      Likes Received
      479
      Likes Given
      34

      Default Re: Sababu za Lazaro Nyalandu na Mary Nagu kujuzulu hizi hapa

      Mawaziri wametanguliza maslahi kwa CCM na matumbo yao kuliko Taifa. Ukiwapa 10% ama kuchangia CCM utaona unasamehewa mpaka kodi!
      Chako Chetu lakini Changu ni Changu...! Muungano Hoyeee...!.

    3. MNYISANZU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 6,590
      Rep Power : 2184
      Likes Received
      705
      Likes Given
      82

      Default Re: Sababu za Lazaro Nyalandu na Mary Nagu kujuzulu hizi hapa

      Hawana tofauti na JK. Tusikate matawi na kuacha mizizi iendelee
      TIMING, mizambwa and Ronal Reagan like this.

    4. Maundumula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 6,565
      Rep Power : 6742
      Likes Received
      1911
      Likes Given
      8833

      Default Re: Sababu za Lazaro Nyalandu na Mary Nagu kujuzulu hizi hapa

      Kufanya bishara bongo ni shughuli, hiyo TIC one stop shop ni uongo mtupu. ukienda ardhi pale rushwa imeshika kasi na wafanyakazi wapo pale miaka nenda rudi kabla hujamaliza kusema shida yako anakwambia njoo wiki ijayo ,ukija wiki ijayo hata hakumbuki kwamba alikwambia uje anaanza kukuuliza tena ndio atakwambia uje wiki inayofuata.yaani bongo kuendelea ni ndoto.

      Nilienda brela one time kuangalia record ya kampuni moja kui KYC mwenyewe nikachoka maana unalipia kwa hiyo huduma lakini hayo mafaili yalivyo kienyeji wanaweza kutafuta mwaka mzima.

      Bongo kuendelea ni ndoto na wachawi ni viongozi wetu,siamini kama mawaziri wanaohusika hawasikii hizi kelele.
      mkomatembo likes this.

    5. fredmlay's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2008
      Posts : 1,676
      Rep Power : 948
      Likes Received
      308
      Likes Given
      1045

      Default Re: Sababu za Lazaro Nyalandu na Mary Nagu kujuzulu hizi hapa

      Kama waziri anasema wazi hawezi kufanya kazi yake na naibu wake anakiri kudhibitiwa kufanya kazi kuna sababu gani
      1. Kuwa na huyo waziri asiye tayari kufanya kazi
      2. Naibu asiye na uhuru wa kufanya kazi yake chini ya waziri kamili?

      JK tafadhali kama hiyo reshuffle ipo ije haraka na hawa waweke kando hawastahili kutumia kodi zetu bila kufanya kazi inayowahusu, huo ni wizi hakuna tofauti na mporaji barabarani.
      A wise man will make more opportunities than he finds:

    6. JF SMS Swahili

    7. Dickson Mpemba's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st January 2010
      Posts : 236
      Rep Power : 398
      Likes Received
      31
      Likes Given
      217

      Default Re: Sababu za Lazaro Nyalandu na Mary Nagu kujuzulu hizi hapa

      hii nchi inahitaji KAGAME wa tanzania hizi demokrasia kwenye kila kitu tutaendelea kuwa maskini hadi yesu atakaporudi

    8. semundi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th November 2011
      Posts : 25
      Rep Power : 434
      Likes Received
      2
      Likes Given
      2

      Default Re: Sababu za Lazaro Nyalandu na Mary Nagu kujuzulu hizi hapa

      na hii ndio hasara ya kuchagua viongozi kwa kujuana bila kuangalia huwezo wa m2, hakika tutaendelea kuwa maskin mpaka tupate akili

    9. #8
      dkims's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th March 2010
      Posts : 145
      Rep Power : 543
      Likes Received
      11
      Likes Given
      25

      Default Re: Sababu za Lazaro Nyalandu na Mary Nagu kujuzulu hizi hapa

      wanawake wakiwezeshwa ........ ?? hilo ndo tatizo lakuangalia jinsia badala ya uwezo wa kazi,..!
      Maundumula likes this.

    10. #9
      nashy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th January 2011
      Location : MANG'ORA
      Posts : 676
      Rep Power : 607
      Likes Received
      138
      Likes Given
      124

      Default Re: Sababu za Lazaro Nyalandu na Mary Nagu kujuzulu hizi hapa

      Tatizo mawaziri wetu ndo wafanya biashara so wanaamua kukwamisha mambo maksudi kwa manufaa yao wenyewe

      mizambwa likes this.

    11. Madesa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th November 2011
      Posts : 12
      Rep Power : 428
      Likes Received
      28
      Likes Given
      26

      Default Re: Sababu za Lazaro Nyalandu na Mary Nagu kujuzulu hizi hapa

      tinker taylor hapo umenena, mimi nimefungua kiwanda kanda ya ziwa ila usumbufu nilioupata simshauri yeyote afanye biashara Tz, imagine ni mwendo wa mizinga na delays kuanzia mpakani, TRA,TANESCO, TIC,Polisi, city council na kwingine kote unakopita,nimesumbuka toka August 2011 mpaka jan2012 na bado sijamaliza mahitaji yao,sijui kesho itakuwaje

    12. jasonbourne's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th July 2011
      Posts : 52
      Rep Power : 457
      Likes Received
      15
      Likes Given
      59

      Default Re: Sababu za Lazaro Nyalandu na Mary Nagu kujuzulu hizi hapa

      Mimi sioni cha ajbu hapo. Kosa lao ni lipi hasa hapo? Naomba wenye kuleta siasa za vyama waaache hapa kuna jambo linatafutwa

      Mbona hizi tafifiti haziletwi kwenye magazeti yetu?

    13. mizambwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2008
      Posts : 1,767
      Rep Power : 1089
      Likes Received
      443
      Likes Given
      2041

      Default Re: Sababu za Lazaro Nyalandu na Mary Nagu kujuzulu hizi hapa

      Quote By MNYISAZU View Post
      Hawana tofauti na JK. Tusikate matawi na kuacha mizizi iendelee
      Yaani kama ni kujiuzulu ni Serikali nzima inatakiwa ijiuzulu Kuanzia J. K. hadi Mawaziri wake. Kiongozi unaona madudu yanafanyika na wewe unanyamaza kimya labda kwa sababu una uhusiano naye, pia hufai kuongoza. Aende akalime Mihogo naye.......

      ACHENI NISEME HATA KAMA MKI.................... ACHENI NISEME. HATA MKININYONGA LAKINI HAKI YA WALALAHOI ITOENI

      "J. KIKWETE NA TIMU YAKE YOTE WANAPASWA KUONDOLEWA MADARAKANI"



      MIZAMBWA
      INANIUMA SANA!!!
      ENDAPO LIKIBORESHWA DAFTARI LA WAPIGA KURA, NDIO KIFO CHA CCM!!!!, TUANDAE KABURI LA KUIZIKA MWAKA 2015

    14. Game Theory's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2006
      Posts : 10,038
      Rep Power : 3398
      Likes Received
      378
      Likes Given
      0

      Default Re: Sababu za Lazaro Nyalandu na Mary Nagu kujuzulu hizi hapa

      si angekutana nao wakajaribu kutatua yalojiri?

    15. Emmani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2012
      Posts : 525
      Rep Power : 522
      Likes Received
      136
      Likes Given
      65

      Default Re: Sababu za Lazaro Nyalandu na Mary Nagu kujuzulu hizi hapa

      Tanzania viongozi huwaga hawajiuzulu!!! bado hujaelewa tuuu!
      Tike and kapigeni mbizi like this.

    16. Ronal Reagan's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 3,380
      Rep Power : 1158
      Likes Received
      879
      Likes Given
      371

      Default Re: Sababu za Lazaro Nyalandu na Mary Nagu kujuzulu hizi hapa

      Aina ya mikataba yao ya ajira ni ipi? Perfomance contract or permanent contract?...... probably the latter, and if so then what one can expect out there?

    17. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...