JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 28
    1. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1951
      Likes Received
      515
      Likes Given
      411

      Default Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu


      Khanga Moja wanafanya show katika sherehe na burudani mbalimbali









      Usifikiri wanapiga deki...!
      Hili ndilo kundi zima la wacheza show wa Taarab tokea pande za Mwananyama almaaruf kama 'Khanga Moja' ambao walitia fora ktk ule uzinduzi wa album ya AIBU YAO AIBU YETU ....... mtaani kwao ukipita umevaa kanga 2 lazima wakutoe balu
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs




    2. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1951
      Likes Received
      515
      Likes Given
      411

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu



      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    3. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1951
      Likes Received
      515
      Likes Given
      411

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

      Raha ya mambo ya pwani mweh
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    4. bitimkongwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Posts : 1,982
      Rep Power : 955
      Likes Received
      321
      Likes Given
      163

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

      Wasiharibu sanaa za watu kwa ujinga wao. Tangu lini taarab watu wakacheza bila ya nguo?

      Hebu waangalie akina Mwanahawa, Rukia, Sabah, Khadija Kopa wanavaa kijinga namna hiyo?

    5. grandpa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th August 2008
      Posts : 181
      Rep Power : 655
      Likes Received
      1
      Likes Given
      58

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

      Ajira ngumu!!!!!

    6. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,510
      Rep Power : 128395
      Likes Received
      2791
      Likes Given
      1320

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

      aaaah mjukuu wangu umenikumbusha mambo ya lamu hayaaa walaaah
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    7. Junius's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2009
      Posts : 3,123
      Rep Power : 1215
      Likes Received
      60
      Likes Given
      19

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

      Si mda mrefu,kama bado, bongo kutakuwa na strip clubs, laps dancers na porn stars...watakaoandikwa magazetini kama wasanii wa kawaida..hongereni wabongo wakati wenzenu wanafanya kwa starehe nyinyi mnafanya kwa njaa na ziki...!
      HAKI SAWA KWA WOTE

      If you don't up set at least one person, you are not doing it right (whatever "it" might be).

      [email protected]

    8. Bongolander's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2007
      Location : Tandale
      Posts : 4,683
      Rep Power : 1618
      Likes Received
      1268
      Likes Given
      169

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

      Quote By bitimkongwe View Post
      Wasiharibu sanaa za watu kwa ujinga wao. Tangu lini taarab watu wakacheza bila ya nguo?

      Hebu waangalie akina Mwanahawa, Rukia, Sabah, Khadija Kopa wanavaa kijinga namna hiyo?
      Kuna mzee mmoja kutoka visiwani aliniambia kuwa taarabu originaly ni muziki wa homos, haya siwezi kushangaa.

    9. Aza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2010
      Location : popote
      Posts : 1,579
      Rep Power : 820
      Likes Received
      154
      Likes Given
      314

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

      jamani taarab sio ivo!!
      A 'parliament' is not only made up of our dear politicians,but is also a group of owls.
      The greedy people are the victims to the evil people.

    10. Kituko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th January 2009
      Posts : 4,379
      Rep Power : 40009646
      Likes Received
      1001
      Likes Given
      475

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

      weka picha zingine tuone mambo ya wabongo

    11. babukijana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2009
      Posts : 3,356
      Rep Power : 1245
      Likes Received
      471
      Likes Given
      246

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

      hao nyuma matobo kama tarumbeta ya bombenga.

    12. RRONDO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd January 2010
      Posts : 5,292
      Rep Power : 85902489
      Likes Received
      1807
      Likes Given
      14

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

      Quote By babukijana View Post
      hao nyuma matobo kama tarumbeta ya bombenga.

    13. bitimkongwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Posts : 1,982
      Rep Power : 955
      Likes Received
      321
      Likes Given
      163

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

      Quote By Bongolander View Post
      Kuna mzee mmoja kutoka visiwani aliniambia kuwa taarabu originaly ni muziki wa homos, haya siwezi kushangaa.
      Huyo hazungumzii taarabu anazungumzia ngoma inayoitwa sunsumia. Taarabu ni za akina Siti binti Sadi ambayo aliipatia sifa sana Zanzibar kwa kipindi kile. Na Siti binti Sadi alikuwa anaimba kwa heshima zake kamili.

    14. Sajenti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Posts : 3,668
      Rep Power : 1439
      Likes Received
      341
      Likes Given
      95

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

      Quote By babukijana View Post
      hao nyuma matobo kama tarumbeta ya bombenga.
      ...Taratibu wewe bombenga huwa anachungulia humu!!
      To get something you never had, you need to do something you never did

    15. Pengo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2009
      Posts : 581
      Rep Power : 676
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

      mafumu bilali,we acha tu jamaa anapuliza mdomo wa bata si kidogo!

    16. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1951
      Likes Received
      515
      Likes Given
      411

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

      Pwani raha bwana karibuni kigamboni
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    17. MLATIE's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th April 2010
      Posts : 164
      Rep Power : 566
      Likes Received
      2
      Likes Given
      19

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

      mh hawa wamezidi mtu wangu si bora waende ohio tu sas hyo starehe au kuhamasisha ngono.sasa hyo maana yake ni nn haileti maana kabisa

    18. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 16,937
      Rep Power : 3276790
      Likes Received
      8765
      Likes Given
      3588

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

      Quote By Pengo View Post
      mafumu bilali,we acha tu jamaa anapuliza mdomo wa bata si kidogo!
      Kha....kwani huyo bata ana tatizo gani mpaka mdomo wake upulizwe? Kwani Mafumu ni VET?si anapiga saksafoni huyu?

    19. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1951
      Likes Received
      515
      Likes Given
      411

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

      Quote By Kituko View Post
      weka picha zingine tuone mambo ya wabongo
      Click image for larger version. 

Name:	IMG00955-20100812-1102.jpg 
Views:	78 
Size:	66.4 KB 
ID:	12514Click image for larger version. 

Name:	bongonoma1.jpg 
Views:	84 
Size:	57.4 KB 
ID:	12515Click image for larger version. 

Name:	dada.jpg 
Views:	80 
Size:	78.9 KB 
ID:	12516Click image for larger version. 

Name:	DSC00400.JPG 
Views:	75 
Size:	50.5 KB 
ID:	12517Click image for larger version. 

Name:	IMG_4379.jpg 
Views:	76 
Size:	108.6 KB 
ID:	12518Click image for larger version. 

Name:	_MG_8670.jpg 
Views:	82 
Size:	146.2 KB 
ID:	12519Click image for larger version. 

Name:	_MG_8497.jpg 
Views:	72 
Size:	101.9 KB 
ID:	12520
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    20. Dreamliner's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2010
      Location : Kijijini
      Posts : 2,002
      Rep Power : 946
      Likes Received
      186
      Likes Given
      190

      Default Re: Mambo ya kanga moja na ufunguzi wa Taarabu

      Uchafu mtupu.. Eee MOLA epushia mbali.
      T0 test the SWEETNESS of life, you must have the power to forget the past.

    21. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    LinkBacks (?)

    1. 20th August 2011, 18:42

    Similar Topics

    1. Replies: 5
      Last Post: 1st December 2011, 10:30
    2. ~ Kanga zina Mambo Mengi ~
      By Mzee Mwanakijiji in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 60
      Last Post: 8th June 2011, 10:27
    3. ufunguzi wa nyumba
      By Polisi in forum Jamii Photos
      Replies: 3
      Last Post: 22nd December 2010, 00:08
    4. Replies: 0
      Last Post: 18th December 2010, 02:42

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...