JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: EATV waja na ze comedy search

    Report Post
    Results 1 to 17 of 17
    1. nronga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th January 2010
      Posts : 22
      Rep Power : 544
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default EATV waja na ze comedy search

      Wadau nasikia EAST AFRICA TELEVISION wanakirudisha kipindi cha Ze Comedy karibuni, lakini watafanya search kwanza....mnaonaje hii wadau? EATV wataweza kutukimbiza nyumbani tena kuwahi kipindi?

      Wabishi na walioita habari yangu ya kiswahili ...EATV hawawezi..i hope mtameza maneno yenu...angalieni EATV muone promo ya Ze Comedy SHOW...RESPECT MAWAZO YA MWENZAKO

      NAWAKILISHA!
      Last edited by nronga; 21st January 2010 at 18:00. Reason: UPDATES


    2. ZionTZ's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2009
      Posts : 1,008
      Rep Power : 756
      Likes Received
      212
      Likes Given
      181

      Default Re: Eatv waja na ze comedy search

      nronga Junior Member


      Join Date: Wed Jan 2010
      Posts: 1
      Thanks: 0
      Thanked 0 Times in 0 Posts

      wewe umetumwa sio bure....

      nachukua fursa hii kukufahamisha hii ni nyumba ya wenye nazo upstairs

      so jipange kabla ya kuwasilisha sawa mkuu....amani iwe nawe!

    3. Kyachakiche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2009
      Posts : 846
      Rep Power : 761
      Likes Received
      40
      Likes Given
      188

      Default Re: Eatv waja na ze comedy search

      Jamani! Hata hodi hakuna?

    4. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,183
      Rep Power : 16106688
      Likes Received
      8071
      Likes Given
      3583

      Default Re: Eatv waja na ze comedy search

      Quote By nronga View Post
      Wadau nasikia EAST AFRICA TELEVISION wanakirudisha kipindi cha Ze Comedy karibuni, lakini watafanya search kwanza....mnaonaje hii wadau? EATV wataweza kutukimbiza nyumbani tena kuwahi kipindi?

      NAWAKILISHA!
      1.Piga hodi kwanza...umeingia chumbani kwa mtu na kumkuta hajavaa..huh!

      2.Hiyo habari yako NI YA KISWAHILI ZAIDI, na wala haiingii kichwani kwa mtu yeyote!

      3. EATV+TBC1=MOTO +PETROLI...believe me!
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    5. nronga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th January 2010
      Posts : 22
      Rep Power : 544
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Eatv waja na ze comedy search

      Kwanza ningependa kuomba msamaha kuvamia tuu bila salaam,ni matumaini yangu wadau mtanikaribisha na muweze kujadili issue yangu niliyowakilisha....
      na ninapenda kuwaambia wadau siyo ya kiswahili kama ulisoma gazeti la Nipashe last week ungeona tangazo la EATV linalo sababisha tetesi hii

    6. Clean9

    7. Raia Fulani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2009
      Posts : 9,900
      Rep Power : 2817
      Likes Received
      1496
      Likes Given
      961

      Default Re: Eatv waja na ze comedy search

      gone was the days of channel 5 comedy. now, futuhiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiii!!!!!!!!!!
      Beware of a sucker punch

    8. Kabota's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th August 2009
      Posts : 40
      Rep Power : 570
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Eatv waja na ze comedy search

      Quote By PakaJimmy View Post
      1.Piga hodi kwanza...umeingia chumbani kwa mtu na kumkuta hajavaa..huh!

      2.Hiyo habari yako NI YA KISWAHILI ZAIDI, na wala haiingii kichwani kwa mtu yeyote!

      3. EATV+TBC1=MOTO +PETROLI...believe me!
      Uzushi huo, kwani post zote za humu zina salamu

    9. drphone's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2009
      Posts : 3,537
      Rep Power : 1263
      Likes Received
      120
      Likes Given
      14

      Default Re: Eatv waja na ze comedy search

      jamani hapa ni jamvini kila mtu ana uhuru wakujieleza kulingana na uwelewa wake na ss tujibu kulingana na uwelewa wetu peace to alll
      THE BEST IS YET TO COME.

      THE GREATEST EXPERIENCE IS TO MEET YOURSELF AND FALL IN LOVE WITH YOURSELF.

    10. nronga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th January 2010
      Posts : 22
      Rep Power : 544
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Eatv waja na ze comedy search

      jana nilivyo weka hii habari wadu walisema ni ya kiswahili! sasa sijui mtasemaje? matangazo yanarushwa EATV tayari mbona?

    11. Kimbweka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2009
      Posts : 8,473
      Rep Power : 7423
      Likes Received
      1526
      Likes Given
      135

      Default Re: Eatv waja na ze comedy search

      Quote By nronga View Post
      jana nilivyo weka hii habari wadu walisema ni ya kiswahili! sasa sijui mtasemaje? matangazo yanarushwa EATV tayari mbona?
      Tuliza mzika greti thinka
      "Life comes once only: No retake/replay/rewind/once-more. One should enjoy it, be happy & keep happy others too."

    12. ZionTZ's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2009
      Posts : 1,008
      Rep Power : 756
      Likes Received
      212
      Likes Given
      181

      Default Re: Eatv waja na ze comedy search

      Quote By Kabota View Post
      Uzushi huo, kwani post zote za humu zina salamu

      Join Date: Sat Aug 2009
      Posts: 16
      Thanks: 0
      Thanked 1 Time in 1 Post
      Rep Power: 0

      Huyu ndo ww? r u sure ur in the right site....think abt tht!

    13. nronga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th January 2010
      Posts : 22
      Rep Power : 544
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: EATV waja na ze comedy search

      Zion, unataka kutuambia nini, hatuhusiwi kuweka issues hapa? wewe hauna tofauti na viongozi wa Africa au wabunge wa ccm wanao wania uongozi maisha yao yote. Kwa sababu umekaa around/ post more topics on this forum, u think u can judge other people. Changia topic if you cant kaa kimya

    14. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,183
      Rep Power : 16106688
      Likes Received
      8071
      Likes Given
      3583

      Default Re: EATV waja na ze comedy search

      Quote By nronga View Post
      Wadau nasikia EAST AFRICA TELEVISION wanakirudisha kipindi cha Ze Comedy karibuni, lakini watafanya search kwanza....mnaonaje hii wadau? EATV wataweza kutukimbiza nyumbani tena kuwahi kipindi?

      Wabishi na walioita habari yangu ya kiswahili ...EATV hawawezi..i hope mtameza maneno yenu...angalieni EATV muone promo ya Ze Comedy SHOW...RESPECT MAWAZO YA MWENZAKO

      NAWAKILISHA!
      Jifunze kueleza wewe!
      Ukisema wanakirudisha kipindi cha Ze Comedy bila kuweka sawa unamaanisha ..akina JOTI&MPOKI ET AL!
      Sema kwamba wanatafuta watu wa kuunda kundi jipya la Ze cOMEDY!
      MBONA NI KITU KIDOGO TU, UNAJIUMAUMA NINI?
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    15. Albedo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2008
      Posts : 5,496
      Rep Power : 1742
      Likes Received
      1300
      Likes Given
      615

      Default Re: EATV waja na ze comedy search

      Quote By nronga View Post
      Wadau nasikia EAST AFRICA TELEVISION wanakirudisha kipindi cha Ze Comedy karibuni, lakini watafanya search kwanza....mnaonaje hii wadau? EATV wataweza kutukimbiza nyumbani tena kuwahi kipindi?

      Wabishi na walioita habari yangu ya kiswahili ...EATV hawawezi..i hope mtameza maneno yenu...angalieni EATV muone promo ya Ze Comedy SHOW...RESPECT MAWAZO YA MWENZAKO

      NAWAKILISHA!
      Uliweka kwa jina gani, maana nikicount una post nne na hii ndiyo ya kwanza
      "SISI SOTE NI NDUGU TATIZO NI CCM" Chris Lukosi kada wa CCM


    16. #15
      Sipo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th July 2008
      Location : SIPAJUI
      Posts : 2,167
      Rep Power : 1050
      Likes Received
      16
      Likes Given
      0

      Default Re: EATV waja na ze comedy search

      Quote By PakaJimmy View Post
      Jifunze kueleza wewe!
      Ukisema wanakirudisha kipindi cha Ze Comedy bila kuweka sawa unamaanisha ..akina JOTI&MPOKI ET AL!
      Sema kwamba wanatafuta watu wa kuunda kundi jipya la Ze cOMEDY!
      MBONA NI KITU KIDOGO TU, UNAJIUMAUMA NINI?
      bra PJ mbona Jumapili ya leo umekuwa mkali sana? I can see your new move. Keep it up bra, turekebishe pale tunapokosea
      "Ficha Upumbavu wako, husifiche hekima yako'' Invisible

    17. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,183
      Rep Power : 16106688
      Likes Received
      8071
      Likes Given
      3583

      Default Re: EATV waja na ze comedy search

      Quote By Ndege ya Uchumi View Post
      Uliweka kwa jina gani, maana nikicount una post nne na hii ndiyo ya kwanza
      Huyu ni kwamba anazidi ku'edit ileile thread yake ya mwanzo...kuku mgeni huyu, mbishi ka dagaa!..huh!
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    18. nronga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th January 2010
      Posts : 22
      Rep Power : 544
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: EATV waja na ze comedy search

      Quote By PakaJimmy View Post
      Huyu ni kwamba anazidi ku'edit ileile thread yake ya mwanzo...kuku mgeni huyu, mbishi ka dagaa!..huh!
      ahsante kwa rekebisha, na kuelewa post yangu, watanzania ndiyo sababu atuendelei kutokana na watu kama wewe,


    Similar Topics

    1. EATV inaboa. . . !
      By Pat Gucci in forum JF Chit-Chat
      Replies: 26
      Last Post: 1st October 2011, 01:03
    2. Ze comedy wa eatv kuwafunika original comedy wa tbc?
      By Mtego wa Noti in forum Entertainment
      Replies: 18
      Last Post: 18th December 2010, 11:24
    3. Comedy original (TBC) VS Comedy star search (EA tv)
      By Tripo9 in forum Entertainment
      Replies: 45
      Last Post: 1st June 2010, 17:17
    4. Ze Comedy aka Orijino Comedy: Mwendelezo
      By Asha Abdala in forum Sports
      Replies: 218
      Last Post: 22nd November 2008, 11:14

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...